ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Otona Wa Omocha ของเล่นรุ่นใหญ่ 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 13, 2020, 10:55:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Platoo123

tomkaizerxxx

คานะจังนี้นอกจากจะหน้าอกล้ำอายุไปไกลแล้ว ยังเซ็กจัดอีก
ตกลงว่าตอนนี้นางแค้นเพื่อน ต้องการเอาคืน หรือแค่นึกสนุกกันแน่ เพราะถ้าพลาดขึ้นมา พระเอกโดนรุมประชาทัณฑ์แน่นอน

noomssss

มีต่อภาค 4 อีกไหมเนี่ย สนุกจริง ชอบภาพสีด้วยครับ

v_wut09

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นั่นไง เล่นพิเรนกันอีกละ  ไม่รู้ต่อไปใครจะเสร็จใครละเนี่ย

ก็ว่าไมมีอารมณ์ร่วมง่ายจัง  อยุ่ตัวอยู่แล้วนี่เอง

tummaba

มีน้องสาวคอยให้ทำเรื่องแบบนี้จะดีใจดีหรือกลัวดีนะ แต่ดูท่าพี่ชายคนนี้จะชอบบ

Sent0127

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบตามไม่ทันแล้ววววว ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้วววจะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

akasaboy

คิดได้ยังงัย ทำในรถไฟเลยหรอ ท่าทางจะเสียวนะ

กลายเป็นชอบซะงั้น
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

leesiuwah

โดนรุมแน่ๆงานนี้ คิดว่าตอนจบคงแยกย้ายกลับบ้านและทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

polka2012

หูยคานะจังเนี่ย..นอกจากจะน่าอกน่าใจจะล้ำอายุไปไกลแล้ว ยังเซ็กจัดอีกอิจฉาไอ้หนุ่มนั่นจริงๆ55555 ::WooWoo::

สุดท้ายแล้ว บอกได้คำเดียวเลยว่าโครตรอิจฉา ชีวิตลุงแม่งดีจริงๆสุดยอด555555

I2eI3oI2n D Ace

สาวๆคู่นี้น่าจะแกล้งพี่ชายแน่ๆไม่น่าจะไม่รู้แผนการได้ยังไง แต่ตาพี่ชายก็ทึ่มจริงๆ

เกือบติดคุกแล้วไหมหละทำกันรถไฟเนี่ย

doujin

เล่นแรงกันเหลือเกินนนน
ว่าแต่พ่อหนุ่มเอ็งจะคุกไหมเนี่ย5555