ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukimori Masato]After school Bestiality แฟนของฉันเป็นน้องหมา [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2018, 12:27:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warutp

::Horror:: ไม่เคยเจอเรื่องแนวแบบนี้เลยครับ หนังav เคยเห็นบ้างการ์ตูน นี่ครั้งแรกเลย ขอบคุณครับ

TanukiKen

แนวนี้สิที่เฝ้ารอมาเนิ่นนาน ::Glad::
::Angry:: อย่าทำอะไรผู้หญิงนะเห้ย!!!

เห้ยนายหนุ่มแว่นเราคือพวกเดียวกัน

Rocker Demon

Makh

เพิ่งเคยอ่านแนวนี้เป็นครั้งแรกเลยนะครับเนี่ย ถ้าเจ้าโจนพูดได้คงจะดีมากเลย

saturn

หนุ่มฮอตประจำโรงเรียนแต่ดันจับสาวข่มขืน  ส้นตีนมาก

phatsa

หนุ่มฮอตที่สุดโดนปฎิเสธ เลยจะมาแก้แค้น โจนจะช่วยนางเองได้ไหมเน้อ ::Thinking::

SHOCKRT

nekki

อุอุอุ พี่แว่น แอบตามมาด้วยเห็นแอบอยู่หลังต้นไม้ เดี๋ยวก็มาช่วยนางเอกแล้วได้กันเชื่อดิ ขอเอาชื่อเสียงปู่เป็นเดิมพัน

หลังอ่าน : หมดกันชื่อเสียงปู่ผม เสื่อมเสียหมดก็งานนี้เพราะพี่แว่นนะละ ไม่ช่วยไม่พอ แค่มาช่วยตัวเองเท่านั้น ไม่ยอมจัดนางเอกซะด้วย ยอมครับ

พี่แว่นคนดีครับ ขอแค่ได้จิ้นพอ เพราะเรื่องนี้โจนเป็นพระเอก  ::KO::

Daft Punk

ชอบแนวนี้จะหาว่าเป็นโรคจิตไหม 555555   ::Sobad::  ::Sobad::

ผมคนรักหมาคับ   ::WowWow::   ::WowWow::

yopern

เดี๋ยว คุณโจน หลุดมาได้ล่ะก็ คงต้องมีใครเจ็บกันบ้างล่ะ เล่นมาข่มขืนเมียเขาต่อหน้า

acronos

ทำกันแบบนี้เลยอะ

แว่นมาช่วยแบบนี้ จัดให้แว่นหน่อยสิ

hint.dusadee