ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arai Kei] Boku ha Kannojo namae mo Siranai ไม่รู้จักแม้แต่ชื่อ ตอนที่1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2020, 09:48:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ว่าจะแปลไว้อ่านเองแล้วนะ แต่ถ้าไม่ได้ทำลายตับชาวบ้านแล้วนอนไม่หลับ  ::Evil::
เป็นอีกเรื่องที่ผมได้รู้ถึงอรรถรสของการอ่านโดจิน ว่าดูแต่ภาพกับแปลเสร็จแล้ว
ความสนุกต่างกันลิบ กับเรื่องนี้ ผมชอบนะ หลังแปลรู้สึกอยากติดตามต่อ
ภาพพอใช้ แต่มันมีเนื้อหาของความรู้สึกตัวเอกที่อยากรู้ว่าจะจบยังไง

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditคุยกันเกี่ยวกับเนื้อเรื่องช่วงหลังนะครับ
ไม่Editหรือกดตอบเพิ่มหลังอ่านบินนะครับ เหมือนเด็กใหม่ไม่รู้ บินกันเต็ม
เพราะเรื่องนี้เข้มข้นมาก ตอนต่อๆไปท่าจะมัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ribbon

คิดว่าคงจัดเบิ้ลสองคนในห้องหรือว่าดูอย่างเดียว แล้วกลับไปจัดกันเองที่ห้องแล้วพ่อหนุ่มน้อยติดใจแล้วมาเป็นแฟนกัน

ขอบคุณที่แปลอีกครั้งนะครับ

EDIT เดาเนื่อเรื่องผิดเลยพ่อหนุ่มยังคงเก็บความซิงไว้ 555

iammek

นายติ๋มแอบดูนิ่งๆ กลับบ้านต้องมีไปสาวกันมั่งแหล่ะน่า

หาได้จากไปเนี่ย ทำอะไรก็ได้ด้วย บ้านเราแบบนี้ต้องจ่ายเท่าไร

alaaum

พ่อหนุ่มน้อยจะได้มาร่วมวงด้วยรึเปล่าเนี่ย

Edit อ้าว ยังไม่ได้มาแจมแฮะ อ่านดูคงมีดราม่าบ้างล่ะน่า

ขอบคุณที่แปลมานะครับ

MooOon

จะว่าไงดี ผมอยากให้เนื้อเรื่องจบที่ สาวมันยอมทิ้งความร่านเพื่อพระเอกเเว่นนะ

เเบบมารู็ว่าเพราะรักนาง นางเลยยอมเลิกงานเเบบนี้เเล้วคบกันจนเเต่งงาน เเต่...จากลายเส้น

คงไม่จบอะไรสวยๆเเบบนั้นสินะ ให้เดาว่า นางเอกอาจอยากลองกับพระเอกหรือเห็นใจ

เลยยอมให้เอา หวังว่าจะจบดีๆ......ละมั้ง

----------------------------------------------------------------------

โห มีตอนต่อไป หวังว่าจะแปลตอนตอ่ไปนะครับ อยากให้เรื่องนี้จบดีๆบ้าง

อยากให้นางรู้ว่ายังมีคนที่รักนางเเบบไม่หวังอะไรเเบบนั้น จบเเบบมีครอบครัวไปเลยจะดีมาก

จบแบบนั้นมันจะดีนะท่าน จากการณ์วิเคราะแล้ว มีสิทธิเป็นแบบนั้นสูงอยู่ครับ

จริงๆผลงานของเเก ก็มีจบดีๆนะ เเต่น้อยมาก เรื่องนี้ไม่รู้จะหวังได้ไหม เอาจริงๆ

ผมอยากให้มันไทมสคลิป หลังเรียนจบไปเลย เเบบเเต่งงานมีลูกครอบครัวไปเลย

เพราะถึงจะมีพวกลูกค้าเก่าๆมาหานางเอกก็คงเเบล็กเมลอะไรไม่ได้ พระเอกรู้เรื่องหมดเเล้ว

หวังเล็กๆในใจว่าจะจบดี ^^

kcinvrzo

ทำไมเจ้าเเว่นยืนดูยุเฉยๆละ น่าเสียดายผู้หญิงจิง

khokkhan

นางเอกของเรื่องชอบแนวตื่นเต้นแต่น่าสงสารเจ้าแว่นจัง

pamaaeng

ความสัมพันธ์ ของพวกเขา มันดูแปลกพิกล
คนหนึ่งดูต้นทาง อีกคนเปิดหอยรับลูกค้า

อย่าบอกนะว่า ไอ้หนุ่มแว่น แอบชอบ อีสาวไซด์ไลน์ ... ::Hmmm::

ดูท่า ไอ้หนุ่มโรคจิต คงเอาเรื่องไปขยาย
ไอ้หนุ่มแว่น ของเรา จะทำยังไงน๊า
จะจบโลกสวย หรือ น้ำเน่า ตอนหน้า ได้รู้กัน

Worrarat Imkaow

ลายเส้นคุ่นๆเหมือนเคยอ่านงานของอาจารย์คนนี้มาก่อนและจำได้ลางๆว่างานอาจารย์แกจบไม่สวยด้วย แต่ลายเส้นแกสวยใช้ได้อยู่นะครับ ขอไปอ่านต่อก่อนละกันครับผมอยากรู้ว่าความรู้สึกของนางเอกกับพระเอกคือจริงๆชอบกันหรือยังไงกันแน่แลัวจะมาเล่าความรู้สึกหลังอ่านจบครับ
.
.
.
อ่านจบแล้วครับพระเอกมีแอบๆโกรธด้วยคงแอบชอบนางเอกอยู่ แต่ความลับแตกแบบนี้ตอนหน้าคงโดนรุมโทรมแน่เลย (ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับ)

xnaja

ความสัมพันธ์คู่นี้แปลกๆ ถึงกับให้ยืมห้องด้วยไม่รู้สึกอะไรก็คงไม่ใช่
พระเอกจะรอนางเอกกลับตัวกลับใจใช่ไหมเนี่ย
พระเอกมันนิ่งดีจริงๆ ไม่สน ไม่หือ ไม่อือ อะไร

ให้เดาปัญหาคงเกิดจากไอ้ชมรมฟุตบอลแน่เลย
อาจจะแค้นที่โดนดูถูก

nukeiei

เอิ่มทนได้ไง
เออด่าไปเอาไป ฟิลแปลกๆดีไม่เคยอ่าน 5555 ตอนหน้าพระเอกจะเอาไหม

Subkhong

แมงโก้ส้นตีน

ไหวมั้ยเนี่ยคุณแว่น ดูไปไม่แข็งเลยเหรอ  ::Dizzy::

ดาเมจแรงกว่า ก็เรื่องคนอื่นรู้นี่แหละ แต่ก็นะ ใครๆ ก็ชอบคุยเรื่องพวกนี้กันอยู่แล้ว  ::Shy::

ddcc

โหหห เรื่องดูจะเข้มข้นแหะ ทำไมนางเอกทำงี้ ทำไมพระเอกต้องมาดูต้นทางให้ แล้วทำไมต้องขนาดเสนอห้องตัวเองให้ แล้วพระเอกนางเอกมีความสัมพันธ์กันอย่างไร แต่นางเอกสวยแหะ เสียดายจริงๆ
ผมว่ามันก็น่าจะคุยกันหยาบประมาณนั้นล่ะ แปลได้อารมณ์สุดๆเดือดเลยว้อย ว่าแต่ก่อนหน้านี้ข่าวลือไม่ได้แพร่ไปแล้วหรอกเรอะ หรือไปเฉพาะกลุ่มตัวผู้