ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 6

เริ่มโดย twintower, มิถุนายน 24, 2022, 02:26:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pongsathorn Weerahong

สืบจากศพ หลักฐานหายาก จะช่วยคนตายยังไงต่อ น่าติดตาม

ronin21_xonly

เอาจริงๆ เรื่องนี้ไม่ได้ติดตามเนื้อหา 18+ เลยนะ เนื้อเรื่องเหมือนอ่านนิยายสืบสวนสอบสวนมากกว่ายิ่งอ่านยิ่งชวนติดตามน่าเอาไปทำเป็นละครมากๆ

jaojom

วิชาญไปง่ายๆเลย คดีนี้คุณหมอคงต้องเหนื่อยหน่อยแล้ว

gumpxxxx

ถ้าเค้าไม่ติดใจเอาความ ก็ไม่ควรจะไปยุ่งนะ

midnightblusie

หมอเก่งทุกทางจริงๆครับ แล้วจะได้เอากับผีสาวไหมครับ

win2910029

มีอะไรอยู่เบื้องหลังการตายของนายวิชาญนะ

ziggy2

badboyy2j

ชอบการลำดับเรื่องมากครับ  ถ้าติดตามมาจากเรื่องผีหลอกสายฟ้าด้วย จะสนุกและดื่มด่ำไปกับเรื่องนี้มากจริง ๆ ครับ

therasak

ชอบช่วงสืบสวนมากครับ  เพิ่มรายละเอียดสักหน่อยจะสนุกและสมจริงมากขึ้น  แต่แต่เปึนการบ้านชิ้นโตสำหรับผู้เขียนเลยครับ

minky way

หน้าที่ของหมอคือทำความจริงให้ปรากฎ 

win2000

optiplex

akepong

ต้องมีนัดเคลียร์งานกับผู้กองสาวคนสวยสองต่อสองบ้างละงานนี้