ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Egao no Tsukurikata เธอไม่เคยยิ้ม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 02, 2018, 07:10:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Indeperdent

( ͡° ͜ʖ ͡°) ตอนจบโดนฉาบไปด้วยนำ้เชื่อมเเน่นอล

mikemini

เจ้าของร้านช่วยเต็มที่เลย
ในร้านกาแฟก็ไม่เลว  ::HoHo:: ::HoHo::
ได้น้ำแล้วน่าจะร่าเริงแน่นอน

Ae Haha

นางเอกต้องยิ้มได้แน่ๆ และได้เป็นแฟนกลับพระเอกของเรา แต่กลัวเพื่อนเสือผู้หญิงคาบไปกินจัง

bigboy001

::Thinking:: น่าจะจบแบบสมหวัง ประมาณพระเอกได้กับนางเอก แม้จะมีอุปสรรคไปบ้าง

baycon

จาก ค่อยยิ้มๆ  เดี๋ยวได้   แย้บบเลย 5555  แย้บ

อ่าวแผนของลุงเองหรออออออ 5555  ได้ฟิวดี เนียลๆ ไม่รีบร้อย อีกอารมเลย

dreammalong9

Chocky

ความรักทำให้ทุ่มเท ยอมเปลี่ยนตัวเองสินะ

Nabisca Sathu

BDragonWar

แหมเจ้าของร้านเปิดทางให้ขนาดนี้ไม่จัดก็เสียสิคับ 5555+
BDragonWar

Buarie

จบยังไงหรอครับ จบที่โดนเข้าหาก่อน แถมเข้าใจผิดอีกว่าเพื่อนจะจีบไงครับ ที่ไหนได้ช่วยกับตาลุงเจ้าของร้านเหล้าวางแผนกัน

ถามว่าทำไมผมถึงรู้หรอครับ ผมอ่าน eng ได้ แล้วก็ไปอ่านมาแล้ว ผมมาเม้นเพราะไม่ได้อยากอ่านที่คุณแปล ผมเม้นเพราะผมมาแสดงให้เห็นว่าไม่มีคนแบบคุณผมก็หาอ่านอะไรพวกนี้ได้ กฏของคุณมันแย่ เข้าใจไว้ด้วยครับ

kaname

จบแบบ แฮปปี้สิ แล้วรูปสุดท้ายต้องยิ้มหวานเอียงคอนิดๆ ให้ดูเก๋ๆ

เพื่อนเนี่ย มีสิทธิ NTR นะเนี่ย เหอะๆ

proevo

นางเอกเก็บความรู้สึกเก่งมาก เถ้าแก่ก็เป็นใจชะจริงๆ ดูหนังต่ออีกเรื่อง สงสัยมีตอนหน้าแน่ๆ ^^

Black Kiss

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

ไม่เคยเม้่นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่ายอีโมอย่างเดียว
แบนถาวร