ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #59

เริ่มโดย poongpong, พฤศจิกายน 27, 2019, 12:45:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

คราวนี้ ร้อนแรงทั้งบีทั้งไก่เลย สุดยอดครับ
ขอบคุณมากๆ

Wandit Iempan

แต่ละคนเปลี่ยนไปตามวันเวลาและประสบการณ์ บีก็เป็นบ้างเพราะผิดหวังจากแฟนแต่คนไหนไม่รู้ แต่สองสามคนก็ยังคบหาสื่อสารพัฒนาไปเรื่อยไป จะลงเอยอย่างไรไม่รู้เดายากจริง แต่ถ้าใครไปอยู่ตรงกลางแล้วไม่เข้าใจละก้อวงแตกแน่ๆ

Nobi2

ขอบคุณครับ ที่แบ่งปัน เรื่องราวเริ่มจะวุ่นวายหนักกว่าเก่าอีก คงได้เห็นอะไรๆเสียวๆอีกเยอะเพราะบีเริ่มเข้าใจชิวิตเสียวๆแล้วครับ

gusjung111

เรื่องเริ่มจะยุ่งและวุ่นวายดีเนอะ

yo_yo_yo_55

ชอบมากๆครับ ดีใจที่ได้บีอีกครับ ขาดช่วงไปเลย รอตอนต่อไปครับ

mspeed

มีความซับซ้อนและหลากหลายทางอารมณ์ ความรัก ความใคร่ การปลดปล่อยตัวเอง
มีความเป็นจริงในตัวมันเอง ขอบคุณเรื่องราวสนุกๆ น่าติดตามครับ

maguro

ผมยัง fc บี เหมือนเดิม เพิ่มเติมคือ ไม่ชอบไอ้ทอม

kokkum

นี่ก็คิดเหมือนกันว่าบีจะเป็นแบบนี้

anek007

บีผมเปลี่ยนไปจิงๆ ขอกลับมาเป็นแบบเดิมได้ไหม

auddy999

1234non

บีเปลี่ยนไปเยอะเลย แอบเสียดายความใสๆเหมือนกัน

automilo

บีใสๆไม่มีแล้ว งานนี้พระเอกเราจะลงเอยกับใคร ตืดตามครับ

M_ne

เจอสาวบี หลุดโลกไปแล้ว เหมือนได้ปลดปล่อยตัวเองเลย

livpool

บีเปลี่ยนไปมากจริงๆ จากตอนแรกเอากันแบบไม่ผูกมัดพอนานไปเริ่มจะรู้สึกดีแต่สาวๆเริ่มเปลี่ยนไปแล้วพระเอกเราจะเหลือใคร

redcaraha

เสียดายสาวน้อยบี โดนมาเยอะเลยนะเนีย