ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชอบหีแบบไหนกัน

เริ่มโดย hehajoke, เมษายน 11, 2024, 02:32:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หีสาววัย 40 ชอบแบบไหนมากกว่ากัน

ซ้าย
ขวา

hehajoke

ชอบแบบ ซ้าย หรือ  ขวา ให้เหตุผลกันหน่อย 

อย่าลืมกดโหวตด้านบนด้วยนะคับ

pongpang04

Pepe Indy

ชอบบนครับ ดูแล้วรู้สึกน่าค้นหา

DeMo20220

ถ้าเป็นผีสาววัย 40 สภาพแบบหีบนนี้คงผ่านสมรภูมิมาไม่มากเครื่องน่าจะยังฟิต ชอบแบบบนครับเครื่องน่าจะยังแน่นเอามัน
แต่หีล่างก็ยังถือว่าผ่านมาไม่มาก แต่เรื่องความฟิตคงสู้หีบนไม่ได้  ::Glad::

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::
ชอบแบบซ้ายแต่อยากให้หมอยดกๆ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::

ผมเป็นคนที่ชอบเที่ยวกะหรี่สาวใหญ่อายุ 40 กว่าขึ้นไป  แต่มากที่สุดคืออายุ 63 จริงๆหลายคนก็ยังน่าเย็ดอยู่นะครับ หลายคนรูหีก็ยังไม่ค่อยบานทั้งๆที่โดนมาเป็นร้อยเป็นพันควยแล้ว  บางคนบอกให้ฟังว่าจะไม่ค่อยรับแขกบ่อยเกินไป  แล้วรู้จักออกกำลังกาย  รู้จักการฝึกขมิบด้วย

Thanee_samsung

ชอบด้านซ้ายครับ สวย น่าสัมผัส

Good sex

หีซ้ายน่าจะดีกว่า หมอยบางกว่าเลียง่าย

Hippopo139

หีซ้ายดูจะสนิดกว่า หีขวาปากอ้าแล้ว

asmen2442

Slave

ManiEMf

จริงๆชอบหีหมอยดกดก แต่เมื่อเอาสองหีมาถามก็เลือกเอาหีซ้าย

johnyred59

ชอบหีด้านซ้าย รูยังไม่บานมาก น่าเย็ดน่าเลีย

หลงสาวอ้วน

ชอบด้านขวาคับ เห็นมีอารมณ์เลยคับ แหกกว้างๆ จะได้คว้านเข้าลึกๆ สะใจดีคับ