ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 89

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 15, 2022, 12:15:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sanookdeejang

aum691

ห่วงโทนจนออกอาการแล้วนะเจ๊หมิว

sunnies

คนแข็งแรงเวลาเจ็บป่วยนี่มาหนักเลยน่ะนี่

wjoe44

พ่อน้องหมิวได้โอกาสสอนลูกเรื่องการบริหารคนซะเลย

Csc It

::Ajark::เจ้หมิวได้ไปเฝ้าไข้แล้วปรับความเข้าใจกับโทนให้หันมาคุยกันดีๆเจ้หมิวน่าจะมีความสุขมากนะครับ

only1A

Run2020

หมิวกำลังจะรู้ใจตัวเองเข้าฌทนกครานี้ละ

Korn Phawat

Daniel Dear

น้องหมิวห่วงโทนจนทุกคน​เห็นได้ชัดเลยปากแข็ง​แต่อาการมันฟ้องนะ

seamasterza

ถ้ารู้ว่าป่วยก็คงไม่ทำแบบนี้หรอกเนอะ

1819

คนร่างกายกำยำแข็งแรง แต่ใช่ว่า จะเจ็บไข้ได้ป่วยไม่ได้  มันเป็นการฟ้องของร่างกายแหละว่า  เห้ย มึง ใช้ร่างกายกรูหนัก แล้วจะไม่บำรุงภายใน เหรอ
และ ถามว่าเจ้หมิว เข็ดไหม ที่เทพฌทนอาการหนัก  เพราะเจ้    ก็คงไม่แหละ   555 เดี๋ยวพอเทพโทนหาย  ก็กลับมาแกล้ง  เทพโทนอีก  มันคือ เนเจอร์ ของเจ้หมิว ไปแล่ว คุณหนูขี้แกล้ง เพราะกดอาการชอบ เดี๋ยวเสียเชิง ไว้
edit อ้าวจาก หวานๆ ห่วงใย  มาผีหลอกวิงญานหลอน ผู้หญิงมาเฝ้าไข้ แรก ๆ คิดว่าเจ้เตยแอบมาเฝ้า   กลายเป็น ผีซะงั้น แต่ ผีแบบไหน   ผีหรือ เทวดาประจำตัว ประเภทแม่ชื้อ หรือ   ผีแบบ นางฟ้า ประจำ วัตถุมงคล ที่ ใช้อยู่ ยิ่งบอกมีขุนแผนด่วย   ถ้า มวลสาร ทำจาก พวกผงเจ็ดปาช้า ผงพราย ล่ะก็ อิอิ  หรือ จะเป็นพวกผี แบบ แม่นางผมหอม แทนพวกรัก ยม  กุมารี อันนี้ หนักเลย หรือ พวก อาจเมียในชาติภพที่แล่ว มาค่อยตามเฝ้าไข้
  555ส่วนปู่นี่  เอิ่่มอาจมีหักมุม  ว่าจะเป็นปู่แบบไหน ถ้าเจ้หมิวเห็นด้วยกลางวัน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

chapter11

หนักเลยนะเนี่ยคุณโทน แข็งแรงขนาดนั้นยังเป็นหนักแบบนี้ น่าเป็นห่วงแทนเจ๊หมิวจริงๆ

TUWATAR

แกล้งโทนดีนัก
พอเขาไม่สบายก็ทุกขเอง พี่หมิว

nowhereman

อาการหนักเลยเทพโทน ว่าแต่งานนี้พอหายแล้วจะโดนลงโทษยังไงเนี่ย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

John Snoww

ตัดขาดสุดๆเลยครับ ลุงประธานใหญ่ เเต่การจะคุมคนให้อยู่ก็ต้องแบบนี้ ยังไงก็เพลาๆมือบ้างนะค้าบบ