ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "รู้เขา....รู้เรา" (EP.5) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มีนาคม 09, 2017, 12:11:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

58070700110

asean

ขอบคุณครับไรต์ ผมรีบมาตอบก่อนเลย ดีใจมาก เดี๋ยวค่อยเปิดอ่าน

may_290607908

plumkin

รอลุ้นว่าเหมยจะตายไหม ในที่สุดก็เหมือนเดิม T-T

ขอบคุณครับ

smartmanman02

เหมยมาแล้ว และพล อยากให้มีตัวละครหลายๆตัว ยิ่งอ่านยิ่งชอบ

upperbound

ติดตามอยู่นะครับ ขอบคุณมากๆ เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่ผมอ่านได้หลายๆรอบโดยไม่เบื่อเลย

thaioz

อ่าว...น้องเหมย ไปซะแล้ว

นึกว่าเป็นตัวละครหลักนะครับเนี่ย

whizper

หายไปนานเลยนะครับ รออ่านเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน ว่าแต่เหมยตายเร็วไปหน่อยครับ น่าจะมีบทมากกว่านี้หน่อย ขอบคุณครับ

biggiggog

หนก่อนก็ตายไปทีแล้ว
หนนี้นึกว่าจะรอด...เหมือนเดิม
  ::Crying::
ขอบคุณมากๆครับ

lindor

มาตามอ่านต่อเนื่องครับ ทั้งเสียวทั้งลุ้นเลยเรื่องนี้ บาปแต่ละอันนี้มี character มาก ขอบคุณผู้แต่งมากๆ ครับ

gokuon

ผู้อ่านไม่ได้เข้ามาอ่านนานพอๆกับผู้เขียนไม่ได้เขียน จำตอนก่อนๆไม่ค่อยได้ ต้อนย้อนอ่าน

nbsrk

เศร้าเลย ใช้ตัวละครเปลืองป่าว มาแปปเดียว

chanky2007

อ่านรีไรท์ก็ยังเสียดายเหมยเช่นเดิม

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

vitra6996

ขอบคุณครับ อย่างนี้ต้องแก้แค้น

acdzee

ปีศาจกบออกอาละวาดแต่ชอบพระเอกเรามากกว่าดูดผ่านsex