ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จีบพี่แต่ได้น้อง ตอนพิเศษ

เริ่มโดย xonly289482, พฤษภาคม 01, 2017, 12:32:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po1tak

กว่าจะฟันฝ่าอุปสรรคกันมาได้ สุดท้ายก็ Happy Ending
อิจฉาพระเอก ได้ทั้งพี่ทั้งน้อง

poison_react

ลงชื่อขอชมเฉลยของซีรีส์นี้ครับ
ฟินมากๆ ครับ มีลูกกับคนที่เรารัก
ท้องทั้งที่เรียนอยู่ ไม่มีอะไรฟินกว่านี้แล้ว

1015up

mariesar

ความจริงแล้วผู้เขียนไม่ต้องเฉลยก็ได้นะ ว่าเป็นเรื่องจริงหรือไม่ การให้ผู้อ่านไปจินตนาการเอาเองก็น่าจะดีกว่า

ถ้าผู้เขียนจะเขียนต่อ ก็ให้ถือว่าตอนพิเศษนี้ไม่มีความเกี่ยวข้องกับตอนที่ผ่านมา แล้วแต่งตอนที่5 ต่อก็น่าจะได้นะ

633sqd

ท่าทางจะจบสวย แต่พี่สาวหายไปไหน

peddo

ช่ววแรกน่าชื่นชมมากครับ ืืืืืืืืเพื้อนๆก็ปากหมากันอย่างนี้แหละครับ โทษฐานที่สนิทกัน จะมีหักมุมมั้ยนะ ขอบคุณครับ

savana911

จบสวยครับ น่าจะมีอะไรลึกๆ บ้างก็ดีนะครับ

ponggunyuki2527

นี่แหละชีวิตนะ ไม่ได้ง่ายเลยจริงๆด้วย 

jeditay

ขอบคุณมากครับ ตอนพิเศษน่าติดตามมากเลย

itschelsea11

มีเพื่อนดีจริงๆนะครับ ห้า ห้า ชีวิตจริงผมคงโดนเหมือนกัน

quantize

tarapong

น่าจะไม่มีอะไรปวดตับแล้วสินะ เย้ แฮบ ปี้ ปี้ ปี้ เ ::Ahoo::อ็นดิ้ง

pongjun

มีตอนพิเศษ น่าสนใจมากครับ ติดตาม

Louis Pangsri

ตอนพิเศษ น่าจะเฉลยนะครับว่าเป็นเรื่องจริงหรือแต่งขึ้นมา แต่สนุกมากครับ

เอกพล