ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อซิงเด็ก นศ.วิทย์แพทย์ copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 27, 2021, 11:46:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ล่อซิงเด็ก นศ.วิทย์แพทย์

เปิดซิงสาวแพทย์

สมัยที่ผมยังเป็นนักนักศึกษามหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง ของรัฐบาลอยู่ในกรุงเทพมหานคร ตัวผมเป็นเป็นคนต่างจังหวัด ที่บังเอิญโชคดีเอ็นท์ติด เลยได้เข้ามาเรียนในกรุงเทพ ผมเองก็ต้องมาเช่าหอพักเอกชนอยู่แถวๆมหาวิทยาลัยนั่นเอง ชีวิตในมหาวิทยาลัยก็สนุกสนานตามประสาเด็กมหา'ลัยรัฐ ที่จะต้องเริ่มต้นด้วยการรับน้องและประขุมเขียร์ จากกิจกรรมการเชียร์ ที่จัดขึ้นเป็นเวลาหนึ่งเดือนเต็มนี่เอง ทำให้ผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่ง ซึ่งผมประทับใจตั้งแต่แรกเห็น และต่อมาเขาคนนั้นได้กลายมาเป็นแฟนผม แต่เรื่องที่เกิดขึ้นนี่ไม่ได้เกิดขึ้นกับแฟนผม

แต่เป็นเรื่องเกี่ยวกับนักศึกษาคณะแพทยศาสตร์ ซึ่งอยู่คนละคณะกับผม เธอชื่อ"อุ้ง" อุ้งเป็นลูกคนจีน ด้วยลักษณะของคนจีน จึงทำให้อุ้งมีผิวพรรณที่ขาวบริสุทธิ์ แต่หน้าตาและรูปร่างของเขาอยู่ในระดับที่ปานกลาง  บ้านอุ้งมีกิจการค้าขายเป็นของตอนเอง เพราะฉะนั้นเขาจึงเป็นคนที่มีฐานะพอสมควร มีรถยุโรปขับมาเรียน อุ้งจัดว่าเป็นคุณหนูคนหนึ่ง แต่ตัวเขาเองก็มีแฟนแล้ว เป็นแฟนที่คบกันมาตั้งแต่ ม.ปลาย แต่เรียนคนละมหาวิทยาลัยกัน ผมได้รู้จักกับอุ้งตอนที่เรียนวิชาพื้นฐาน ตอนปีหนึ่งด้วยกัน พอดีที่นั่งประจำของเราทั้งสองจะอยู่ใกล้ๆกัน และเพื่อนของผมคนหนึ่งก็จีบเพื่อนของอุ้งอยู่ ทำให้ผมและอุ้งสนิทกันเร็วยิ่งขึ้น

หลังจากที่เรียนจบเทอมนั้น ผมเองก็ไม่ค่อยได้เจออุ้งอีก จนกระทั่งขึ้นปี 2 เผอิญโชคดีที่เราได้ลงทะเบียนเรียนวิชาเดียวกันอีก แต่ต่างกันตรงที่ว่าเพื่อนผมและเพื่อนของอุ้ง ซึ่งตอนนั้นได้กลายเป็นฟนกันไปแล้ว ลงทะเบียนได้คนละsectionกัน ผมจึงมีโอกาสสนิทสนิทกับอุ้งมากยิ่งขึ้น ผมเองถึงแม้จะมีแฟนแล้ว แต่ก็ยังคิดอยู่ในใจว่าอุ้งก็น่ารักดี และก็อยากคบหาแบบแฟนด้วยอีกคนหนึ่ง แต่ติดที่ว่าผมเองก็มีแฟนและเธอเองก็มีแฟน ผมเลยต้องเก็บเรื่องนี้เป็นความลับอยู่ในใจ

จนมาวันนึง เราก็ได้มานั่งคุยแลกเปลี่ยนความคิด เรื่องของแฟนของทั้งสองคน อุ้งก็ถามผมอยู่คำนึง ว่าถามจริงเหอะเวลาผู้ชายที่มีแฟนอยู่แล้ว เขาจะมองคนอื่นอีกหรือเปล่า? ผมเจอคำถามนี้ถึงกับงง ไม่แน่ใจว่าเขารู้หรือเปล่า ว่าผมคิดอะไร? หรือว่าแค่ถามเล่นๆ ผมก็เลยถามกลับไปว่าแล้วผู้หญิงล่ะ เป็นบ้างหรือเปล่า? เค้าตอบผมว่า ก็มีบ้างเหมือนกัน ตัวเขาเองก็ยังไม่มั่นใจในตัวแฟนเขาเท่าไหร่? ผมก็บอกเขาว่าผมก็คิดเหมือนกันนั่นแหละ แต่เขาก็ไม่ยอมจบลงแค่นี้ เขากลับถามต่อไป ว่าแล้วตอนนี้มีแอบชอบใครอยู่หรือเปล่า? ผมก็ตอบไปเลยว่ามี เขาถามต่อว่าแล้วบอกได้ไหมว่าใคร? ผมเลยถามกลับไปว่าแล้วอุ้งมีหรือเปล่า? เขาก็ตอบว่ามีเหมือนกัน เพราะฉะนั้นเราก็ต้องยี่นหมูยื่นแมวกัน

ถ้าผมบอกว่าผมชอบใคร เขาก็ต้องบอกผมเหมือนกันว่าผมชอบใคร ผมก็เลยตัดใจบอกไปว่าผมชอบอุ้งนั่นแหละ ผมนึกว่าเขาจะตกใจ ที่ไหนได้เขาพูดว่าก็แค่เนี๊ยะ ไม่เห็นจะมีอะไรเลย ผมเลยถามเขาว่าไม่แปลกใจเหรอ? เขาก็บอกว่าไม่หรอก ดูก็รู้แล้ว ผมก็เลยทวงสัญญาที่เธอบอก ว่าจะบอกผมว่าเธอชอบใคร? เขาก็พูดออกมาตรงๆ แบบที่ผมตั้งตัวไม่ติดเลย เขาบอกว่าเขาก็ชอบผมเหมือนกัน โอโห..วันนั้นผมกลับหอนอนฝันหวานไปทั้งคืนเลย ใครจะไปคิดว่าใจจะตรงกันได้ขนาดนี้ แต่เรื่องราวของผมกับอุ้ง ก็ไม่ได้มีอะไรคืบหน้าไปกว่านั้นมากมาย เนื่องจากเราทั้งสองก็มีแฟนกันแล้ว ก็ได้แต่คุยกันตามประสาเพื่อนที่ชอบกัน

จนวันนึงหลังจากนั้นไม่นาน อุ้งก็โทรมาหาผม บอกว่ามีปัญหาด่วน ก็เครื่องคอมที่บ้านของอุ้งเกิดเสียขึ้นมา งานที่ทำไว้แล้วก็หายไปหมดเลย ต้องพิมพ์ใหม่ทั้งหมด แล้วเค้าเองก็จะต้องส่งรายงานในอีก 2 วันข้างหน้า ผมก็เลยเสนอว่าให้มาใช้คอมที่หอผมก็ได้ เพราะตอนนี้ผมเองก็ยังไม่ได้มีงานด่วนอะไร และผมจะได้ช่วยพิมพ์อีกแรงนึง ตัวผมเองแล้วก็ไม่ได้คิดอะไร ตอนที่ชวนอุ้งมาทำงานที่หอ

แต่พอตอนที่อุ้งมาที่ห้องผมจริงๆนะสิ อุ้งเองยังไม่ค่อยเก่งคอมพิวเตอร์เท่าไหร่ ก็เลยให้ผมสอนบ้าง ช่วงนี้เองทำให้ผมกับอุ้งได้ใกล้ชิดและสัมผัสกัน ผมเองอารมณ์ตอนนั้นก็พาไป ก็เลยแอบหอมที่ผมของอุ้งเบาๆ กลัวเธอจะรู้ กลิ่นผมของเธอนี่หอมมากเหมือนเพิ่งสระมาใหม่ๆ ผมอดใจไม่ไหวเลยเอามือไปลูบที่ผมของเธอ เธอก็ไม่ว่าอะไร ผมยิ่งได้ใจลูบไปถึงโคนผมแล้วก็ลูบที่ต้นคอ เพิ่งได้สัมผัสไออุ่นจากตัวอุ้งเต็มๆก็วันนี้เอง

อุ้งเองตอนนี้ก็ทำเป็นนั่งเฉยพิมพ์งานต่อไป แต่ในใจผมว่าเขาเองก็คิดอะไรอยู่เหมือนกัน ผมเองก็ไม่หยุดอยู่แค่นั้น ก็หอมแก้มอุ้งไปอีก ทีนี้อุ้งมีปฏิกิริยากลับมาแล้ว เขาบอกว่า "บ้าเหรอ อยู่ๆมาหอมแก้มเค้า" ผมก็เลยบอกว่า "ก็อยากหอมนี่" พูดแล้วก็หอมเข้าให้อีกที แล้วก็เลยจูบที่ปากอันเรียวบางและนุ่มนวลของอุ้งด้วย ตอนแรกอุ้งก็ทำเป็นขืน สักพักก็ตัวอ่อน แถมยังโต้ตอบลิ้นกับผมอีกด้วย ระหว่างนั้นผมก็ค่อยๆเขยื้อนร่างของเราทั้งสองที่ยังเตียงนอน แล้วจับอุ้งนอนลงทั้งๆที่ลิ้นก็ยังพันกันอยู่

มือผมก็ไม่อยู่เฉย ค่อยๆลูบไล้ภายนอกจากติ่งหูและซอกคอ เลื่อนลงมาถึงหน้าอก ซึ่งอุ้งก็ยังไม่มีทีท่าว่าจะขัดขืนแล้ว ผมจึงคลึงเต้านมของหล่อนเบาๆ ทีละข้างสลับไปมา จนอุ้งเริ่มจะมีเสียงหายใจหอบ เหมือนกำลังได้อารมณ์เต็มที่ ผมก็เลยลูบเลยไปยังท้องน้อย วนไปทางสะโพก แล้วก็ไปยังต้นขาของเธอ จากนั้นก็ค่อยเคลื่อนมือช้าๆขึ้นมาตามซอกขา แล้วก็วนอยู่แถวหว่างขาสักพัก แล้วค่อยๆเพิ่มน้ำหนัก ถึงตอนนี้อุ้งคงมีอาการเสียว เอามือมาโอบหลังผมจิกผมแน่น

ผมจึงไม่รอช้าใช้มืออีกข้างปลดกระดุมเสื้อออก จนเห็นเนินขาวอกขนาดปานกลางอยู่ในเสื้อชั้นในสีครีม จากนั้นก็ใช้ลิ้นวาดไปตามเนินอกนั้น อย่างค่อยเป็นค่อยไป ส่วนมืออีกข้างยังวนอยู่แถวหว่างขา และแกะกระดุมกางเกงอย่างช้าๆ ส่วนลิ้นตอนนี้จะพยายามแยงเข้าไปในเสื้อชั้นใน ให้ถึงเม็ดประทุมถัน ใช้นิ้วช่วยเปิดเทางเข้าไป เมื่อลิ้นผมได้สัมผัสกับเม็ดบนเนินอกเท่านั้นแหละ อุ้งเผลอซี๊ดออกมา พร้อมทั้งดันหน้าอกรับกับการรัวลิ้นของผม ผมเริ่มที่จะไม่ถนัด เลยเอื้อมมือไปข้างหลัง ปลดตะขอเสื้อชั้นใน พร้อมทั้งถอดเสื้อของเธอในทีเดียวกัน

โอโห.. ได้เห็นหน้าอกอุ้งเต็มๆ แล้วมือไม้สั่นไปหมดเลย ถึงแม้ว่าขนาดจะไม่ใหญ่มาก แต่ก็สมส่วนกับตัว ที่สำคัญขาว และเม็ดยังเป็นสีชมพูอ่อนอยู่เลย ผมสาละวนอยู่กับหน้าอกสักพัก ก็เริ่มจะเปลี่ยนเป้าหมาย โดยเริ่มที่จะถอดกางเกงของอุ้มออก เหลือแต่กางเกงใน แล้วก็ใช้ลิ้นลากลงมาถึงท้องน้อย แล้วข้ามไปยังต้นขาแล้วลากเรื่อยขึ้นมาจนถึงหว่างขา แล้วก็ไชเข้าไปตามซอกขาที่เห็นมีขนอ่อนๆแซมออกมา อุ้งเองก็ยังมีเสียงร้องหลงออกมาเป็นระยะๆ ผมเอาลิ้นดุนเข้าไปตามขอบกางเกงใน จนได้สัมผัสถึงรสของความสาว ที่ขณะนี้ฉ่ำเยิ้มเต็มที่แล้ว อุ้งคงเสียวมาก และสัมผัสได้ถึงลิ้นของผม เริ่มครางเบาๆตามจังหวะ ผมไม่รอช้า รีบถอดกางเกงในของอุ้งออก

โอ..ไม่เคยเห็นอะไรที่สวยขนาดนี้มาก่อน ขนาดกำลังดี มีขนขึ้นเป็นไรสวยงาม และยังขาวด้วย ผมใช้นิ้วช่วยในการแยกแคมกลีบส่วนนั้นออก แล้วใช้ลิ้นลากตามทางยาวขึ้นลง แล้วก็มาหยุดเม้มที่ปุ่มแตด ตรงรอยแยกซึ่งยังเป็นสีชมพูและดูใหม่มาก อุ้งเองเริ่มลืมความเขินอาย เด้งรับเป็นจังหวะ ตัวผมเองตอนนี้ก็เริ่มจะทนไม่ไหวแล้ว ใช้ปากอยู่นานก็เริ่มเคลื่อนตัวออก หาจังหวะถอดเสื้อผ้าตัวเอง แล้วเลื่อนไปแม้มติ่งหู พร้อมกับเอาควยของผมจ่อที่ปากทางร่องรูหีเข้าแล้วค่อยๆขยับเข้าไป อุ้งเองตอนนี้ตัวเกร็งไปหมดแล้ว บอกว่า "เจ็บ ๆ" ผมเองก็เจ็บเหมือนกันครับ รู้สึกได้เลยว่าฝืดมาก นี่ขนาดมีน้ำหล่อลื่นออกมาเยอะแล้ว ในใจก็คิดว่าเจอของดีเข้าแล้ว ต้องไม่เคยมาก่อนแน่ๆเลย

พอเริ่มจะขยับเข้าลึกๆ อุ้งก็เริ่มเกร็งหนักขึ้น ทำหน้าเบ้บอกบุญไม่รับ ผมเองก็ฝืนเจ็บ ใส่ควยเข้าไปจนหมดดุ้นยันโคน แล้วก็เริ่มโยกเป็นจังหวะ ส่วนอุ้งตอนนี้เริ่มเฉย ถ้าไม่เสร็จแล้วก็คงเจ็บ ผมเริ่มเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ เกือบ 10 นาทีจึงเสร็จ แต่เสร็จข้างนอกเพราะไม่ได้ป้องกันเลย กลัวเกิดปัญหา พอผมเสร็จเท่านั้นแหละ อุ้งตีผมใหญ่เลย แถมว่าบ้าด้วย ผมเลยถามอุ้งว่าเป็นไร เขาก็แค่บอกว่าเจ็บเพราะเป็นครั้งแรก แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรที่ทำ ผมเองก็แอบเหลือบเห็นจุดแดงๆเล็กๆบนผ้าปูที่นอน ก็แอบดีใจเล็กๆ แล้วอุ้งก็เข้าห้องน้ำไปทำความสะอาด แล้วก็มานั่งช่วยกันทำงานต่อให้ทันส่ง

หลังจากวันนั้น อุ้งก็ยังมาทำงานที่ห้องผม อีกหลายวิชาตลอดทั้งเทอม เราเลยมีโอกาสได้มีความสุขด้วยกันอีกหลายครั้ง จนหมดเทอมนั้น เทอมใหม่ เราต่างก็มีวิชาเรียนที่เริ่มแตกต่างกันไป จึงไม่ค่อยจะได้เจอกันอีก แล้วก็หายจากกันไปในที่สุด แต่ผมก็ยังไม่มีวันลืมนักศึกษาแพทย์คนนั้นได้เลย.....