ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อกับแม่ในคลองหลังบ้านcop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, เมษายน 03, 2022, 07:08:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

สวัสดีครับ ผมอ่านเรื่องเสียวแนวครอบครัวมามากแล้ว แล้วอยากจะลองบ้าน จึงได้มีโอกาส จนมาถึงทุกวันนี้ครับ ผมบอกไว้เลยว่าเรื่องที่จะเล่านี้ มาจากเรื่องจริงของผมแน่นอน แต่ผมจะไม่บอกชื่อนะครับ ผมอยู่บ้านนอก แถวภาคอีสานครับ ผมชื่อหนึ่ง (นามสมมุติ) อายุ 17 ผมเป็นลูกคนเดียว ผมอยู่กับแม่แค่ 2 คน แม่อายุ 42 ส่วนพ่อทิ้งแม่ ไปมีเมียใหม่ตั้งแต่ผมอายุได้ 5ขวบ แม่จึงต้องดิ้นรนเลี้ยงดูผมมาตลอด ญาติพี่น้องก็ไม่เหลียวแล เพราะต่างคน ต่างต้องทำมาหากิน เพราะตระ**กระผม**ลเราจนกันหมด หลังพ่อทิ้งแม่ไป แม่จึงพาไปหา ตากับยาย (ลืมบอกไป แม่มีพี่น้อง 2คน แม่เป็นคนน้อง ส่วนพี่ของแม่ โดนรถชนไปนานมากแล้ว)

ตอนนั้นอยู่บ้านตายาย จนผมอายุได้ 8ขวบ เริ่มโตขึ้น ตากับยาย จึงบอกให้แม่กับผม ปลูกบ้านแถวที่นา ที่ตากับยายได้ทำไว้ เพราะท่านแก่มากแล้ว ทำไม่ไหว จึงให้แม่กับผมช่วยกันทำ ผมกับแม่อยู่ด้วยกันลำบากมาก ไฟฟ้าก็เข้าไม่ถึง เพราะมันชนบทมาก ส่วนน้ำ จะมีคลองอยู่หลังบ้าน จึงได้ใช้ประโยชน์ จนผมเรียนจบแค่ ป.6 เพราะต้องออกมาช่วยแม่ทำนา บ้านที่ผมอยู่กับแม่ จะอยู่ในทุ่งครับ เพราะอยู่ในพื้นที่นา ส่วนบ้านที่อยู่ในชุมชนเคยมีครับ แต่ก่อนพ่อจะเลิกกับแม่ไป พ่อได้ขายไปครับ เพราะเป็นที่ของบ้านพ่อ จน ผมอยู่กับแม่กัน 2คน

ตอนเช้าถึงบ่าย จะมีชาวบ้านมาเฝ้านา ทำนากันตามปกติ ตกเย็นก็จะกลับกันไป เพราะไม่มีบ้านคนแถวนั้น ที่นาห่างจากชุมชนประมาน กิโลกว่าๆ ซึ่งถือว่าไกลพอควร เรื่องอาหารการกิน ส่วนมากจะปลูกผัก หาปลาในคลอง ก็พอกิน ส่วนที่เหลือก็ขายให้ชาวบ้าน เพราะผมชอบหาปลามาก ผมได้มีโอกาสเข้าตลาด เพราะแม่ใช้ให้ไปซื้อเครื่องครัวจามปกติ ผมได้ผ่านร้านหนังสือ แล้วผมเห็นมีอยู่เล่มหนึ่ง มันเขียนที่หน้าปกว่า "แนวครอบครัว" ผมสนใจ แล้วจึงซื้อไปเล่มหนึ่ง แล้วกลับถึงบ้าน แล้วยื่นของที่ซื้อมาให้แม่ แต่แม่ดันมาเห็นว่า ผมซื้อหนังสืออะไรมาอ่าน

ผมก็แกล้งตอบไปว่า "ก็หนังสือการ์ตูนธรรมดาน่ะ เอาไว้อ่านเล่นๆ" แม่ตอบว่า "**ท่าน**ว่างมากหรือไง ถึงได้มีเวลามานอนอ่าน" ผมตอบ "ก็แค่ซื้อมาเล่มเดียวเองแม่" แม่ตอบกลับมาว่า "พรุ่งนี้เช้า มาช่วย**กระผม** วิดน้ำเข้าบ่อข้างบ้านด้วย **กระผม**จะเอาปลามาเลี้ยง เอาไว้ขายให้ชาวบ้านมากกว่านี้ จะได้มีรายได้มากขึ้นหน่อย " ผมตอบ "ได้ๆ" วันนั้น กินข้าว อาบน้ำกันเรียบร้อย พอกลางคืน แม่เพลียจากการทำนา จึงเผลอหลับไป ผมนอนมุ้งเดียวกับแม่ครับ เพราะบ้านมันเล็ก แล้วผมนอนกับแม่มาตั้งแต่เด็ก จึงไม่แปลกอะไร แม่คงเห็นผมยังเด็กอยู่ แต่ตอนนี้ เจ้าหนูของผม มันไม่เด็กแล้วครับ พอแม่หลับไปซักพัก

ผมจึงแอบจุดเทียนอีกรอบ ข้างๆตัวผม แล้วเอาหนังสือที่ซื้อมาเปิดอ่าน แล้วเปิดสารบัญ มันมีเรื่อง แม่เอากับลูกชายด้วย ผมจึงเปิดอ่านดู ยิ่งอ่านผมก็เริ่มอยากขึ้น จนเจ้าหนูของผม มันแข็งเต็มที่ ผมคิดในใจว่า ทำไมผมอ่านเรื่องเสียว แม่กับลูกเอากัน ผมถึงได้อยากขนาดนี้ จนผมอยากชักว่าวมาก แต่กลัวว่าแม่จะยังไม่หลับ แม่นอนหงายอยู่ จึงยกเทียนขึ้นมาทางแม่ แล้วส่องที่หน้าแม่ แม่หลับตาเงียบ คงหลับแล้ว แม่ผมจะใส่ผ้าถุงนอนทุกคืน ผมค่อยๆส่องลงมาเรื่อยๆ มาถึงที่หน้าอก มันใหญ่มาก

เพราะแม่จะใส่แค่ผ้าถุง ไม่ใส่เสื้อใน ได้แค่เอาผ้าถุงมัดไว้ท่หน้าอก ความใหญ่ของนมแม่ ทำให้หัวนม มันดันผ้าถุงขึ้นมา ผมนี่กลืนน้ำลาย อยากจะดูดมาก แล้วค่อยๆส่องต่ำลงมาถึง เนินสวาท มันช่างอวบเหลือเกิน เพราะแม่เป็นคนร่างอวบ ขาว ไม่ถึงกับอ้วน ผมได้แค่มอง แล้วค่อยๆเอามือจับน้องชายผม แล้วชักไปเรื่อยๆ ตาก็มองหัวนมที่ดันขึ้นมา กับเนินที่ โหนกนูน จนผมเสร็จแล้วพุ่งนี้เต็มท้อง แล้วเช็ดออก แล้วหลับไป พอตกตอนเช้า แม่ผมตื่นไปก่อนแล้ว ผมตื่นขึ้นมา เห็นแม่กำลังเตรียมตัวจัดเครื่องมือ ที่จะวิดน้ำ แม่ใส่ผ้าถุงตัวเดิม เมื่อแม่เห็นจึงรีบตะโกนเสียงดังว่า "รีบไปอาบน้ำ กินข้าว แล้วมาช่วยกันยกเครื่อง" ผมก็ตอบอย่างง่วงๆว่า "รู้แล้วๆ"

พอผมเห็นแม่แล้ว น้องชายผมก็พองขึ้นมาอีก ผมไม่ใส่กางเกงในนอนด้วย มันจึงโด่ชี้ไปข้างหน้า ผมจึงรีบหันตัวกลับ แล้ววิ่งไปสำเร็จความไคร่ เมื่อทุกอย่างเรียบร้อย  ก็ถึงเวลาทำงาน และถึงวันที่ผมได้เอากับแม่ผมด้วย เรื่องคือ ตอนนั้นผมใส่ผ้าขาวม้า เพราะจะต้องลงน้ำไปยกเครื่องวิดน้ำไปเก็บ  พอวิดน้ำเข้าบ่อไกล้จะเต็มบ่อแล้ว แม่จึงเดินไปที่คลองเพื่อจะดับเครื่องวิดน้ำ ตอนนั้นแม่ก็ยังใส่ผ้าถุงอยู่ ซักพักแม่ผมเรียกให้ไปช่วยยกเครื่องวิดน้ำขึ้น โดยผมต้องเป็นคนลงน้ำ พอกำลังจะยกพร้อมกัน แม่ก็อ้าขานั่งยองๆเพื่อที่จะยกเครื่องขึ้น แต่ผ้าถุงแม่ดันแหกออกมา ทำให้ผมเห็นของแม่เต็มๆ ขนดกดำ แม่ผมไม่เห็นว่าผมมองหีอยู่ พอผมเห็นแค่นั้น น้องชายผมแข็งตั้งทะลุผ้าขาวม้าขึ้นมาอีก

ผมจึงไม่กล้ายกเดินขึ้นไป แม่ตะโกนเสียงดังว่า "**ท่าน**ไม่ยกล่ะ" ผมตอบไปว่า "มันหนัก รอแปปหนึ่ง" แต่แม่ใจร้อน รีบเดินลงมาแล้วพูดว่า "งั้น**ท่าน**ขึ้นไปยกข้างบน **กระผม**ยกข้างล่างเอง" ผมยิ่งตกใจ เพาะน้องชายผมมันยังแข็งโด่อยู่ แล้วแม่ก็ดึงมือผมขึ้นไป ทำให้มันโด่ทะลุผ้าขาวม้า พอแม่เห็น แม่นิ่งอยู่แปปหนึ่ง แล้วจะดึงขึ้นไปต่อ แต่ผมดันลื่นทำให้หงายท้องโดยที่จับมือแม่อยู่ ทำให้แม่ตกน้ำลงมาด้วย พอผมตกน้ำ แล้วรีบว่ายเข้าฝั่ง เพราะน้ำคลองจะลึก ผมมองไปที่แม่ เห็นแม่กำลังจะจมน้ำ เพราะแม่ว่ายน้ำไม่แข็ง และด้วยความตกใจด้วย

ผมจึงรีบว่ายน้ำไปที่แม่ แล้วบอกให้แม่กอดเอวผมไว้ แล้วผมก็กำลังจะว่ายเข้าฝั่ง แม่ดันมือลื่น ดันเอามือมากอดน้องชายผม แม่ตกใจ จึงปล่อยมือออก ทำให้แม่จะจมน้ำอีกรอบ ผมจึง เอามือข้างหนึ่งจีบแม่ไว้ แล้วใช้มืออีกข้างว่ายน้ำ จนพอจะไกล้ถึงฝั่ง ผ้าถุงแม่ที่ใส่ ดันหลุดลอยน้ำไป แม่ตกใจ แต่คว้าไม่ทัน นาทีนั้นต้องให้ถึงฝั่งก่อน พอถึงฝั่ง ผมก็นั่งพัก เพราะเหนื่อยมาก จนลืมว่า เจ้าท่อนมันยังแข็งอยู่ จนแม่เรียกผมว่า "**ท่าน**ว่ายน้ำไปเอาผ้าถุงหน่อย มันลอยไปโน่นแล้ว" แต่สีหน้าแม่ดูแดงๆ เหมือนอายผม นมแม่มองในน้ำ มันใหญ่มาก แต่ต้องอดใจ เพราะนั่นแม่ผม ผมก็ลงว่ายน้ำไปเอาผ้าถุงมาให้แม่ พอจะขึ้นเข้าฝั่ง ดันมีโจร 3คน ถือปืน1 คน

มองซ้ายขวา เห็นเครื่องวิดน้ำตั้งอยู่ พอพวกมันกำลังจะเดินมา ผมจึงดึงมือแม่ แล้วค่อยๆพาแม่หลบในกอหน้าในน้ำที่ขึ้นสูง แม่กลัวว่าพวกโจรมันจะเห็น จึงขยับติดตัวผม เพราะจะได้แอบมิด เพราะกอหญ้ามันไม่ใหญ่มาก ผมมองหน้าแม่ แม่มองหน้าผม ผมค่อยๆหันตัวไปกอดแม่ไว้ แม่ก็เอามือมากอดผมไว้ แล้วเราก็นิ่งเงียบกัน แต่ด้านล่างในน้ำ ผ้าถุงแม่ค่อยๆลอยขึ้นมา ทำให้หน้าท้องแม่ได้โดนกับตัวผม แต่แม่กลัวว่าน้ำสะเทือน จึงปล่อยไว้

พอเป็นแบบนั้น น้องชายผม ก็แข็งขึ้นมาอีกรอบ คราวนี้ มันโผล่ออกมาจากผ้าขาวม้า แล้วดันไปโดนหว่างขาของแม่ แม่มองหน้าผม แล้วเงียบไม่พูดอะไร ผมทำตัวปกติ ทำเป็นไม่รู้ว่า น้องชายผม ทิ่มหว่างขาแม่อยู่ ผมค่อยๆขยับตัวขึ้นนิดเดียว เพราะมันเมื่อย หัวน้องชายก็ไปโดน เนินสวาท ที่เต็มไปด้วยขนดก ผมอยากมากแล้วตอนนั้น ผมค่อยๆเอาหน้าซบที่ต้นคอแม่ ทำทีว่าจะกอดให้แน่ แต่ผมทำเป็นหายใจแรงๆ  ช้าๆ แล้วค่อยๆขยับมือจับต่ำมาที่หลัง เหมือนแม่คงจะอยากเหมือนกัน ผมรู้สึกว่า ขาของแม่ ค่อยๆอ้าออก

ผมทำเนียน แกล้งกอดแม่แน่นกว่าเดิม ทำให้น้อยชายเข้าไปในหว่างขาแม่ ตอนนี้น้องชายผม แนบชิดกับรูสวาทแม่แล้ว ผมไม่ได้มองหน้าแม่ เพราะผมซุกหน้าที่ต้อคอแม่อยู่ ผมค่อยๆเกรงและขยับนิดหนึ่ง จนหัวน้องชายผม จ่อตรงปากรูสวาทของแม่ แล้วผมค่อยๆดันมันเข้าไปช้าๆ แม่ตกใจ แต่ได้แค่สะดุ้ง เพราะโจรมันกำลังยกเครื่องอยู่ ผมดันจนมันสุดลำ ผมคาไว้แปปหนึ่ง จนเหมือน ลมหายใจแม่แรงขึ้น แม่คงอยากเหมือนกัน ผมค่อยเอามือมาจับตูดที่อวบใหญ่ของแม่ แล้วค่อยๆกระเด้าอย่างช้าๆ ผมเอาหน้าออกจากคอแม่แล้วมองหน้าแม่ เรา2คน มองตากัน ขณะที่ผมกระเด้าแม่เบาๆ

ผมค่อยๆเอาปากไปไกล้ๆปากแม่ แล้วเอาลิ้นแหย่เข้าไป แม่อ้าปากรับ แล้วดูดกันอย่างมัน เวลาผ่านไป โจรมันยกเครื่องไปแล้ว แต่ตอนนั้น แม่กับผม ไม่ได้สนใจอะไรแล้ว ผมค่อยๆดึงแม่มาที่ริมๆ แล้วจับแม่นอนบนดินริมตลิ่ง แล้วอ้าขาแม่ออก หุ่นแม่ขาว อวบ นมก็ใหญ่ หัวนมสีน้ำตาลเข้ม ส่วนเนินสวาทนี่ ขนดกดำ ผมรีบก้มหน้าลงไปดูเลีย แม่ครางออกมา ผมได้ใจ จับแม่ท่า 69 ผมคล่อมหน้าแม่ไว้ แล้วผมก็ดูดเลีย จนแม่ครางออกมาดังมาก

แต่ตอยนั้นโชคดี ที่ไม่มีใครอยู่แถวนั้น ผมค่อยๆเอาหัวน้องชาย จ่อที่ปากแม่ แม่ผมอ้าปากแล้วอม ผมนี่เสียวมาก เพราะแม่ดูดแรงจนผมเกือบน้ำแตก ผมรีบเอาออกจากปากแม่ แม่อ้าขาแม่ แล้วจับน้องชาย ยัดเข้าไปในรูสวาทแม่ ผมกระเด้าจนแม่ร้องครางไม่เป็นภาษา ผมกระเด้าแรงขึ้น แล้วกระซิบข้างหูแม่ว่า "จะเสร็จแล้วนะแม่"่ แม่ผมตอบมาว่า "แตกในเลย" แม่พูดจบ ผมก็ฉีดน้ำกามใส่มนรูสวาทแม่ แล้วเราก็นอนคากัน

ซักพักแม่ขยับตัว แล้วบอกผมว่า แดดเริ่มร้อนแล้ว ไปอาบน้ำ เข้าร่ม เดี๋ยวไม่สบาย จนลืมไปว่า โจรเอาเครื่องวิดน้ำไป พอขึ้นไปอาบน้ำเสร็จ เข้ามาในบ้าน ผมเห็นแม่นอนหันหลังให้อยู่ ผมเดินแล้วไปนอนข้างๆ หันตัวไปกอด แล้วกระซิบข้างหูแม่ว่า "รักแม่นะ" แม่ก็เงียบไม่พูดอะไร ผมเพลียจากการว่ายน้ำ และเอากับแม่ ผมก็เผลอหลับไป ตื่นมาอีกที รู้สึกว่าเหมือนมีใครมาดูดหัวน้องชายผม มันแข็งขึ้นมาอีก

ผมหลี่ตาดู เห็นแม่กำลังอมแล้วค่อยๆเลียขึ้นมา จนถึงข้างหูผม แล้วกระซิบบอกผมว่า "**ท่าน**เอากับ**กระผม**แล้ว **ท่าน**ต้องห้ามมีเมียนะ" ผมตอบไปว่า "เอากับแม่โครตมันเลย จะไปเอาคนอื่นทำไม" พอพูดกันจบ เรา2คน ก็เอากันต่อ อีกหลายน้ำ ผมเอากับแม่ทุกวัน บางครั้ง ขนาดแม่กำลังทำครัว ผมก็ดึงผ้าถุงขึ้น แล้วเอากับแม่ตอนนั้นเลย จนผมมีเมียได้ตอนอายุ 26 เมียของผม ก็เพื่อนของแม่ผมเองแหละคับ

ตอนนั้นเขาโดนผัวซ้อม จนร่างกายเขียวช้ำไปหมด จึงมาขอแม่ผมพักด้วยอีกคน ทำให้ผมกับแม่ หาเวลาเอากันยาก เพราะส่วนมาก เพื่อนแม่แกจะชอบอยู่กับแม่ผมตลอด จนวันนั้น แม่กับผม อยากกันมาก พอตกดึก ผมนอนริม แม่นอนกลาง เพื่อนแม่นอนริมอีกฝั่ง ผมกระซิบข้างหูแม่ว่า รอให้เพื่อนแม่หลับก่อน ตอนนั้นแม่นอนหันหลังให้ผมอยู่

พอนอนได้สักพัก เห็นว่าเพื่อนแม่คงจะหลับแล้ว ผมจะค่อยๆดึงผ้าถุงแม่ออก แล้วดันน้องชายเข้าไป ในท่าที่แม่นอนหันหลังให้ ผมค่อยๆทำเบาๆ จนน้ำหล่อลื่นของแม่เริ่มไหลออกมา ผมกับแม่ ไม่สนใจสิ่งรอบข้างในตอนนั้น ผมกระเด้าเสียงดัง ตับๆๆๆ เพราะเอวผมกระทบกับตูดแม่ ผมกระเด้าในท่านั้นนานมาก จนแม่เสร็จไปแล้ว ผมยังไม่เสร็จ ก่ะว่าจะเปลี่ยนท่า แต่ตาดันมองไปเห็นรางๆ เพราะมันมืด แต่เห็นจากแสงจันทร์ ว่าเพื่อนแม่ถอดผ้าถุงกำลังอ้าขา แล้วเขี่ยเม็ดเสึยวอยู่ หุ่นอวบๆ ตัวเล็กๆ ไม่ขาวมาก แต่นมใหญ่ ผมสะกิดแม่ แล้วชำเรืองตาให้แม่ดู แม่ค่อยๆยิ้ม

ผมจึงค่อยๆคลานไปไกล้หว่างขา แล้วค่อยๆเอาลิ้นเลียไปที่เม็ดเสียว เพื่อนแม่ถึงกับสะดุ้ง แต่ยิ่งแหกขากว้างขึ้นอีก ขนไม่มีสักเส้น เพราะโกนออกหมด ผมทนไม่ไหว เพราะยังไม่เสร็จ จึงจับน้องชายยัดเข้าในรูสวาทของเพื่อนแม่ ผมกระเด้าทันที ตอนแรกเพื่อนแม่ไม่กล้าออกเสียง แต่กระเด้าไปสักพัก เสียงครางที่เสียวก็ดังลั่นออกมา ผมทนไม่ไหว ปล่อยน้ำกามพุ่งใส่ในรูสวาท ของเพื่อนแม่ แล้วหลับไป พอตอนเช้า เรา3คน ยังนอนกันอยู่ เพราะยังเช้ามาก เวลานั้นผมนอนกลาง ผมถอดกางเกงออก ทำให้น้องชายแข็ง แล้วก็แกล้งหลับต่อ ผมนอนหลาย น้องชายก็ตั้งชี้โด่ขึ้นมา พอนอนไปสักพัก ก็เช้าได้เวลาตื่น แต่แม่ยังนอนอยู่

ส่วนเพื่อนแม่ตื่นก่อน แล้วหันมา สะดุ้ง แล้วนิ่งไปแปปหนึ่ง แล้วค่อยๆเอาหน้าเข้ามาไกล้น้องชายผม แล้วอ้าปากอมอย่างเบาๆ แล้วถี่ขึ้น แรงขึ้น จนผมน้ำแทบแตก ผมจึงจับตัวเพื่อนแม่นอนหงาย แล้วถ่างขาออก แล้วจับหัวน้องชาย ยัดเข้าไปอีก เพื่อนแม่ครางออกมา ผมกระซิบข้างหูว่า "มาเป็นเมียกับผมเถอะนะ" เพื่อนแม่ยิ้ม แล้วครางต่อ แม่ตื่นพอดีตอนทีผมกระเด้า แม่ผมบอกกับเพื่อนแม่ว่าอะไรไม่รู้ แต่เพื่อนแม่พยักหน้า แล้วครางต่อเรื่อยๆ จนผมแตกในรูสวาทอีกครั้ง

พอวันต่อๆมา เวลาที่ผมจะเอากับแม่ เพื่อนแม่จะทำเป็นไปเก็บผัก ซักผ้า ปล่อยให้ผมเอากับแม่จนเสร็จ หรือ อีกอย่าง เวลาผมเอากับเพื่อนแม่ แม่ผมจะทำเป็นไปเก็บผัก ผมไม่รู้เหมือนกันว่า แม่พูดอะไรกับเพื่อนแม่วันนั้น แต่วันนี้ผมไม่สนใจอะไรแลัว เพราะผมเอาแม่กับเพื่อนแม่พร้อมกันแลัว ส่วนผัวของเพื่อนแม่ ก็เลิกกันไปแล้วด้วย เวลาที่แม่ขย่ม เพื่อนแม่จะชอบมานั่งคร่อมที่หน้า แล้วแหกรูสวาทมาให้ผมดูดเลีย สลับไปมา เรื่องของผมก็มีแค่นี้ครับ ขอบคุณที่อ่านจบ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก