ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักออกแบบไม่ได้ cop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, เมษายน 03, 2022, 07:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมเป็นคนจังหวัดทางภาคอีสาน ครอบครัวผมมีอยู่ 3 คน แม่ พี่สาว และผม พ่อเสียชีวิตตั้งแต่ผมอยู่ม.6 ที่บ้านมีอาชีพทำไร่ทำนา ผมจบ ม.6 ก็ไม่ได้เรียนต่อ เพราะไม่มีคนดูแลแม่ และช่วยทำงาน ผมจึงต้องออกมาช่วยแม่ทำงาน ตามที่พ่อสั่งไว้ก่อนจะเสีย ปีนี้แม่อายุ 48 แล้ว แต่ใบหน้ายังสาว รูปร่างสวยอยู่ ถ้าไม่บอกคิดว่า 30 เพราะดูแลผิวพรรณดี แม่เป็นคนขยันหนี้สินก็ไม่มี ครอบครัวเราจึงไม่เดือดร้อนอะไร ส่วนเรื่องทำงานจะเป็นหน้าที่ของผมกับพี่สาว ผมจะคอยติดตามแม่ตลอด ชาวบ้านที่ไม่รู้จัก นึกว่าเป็นผัวเมียกัน นินทาว่าแม่ผมเอาผัวเด็ก ผมและพี่สาวนอนมุ้งเดียวกับแม่ ก็ไม่ได้คิดอะไร เพราะปกติไม่ค่อยสนใจเรื่องเซ็กซ์ จนมาวันหนึ่ง มีผู้ชายวัยอายุใกล้เคียงกับแม่ มาตามจีบ ตามตื้อ ขอแต่งงานด้วย ทีแรกแม่ผมก็ไม่ค่อยสนใจ
แต่มาช่วงหลังๆเหมือนแม่จะมีใจให้เขา ผมคุยกับพี่สาวไม่ชอบผู้ชายคนนี้ เขาเป็นคนเจ้าชู้ กลัวมันจะมาหลอกแม่ผม พี่สาวกับผมจึงหาทางกีดกันทุกอย่าง ไม่ให้เขามีโอกาสได้คุยกัน พี่สาวและผมจะอยู่กับแม่ตลอดเวลา

ผมนั่งคิดวางแผนอยู่หลายวัน เพื่อที่จะเอากับแม่และพี่สาวตัวเองให้ได้ ผมไม่อยากให้แม่ไปกับผู้ชายคนนั้น

แม่รู้สึกมีความต้องการอยู่ เพราะยังสาวรูปร่างสวย นมของแม่ทั้ง 2 เต้าไม่ใหญ่มากขนาดพอดี ขนหมอยดกดำมีนิดๆ ปกคลุมเนินหีโหนกนูน แก้มก้นขาวๆนุ่มดีมาก เพราะผมเคยเห็นแม่กับพี่สาวอาบน้ำเสร็จ ยืนเปลือยกายจะเช็ดตัวอยู่ใกล้ๆผม เวลาพี่สาวกับแม่เปลี่ยนเสื้อผ้า ใส่แต่ยกทรง กางเกงใน แค่ 2 ชิ้น มานั่งอยู่บนโต๊ะแป้งของตัวเอง บางครั้งผมก็มองด้วยอารมณ์ของผู้ชาย ดูยกทรงตัวจิ๋ว นม 2 เต้าขาวใหญ่ล้นออกมา ส่วนกางเกงในของพี่สาวกับแม่ แต่ละตัวบางเฉียบ มองทะลุจนเห็นกลีบหีนูน และขนหมอยดกดำบางๆ ปกคลุมนิดเดียว ท่อนควยผมแข็งโด่ หัวบานกระตุกสั่น งึกๆ
สายตาของแม่กับพี่สาวชำเลืองมาดูท่อนควยผม เหมือนคนหิวแท่งไอติม ผมแกล้งนอนเล่นโทรศัพท์ เริ่มตั้งแต่วันนั้น ผมนั่งอยู่ในบ้านห้องรับแขก จะไม่ใส่กางเกงใน ปล่อยให้ท่อนควยตัวเองแข็งโด่ใหญ่ยาว 7 นิ้ว เปิดโชว์พี่สาวกับแม่ของตัวเอง

ส่วนแม่กับพี่สาวใส่เสื้อบางๆ วาบหวิวยั่ว ตั้งแต่มองท่อนควยผมในวันนั้น ผมอาบน้ำเสร็จเช็ดตัวอยู่หน้าห้องน้ำ พี่สาวกับแม่นั่งดูทีวีอยู่ ผมแกล้งทำผ้าเช็ดตัวหลุด ท่อนควยแข็งใหญ่ยาวสั่น งึกๆ แม่กับพี่สาวหันมามองพอดี อ้าปากร้องสั่น ว๊าย อมยิ้มนิดๆ
เป็นอะไรพี่สาวและแม่ด้วย
ป่าวหรอกจ้ะ
ทำยังกะไม่เคยเห็น
แม่หัวเราะพูดว่า เคยเห็นมาตั้งแต่เด็ก ไม่รู้ว่าของลูกจะใหญ่ยาวขนาดนี้
แม่ค่ะ หนูเพิ่งจะเห็นของผู้ชายครั้งแรก
ลูกใส่เสื้อผ้าเร็ว พาแม่ไปตลาดหน่อย ขับมอเตอร์ไซค์ไปนะลูก

ผมแต่งตัวเสร็จก็ขับมอเตอร์ไซค์ไปตลาดกับแม่ วันนี้รู้สึกว่า แม่นั่งชิดกับผม เอาคางมาไว้บ่าอีก หัวนมแม่ทั้ง 2 เต้าใหญ่แนบติดหลังผมรู้สึกได้ว่านุ่มๆ ท่อนควยผมเเข็งโด่ แม่ก้มหน้าไปดูทันที เพราะผมใส่กางเกงกีฬา เห็นได้ชัดเต็ม 2 ตา ขับรถไปคุยกันไป
ทำไมลูกยังไม่หาผู้หญิงมาสักคน อายุ 25 น่าจะแต่งงานได้แล้ว
ผมอยู่กับแม่และพี่สาวก็มีความสุขดีแล้ว
ผมรักอยากดูแลพี่สาวกับแม่ อยากเห็นแม่มีความสุข แต่พี่สาวไม่อยากให้แม่เอาสามีใหม่
จ้าลูกชาย
แม่หอมแก้มผมจุ๊บไปทีนึง
แม่ไม่เอาใครหรอก เดี๋ยวจะมีปัญหากับลูกๆ สัญญานะแม่
เดินตลาดเสร็จก็พากันกลับ พอมาถึงบ้าน เเม่ก็ชวนพี่สาวไปที่ไร่ เพื่อจะไปดูมันสำปะหลังที่ปลูกไว้ พอดีผมเอาแหมาด้วย ว่าจะไปว่านปลาที่คลองน้ำจับไปกินด้วย ส่วนแม่กับพี่สาวเดินดูไร่ไปเรื่อยๆ จนผมว่านแหเสร็จได้ปลา 3-6 ตัว แม่กับพี่สาวนั่งรอที่ขนำท้ายไร่

ผมเดินไปหาแม่ที่ขนำ กางเกงเปียกแฉะท่อนควยแกว่งไปมา
แม่กับพี่สาวจ้องใหญ่ ผมเดินไปนั่งข้างๆพี่สาวกับแม่ พักเหนื่อยคุยกันไป ค่อยกลับบ้าน แม่ถามว่า ลูกทั้ง 2 คนยังไม่มีแฟนสักที

ทำไมตรงนั้นของลูกมันใหญ่จัง
ก็ปกตินะแม่
พี่สาวหน้าแดงยิ้มเขินๆ คุณแม่นี่ยิ่งพูดลามกนะ
น้องชายมันเอามาโชว์ทำไมล่ะ ตัวลูกเองก็โตเป็นสาว มีหัวใจเหมือนกับแม่ อายุ 28 แล้วนะ ผู้หญิงก็มีความอยาก เมื่อได้เจอผู้ชาย มันเป็นของคู่กัน
ของผมกับของพ่อ ใครใหญ่กว่าครับ
ไม่รู้สิ แม่เคยลองแต่ของพ่อ ของลูกยังไม่เคยสัมผัส
คุณแม่นี่พูดทะลึ่งนะค่ะ
รึไม่ว่าจริงล่ะ
ใช่ครับ พี่สาวอยากสัมผัสของผมก่อน แม่พูดทะลึ่งจัง
ลูกก็เหมือนกันแหละ
พี่สาวจับของผมดูได้นะ มือแม่จับแล้วก้มหน้าลงด้วยนะครับ
ลูกนี่บ้าจริง

แม่เริ่มขยับมาใกล้ๆ ผมแกล้งนอนบนตัก
แม่ว่า ลูกโตแล้วนะ
ก็ผมไม่เคยนอนหนุนตักแม่นี่น่า
แม่ลูบหัวผมเบาๆ ส่วนผมก็นอนสูดกลิ่นหีจากกระโปรงบานๆ มือซ้ายลูบไล้น่องขาถลกขึ้นไปขาวๆ สวยจัง
แม่ก็เคลิ้มนิดๆ สายตาก็มองที่เป้ากางเกงผม มันเเข็งโด่ มือแม่เริ่มลูบเป้ากางเกง นิ้วมือผมก็เริ่มบีบก้นแม่เบาๆ
แม่ขอจับท่อนควยลูกได้ไหมจ้ะ
ได้สิแม่ ตอนผมเล็กๆ แม่ก็จับอยู่แล้วนี่ ตอนนี้มันใหญ่มาก
แม่กลืนน้ำลาย เอือก
มือเลื่อนลงไปจับลำควยผมทันที
โอ้โห ของลูกเต็มกำมือแม่เลย ใหญ่กว่าของพ่อเยอะ แม่เลื่อนมือเข้าไปในกางเกงผมรูดเบาๆ ผมใช้นิ้วมือลูบไล้กลีบหีนูนของแม่ ลากขึ้นลงในหว่างขา แม่กัดฟันหายใจเบาๆ
แม่ต้องการมันใช่ไหม แล้วพี่สาวจะลองดูก็ได้
พี่ไม่เอาหรอก ชอบนั่งดูคนอื่นเอากัน

แม่ผงกหัวสายตาเคลิ้ม นี้วมือผมล้วงเข้าไปลูบเป้ากางเกงในแม่แล้ว
แม่อย่าให้ลูกเป็นบาปนะครับ
ไม่บาปหรอก แม่รักลูกมากยิ่งกว่าสิ่งใด แม่ให้ลูกได้ทุกอย่างล่ะจ้า แต่ต้องอยู่ในกรอบ
เดี๋ยวชาวบ้านจะนินทาเอา ครับแม่
ผมหอมแก้มแม่ มือลูบไล้นม 2 เต้าใหญ่เบาๆ
แม่ร้อง โอ้ยๆๆ ลูกจ๋า
ผมไซร์ซอกคอแม่
เพราะห่างหายไปนานตั้งแต่พ่อเสียชีวิตก็ 5 ปี
แม่ดึงกางเกงผมลงกำท่อนควยรูดขึ้นลง หัวบานเหมือนดอกเห็ด ผมดึงแม่เข้ามาจูบปากเเลกลิ้นดูดกัน จ๊วบๆๆ อย่างหื่นกระหาย
ลูกเคยให้ผู้หญิงอมไหม
ยังไม่เคยครับแม่
งั้นแม่ขอเปิดซิงให้ลูกเอง โชคดีจริงๆเรา
แม่คุกเข่านั่งลงมือซ้ายกำท่อนควยผมรูด
มือแม่รูดขึ้นลง ใช้ลิ้นแตะรอบรูหัวควย
โอ๊ยๆๆ ซี๊ดๆ แม่ครับ ผมเสียวจัง อูยๆๆ
สักครู่แม่อ้าปากอมหัวควยเข้าไปจนสุดลำคอ ปากแม่รูดเข้าออกลิ้นดูดเลีย จ๊วบๆ ท่อนควยผมแข็งใหญ่ยาว คับแน่นเต็มในปากจนแก้มบวมตุ่ย

มือผมกดหัวแม่ไว้ครู่นึง จนแม่สำลักน้ำ
ลูกจะให้แม่ขาดใจคาท่อนควยเลยรึ
ก็มันเสียวนี่ครับ อูยๆๆ แม่ครับ ให้ผมทำกับแม่บ้างสิ
ลูกเคยทำรึ
ไม่ครับ เคยดูในหนังโป๊
มือผมถอดเสื้อ ยกทรง และกระโปรงแม่ออกทันที
หัวนม 2เต้าขาวใหญ่เด้งออกมา เนินหีแม่โหนกนูนอย่างนี้ ตัวเล็ก มีขนหมอยดกดำนิดเดียว
ทะลึ่งจังลูกคนนี้
ผมโตเป็นผู้ใหญ่ เพราะได้แม่นี่
เหรอจ้ะ
มือผมรูดกางเกงในตัวจิ๋วของแม่ออกหว่างขา หลุดจากปลายเท้า
ร่องหีแม่สวย ขนหมอยดกดำบางๆพองาม กลีบหีนูนคล้ำนิดๆ นิ้วมือซ้ายผมล้วงเข้าไปเขี่ยเม็ดติ่ง สะกิดรูเยี่ยว อ๊ะๆๆๆๆ ซี๊ดๆๆ อูยๆๆๆ ลูกอย่าบี้ตรงนี้ อ๊ะๆๆๆๆ
น้ำเมือกขาวลื่นๆของแม่ พุ่งไหลเยิ้มออกรูหีเปียกแฉะเต็มๆเลย

แม่ครับ น้ำอะไรขาวๆ
ก็น้ำเมือกนี่แหละ
ชิมได้ไหม เขาว่ามันหวาน
ลูกนี่บ้า แม่อายนะ
มือผมจับ 2 ขาแม่ถ่างออก กลีบหีนูนปลิ้นอ้า อยู่ใกล้รูตูด แก้มก้นขาวๆนุ่มๆ น่าบีบมาก ผมก้มหน้าลงในหว่างขา ลิ้นเลียรอบๆ รูหีแม่ แผล็บๆๆ
ลูกจ๋า แม่เสียวจัง อ๊ะๆๆๆๆ ซี๊ดๆ อ่าๆๆ ขมิบฉีดน้ำพุ่งออกรูหีแล้วนะ อูยๆๆ
แม่เสียวอะไรครับ
เสียวรูหีนะสิลูก โอ๊ยๆๆ ซี๊ดๆ
ผมใช้ลิ้นแตะกลีบหีแม่ลากขึ้นลงตามร่อง
แม่สะดุ้งเฮือก โดนลิ้นผมเลียรูเยี่ยวที่เม็ดติ่งในกลีบหี แม่ร้องครางลั่น อ๊ะๆๆๆๆ ส่ายตัวหนี พี่สาวนั่งดูเห็นผมรัวลิ้นใส่แม่เร็วขึ้น
ลูกจ๋า ซี๊ดๆๆ แม่ทนไม่ไหว อ๊ะๆๆๆๆๆ ขมิบน้ำพุ่งออกรูหีแล้ว อูยๆๆๆ แม่ขอเสร็จคาปากลูกนะ
น้ำของคุณแม่ไหลเยิ้มออกรูหีแล้วค่ะ
พี่สาวลุกยืนถอดเสื้อและกระโปรงตัวเอง มือปลดตะขอยกทรง หัวนมเต่งตึงสวย ทั้ง 2 เต้าขาวใหญ่เด้งออกมา รูดกางเกงในหลุดออกจากปลายเท้า 2 ข้าง กองไว้บนขนำ มีขนหมอยดกดำบางๆ ปกคลุม เนินหีพี่สาวโหนกนูน กลีบหีปิดรูสนิท แก้มก้นขาวๆ น่าจับมาก
พี่สาวนั่งอ้าขาร้อง อ๊ะๆๆๆๆ ซี๊ดๆ เอานิ้วมือล้วงเขี่ยเม็ดในรูหีตัวเอง ขมิบฉีดน้ำพุ่งออกมาเป็นสาย ขณะที่ดูแม่กับผมเอากัน

แม่ครับ ลูกขอเอาท่อนควยใส่เข้าไปในรูที่เกิดนะครับ
ได้สิจ๊ะ ลูกออกจากรูนี้ของแม่ เกิดมาได้ก็ใส่เข้าไปตามสบาย
หัวควยผมค่อยๆกดแหวกดัน กลีบหีนูนของแม่ปลิ้นอ้างับ รูดเข้าไปทีละนิด
แม่สะดุ้งร้อง โอ๊ยๆๆ ซี๊ดๆ เจ็บนะค่อยๆใส่ ท่อนควยลูกแข็งใหญ่ยาวจังเลย คับแน่นรูหีแม่ไปหมด อ๊ะๆๆๆๆๆ
ผมร้องคราง โอ๊ยๆๆ รูหีแม่บีบรัดควยผมแน่นจัง ซี๊ดๆ อ๊ากๆๆ
แม่กัดฟันสู้ แอ่นรูหีรับท่อนควยผมเข้าไปจนสุดโคน
โอ๊ยๆๆ เป็นบุญของแม่จริงๆ ลูกเอ๋ย
ท่อนควยผมรูดหายเข้าไปตุงในรูหีแม่ตัวเอง หัวควยชนติดมดลูก จึก
ผมโยกเบาๆ กระแทกใส่แม่ ฉีดน้ำเชื้อไหลผสมกันเยอะ เสียงดัง แจ๊ะๆๆ แล้วเพิ่มความเร็ว หัวควยฉีดน้ำเชื้อพุ่งเข้าในรังไข่มดลูก น้ำของผมกับแม่ไหลผสมกันไปเรื่อยๆ ท่อนควยผมเปียกแฉะน้ำเมือกขาวลื่นๆในรูหีแม่ตัวเอง มันไหลเยิ้มถึงรูก้น หัวนมแม่ทั้ง 2 เต้าขาวใหญ่เด้งขึ้นลงตามจังหวะผมกระแทก พวงไข่กระทบในหว่างขาดัง ป้าบๆๆๆ

แม่ครางทนเสียวไม่ได้ อ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ ผมก็ร้อง โอ้วๆๆๆๆ ซู้ดๆๆ อ้อๆๆๆ ผมใช้ 2 มือจับขาแม่ 2 ข้างยกขึ้นมาพาดบ่าตัวเอง ท่อนควยผมแข็งใหญ่รูดออกจากรูหีแม่ ยาวๆ แล้วสวนกลับเข้าไปอย่างแรง น้ำเมือกขาวล้นทะลักเต็มที่ มันไหลเยิ้มผสมกันจนหมดแรง ผมกับแม่หายใจเหนื่อยหอบ แฮ่กๆๆ ด้วยกันทั้งคู่
น้ำของลูกเยอะจัง อ๊ะๆๆๆๆๆ ผสมกับน้ำของแม่แฉะหมดแล้ว
อ๊ะๆๆๆๆ ซี๊ดๆ แม่จะเสร็จอีกแล้ว อูยๆๆ กระแทกเร็วๆสิลูก
โอ้วๆๆๆๆๆ ซู้ดๆๆๆ อ่าๆๆๆๆ แม่รอผมด้วยจะเสร็จเเล้วครับ อ่าๆๆ สบายจังเลย
แม่นอนเปลือยกายอยู่กับลูกชายตัวเอง กลางแจ้งไร่ทุ่งนา พื้นที่กว้างท่ามกลางธรรมชาติ

รูหีแม่สั่นกระตุกท่อนควยผม ฉีดน้ำเมือกขาวไหลเยิ้มออกหว่างขา
อ๊ะๆๆๆๆๆ ซี๊ดๆๆ อูยๆๆๆ
หลังจากแม่เสร็จผม ขมิบรูหีตอดรัดแน่น ฉีดน้ำพุ่งชะโลมใส่ท่อนควย 2 ครั้งติดๆกัน ผมประคองแม่ยืนหันหลังเอาขาซ้ายขึ้นที่ขนำ 2 มือลูบไล้หัวนม 2 เต้าขาวใหญ่เด้งขึ้นลง ท่อนควยผมแข็งใหญ่ยาว รูดกลีบหีแม่ปลิ้นเข้าออก ฉีดน้ำเชื้อพุ่งใส่ผสมกันเยอะดัง แจ๊ะๆๆ พวงไข่ผมรัวกระแทกใส่ร่องก้นแม่ พั่บๆๆๆ หัวควยฉีดน้ำเข้ารังไข่มดลูกอย่างแรงไม่ยั้ง จู๊ดๆๆๆ เย็ดมันส์ที่สุดเลย
พี่สาวร้องครางดูผมกับแม่เอากัน ขมิบน้ำไหลออกรูหีไปด้วย
อ๊ะๆๆๆๆๆ แม่ร้องครางสนั่นกลางไร่มัน ผมก็ร้อง โอ้วๆๆๆๆๆ ซู้ดๆ อ่าๆๆๆๆ
ผมจับแม่หงายขึ้นบนขนำอ้าขาออก มือจับกดหัวควยเสียบเข้าไปตุงในรูหีทันที เร่งกระแทกใส่ดัง ป้าบๆๆๆ
กลัวคนอื่นมาเห็น เพราะแม่ร้องครางดังมาก โอ้วๆๆๆๆ ซู้ดๆๆ อ่าๆๆ ลูกทนไม่ไหวแล้ว ขอน้ำแตกในอีกนะแม่
ตามสบายลูกแม่

ผมกระเด้ารัว พั่บๆๆๆๆน้ำของแม่จะแตกอีกแล้ว อ๊ะๆๆๆๆๆ น้ำแตกพร้อมกับแม่นะ ..
น้ำของผมออกแล้วแม่ อ่าๆๆๆๆ
น้ำของแม่ก็แตกอีกแล้วลูกจ๋า อ๊ะๆๆๆๆ ซี๊ดๆ อ่าๆๆๆๆ ลูกเย็ดมันส์จริงๆ แม่เสียวที่สุด
โอ้โห น้ำของลูกเต็มในรูหีแม่เลย
หลังเสร็จแล้วก็พากันใส่เสื้อผ้าขับรถกลับบ้าน และในคืนนั้นผมกับแม่ก็เปลือยกายใส่กันอีกรอบ แม่ถึงกับลุกไม่ขึ้นเพราะน้ำแตกเสร็จผมไป 5 ครั้ง ยังไม่จบนะครับ ยังมีพี่สาวอีกคน อยากลองครั้งแรกด้วย
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

rai2000

รอพี่สาว ร่วมด้วยเลย ชอบๆดูดจนน้ำออกคาปาก