ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเก่าพาไปสวิงกับผัวใหม่ cop

เริ่มโดย rroyz, กรกฎาคม 11, 2022, 11:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

ผมได้เลิกกับเมีย กว่า4ปีแล้วจดทะเบียนแล้วก็อย่าร้าง เพราะว่าผมทำตัวไม่ดีเป็นคนไม่เอาไหน พาเมียมาลำบากญาติพี่น้องกับเมียเลยไม่เอา เมียก็ไปมีแฟนใหม่ที่มีฐานะดีกว่า หลังๆมาเราเริ่มคุยกัน ถามสาระทุกข์กัน ผมก็ยังไม่มีแฟนตัังแต่เลิกกับเมียมา เลยได้มีโอกาส นัดกันกินข้าวกับเมียโดยผมเอ๋ยปากชวน. เราก็มาเที่ยวกินข้าวกัน พอเที่ยวเสร็จ ผมเลยชวนเมียไปห้องผม ซึ่งต่างคนต่างรู้กัน

พอมาถึงห้อง เปิดประตูปุ๊บผมลงมือดูดปากเลย ไซส์คอถกเสื้อ แล้วก็บรรจงเลียหัวนม แล้วก็ถกกางเกงเมียลง แล้วจับเมียไปพาดโต๊ะเครื่องแป้ง ด้วยท่าหันหลัง ผมตืันเต้นมาก ขนาดเราเคยมีกันมาก่อนแล้ว ความรู้สึกที่ได้เป็นชู้นี่ก็อีกแบบ. ผมก็หยิบน้ำเปล่ามาเทใส่มือแล้วก็ทาที่จู๋ผม และของเมียเก่า เพื่อให้ลื่น ผมไม่ได้ใส่ถุงยางอนามัย.ผมค่อยๆเสียบ แล้วก็ควง เบาๆ เมียเก่าก็ร้อง ซี๊ดโอ้ยเสียว! ผมเลยถามว่าของผัวใหญ่นี้ใหญ่ไหม เธอก็ได้แต่ร้อง ผมซอยไปสักพักก็เริ่มจะออกแล้ว เริ่มซอยไว้ขึ้น ตบตูดไปด้วย พร้อมพูดคำหยาบด่าเมียเก่าตัวเอง ว่าร่านจัง แอบผัวมาเอาคนอื่น (อารมณ์พาไป) สักพักก็หลั่งในเมียคาไว้ สักพัก แล้วก็ค่อยๆถอนออกมา ซึ่งน้ำเยอะมาก

ซึ่งเธอก็ตกใจนิดหนึ่ง ว่าผมหลั่งใน แล้วเธอก็เข้าห้องน้ำไปล้าง แล้วก็อาบน้ำ ผมก็ใส่กางเกง เธอก็บอกว่าจะกลับแล้วผมก็เลยไปส่งที่ป้ายรถเมย์ เลยแอบถ่ายรูปมาได้แค่ตอนแต่งตัว

หลังจากที่เรามีอะไรกันเสร็จ ผมรู้สึกว่ามันก็ได้อารมณ์อีกแบบ ต่างจากตอนที่เป็นผัวเมียกัน. แล้วช่วงดึก. เธอก็ได้ทักไลน์มาว่า "รู้จักสวิงไหม" ผมก็บอกว่ารู้จักทำไมหรอ เธอก็บอกว่า. จริงๆแฟนใหม่เธอรู้เรื่องทั้งหมดว่าผมกับเมียเก่าเอากันแล้วก็สั่งให้เธอถ่ายรูปตอนเอากันมาให้ดูด้วยแต่เธอไม่กล้าบอกผม เลยไม่ได้ถ่ายรูปมาให้แฟนใหม่ดู เธอเหมือนโดนบังคับ แต่เห็นว่าเป็นผมเลยยอมง่าย

แล้วเธอก็นัดให้ผมมาเอากับเธออีกพร้อมกับแฟนใหม่ วันพรุ่งนี้ ผมก็งงๆนิดๆคิดว่าใครมาพิมแกล้งรึเปล่า. สักพักมีคนทักมาหาผมว่า. ซึ่งเป็นแฟนใหม่เธอ "ดีครับ พรุ่งนี้มานะครับผมแฟนแนน. พอดีผมชอบแนวสวิงอยากเห็นคนมาเอาเมียตัวเอง ลองขอคนอื่นแต่ยังไม่ยอม เลยคิดว่าชวนแฟนเก่าง่ายกว่า ไม่ต้องทำความรู้จัก ผมก็ตกลง แล้วก็บอกว่าอยากลองเหมือนกันครับ. เขาบอกมาอีกว่า ทำเต็มที่เลยนะทำได้ทุกอย่างเหมือนที่เคยคบกันผมไม่ว่าไม่ต้องเกรงใจ จะดูดปาก จะแตกในได้หมด ผมขอถ่ายรูป vdo ไว้ดูนะผมนั่งดู.

พอวันนัดมาถึงช่วงเลิกงานเย็นผมอยู่ห้องเขาบอกจะมาหาผมที่ห้องซื้ออะไรมากินด้วย ผมลงมาต้อนรับเขาเห็นใบหน้ายิ้มแย้มทั้งเมียกับแฟนใหม่ เดินโอบกันมาผมก็รู้สึกผมรู้สึกหึงนิดๆนะ พอมาถึงห้องก็จัดแจงเตรียมจาน มีขนม. เหล้า
ผมสักเกตุว่าเมียผมไม่ได้ใส่กางเกงใน.ชุดเดรส

แฟนเธอชวนเธอไปอาบน้ำด้วยกัน ผมก็กินขนมแก้เขินรอ พอเสร็จก็แก้ผ้าออกมาทั้งคู่ แล้วแฟนเธอก็ให้ไปนั่งที่เตียง ค่อยๆอมของแฟนใหม่ ผมก็เลยไปแจมด้วยสลับชัก.สลับอมไปมา เลียไข่เราทัังคู่เด็ดมากเสียวสุดๆ. มือค่อยๆลูบของผม แล้วเธอก็เลียตรงรูฉี่ของผม เห็นเลยว่าน้ำหล่อลื่นผมยืดติดลิ้นเธอมาเลย

สักพักแฟนใหม่บอกว่า จัดเลยตามสบายผมขอนั่งถ่ายvdoเก็บไว้ เอาสดนะเดี๋ยวผมจะเก็บไว้ดู ผมก็เลยบอกว่า ถ้าไม่ใส่ถุงยางผมเสร็จไว

ก็เลยให้เธอค่อยบรรจงอมของผมไปด้วย ผมก็มือลูบผมเธอด้วยความพิษวาส
ผมรู้สึกแข็งมากจนปวดปนเสียวแบบหวิวๆท้อง ความรู้สึกเลือดพุ่งพลาน แฟนใหม่เธอก็ถ่ายvdoไปด้วย มือชักตาม พร้อมทั้งบอกเธอว่า "อร่อยไหม"

สักพักเธอขึ้นคร่อมผมแล้วจับแท่งของผมค่อยๆนั่งลงจนมิดลำ แล้วเธอก็ร้องซี๊ด โอ๊ย เสียวจิ๋มจัง. แฟนเธอก็เข้ามาถ่ายใกล้ๆพร้อมกับถ่ายหน้าตาเธอ แล้วพูดว่า

"ชอบไหมมีผัวสองคน". เธอบอกชอบ

แล้วเธอก็ก้มตัวลงมาจูบปากผม พร้อมทั่งนั่งยองๆ เสียงดัง ตั๊บๆ. เธอบอกโอ๊ยลึกมากเลยพี่เสียว. แฟนเธอก็เลยจับหน้าเธอหันมาแล้วก็ดูดปากกันแบบดูดดื่ม. พร้อมทั่งเธอขย่มผมไปด้วย ได้ยินเสียง. อือๆ จากเธอ สักพักได้ผมใกล้แตกแล้ว เลยบอกไปว่าจะเสร็จแล้ว ผมเริ่มร้องดัง. พี่เขาก็เลยรีบจับโทรสัพมาถ่าย เธอก็ขย่มไวขึ้น จนผมแตกคาจิ๋มเมียเก่าเลย
แฟนเธอก็จับโทรศัพ มาถ่ายใกล้ๆ จิ๋ม ผมก็ค่อยๆ. ถอนเอาออกมาช้าๆ แล้วเธอก็นั่งถางขาให้ผัวเธอถ่าย น้ำเชื้อกำลังไหลออกมา. พร้อมกับถ่ายหน้าตาเธอ ทันใดนั้นเขาก็ได้จับเธอมาขอบเตียงแล้วถางขาแล้วก็เสียบต่อจากน้ำผม.แล้วก็ยื่นกลัองมาให้ผมถ่ายให้..

เขาซอยไปไม่ถึงนาทีก็แตกในต่อจากผม แล้วเขาก็ค่อยๆถอนออกมา ผมก็ไปถ่ายน้ำค่อยๆไหล ออกมา แต่จะเยอะกว่าของผมมาก แล้วเขาก็ให้เธอทำความสะอาดของเขา ดูดน้ำที่ติดจู๋ให้หมดดูเหมือนเธอไม่ค่อยอยากทำ เขาแต่งตัวแล้วบอกว่าหิวข้าวไปเซเว่นหน่อย ปล่อยให้ผมอยู่กันสองคน แล้วเธอก็เข้าห้องน้ำเพื่อทำความสะอาด ผมก็เลยตามเข้าไปล้างด้วย สักพักผมจับเธอ พาดอ่างน้ำล้างหน้า ก็เสียบเพื่อเอาต่อ ผมก็จิกผมเธอแล้วก็เอาแบบรุนแรง. พร้อมทั่งพูดแบบหยาบคาย เธอร้องลั่นห้องน้ำ ซอยประมานนาทีกว่าก็แตกในอีกรอบ. รู้สึกว่าพอแล้วไม่ไหวเลย เลยกอดเธอจูบปาก จูบหน้าผาก บอกว่าเหนื่อยไหม. ขอบคุณนะวันนี้ ยังคิดถึงนะ แล้วก็จูบกันอีกรอบ

แม่หลับเป็นเสร็จ