ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

airfoxus

ขอบคุณมากครับ แต่ว่าใอ้โป้งนี่มันร้ายจริงๆ อยากรู้ว่ามันแอบเข้าไปถ่ายใด้ยังไง

Chalermphan Auesukkul

มาเลือกช้อยไม่ทัน แต่ยังไงขอบคุณมากๆครับ

yoyoh

ลุ้นเน็ตไอเด้า เอ้ยเน็ตไอด้อลมาก

ssaa3112

ยอมรับแผนของโป้ง เพื่อตัดปัญหาไปก่อน ไม่ต้องกลัวมีแว่นวิเศษอยู่ แก้ไขทีหลังได้

devilmanamon

attawit2524

mcgide

โป้งมึงจะมาอกแดกยังงี้ง่ายไปหน่อยละมั่ง

2000HP

ไอ้โป้งนี่ตัวอันตรายเลยนะครับเนี่ย. อย่าเก็บไว้เลย55555

rakthai

::HeyHey::หึๆแป้งหารายได้เสริมหรือไง

samurai001

moodumhero

สนุกมากครับมาไวดีด้วยน่าติดตามๆ ขอบคุณมากครับ

poom1005

nisept

เพิ่งอ่านที่ก่อนจบไปเมื่อวาน เปิดมาวันนี้มีสองตอนเฉย  ::Punch::
อยากซื้อ e-book แต่ scbez มันกากเหลือเกิน โอนไม่ได้ ::Crying::

shinningshadow

โดยปกติผมไม่ค่อยชอบออกมาตอบเท่าไร...... ชอบเป็นเงามาอ่าน แล้วออกมาตอบเป็นบางครั้งบางครา โดยเฉพาะโพล ไม่เคยแตะ เพราะขี้เกียจเข้าระบบ แต่ตอนที่แล้วผมโหวตนะ กลัวเป็นอีกแบบ แล้วตอนนี้งานจะเข้าหนัก ผลออกมาแบบนี้ค่อยโล่งหน่อย อย่างน้อยคนหื่นเราก็มีสมอง มีมโนธรรมบ้าง อิอิ

ปล. ทำไมตอนสี่โมงเมื่อวานถึงไม่เห็นกระทู้นี้ ตอนเช้าเข้ามาเจอทีสองอัน