ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 12.มือข้างนึงกุมสาว.....ทด อีกข้างจับมือคุณอาไว้แน่น

เริ่มโดย comein x, มกราคม 30, 2018, 12:22:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

อ้างถึงเพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนเก่าๆค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 12.มือข้างนึงกุมสาว.....ทด อีกข้างจับมือคุณอาไว้แน่น

ห้ะ ......คุณอา... กับทดน่ะหรอคะ เอาจริงหรือคะ เรากระซิบคุยกัน ให้เมลทำยังไงคะ "ก็น้องมันอยู่ป่ามาตั้งเจ็ดปีแล้ว
ถ้ามันได้เย็ดหีจริงๆ ก็น่าจะดีนะ" ไห้เมลทำกับคนไม่รู้จักกันเลยนี่นะคะ คุณอาจะยอม ไห้ทดเอาเมลหรอคะ เมลถามย้ำ"อาโอเคนะ
คิดว่าทำบุญ สงสารมันท่าจะอดมานาน น้องมันก็ไม่ขี้เหร่เห็น เมลก็คุยกับมันอยู่" เมลไม่เคยคิดอะไรเลยค่ะ" แต่เหมือนทดจะ
คิดเยอะเลยนะ" แล้วไหนบอกว่าให้ลองกับเลิชไงละคะ "เรื่องเลิชไว้ค่อยว่ากันทีหลัง อีกอย่างอามาคิดๆดูแล้ว ไม่รู้จักกันก็ดี
จบแล้วจบไป ถ้าทำแล้วเมลรู้สึกว่ามันแย่จริงๆ หรืออาเองไม่ชอบใจ จะได้จบเรื่องนี้กันไปเลย อาจะได้เลิกคิดเรื่องสวิงไปเลย
ถ้าไปทำกับเลิช อาว่ามันจะจบเรื่องยากกว่านะ" ...อืมมม....... ถึงเรื่องนี้คุณอาจะขอมานานมากแล้ว เมลก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด..

ถึงเมื่อกลางวันจะรับปากไป เพราะคิดว่าจะทำใจ ได้รู้สึกว่าทำได้นะ รับตัวเองได้ แต่ตอนนี้มัน...เห้อ.......อดกังวลไม่ได้.......
คิดไปไกลมากมาย..... เมลรักคุณอานะคะ คุณอารักเมลไหมคะ....เมลมองหน้าคุณอา ในเงาสลัว คุณอามองตาเมล...
"อารักเมลมากค่ะ รักที่สุด" แล้วทำไม.............ทำไมละคะ........" ความรักของอามันก็เป็นแบบนี้ละค่ะ แต่อายืนยันว่าอา
ไม่เคยรักผู้หญิงคนมากไหนเท่าเมล" เมลก็รักคุณอาที่สุดค่ะ ขอแค่คุณอาไม่มีไครนอกจากเมล สั่งให้เมลทำอะไรเมลก็
จะทำทั้งนั้นค่ะ จะไห้เอากับไครที่ไหนขอแค่คุณอาพอใจ.."อาไม่มีไครแล้วก็ไม่เคยคิดจะมีครับ" .........คุณ....อา......สั่ง....
มา..........สิ..........คะ.........."เอาแบบสบายๆครับ ถ้าอาพอใจอาจัดการเอง" แล้วตอนนี้ไห้เมลทำไงคะ "ช่วยน้องมันหน่อย"
ยังไงละคะ สั่งมาสิคะ "ใช้มือ หรือปากก็ได้ เอาที่เมลโอเคนะ ที่เหลืออาจัดการเอง" แน่ใจนะคะ แน่ใจจริงๆนะคะ "ครับ
อาจัดการเองครับ ไม่ต้องกังวลอะไร" .............เมลซุกหน้าลงบนอกคุณอานิ่งเงียบบบบบบบบบ...........เอาวะ.......

เมลคลานข้ามคุณอาไป นั่งคุกเข่าด้านหลังทด คิดนิดนึงก่อนจะลูบเบาๆ ไปที่มือที่ทดกำลังชักว่าวอยู่ ทดสะดุ้ง
หันกลับมาหน้าเกือบจะชนกับเมล ลุกขึ้นนั่งหน้าเหวอจ้องเมลค้าง หน้าเราสองคนอยู่ไกล้กันมาก ทดทำท่าเลิกลัก ควยตั้ง
ชี้หน้า ให้ช่วยไหมคะ เมลพูดพลางกุมมือทด จับมือทดรูดควย เขาผละมือออก เมลกำเบาๆที่ควยทด รูดคลึงเบาๆ คุณครับ
ผม..ไม่ได้ตั้งใจ.....จุ้ๆๆๆๆ เงียบค่ะไม่ต้องพูดค่ะ เมลพูดสียงสั่น ขนเมลลุกซู่ไปทั้งตัว มันตื่นเต้นจนมือสั่น ตัวชาหน้าชาไปหมด
ตั้งแต่แต่งงานมา นี่เป็นครั้งแรกที่เมล ได้จะได้ลิ้มรสควยชายอื่น ทดกระเด้งเอวขึ้นลง เหมือนจะถอยหนี แต่เดี๋ยวก็เด้งเอวใส่มือ
ตอนนี้เมลนั่งคุกเข่าอยู่ระหว่างขาทด สาวมือชักเร็วขึ้นอูยยยยย ผม......ผมขอโทษครับ..... นิ้วเมลถูไถอยู่ที่หัวควยขนาด
พอดีมือ ควยทดไม่ยาวมากเท่าของคุณอา ขนาดพอๆกัน ขอโทษอะไรคะ.... ผมทนไม่ไหวจริงๆ เมลกดนิ้วโป้งลงที่หัวควย
กำแน่นๆ แล้วกระทอกแรงๆ ทนอะไรไม่ไหวคะ อูยยยยยยยย คุณครับบบบบบบ อูยยยยยย ผมไม่ได้ตั้งใจครับ ขอกางเกง
คืนได้ไหมคะ เอาของเค้าไปทำอะไรคะนี่ ไหนบอกไม่ได้ตั้งใจ

เมลคุยกับทด คุณอาก็จัดแจงตั้งกล้อง ก่อนจะมาช้อนยกก้นเมลขึ้น รูดกางเกงขาสั้นติดมือออกไปด้วย คุณอา
ประคองก้นเมล ลากลิ้นเบาไปไปตามร่องสองสามรอบ ก่อนจะหันกลับไปเซตกล้องต่อ ตอนนี้เมลเหลือแต่เสื้อนอนตัวเดียว
ควยทดแข็ง จนรู้สึกได้ว่าบีบแทบไม่ลง เอากางเกงเค้าไปทำอะไรคะ กลิ่นมันหอมมากครับ จริงหรอ หอมเท่าตรงนี้ไม้คะ
เมลดึงหัวซุกทดเข้าไปที่หว่างขา หันไปดูคุณอาถือกล้องคู่ใจ อีกตัววางไว้ที่มุมเต้น หอมครับ ตรงนี้หอมกว่ามากครับ
ผมขอโทษจริงๆครับ ทดพูดพลางมองไปที่คุณอา ผมไม่ได้มีอะไรกับใครมานานมากแล้วครับ คุณอาหันมายิ้มพักหน้าให้เมล
แล้วมองหน้าทด พยักหน้าให้เหมือนเป็นสัญญาณไฟเขียว เมลกระทอกมือรัวรูดควยทดขึ้นลง อยากมีอะไรกับเมลมานานยังคะ
คือผม มาถึงที่น้ำตกนานแล้วครับ  แล้ว..ก็แอบดูเลยหรอ... ผมไม่ได้ตั่งใจนะครับ ไม่คิดว่าคุณจะทำอะไรกันอยู่ ก็เลยแอบดู
หรอคะ มิน่าตอนทดเดินเห็นหันมาถามตลอด ว่าไม่สบายหรอ ไหวไหมนึกว่าบริการดี ที่ไหนได้แอบจ้องจะเอาเค้านี่เอง ซี้ดด
ดดดดดด อุ้ยยยยยยยยย ปากทดคุยไป ก็พลางซุกไซร้ไล่เลีย จากหัวเข่าสูงขึ้นไปเรื่อยๆ จนถึงซอกขาอ่อน มือแห้งๆเย็นๆเริ่ม
ซุกชน ลูบไล้ไปมาตามเรียวขา ตอนที่ทดสัมผัสตัวเมลครั้งแรก นี่มันรู้สึกเหมือนไฟช็อตเลยค่ะ มันเกร็งไปหมด คุณอาเหมือน
จะรู้ว่าเมลกลัว ขยับเขามานั่งข้างหลัง ลูบหัวเมล แล้วก็ลูบคลึงที่หัวนมเบาๆ ทดสอดลิ้นลงไปที่ร่องเสียว เมลกระตุกเอวถอยตัว
หนีโดยอัตโนมัติ แต่ถอยไปได้นิดเดียว ก็ชนกับคุณอาที่นั่งอยู่ด้านหลังเมล ทดรีบซุกหน้าตามมา หอยคุณหอมมากครับ
ทดรัวลิ้นลากขึ้นลง ซู้ดดดดดดดด สูดหายใจเสียงดัง ละเลงลิ้นรัวลงมาทั่วเนิน กำลังโดนคนไม่รู้จักเลียหีอยู่แบบนี้ หัวใจ
เต้นโครมๆ ตัวสั่นไปทั้งตัว ใจคิดมันก็ลิ้นเหมือนกัน ทำไมวันนี้มันเสียวแบบนี้นะ

มือข้างนึงเมลกุมสาวควยทด อีกข้างจับมือคุณอาไว้แน่น นอนพาดพิงบนตักคุณอา ที่กำลังซูมถ่ายร่องเมล
ที่กำลังโดนทดเลีย คุณอาสบตาพยักหน้ายิ้มให้เมลอีกรอบ อา.......ซี้ดดดดดดดดด ทด ดูดดดดดด หี เมล แรงงงงงงงง
มากกกก แรงแบบเม็ดเสียวแทบหลุดติดปากไป ซู้ดดดดดดดดหอมเหลือเกิน หอมเหลือเกินครับ ทดฉกลิ้นเข้าร่องรัว
ซี้ดดดดดดดด อูยยยยยยยยยย เมลเสียวจนเผลอแอ่นหีขึ้นตามปาก ทดรีบสอดมือเข้ามารองรับ ลูบขย้ำก้นงอนใหญ่เต็มมือ
อูยยยยยยยยยยยยย ซี้ดดดดดดดดดทดดดดดดดด เบาๆๆๆๆๆๆหน่อยยยย ได้ไหมคะ โอยยๆๆๆๆๆ เมลร้องโอยๆๆๆๆๆๆ
มือยิ่งสาวควยทดรัวยิ่งกว่าเดิมมมมม อูยยยยยย ทดบ่นพึมพำซ้ำๆ หวานเหลือเกินหอมเหลือเกินครับๆ ลากเลียรูหีลาก
ไปยันตูดดูดเม็ดเสียวคาปากไว้แล้วสะบัดหน้าไปมา เหมือนหมากำลังฟัดกระดูก อูยยยยยย หีจะขาดแล้ววววววววว
ทดเบาค่ะ เบา ถ้าไม่เบา เมลจะไม่ไห้ทำแล้วนะคะ ทดหยุดกึ้กเบาแรงลง นอนเอาหน้าหีซุกหีนิ่งๆ แลบลิ้นเลียไปตามร่อง
แคมเบาๆแทนอืมมม แบบนี้กำลังค่ะดี ควยทดเริ่มกระดุกเป็นระยะๆ เมลเร่งกระทอกมือรัว ลงไปที่ควยที่แข็งเหมือนท่อนไม้

ทดหอบแรงมากแอ่นเอวเกร็ง ปากเลียหีเมลไม่หยุด อออออยยยยยยยยยยย อูยยยยยยยยยยยยย ทดทิ้งเอวลงแรงๆ
ควยในมือเมลสั่นกระตุก น้ำเงี่ยนพุ่ง จากหัวควยออกมาเป็นระรอกๆ ปากยังดูดดุล แยงลิ้นเข้ารูหีไม่หยุด อา........อูยยยยยยยย โอยยยยยยย
พอค่ะพอแล้วค่ะ เมลพูดไป ดิ้นตัวถอยหลังหนีลิ้นทด ซี้ดดดดดดดดดด ทดฟอนฟัดพรมหอมไปทั่ว ทั้งง่ามขาน้ำเงี่ยน
เลอะเต็มหน้าหอม.......หอม......หอมจริง.......... คุณสวยมากๆ สวยจริงๆครับ ตัวก็หอมหีก็สวย หอมเหมือนนางฟ้า
นางสวรรค์ ได้เลียหีหอมๆ แบบนี้เหมือนฝันไปเลยครับ น้ำเงี่ยนร้อนๆข้นๆ เลอะเต็มมือเต็มแขน เมลหันรีหันขวางหาผ้าเช็ด
ทดเห็นรีบถอดเสื้อที่สวมอยู่ เผยให้เห็นหุ่นผอมบาง แต่เต็มไปด้วยกล้ามเนื้อเป็นมัดๆ ให้ผมเช็ดให้นะครับ เมลส่งมือให้
ทดบรรจงเช็ดน้ำเงี่ยนตัวเอง ออกจากมือเมลเบาๆ แบบพิถีพิถันมาก "คุณกำลังฝันอยู่นะทด เรื่องนี้ไม่เคยเกิดขึ้นเรา
ไม่เคยเจอกันนะ เข้าใจไหม" คุณอาพูดเสียงเย็นทดเงียบไป เข้าใจครับผมกำลังฝันอยู่ ผมสาบานต่อเจ้าป่าเจ้าเขา
ถ้าผมเล่าให้ใครฟัง ขอให้ผมตายในสามวัน "ดีมาก"

คุณอานั่งควยตั่งชี้โด่ มองหน้าเมลแล้วยิ้มให้ เมลรีบลุกขึ้นหอมแก้ม กระซิบข้างหูมีความสุขไหมคะ ชอบไหมคะ
เมียร่านๆแบบนี้ สนุกไหมคะ แบบนี้ไช่ไหมคะที่อยากได้ "สนุกครับชอบมากเลยครับ" พอใจหรือยังคะ ให้เมลนอนได้หรือยังคะ
แค่นี้พอไหมคะ "มานอนนี่มา" คุณอาชี้เมล นอนตะแคงลงที่ตัก ควยคุณอาแข็งชนอยู่ที่แก้ม เมลลากลิ้นดูดเลียจากโคน
ขึ้นมาที่หัวบาน อ้าปากอมควยยาวๆเข้าไปจนมิดลำ ดูดอมจนแก้มตุ่ย มือก็กอดคุณอาไว้ตลอด   ติดตามตอนต่อไป...
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

swss2511

ได้ช่วยคนอดอยากถือเป็นกุศลอย่างหนึ่ง

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

mr.supply

กำลังลุ้นต่อครับตอนหน้าจะมีฉากทดร่วมสนุกอีกไหมหรือจะเป็นแนวรุม ขอบคุณครับ

peddo

น้องเมลขยันทำบุญจัง หนุ่มทดท่าจะทนอยู่ป่าต่อไม่ได้นาน ใจแตกหมดเลย แต่เมลคงแตกหนักกว่าเพื่อน ขอบคุณครับ

phuwarin

อยากดมของนางฟ้าแบบทดจัง อิจฉาทด อิจฉาอา อยากอยู่ในจินตนาการของเมลบ้างจัง

Phoowadol

หลังจากกล่อมเมล ตั้งนานหลายครั้ง ในที่สุดก็เริ่มคล้อยตามคุณอาจนได้
เดี๋ยวไม่นานคงได้มีฉาก2-1แน่

MAC

น้องเมลมีคุณอาใจดีจัก (น้องเมลช่วยบอกคุณอาช่วยเพิ่มผมอีกคนได้ไหมครับ) โชคดีครับ ::Shy::

armsmartmai

sp502