ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นายแบบวัยใส 17

เริ่มโดย Darkside_Erotic, สิงหาคม 23, 2020, 03:28:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tulatula

โภ่เมฆไม่ยับยังชั่งใจเลย ทำตัวไม่น่ารัก

Anuha

ห่างหายไปนานเลยนะครับเนี่ยนึกว่าไปไม่กลับแต่งอีกแล้ว มีเรื่องดีๆหลายเรื่องที่ผู้แต่งแต่งค้างอยู่เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งและท่านอื่นๆนะครับ ปล.ชอบเรื่องนี้นะแนวหน้ารักใสๆๆดี

palladium

บุ่มบ่ามไปหน่อยไม่งั้นน้องแคทไม่รอดแน่

ga_mes

whitedevil09

grabungza

จะโดนพี่นิ่มเปิดก่อนมั้ยนี่

NTRSLAYER

ขอบคุงค้าบที่กลับมา คิดถึงเรื่องนี้มากมีหลายแนวให้หวังทั้งพี่น้องและแฟน

::Glad::

แต่ลึกๆก็อยากปวดตับกับน้องแพทนะคับ เพราะรู้สึกเวลาตัวละครมีโอกาสจะฟีสกันหลายครั้งแต่ไม่ได้กันซักทีมักจะโดนตาอยู่งาบไปแบบเป็นสุดยอดการทำลายตับในตำนานตลอดเลย ผมชักหวั่นๆละน้องแพททำแบบนี้เนี่ย

::Me?:: ::Bloody::

Kidome

Hunter Thunder

Skyline4646

mangmaw

ฉากในห้องนอนนี่ อยากให้มีภาคตอนโตเลยครับ สัญญากันใว้ตั่งแต่เด็กแล้วไปสมหวังตอนโต แล้วต่อด้วย NTR จะสนุกขนาดไหนนะ ::Dizzy::