ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Ryu] Usui | Rain Water นัดรักอาจารย์สาว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 30, 2020, 06:39:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

doctorchit

คิดว่าน่าจะ Happy Ending ครับ ลูกศิษย์กับอาจารย์ เป็นแฟนกันตั้งถมเถไปครับ  ::Falling::

จบได้แบบ สุขสุดๆ เลยครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

guzzpai

โลกกลมซะงั้น แสดงว่าไอ้เด็กนี่มันเล็งครูแต่แรกแล้วสินะ

จบแฮปปี้แบบนี้ทำเอาอิจฉาจริงๆ เลย

Hanaka99

แบบนี้แหละ ขึ้นครูของจริง 555

น่าจะครบกันยาวแน่ ดูท่าทางครูติดใจ

MooOon

ขอบพระคุณมากๆ แปลเเนวฮิลลิ่งเเบบนี้ อ่านเเล้ว สบายใจมาก

ไม่ต้องมาปวดตับอะไร ชิวมาก เเต่เอาจริงๆทั้งนางเอกเเละพระเอกนี่

ดูใสๆน่ารักทั้งคู่เลยนะ ช่วงหลังคงได้คบกันเปงเเฟนเเน่ๆ เพราะดู

เเต่ละคนน่าจะโสด เอาจริงๆ ผมก็อยากรู้นะว่าในไทยมีเวปไหน

หาคู่หรือนัดเจอดีๆบ้าง อยากลองบ้าง เพื่อเจอคนเด็ดๆ 555+

เว็บนัดบอดในไทยนี่ก็เยอะแยะนะ แต่จะเจอดีๆแบบนี้หรือเปล่านี่ซิ   ::Horror::

----------------------------------------------

อยากให้มีตอน2มากๆ หรือจะมีหว่า 55+ เอาจริงๆ ถ้ามาเเนว ntr นี่ นางเอกโดนเเน่ๆ

อย่างของ อาจารย์เรื่องใหม่ชื่อ carn ละมั้ง เรื่องล่าสุด ออกมา 3 ตอนเเล้ว เเบบนี้เลย

นางเอก(นักเรียน)ได้กับ อาจารย์(ตัวประกอบ) เเต่ดันเจอพระเอกเเอบถ่ายรูปเก็บไว้ โดนจัดซะ

หวังว่าเรื่องนี้จะมีตอนที่2 อบอุ่นให้เหงนะ

น่าจะมีแค่นี้แหละมั้งครับ   ::Sweat::

superdo

สงสัยจะได้ F กลับมาเรียนอีกรอบอ่ะนะ

ว่าแต่คุณครูครับ ผมนั่งหน้าห้องเลยนะครับ จำไม่ได้หรอครับครู......

อ่ะฮือ น่ารักจังเลย ฟีลกู้ดสุดๆเลยนะครับ เพื่อนผมคนนึงก็คบกับผู้หญิงที่อายุเยอะกว่าเป็นสิบปีเลย แต่เป็นคู่ที่น่ารักมากเลยครับ

ป่านนี้ เพื่อนคนนั้นคงเศร้าไปแล้วล่ะ ไม่น่าเอาเมียแก่เล้ยยย
  ::Evil::

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

kazukiyakung

ภาพสวยมาก ขอบคุณครับผมมม ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน

nowhereman

ครูสาวนอกเวลางาน เด็ดขนาดนี้ เป็นผมก็คงไม่ทัก 555 ส่วนตอนจบให้เดาคาดว่า คุณครูต้องมีรางวัลให้ถ้าสอบได้คะแนนดีแน่ๆ

ผิดคาดนิดๆ แต่จบแบบแฮปปี้แบบนี้ก็ดีนะครับ ไม่ปวดตับ 555

mindza2212

รอเรียนจบพระเอกต้องขออาจารย์แต่งงานแน่ๆตอนนี้ก็แอบคบกันไปก่อน

จบแบบได้ขึ้นครูของแท้

kazu36

จุดไต้ตำตอ ที่แท้ก็กากีนัง แวะไปจัดที่ห้องพยาบาลกับครู
เดี๋ยวมาต่อนะ เดาว่า แวะไปจัดกันในโรงเรียนทั้งตอนแทนเบย

ผิดแฮะ ไม่ได้จัดในโรงเรียน แต่ชักชวนกับไปจัดข้างนอก หือ

joulez

งานเข้าคุณครูแล้ว ได้ขึ้นครูของจริงเลย ผมว่าจบงานนี้ได้คบกันจริงจังครับ

แฮปปี้แอนด์สุดๆ อ่านแล้วอบอุ่นครับ ได้อารมณ์ด้วย

spow6005

ครูชอบเด็ก เด็กก็ดูท่าจะชอบคนแก่

เม้นไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Edit หลังอ่านจบ
แบน60วัน

goorboyI

น่าจะได้อ.ติวส่วนตัวละคับแบบนี้

มิติใหม่แห่งการเอากัน เอากันไปเล่าประวัติศาสตรไป มันจะมีอารมหรอเนี่ยยย  ::Shout::

gfthebc

คิดว่า​ถึงจะรู้​ว่าเป็น​อาจารย์​กับ​ลูก​ศิษย์​กันแล้วน่า​จะ​นัดเจอกัน​ต่อไป​นะครับ​ ไม่ก็ย้าย​ไป​อยู่​ด้วยกัน​เลย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ไม่น่าพลาด​ครับ​ ได้​คบ​กันยาว​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ หรือ​ไม่​ก็​ถ้า​เด็ก​หนุ่ม​เบื่อหรือ​เจอ​สาว​คน​อื่น​ๆใน​ที่​เรียน​ ก็​อาจจะ​เท​อาจารย์​สาว​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​

fujiwa

จัดสอนพิเศษเลยแบบนี้

สุดท้ายน่าจะตกลงเป็นแฟนกันละมีลูกด้วยกันแน่เลย

CoolNook Thangsakul

สบายเลยแบบนี้ คนช่วยคลายเครียด อยู่ใกล้ตัวเลย