ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Ryu] Usui | Rain Water นัดรักอาจารย์สาว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 30, 2020, 06:39:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

ได้เมียเปนครูแล้วมั้งเนี้ย ชีวิตสบายละพ่อหนุ่มเอย

zenhyun

ชอบลายเส้นแบบนี้ วาดสรีระของผู้หญิงได้เรียลดี
ตอนจบดูจากการที่ทั้งคู่ได้นัดออกเดทกัน แล้วมารู้ว่าเป็นอาจารย์กับลูกศิษย์กัน คิดว่าหลังจากนี้น่าจะลงเอยด้วยการคบกัน หรือน่าจะได้กันยาวๆเลย คิดว่าเรื่องนี้จะจบแบบโรแมนติคครับ

Edit : เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่จบสวยงามมากๆ จบแบบโรมแมนติค แต่อ่านแล้วรู้สึกอบอุ่นหัวใจมากๆครับ

iammek

มีนัดกันแบบนี้ได้ด้วยเหรอ บ้านเราน่าจะมีบ้าง
ตอนจบน่าจะจบสวยงาม เป็นคู่รักกัน มีลูก 2 คน

จบได้สวยงามมาก

ab123ab123

ตอนจบน่าจะhappy end ละนะ ว่าแต่เด็กมันวางแผนไว้แต่แรกใช่มิ

ตอนจบค่อนข้างดีเลยครับ ถึงจะไม่ใช่แนวแต่นานๆอ่านทีนี่กะโอเลย

mspeed

งานเข้าคุณครูแล้ว
นี่ถ้าเจอนักเรียนตัวแสบล่ะก็แย่เลยนะ
แต่คนนี้ดูน่ารักดี เก็บไว้เป็นกิ๊กถาวรเลยละกันครับ
จบแบบอบอุ่นดีจังเลย

Minibar

::ChuChu::
พีคในพีคมากเรื่องนี้
มีเลิกราในตอบท้าย แต่ระหว่างนั้นมีซ้ำ

จบดีอ่ะ มีติวข้อสอบตามสถานที่จริงด้วย. ขอบคุณที่แปลคับ

cking

ฟินเลยย ระยะยาว ตาหนุ่มนี้แอบชอบจานชัวว

จบดี ได้แฟนด้วยยย

nuttanik

ผมว่าน่าจะมีการได้เสียกันในโรงเรียนนะครับ พระเอกกับอาจารย์น่าจะแอบกินตับกันไปเรื่อยๆ (ไม่อยากคิดไปในด้านมืด อย่างเช่น เรียกเพื่อนมาช่วยแก้เหงาอาจารย์คครับ)
ขอบคุณครับ

อ้าว จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้งซะงั้น น่าจะมีภาคต่อนะครับ อยากเห็นความสัมพันธ์ของคู่นี้ต่อไป

freelance

รีบๆจบหางานดีๆทำแล้วรับครูไปเป็นเมียซะ
เรื่องนี้คนอ่านเบาหวานขึ้นเลย

exhausis123

น่าจะจบ happy ending เดาจากลายเส้น และบรรยากาศ ดูออกแนวหวาน

อือ หวานจริงด้วย ไม่มีอารมณ์ปวดตับมาเกี่ยวข้อง ถึงแม้จะเป็น 1 ในรักต้องห้ามก็เถอะ

Tdestiny

น่าจะคู่กันไปแบบสวยๆนะเรื่อวนี้

อาจารย์นี้พอถอดแว่นแล้วสวยจริงๆ

ว้าวว จบแบบแฮปปี้สวยงามมากครับ

asdw

ครูกับลูกศิษย์หรือเปล่าครับ
มันคงไม่จบครั้งเดียว มี ครั้งต่อๆ ไปแน่ แต่คืดว่าคงจบแบบแฮปปี้นะ

syndromz

แค่มาออกเดตหาคู่ขาดันมาเจอนักเรียนตัวเองเข้า สงสัยจากคู่ขาคงเป็นคู่รักซะมั้ง

ครั้งเดียวมีทึ่ไหนครั้งต่อไปตามมา จบแบบฟินๆโรแมนติกดี

opzakong

อย่างฮา นัดเย็ดกันเสร็จแล้วพึ่งมารู้ว่าเป็นอาจารย์กับนักเรียน

ขึ้นครูนี่มันดีจริงๆ

โอ้ยยย หวานจนน้ำตาลขึ้นแล้วโว้ย โรแมนติกสุดๆของคนนี้ แต่งงานกันเลยไหมล่ะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

จะจบไงหรอ ก็คงช่วยกันระบายความเครียดกันต่ออะจิ

อยู่ๆก็หวานขึ้นมาเฉยเลยวุ้ย