ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 35

เริ่มโดย mrt006, พฤศจิกายน 20, 2020, 08:44:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keng7799

ตัวละครใหม่เหรอครับ น้องจี มาจากไหนหนอ
อย่างนี้จะผลิตน้ำทันไหมนี่ มีหวังตายคาอกจริงๆแล้วซินะ

akennya

FRA5M2

ป๋าแอบหาเศษหาเลย ระวังกายาเหล็ก จะไม่พอเวลาโดนบรรดาเมีย ประชาทัณฑ์ นะ

kpnttn

น้องจี มาแต่ไหน หรืออยู่ในส่วนซ่อน แต่ป๋าแน่จริง หาเพิ่มได้เรื่อยๆ ขยายฟาร์มไปเรื่อยๆ

ดีที่สาวๆ ดูรักใคร่กลมเกลียว ขยันขันแข็ง ช่วยกันทำมาหากิน แถมยังช่วยแบ่งเบาภาระ (จากป๋า) ซึ่งกันและกันอีกต่างหาก ดูครอบครัวอบอุ่น

gotoseep

jax116

animaru17

Phukit Methitharathon

มีมาใหม่ๆให้ได้ลิ้มลอง อิจฉาป๋าชัยเหลือเกิน

ieaky

น้องจีไหนอะ
ป๋าชัยน่าชื่นชมจริง ๆ ไม่ใช่มีสาว ๆ ไว้้้้้้้้ีปั้มเหรียญอย่างเดียวแต่ยังสร้างงานสร้างอาชีพให้สาว ๆ ได้ไม่ต้องลำบากด้้้วย

Prasard Komkum

prem aree

สาวมาอีกเซ็ตแล้วลุงจะบริหารจัดการยังไงเนี่ย

jukjik

Iscore

ขอบคุณครับ หมดตังอีกแล้วเดี๋ยวหาใหม่แต่เมียนี้มีมาเพิ่มอีกคนเหรอครับพี่ชัยระวังจะน้ำหมดตัวนะครับเป็นห่วงแถมลงมาจะเจอ ค ว ย เหล็กอีก