ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2018, 11:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeroboy

งืมมีของหลากหลายอย่างดีจริงๆ จินตนาการสูง ขอสักอย่างได้ไหม อะไรกะได้ ::JubuJubu::

tcm12599

ควันบุหรี่ได้สร้างมิติพิมุข(เขียนงี้มั่งนะครับ)ขึ้นมา ทำให้เวลาเดินช้าจนหยุดไป  ::Punch:: นั่นมันโทริโกะแล้ว ผู้แต่งก็เข้าใจคิดดีนะ ล้ำไปอีก ::Thankyou::

sniperteam

มีนาฬิกาหยุดเวลา อันนี้บุหรี้ทำให้ตัวแข็งแต่ยังมีความรู้สึก จะต่างกันที่บุหรี่ไม่ได้หยุดเวลา อาจเสี่ยงคนมาเจอ แล้วถ้าไปสูบในกลุ่มคน คนที่ได้สูบดมควันบุหรี่จะมีผลนิ่งกันหมดไหม ขอบคุณครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ทัตเทพ คงประสม

มันต้องได้อย่างงี้สีของโปรดเลยครับผม จัดไปยาวคู่กับโอลิมปิกไปเลยครับผม

stepgu307

FARM1 HGf

ชอบทั้งสองเเนวเลยครับ vr เเละ stop

เด็ดทั้งนั้นนน

Saturn Wang

เลิกบุหรี่มาหลายปี  คิดจะกลับไปเริ่มใหม่เพราะไอ้บุหรี่ในเรื่องนี้แหละ

Daft Punk

คาบบุหรี่ทั้งวันเลยงี้ 5555  ::Glad::

ถ้าเป็นผมนะซึ๊ดแล้วพ่นใส่ด้วยอะ กลัวเอาไม่อยู่ 555555

itschelsea11

แย่ละไม่ชอบสูบบุหรี่นะสิ แต่ชอบที่การ์ด VIP มากกว่า ยินยอมทำให้แต่โดยดี

hippopov2

polka2012

เห็นท่าแนวหยุดเวลานี่จะพัฒนาไปจนกู่ไม่กลับแล้ว..คนเขียนก็ช่างคิดไปได้เรื่อยๆแต่ผมชอบนะ5555
เป็นผมเลือกเอานาฬิกาดีกว่าดูเวลาได้แถมไม่เสี่ยงเป็นมะเร็งเหมือนบุหร่ี่่ ::WooWoo::