ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนหัวหน้าฟันเมีย (ก้อปมา)

เริ่มโดย dengdee, พฤศจิกายน 15, 2011, 09:23:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dengdee

ได้อ่านเรื่องราวของเพื่อนมาหลายคน อยากจะเล่าเรื่องของภรรยาผมให้อ่านบ้าง เรื่องเป็นดังนี้ครับ ผมทำานที่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง มีอยู่วันหนึ่งหัวหน้าผมได้มาทานเหล้าที่บ้านของผม ผมจึงได้แนะนำให้รู้จักกับภรรยาผม ซึ่งภรรยาผมยังสาวและสวยอยู่ ประกอบกับยังไม่มีบุตร รูปร่างหน้าตาเธอจึงดูดีมาก หน้าอกยังไม่หย่อนคล้อย เอวยังคอดกิ่วอยู่ ตลอดเวลาที่หัวหน้าทานเหล้ากับผม มักจะแอบมองเมียผมอยู่เรื่อย ๆ จนผมชักไม่พอใจ หัวหน้าได้ถามผมว่า เมียอยู่บ้านเฉย ๆ อยากจะให้มีรายได้พิเศษ โดยให้รับจ้างซักรีดผ้าของหัวหน้าผม ภรรยาผมจึงตอบตกลง แล้ววันที่เกิดเรื่องก็มาถึง เย็นวันหนึ่งผมกลับถึงบ้าน ไม่พบภรรยาผม ผมจึงเดินทางไปที่บ้านหัวหน้าของผม เพราะทราบดีว่าเมียผมเอาเสื้อผ้าไปส่ง เมื่อไปถึงผม เอะใจไม่เห็นเมียผม แต่กลับเห็นรองเท้าเมียผม และได้ยินเสียงเมียผมร้อง ผมจึงค่อย ๆ ย่องขึ้นไปมองตรงหน้าต่างที่มีม่านปิดบังอยู่ ภาพที่เห็นทำให้ผมตกตะลึง เพราะเมียผมกำลังถูกหัวหน้าปลุกปล้ำอยู่ ได้ยินเสียงเมียผมบอกว่า อย่า....ๆ ค่ะ หัวหน้าปล่อย.......ค่ะ ปล่อยหนูเถอะ ผมแทบช็อก ตกตะลึง นึกอยากจะเข้าไปช่วย แต่ขาก้าวไม่อออก นึกสะใจและชักมักในอารมณ์ พร้อมทั้งตื่นเต้นบอกไม่ถูก เมียผมกำลังดิ้นรนเพื่อเอาตัวรอด ปากก็บอกว่าอย่าทำ ในขณะเดียวกันหัวหน้าผมก็กำลังกดทับเมียผมอยู่ คิดว่าเมียผมคงไม่รอดแน่ หัวหน้าได้เล้าโลมจูบลูบไล้ส่วนต่าง ๆ ของเมียผม ผมเห็นเมียผมเริ่มอ่อนแรงและหมดแรงที่จะต้านทานการเล้าโลมจากหัวหน้าได้ เสียงที่ขอร้องชักแผ่วเบาลงทุกขณะ ทั้งซอกคอติ่หูถูกไซ้และเน้นสลับไปมาจนเมียผมหน้่าเชิด ปากที่คอยหลบอยู่เมื่อกี้นี้กลับนิ่งเฉย หัวหน้าผมได้ทีจึงจูบปากประกบอย่างแนบแน่น รสสวาทจากการจูบแผ่ซ่านไปทั่วร่างเมียผม มือไม้เริ่มอ่อนแรงที่จะผลักไสได้ หัวหน้าเมื่อเห็นเมียผมมิอาจขัดขืนแล้ว ก็ค่อย ๆ แกะเม็ดกระดุมเสื้่อออกจนหมด เนินอกอันขาวผ่องเริ่มปรากฏแก่ตาหัวหน้า คงมีบราเซียตัวจิ๋วหุ้มห่ออกอันเต่งตึงของเมียผมอยู่ หัวหน้าผมซบหน้าลงไปคลุกเคล้ากับนมอันเต่งตึง เมียผมเริ่มส่งเสียงคราง ๆ อุ้ย.......ซี๊ด...........หัวหน้า..........อย่า.........ค่ะ.....อย่า.....และแล้วบราเซียก็ถูกถอดออกอย่างง่ายดาย ยอดหัวนมที่เด่นชูชัน ก็ถูกงับทั้งซ้ายขวา มือของเมียผมที่ผลักไสหัวหน้าผม กลับเริ่มโอบกอดหัวหน้าผม พร้อมกับส่งเสียงคราง อุ๊ย.....ซี๊ด.......ส่งเสียงระงม มือขวาของหัวหน้าผมได้เริ่มถอดกระโปรงเมียผม ทีละน้อย ในที่สุดมันก็หลุดออกไปทางปลายเท้าอย่างง่ายดาย หัวหน้าผมก็ค่อย ๆ เลื่อนใบหน้าลงมาต่ำตรงเนินสวาทของเมียผม เมียผมตอนนี้ดิ้นพลาดเหมือนปลาถูกทุบ และในที่สุดกางเกงในก็หลุดตามมา หัวหน้าได้ระดมจูบโคกอันอวบอูมของเมีัยผมทันที พร้อมทั้งเอาลิ้นฉกเข้าไปตามร่องกลีบสวาทของเมียผม เมียผมยักย้ายส่ายสะโพกไปมา พร้อมทั้งส่งเสียงคราง โอ...หัวหน้าขา.......อย่า ๆ .....ค่ะ.....ตรงนั้นพอแล้ว......เมียผมเกร็งจนเห็นหน้าท้องกระตุก หัวหน้าผมก็ค่อย ๆ เลื่อนใบหน้าขึ้นมาทาบทับร่างอันอวบอั๋นเมียผม พร้อมทั้งแทรกเ้ข้าหว่างขาทั้ง 2 ที่ค่อย ๆ อ้าออกอย่างอัตโนมัติ หัวหน้าได้ระดมจูบทุกสัดส่วนจนหนำใจ และเริ่มจับควยอันใหญ่กว่าผม ขนาดความยาว 7 นิ้ว จ่อตรงปากถ้ำของเมียผม และกดเข้าไปทันที เสียงเมียผม ร้อง อุ้ย....ซี๊ด.......ร่างภรรยาผมผวาไปพร้อมกับโอบกอดหัวหน้าผมแน่น ไฟราคะอันร้อนแรงและความเสียวซ่านตามธรรมชาติที่เรียกร้องมิอาจหยุดยั้งความต้องการได้ หัวหน้าผมได้ยักย้ายส่ายสะโพกโยกย้าซีขวาที เสียงกระทบกันดังเจ๊าะแจ๊ะ สลับกันไป เมียผมร้องระงมจนลืมตัว หัวหน้าผมถามชอบไหมแบบนี้ เมียผมตอบ ชอบ....มาก.....ค่ะ เคยเจอแบบนี้กับแฟนไหม ไม่....เคย....ค่ะ แล้วผมก็เห็นทั้งคู่เร่งสปีดจนถึงนาทีสุดท้าย ทั้งคู่ต่างกอดกันกลมดิก ทั้งคู่หายใจอันรวยริน สายธารไออุ่นทั้งสองได้พุ่งกระฉุดเข้าหากัน จนหมดแรง จึงได้ผละร่างออกจากกัน รู้สึกว่าเมียผมมีความสุขมาก ผมรีบกลับออกมาก่อนกลัวเมียผมเห็น และเมื่อเมียผมกลับถึงบ้าน ผมตรงเข้ากอดและเอาเมียผมทันทีโดยไม่ได้ให้เมียตั้งตัว รู้สึกมันเข้าง่ายมาก เนื่องจากยังมีคราบน้ำเมือกของหัวหน้าผมอยู่