ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

YES กับน้องสาว...เพราะน้องสาวน่า YES

เริ่มโดย sungwornb, พฤศจิกายน 15, 2011, 05:40:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                        
ปอยน้องสาวผมสนิทกับผมมากตั้งแต่เล็กๆตอนเด็กเราแก้ผ้าเล่นน้ำกันเรา จับหีจับควยกันแต่ตอนนั้นยังเย็ดไม่เป้นพอปอยโตขึ้นอะไรๆก็โตตามผมยังแอบมองน้องสาวเลยเคยคิดกับน้องสาวแต่ไม่กล้า เพราะเป็นพี่น้องกัน
เวลาผมเงี่ยนชักว่าวก็เอากางในน้องสาวมาดมบ้างพัน ควยบ้างผมมีแฟนคน หนี่งก้เย็ดกันบ่อยเหมือนกันเวลาผมพาแฟนมาที่บ้านน้องสาวผมก็จะงอนไม่ยอมคุยด้วยกับผมผมเลยความสงสัยระยะหลังปอยชอบแต่งตัวแบบเซ็กซี่กึ่งโชว์เวลา ที่อยู่กับผมสองคนก็เล่นเอาผมควยแข็งไปเหมือนกันผมมองหน้าผากน้องสาวแล้วคิดไปถึงเนินหีคงจะโคกและใหญ่น่าดูทุกครั้งที่ชักว่าวก็จะจินตนาว่าเย็ดกับ น้องทุกครั้งไป
 จนครั้งเราอยู่กันสองต่อสองผมนั่งดูทีวีน้องสาวผมก้มายืนตรงหน้าผมด้วยชุด กางเกงผ้ายืดที่รัดโคกหีจนเห็นได้ชัดเสื้อกร้ามคอกว้างแล้วน้องก็ถามผมว่า....พี่วินปอยใส่ชุดนี้เป็นไงบ้าง....มองยิ้มแบบนัยๆผมเลยบอกไปว่า.... สวยเซ็กซี่ดี......คราวนี้น้องสาวผมก็มานั่งบนตักผมเลยผมก็กอดแบบที่เคยกอดเล่นประจำแต่ควยผมสิครับมันแข็งมากเพราะโคกหีนอกกางเกงผมก้มลงมองร่องอก น้องสาวโอ้ไม่น่าเชื่อนี่น้องสาวจะยั่วเราหรือนี่ก็เล่นเอาไม่ใส่ยกทรงนมที่ไม่ใหญ่กำลังขึ้นมันท้าทายผมเสียเหลือเกินความแข็งของค่อนควยมันทวี คูรขึ้นจนก้นน้องสาว
 ผมถามน้องว่า.....ปอยทำไม่ปอยไม่ค่อยพูดกับพี่เวลาพี่พาเมย์มาที่ บ้าน.......น้องผมบอกว่า.......ไม่รู้ปอยไม่ชอบพี่เมย์......ผมบอกว่า.....อ้าวปอยก็บอกพี่สิเมื่อน้องพี่ไม่ชอบพี่ก็จะไม่พามา......น้องสาวทำท่าดีใจ แล้วหันมาหาผม.....จริงนะพี่วิน......จ้าสำหรับน้องสาวน่ารักของพี่.......ผมตอบเอาใจน้องสาวตอนนี้สมองผมมันคิดจะเย็ดน้องสาวตัวเองแล้วยิ่งน้องสาว ให้ท่าแบบนี้ผมรุกต่อด้วยคำพูด......ปอยหึงพี่เหรอ......บ้าจะหึงทำไม่พี่น้องกันนี่......ผมโอบกอดน้องนิ้วก็ทำงานไปด้วยการไล้เบาๆตรงหน้าท้องก้น สาวที่ทับควยผมอยู่ก็ขยับนิดๆโอเคเอาละน้องสาวต้องยอมให้ผมเย็ดแน่ผมลองยกก้นขึ้นเพื่อให้ควยโดนก้นน้องหนักๆหยั่งเชิงดู.....พี่วินเอาอะไรมาชนก้น ปอย......ก็ควยพี่ไงปอย.....บ้าพูดหยาบคาย....ไม่เห็นหยาบเลยปอย.....คราวนี้ก็เอาขึ้นสูงเพื่อสัมผัสนมน้องสาวแล้วลูบเบาๆ......ปอยนมใหญ่แล้วนะ เรา.....น้องสาวผมบอกไม่เอาเสียวอย่าจับ

ผมบอก....แน่ใจนะว่าไม่ให้จับ.....น้องผมหน้าแดงคงเงี่ยนเต็มที่ผมบอกให้น้องลุกขึ้นแล้วหันหน้ามานั่งใหม่โดยหันหน้าเข้ากัน ผมจับมือน้องสาวกางออกแล้วจ้องมองเรือนร่างสาวน้อยที่น่ารัก.......ปอยโตขึ้นแล้วสวยน่ารักมากเลยมีแฟนหรือยังละเรา......ยังค่ะ....ไม่เชื่อหรอก น้องพี่น่ารักแบบนี้ไม่มีคนจีบเลยหรือไง.....น้องสาวผมยิ้มหน้าแดงแล้วบอก
  ผมว่า....มีแต่ปอยไม่ชอบ.....อ้าวแล้วน้องพี่ชอบคนแบบไหนละ.....น้องสาว ยิ้มแบบอายๆแล้วผวากอดผมแน่นแล้วกระซิบที่ข้างหูผม.....ปอยชอบพี่ชายปอยค่ะปอยรักพี่......หูผมแทบไม่เชื่อและดีใจมากตื่นเต้นที่น้องสาวชอบผม ผมพลักน้องสาวออกมาจ้องตาน้อง.....ปอยรักพี่จริงเหรอ.....น้องสาวผมพยักหน้าผมลากคอน้องสาวเข้ามาใกล้หน้าผม น้องสาวหลับตาเผยอปากผมประกบปากแลกลิ้นกันน้องสาวส่งลิ้นเข้ามาชนลิ้นผมบทสวาทระหว่างผมกับน้องสาวเริ่มแล้วน้องสาวลูบแผ่นหลังผมเสียงครางในลำคอดังขึ้นผมเอาขยำนมและเขี่ยหัวนมซึ่งชู ชันสู้มือแล้วก็ล้วงเข้าไปในกางเกงสัมผัสกับแผ่นหีซึ่งแฉะไปด้วยน้ำเมือกโคกหีน้องสาวจริงอย่างที่คิดช่างโหนกเกลี้ยงไม่มีขนเลยผมป้ายเอาน้ำ หีน้องติดมือมาแล้วหยุดแลกลิ้นกับ
น้องเอาน้ำเมือกป้ายที่ริมฝีปากน้องแล้ว ประกบปากอีกครั้ง
 แล้วผมก็อุ้มน้องสาวไปที่ห้อง.....พี่วินพาปอยไปไหนค่ะ.....ไปที่ห้องพี่ไง ไปเย็ดกันพี่ก็อยากเย็ดน้องสาวน่ารักของพี่มานานแล้ว......ผมพาน้องมาว่างที่ขอบเตียงน้องถ่างขาอวดโคกหีที่โหนกด้วยสายตาที่หยาดเยิ้ม
ผมจัดการกับเสื้อผ้าตัวเองคราวนี้ควยที่ผงาดหัวงกๆที่อยากเย็ดน้องสาววัน นี้สมหวังแล้วและตามถอดเสื้อและกางเกงน้องออก คราวนี้โคกหีที่ไม่มีอะไรปิดบังอยู่ต่อหน้าผมแล้วด้วยความเต็มใจน้องสาวที่นอนให้พี่ชายเชยชม ผมก้มลงจูบหีน้องสาวเต้มรักสูดกลิ่นหีเข้าปอดแล้วค่อยถ่างขาออกแคมหีน้องผมปิดสนิทผมแหกแคมหีที่เยิ้มไปด้วยน้ำเมือก.....ปอยน้องพี่ หีน้องสวยมากน่าเลียปอยปล่อยน้ำหีออกมาให้พี่กินนะ......กินได้เหรอพี่น้ำหีพี่จะเลียหีให้ปอยเหรอ......จํพี่ทนไม่ไหวแล้วหีน่าเลียเหลือเกิน...... จมคำพูดผมก็ก้มลงดูดน้ำเมือกจากหีน้องสาวใช้จูกขยี่ร่องหีหน้าผมเต็มไปด้วยน้ำหีน้องสาว.....โอวววว....ซี๊ดดด...พี่วินปอยเสียว....ผมเงย
 หน้าขึ้นพูดกับน้องสาว.....เสียวอะไรน้องสาวพี่.....เสียวหีค่ะพี่ชาย.....ชอบมั้ย.... ชอบค่ะเลียหีให้ปอยอีกเสียวดีจังเลย....ผมก้มหน้าเลียต่อพร้อมด้วยบี้แตดไปด้วย....โอ้ยยยย...พี่วิน...ปอยไม่ไหวแล้วมันหวิวๆเสียวสุดเลย...น้ำจะออก แล้ว....ผมใช้มือขยี่เนินหีอย่างหนัก.....ปล่อยออกมาเลยพี่อยากกินน้ำหีน้อง.....แล้วก้มเลียต่อ...โอ้ยยย...ออกแล้ว.....แล้วน้ำ หีน้องสาวก็ทลักออกมาให้ผมกินอย่างอร่อยลิ้นแล้วผมก็ขึ้นมายืนตรงหว่างขาน้องสาวนอนทับหีน้องสาวให้ควยชนกับหีสองมือขยำ นมน้องสาว.....เป็นไงปอยน้ำแตกแล้ว.....น้องยิ้มให้แล้วกอดคอผม....เสียวสุดๆเลยพี่วิน....ชอบมั้ย...น้องพยักหน้าผมบอกน้อง....วันนี้พี่ขอ เย็ดหีน้องสาวพี่นะ.....น้องผมบอก.....ไอ้พี่ชายบ้านอนแหกหีอย่างนี้แล้วยังมาขอเย็ดอีก.....อ้าวเย็ดกันให้มันก็ต้องขอก่อนสิไหนบอกพี่ว่าอยาก เย็ดกับพี่มั้ย.....น้องตอบแบบอายๆ......อยากค่ะ.....อยากอะไรละบอกชัดสิน้องสาวพี่....ค่ะปอยอยากเย็ดกับพี่ชายปอยค่ะ.....มันต้องอย่างนี้สิถึงจะ เย็ดกันมันน้ำหีน้องออกแล้วดูดควยให้พี่หน่อยสิ......ผมลุกขึ้นไปบนเตียงจับน้องสาวไปนอนกลางเตียงแล้วเอาควยถูกับหีน้องแล้วถูกับนมและริมฝีปา ก.....ดูดสิปอย....น้องสาวจับควยแล้วมองหน้าผม...ทำไงอะพี่....ปอยเลียที่ปลายแล้วดูดแบบดูดไอติมนะ....ผมบอกน้องสาวแล้วปลายลิ้นน้องสาวก็สัมผัสปลาย ควยผมตามด้วยอมตาเราจ้องกันผมเลื้อนมือลงมาลูบแผ่นหีน้องพร้อมด้วยเขี่ยแตดแล้วใส่นิ้วมือเข้าร่องหีที่ละนิ้วและสุดท้ายสองนิ้วน้องดูดควยไปด้วย แอ่นหีร่อนไปด้วย
จนน้องคายควยออกจากปากแล้วบอกว่า....พี่วินปอยไม่ไหวแล้วอยากโดนเย็ดเหลือ เกินเย็ดหีปอยหน่อย......ผมเข้าประกบหว่างขา
 แล้วเอาควยถูกับร่องหีและชนเม็ดแตดแล้วก็แหกแคมหีออกกดหัวควยเข้าหีน้องได้นิดเดียวน้องสาวก็ดันเอวผม ไว้
.....พี่วินทำไม่เจ็บ.....ปอยอย่าเกร็งสิถ่างขากว้าง....ผมหยุดเอาไว้แล้ว ก้มลงมาเลียหัวนมซ้ายขวาแล้วดูดปากน้องเริ่มลูบไล้แผ่นหลังผมก็แทรกควยเข้าไปที่ละนิดจนสุดโคนก็แช่ไว้น้ำควยแทบระเบิดแต่กลั่นไว้คงจะเป้นด้วยความ ต่นเต้นที่ได้เย็ดหีน้องสาว.....ปอยเจ็บอีกมั้ย....นิดหน่อยค่ะพี่.....ปอยเราเย็ดกันแล้วนะพี่ดีใจจังที่น้องให้พี่เย็ด......ผมพูดเพื่อให้เกิด อารมณ์ผมชักควยออกมานิดหนึ่งแล้วกดเข้าไปน้องผวากอดตอนนี้หีน้องเริ่มควยแล้วผมชักควยออกมามากว่าเดิมแล้วกด....อ้าวว...อ้า...น้องผมครางตามจังหวะ กระแทกเด้งหีขึ้นสวนด้วยเมื่อเห็นว่าน้องสาวไม่เจ็บแล้วผมเริ่มสาวควยเร็วขึ้นน้องสาวยกหีตามควยกลัวควยผมจะหลุดจากหี.....ปอยเด้งหีขึ้นสิเวลา พี่เย็ด......น้องทำตามคราวโหนกควยกับโหนกหีชนกันดังพับๆตามจังหวะ.....โอ้ววว...น้องสาวพี่เก่งจังสอนนิดเดียวก็เย็ดเป็นแล้ว.....อูยยย....พี่ วินเย็ดกันมันอร่อยอย่างนี้เองคนถึงชอบเย็ดกัน.....แล้วน้องสาวพี่ชอบมั้ยที่เย็ดกับพี่ชายตัวเอง......ชอบค่ะพี่ชายขา...เย็ดหีน้องสาวพี่แรงๆ น้องไม่เจ็บหีแล้ว....โอ้ยยย...มันหีค่ะ....คราวนี้ทบสวาทของผมกับน้องสาวทวีความรุนแรงขึ้น.....น้องพี่หีน้องเย็ดอร่อยควยจังเลย...โอยยย..ควยพี่ ชายก็ เย็ดอร่อยหีอร่อยแตดพี่ชายต้องเย็ดหีน้องสาวบ่อยๆนะ....ได้เลยน้องพี่หีดีๆอย่างนี้เย็ดอร่อย....โอยยย..อูยยย....อร่อยหี..เย็ดแรงๆ.. เย็ดหีน้องแรงๆจะออกอีกแล้ว.....โอ้ยยยย....ออกแล้วพี่น้ำหีน้องสาวออกแล้ว.....น้องกอดผมแน่นถายในหีตอดรัดควยผมแรงมากเมื่อน้องออกผมก็ยังแช่ ควยเอาไว้ในหีน้องเพราะยังไม่ออกพอน้องหายเหนื่อยก็ยิ้มกับผม....พี่ยังไม่ออกเหรอ....ยังเลยมันชอบ หีน้องสาวอยากเย็ดอีก.....พี่วินรู้มั้ยว่าปอยอยากเย็ดกับมานานแล้ว.....เหรอแล้วทำไม่จอยไม่บอกละ....บ้าปอยเป็นผู้หญิงนะจะไปขอเย็ดผู้ชายได้ไ ง......แล้ววันทำไม่กล้าละ.....ก็ปอยรักพี่นี่เราเป็นแฟนกันนะ.....ไม่เอาหรอกเป็นพี่เป็นน้องกันนี่แหละเย็ดกันมันกว่าเย็ดกับแฟนอีกแต่พี่ก็รักปอย นะต่อไปนี้เราจะเย็ดกันบ่อยๆถ้ามีโอกาศ.......น้องสาวกอดผม...รักพี่ชายจังเลย.....ผมขยับควยกระหีน้องทีนึงน้องสาวผมขมิบหีตอบรับ....เย็ดกันต่อนะปอย น้องรัก....เย็ดสิปอยอยากอีกแล้ว.....ไหนขอพี่ไหม่สิปอย....พี่ชายขาน้องสาวพี่อยากเย็ดกับควยพี่อีกแล้ว.....ผมก็ยังคงเย็ดในท่าเดิมน้องสาวคราง ลั่นห้องจนผมพุ่งน้ำควยใส่หีน้องสาวอย่างมากแล้วเรานอนแช่ควยเอาไว้สักพอดึงออกรูหีน้องผมกลวงโบ๋เลยพร้อมด้วยน้ำควยไหลออกเต็มที่นอนแต่ไม่มีเลือดแล้วพาน้องสาวไปล้างหีพอฉีดน้ำเธอแสบหีผมก็เลียให้แล้วออกมานอนกอดกันวัน นั้นก้เย็ดไปทีเดียวน้องบอกยังเจ็บหีแต่หลังจากนั้นเวลาเผลอจากพ่อแม่เราก็เย็ดกันแบบสุดๆบางวันผมกลับจากทำงานรอน้องกลับจากเรียนก็จับน้องเย็ดในชุด นักศึกษาทุกวันนี้น้องผมแต่งงานไปแล้วแต่ก็ยังนัดเย็ดกันอยู่
เจ้าน้องชายผมบอกว่าแหมเร็วจังเลยนะตอนนี้ ปวดฉี่รึเปล่าเนี่ยแข็งขนาดนี้ ผมไม่ตอบแต่ให้เธอเอามือออกผมลงไปใช้ปากกับน้องสาวเธอเธอบอกว่าเบาๆนะไม่เคยมีใครทำมาก่อนผมถามว่าแล้วแฟนเราล่ะ น้องเขาบอกว่าไม่เคย แล้วเราล่ะเคยทำให้เขามั๊ยน้องบอกไม่เคย
ผมเลยถามจริงอ่ะ น้องบอกว่าจริง หนูไม่เคยกับใครเลย ผมบอกว่าโกหกอายุ25 แล้วเนี่ยนะ จริงพี่คนเนี๊ยะแฟนคนแรกคบมาเกือบปีแค่กอดจูบปาก จับนม แต่ไม่เคยเอากัน หนูเคยใช้มือให้แค่ไม่กี่ครั้ง สงสัยที่มนไปมีคนอื่นเพราะแกไม่ให้เอามั๊ง น้องบอกว่าคงใช่
ผมเลยถามว่าแล้วพี่อ่ะ น้องบอกว่าขนาดนี้ยังถามอีกเหรอผมเลียจากซ้ายไปขวา แยงลิ้นเข้าไป จนมีเสียง..ซี๊ด..สสส..ออกมาเป็นช่วงๆ
ผมลองดูดแคมเธอ เธอบอกว่าดีพี่..ดีพี่..หนูชอบแบบนี้แหละจนผมเมื่อยปากแล้ว บอกว่าพี่ทำนะ น้องพยักหน้า ผมจ่อแล้วค่อยๆดันเข้า
มันไม่ยากเพราะน้ำเยอะดี มันแน่นพอควร จนเข้าไปหมด ผมค่อยขยับช้าๆจนเธอบอกว่าโอเคพี่ ผมเลยเร่งเร็วขึ้น จนผมใกล้เลย
หยุดเธอบอกว่าหยุดทำไม ผมบอกว่ามันจะออกแล้วเธอก็บอกว่าก็ปล่อยออกมาซิ ผมบอกว่าขอเปลี่ยนท่าก่อน เลยพามาที่ขอบเตียง
แล้วก็กระแทกต่อ ซักพัก ยกขาขึ้นเธอบอกว่าเข้า..ลึกกว่าเดิมอีกพี่จนในเวลาไม่นาน ผมก็ใกล้จะออก ผมเลยชักออกมา ให้รดที่ตัวเธอ
เธอบอกว่าทำไมไม่เอาไว้ข้างในอ่ะ กลัวหนูท้องเหรอ ผมบอกว่าเปล่าเดี๋ยวต่อรอบต่อไปมันจะเหนียวไม่ชอบ ผมเอาผ้ามาเช็ดน้ำบนตัวเธอแล้วพามาล้างแล้วก็มานอนกอดกันที่เตียงน้องมันบอกว่าถ้ารูว่าเป็นแบบนี้ ให้มันเอาตั้งนานแล้ว ผมบอกว่าชอบอ่ะดิมันบอกว่าบ้าพูดเล่นแล้วที่ให้พี่เนี่ยเพราะอะไร น้องบอกว่าก็ไม่ใช่อะไรเพียงแต่ว่าหนูรู้สึกดีๆกับพี่ก็เท่านั้นพอเช้ามาก็ต่อกันอีกรอบผมเริ่มโดยที่เธอยังหลับอยู่สักพักเธอรู้สึกตัวบอกว่าขี้โกงมาลักหลับเค้าเช้านี้เลยฉีดซะเต็มโพรงเลย แล้วก้มาอาบน้ำ ลงมาทานอาหาร
กับคนนี้คบมาได้ปีกว่าน้องเขาก็เป็นโรคหลอดลมแล้วก็จากไป...
 ............................................................................................