ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 14 พิชิตโหงพราย

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 04, 2018, 12:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

notkey

ขอบคุรครัย

•====================================•
17/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 17/3/2561 ~17/9/2561 }

•===============================================•

3yoyoyo

โอ... ป๊อดนายแน่มาก แบบนี้น่าจะมีรางวัลให้

gumpxxxx

ฉากบู๊สนุกมันมากครับ สนุกไม่แพ้บทเสียวด้วยเลย ลุ้นไปด้วยตลอด

newstop

ครบทุกรสเลยครับงานนี้
รบศึกนี้ได้วิชามาเต็ม รอดมั้ยเนี่ยย จินตนาการเปนภาพเลย

Nikubou

ดุเดือดดีจัง นึกว่าโหงพรายจะเป็นหญิงแล้วมาสยบต่อเทียนแท่งใหญ่ของป๊อดซะอีก ว่าแต่ว่า ต่อไปจะมีนางตานีออกมาเล่นป๊อด เอ้ย มาช่วยขย่มป๊อดไหมครับ(อยากให้มีจริงๆ)

amtorff73

โอ้วววว ศึกนี้มีหลายทางจังครับ ไหนจะบ้านใหญ่ ไหนจะเจ๊วิไล แล้วไหนชิตกับพวกกำลังยกขบวนมาถล่มอีก
ป๊อดจะมีวิธีรับมียังไงนะ รอติดตามผลงานครับ

autoingfah21

รอติดตามผลงานตลอดครับ
มันสมาก
แต่งยาวๆเลยนะครับ

galatoz14

็เร็วป๊อดเร็ว เรียบไปช่วยคนที่ขึ้นครูให้เร็ว อยากรู้ว่างานนี้เชิดจะโดนอะไร

tn0032

ป๊อดรับศึกหลายด้านทีเดียว 
โอ้ยย วิไลจะเสร็จไอ่เชิดจริงๆ รึ

pipat1923

เชิดไม่ต้องสนใจว่าวิไลจะเรียกอย่างไร ขอให้ได้เอาต้องจัดหนักให้ได้ติดใจจะได้อีก  ::Shy::

noonnoon2012

ป๊อด นึกถึง  รักยมมาทีเดียว จอมขมังเวท

code47

มีโหงพราย พยนต์ด้วย
สนุกสนานกันล่ะคราวนี้

dddsss

ทั้ง เชิด ชิด แต่ ป๊อดก็แกร่งกล้าขึ้นเรื่อยๆ