ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - ep03. แมวไม่อยู่1

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 07, 2019, 08:48:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aimoddang

สงสัยฝันจะเป็นจริงในตอนนี้แน่ๆเลย

myidol

ตอนที่แล้วยังไม่ได้อ่าน ตอนใหม่มาซะแล้ว ยอดเยี่ยมจริงๆครับ ถูกใจแฟนคลับแน่นอนแบบนี้

บทพูดของท่านทำได้มีเอกลักษณ์มากๆ คือมันมีความน่ารักของนางเอกแฝงอยู่บวกความลับ ลำดับการไล่เรียงเหตุการณ์สมเหตุสมผล ไม่เร่งหรือช้าเกินไป แต่งได้ดีมากๆ

หวังว่านางเอกยังไม่โดนเย็ดนะครับ ค่อยๆไล่เหมือนเรื่องก่อน โดนลวนลาม เกือบๆจะโดน เสร็จคาปากผู้ชายอื่น โดนล้วงจนน้ำแตก แล้วค่อยจบแบบแอบเย็ดแบบคาดไม่ถึงในสถานที่ๆไม่น่าจะโดน

auauto

noraseth

อ่านไปเสียวไปเสียน้ำเลยงานนี้

xonly8board board

อ้างจาก: myidol เมื่อ ตุลาคม 08, 2019, 03:13:17 หลังเที่ยง
ตอนที่แล้วยังไม่ได้อ่าน ตอนใหม่มาซะแล้ว ยอดเยี่ยมจริงๆครับ ถูกใจแฟนคลับแน่นอนแบบนี้

บทพูดของท่านทำได้มีเอกลักษณ์มากๆ คือมันมีความน่ารักของนางเอกแฝงอยู่บวกความลับ ลำดับการไล่เรียงเหตุการณ์สมเหตุสมผล ไม่เร่งหรือช้าเกินไป แต่งได้ดีมากๆ

หวังว่านางเอกยังไม่โดนเย็ดนะครับ ค่อยๆไล่เหมือนเรื่องก่อน โดนลวนลาม เกือบๆจะโดน เสร็จคาปากผู้ชายอื่น โดนล้วงจนน้ำแตก แล้วค่อยจบแบบแอบเย็ดแบบคาดไม่ถึงในสถานที่ๆไม่น่าจะโดน

ว้าวววว ขอบคุณครับที่ยังจำเรื่องก่อนได้ ผมก็ว่าผมเขียนทำนองนี้ลื่นกว่าแบบอื่นๆ จริงๆผมอาจจะถนัดแนวนี้นะครับ555
จะพยายามทำออกมาให้ดีที่สุดครับ ฝากติดตามด้วยคร้าบบบ
::WooWoo::

poker46

luk10

เสียวจริงๆจะโดนเปล่าน้ออ่านแล้วเสียวมากครับ

อิทธิพล ทบชา

ดูท่าจะเสร้จพี่ปั๊ปเเล้วช่างน่าลุ้นยิ่งนักว่าโอจะเสร็จจริงไหม

Suti

เออ ทำไมบทสนทนามันถึงชวนให้คิดได้เป็นหลายแง่มุมนะ

theredarmy36

คนรักเมีย

nakata32

แค่ได้ยินเสียงตะกุกตะกักแบบนี้เป็นผมก็จินตนาการไปไกลเหมือนกันแหละครับ ทำใจเผื่อไว้ด้วยนะเผื่อเมียจะโดน ป้าบๆๆ  ::Oops:: ::Oops::

lindor

เมียก็แสบ ส่วนผัวก็ยอมสะ อยากให้ผัวได้ไปแสบกับเมียคนอื่นบ้างจัง ขอบคุณผู้แต่งครับ :D

Autte Wa

เชียรให้แบบได้รุม
แต่ไม่ต้องตลอดเวลา
เดี๋ยวจะไม่สนุก

kongzaa08

แมวไม่อยู่หนูไม่รอดแน่ครับ