ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกด....(แนวครอบครัว ไม่ชอบผ่านครับ)

เริ่มโดย cdx, มกราคม 03, 2018, 10:31:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tacklove

น้องเกดนี่ไวไฟใช่ย่อยเลยนิ ติดง่ายดี อย่างว่าแหละของมันเคยมาแล้วนี่ ผมว่าเรื่องมันไม่จบแค่นี้หรอกนะ

Tri Angle

อ่านแล้วสนุก ลื่นไหลชอบแนวนี้มากครับ ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้สรางสรรค์ผลงานดีๆแบบนี้ออกมาเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

man88

ชอบครับเนื้อเรื่องแบบนี้ มันอ่านละเอียด เหมือนนั่งดูอยู่ข้างๆเลย

swss2511

น้องเกดโดนทีเดียวมีหวงเลยจะไม่ยอมแบ่งให้ใครอีก

johnyred59

แนวนี้คือแนวโปรดเลย ใครไม่ชอบแต่ผมชอบขอติดตามต่อเลยครับ

Auto89

Kpla

เมื่อความต้องการมันตรงกันความมันของอาหลานจึงเกิดขึ้น

คมระทวย

ใครเป็นคนแรกของน้องเกดครับ
อยากรู้มาเลยครับใครเปิดซิงน้องเกด

review1972

[email protected]

ชื่นชอบผลงานนะครับ  หวังว่าจะมีผลงานใหม่ๆมาบอกมาเขียนอีก

สมชาย ดั่งใจ

ขอบใจจ้า
ไม่น่าลบเลย