ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lnw grean

เป็นพลังที่น่าสนใจครับ เก็บกินไปเรื่อยๆตัวละครอย่าเพิ่งเยอะ

Sur9x

ถ้าอิงโดนบังคับขืนใจ อย่างนี้ก็น่าสงสารมากเลยครับ

MirrorAce

ไม่น่าจะต้องกลัวอิงงอน ใช้พลังได้อยู่

panya kaimookdee

เดินเรื่องประมาณนี้กำลังดีครับ

sadman

niceanglev

คือไร รวมเหล่าผู้มีพลังจิต หรือพลังวิเศษเหรอ ขนาดแค่คิดรุได้ไงหว่า

kul1

แบบนี้สงสัย สาวอิง โดนของแบบที่พระเอกเรามีแน่เลย

aceinw6969

อิจฉาพี่ต่อจริง มี fwb เป็นเน็ตไอดอล .. อ่านตามน้ำแทบแตก

kornsnic

sunlazeed

เดินเรื่องน่าสนใจเพิ่มเรื่อยๆเลยครับ

testman

ตอบคำถามนะครับ ผมคิดว่า การ balance เนื้อเรื่องกำลังดี บางคนอาจจะอยากให้บรรยายมากกว่านี้ด้วยซ้ำ (ก็มันเวปเรื่องเสียวนี่นา)

ส่วนตัวผมว่าการเล่าเรื่องดีแล้วครับ แต่ปริมาณเนื้อหาการเล่าในแต่ละตอน อาจจะปรับให้สมดุลกันหน่อย เอาแบบคนเขียนไม่เหนื่อย มาลงได้เรื่อย ๆ ไม่หายไปเลย กับไม่สั้นเกินไป หรือลวก ๆ แบบไม่รู้เรื่องเลยสำหรับคนอ่าน ตอนนี้ถือว่าดีระดับนึงแล้วครับ

richpor

เดินเรื่องตามที่ผู้เขียนอยากจะเล่าได้เลยครับ จากที่อ่านเดินเรื่องไปในทางซีรี่ย์ไซไฟ ค่อยๆเปิดปมที่ละนิดให้ได้เดาทางไปที่ละตอน สนุกดีครับ แต่สงสัยว่าพระเอก
จะไม่ได้มีพลังอยู่แค่คนเดียวซะแล้ว

Prasard Komkum

การเดาทางไม่ออกมันสร้างความตื่นเต้นให้ใคร่รู้กับรีดเดอร์อย่างมากครัยเนื้อหาชวนติดตามเรื่อยๆ

bacartoon

เดินเรื่องกำลังพอดีครับ
ไม่ยืดเยื้อเกินไปไม่สั้นเกินไป กำลังพอดี
ฉากเซ็กไม่เวิ่นเว้อ กำลังดีครับ

thongdaeng_skk

ข้อหนึ่งครับ เดินเรื่องละเอียดทำให้การอ่านได้อรรถรสดีครับ