ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...18 ภาพลวงตา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 23, 2018, 05:05:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อิทธิพล ทบชา

ติดลมบนสะเเล้วนาเรียกสามีเร็วเข้า

ศิริวัณณา

มันหยดค่ะ  ผัวบอกว่าการมีเซ็กส์คือการปลดปล่อย..

ฉะนั้นการมีเซ็กส์มันต้องเต็มที่กับ มัน  ปลดปล่อยให้สุดๆ

มันไม่ได้แตกต่างกับการทำงาน  เราทำงานเราก็ต้องตั้งใจทำให้ดี สุดกำลังความสามารถ เพื่อให้ได้ผลงานออกมาดีที่สุด

นาทำถูกแล้ว..ทำงานผลงานให้เป็นที่สนองตอบต่อผัวให้ดีที่สุด

แต่จ๊อบนี้ยังไม่จบ..ให้เสร็จงานค่อยว่ากัน.

miru_mishi

คนแต่งเก่งมากๆครับ ทำเอาลุ้นได้ตลอด จะเป็นยังไงหน๊ออออ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เหมือนจะตัดไม่ขาด แต่น่าจะแกล้งทำเพื่อยั่วผัวมากกว่า จะได้รู้สึกเสียดายเมีย และเลิกคิดที่จะให้เมียไปนอนกับคนอื่นล่ะมั้งนะ.....

miru_mishi

ได้เมียแบบนี้คงมันส์ไม่น้อยแน่ๆ ขอบคุณอีกรอบครับ

toto65

ท่านอย่าบอกว่าหักมุมอีกนะ ว่านาตั้งใจ ให้สามี เข้ามาแร้วบอกเลิกกัน ไปอยู่กับชัย

ภูรินะ กินอิ่มนอนหลับ

คนแต่งช่วยคอนเฟิร์มได้ไหมครับว่าจะจบแบบ แฮปปี่หรือดราม่า จะได้เตรียมตับ

Lactasoy Milk

ช่วงนี้มาไวเป็นพิเศษ ดีใจจังเลยครับ มาวันต่อวัน ผมยิ่งชอบำปใหญ๋เลย นานี่ติดใจชัยแบบกู่ไม่กลับแล้ว

popy009

เดาไม่ถูกเลยครับว่านาจะเอายังไงต่อ สุดท้ายแค่ชัยคงไม่พอแน่ๆ

diaby

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้จัดหนักจนผู้อ่านก็ลุ้นไม่ให้จบไปด้วย

pj762856

donki

ใจนาก็เหมือนไม่อยาก แต่จัดซะหนักเลยนะครับ แต่รอยร้าวระหว่าง นา ก็เริ่มเห็นชัดรึป่าวครับ

arisalis

นาน่าจะแค่ยั่วผัวเฉยๆ(มั้งนะ) แต่ถ้าแบบโดนชัยเสียบจนร่านแตกเลิกไม่ได้อันนี้ก็จะดราม่าเกินไป
ปล.แต่ผมชอบดราม่านะ  ::Shy::

Nondon

โหย ลุ้นมากครับ อยากให้เลิกไปเจอของใหม่แนวอื่นมาก

hnumhnum