ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 09, 2022, 12:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lit260499

ท่าทางหมอจะจัดยกครัวไหมนี่ (รูปภาพ หมอเปิด....ใครมานะ)

ribone1234

โหหมอ เอาทั้งแม่ทั้งลูกเลยนะครับ
แต่ว่าขาวจริงๆเลยนะนั่น

brother1

เปิดต้นเรื่องมาก็โชว์ของดีเลยนะครับคุณหมอ ทำให้ไรเดอร์หลายคนอิจฉาไปตามๆกันเลย พอมาอ่านเนื้อเรื่องคนที่จับเอากอดเอากลับเป็นใบเฟรินแทนฟ้าใสซะอย่างนั้น น่าจะได้จัดใบเฟรินแทนนะครับ รึจะเป็นรายต่อไป

Unknown rainbow

gusjung111

อ้าว สงสัยหมอจะได้ทั้งบ้านเลยมั้ง

aekkung

หลัง​ๆ​ มานี่หมอเล่าแต่ละตอนไม่ค่อยจะจบน่ะครับ

solofancy2

อย่าบอกนะว่าหมอได้ทั้งบ้านเลยเนี่ย ครอบครัวตัว ฟ. กินกับหมอเพลินๆเลยนะครับ

::Bloody::

namluang1978

เล่นเปิดมาทั้งสามคน  แจ่มๆ ทั้งนั้น งานนนี้หมอแมนเหนื่อยแน่ๆ ::DookDig::

okai

ผิดคาด.. อ่านช่วงแรกคิดว่าไปฉีดยาจะได้คนไข้กลับมาดูแลอาการแบบใกล้ชิด.. 

zzzbamboozzz

แสดงว่าจัดทั้งครอบครัวเลยนะครับหมอ

san2503

งานนี้จะเหลือใครมั๊ย เก็บหมดทั้งบ้านแหง สงสารแหนมตุ้มเลยหมอ (ที่จริงแอบอิจฉาครับ55)

xeoncore

พี่ฟางก็น่าสนใจครับ​ แต่ฟ้าใสนี้แจ่มว๊าวเลย​  แต่อยากรู้ว่ามีนานี้​ เสร็จพี่แมนยังครับ​

adof13

jooloo

C-Runners

ทำคะแนนนำโด่งเลยนะไรท์ เป็นซุปเปอร์ฮีโร่ของฟ้าใสเลยนะแบบนี้

แต่อ้าว เกมพลิก... ไหงพ่วงคุณแม่โนตมมาด้วยล่ะคร้าบบบบบบบ
(แบบนี้จะมีลุ้นเหมายกบ้านไหมครับเนี่ยยยย)

เดี๋ยวคืนนี้ตามไปอุดหนุนนะครับ  ::Yes!::

-------------

น้องฟ้าใสสวยจัง

-------------

อ่านจบละครับ โรแมนติคสุดดดดดดดๆๆ
แบบนี้คนอื่นก็ตกกระป๋องก๊องแก๊งๆหมดสิครับเนี่ย