ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ side story การเดินทางของสายรุ้ง ตอนที่ 7 : ฉันรักเธอ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 05, 2019, 12:32:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

มันเป็นความเศร้าเคล้าน้ำตาในความรันทดของชีวิต​ แต่เต็มเปี่ยมหัวใจพองโตเมื่อรู้ว่ายังมีคนที่ตามหาและพร้อมจะดูแลและคิดถึงเธอเสมอไม่ว่าเวลาจะผ่านไปนานแค่ไหน

alexdino

แสดงว่าลึกๆแล้วพลอยก็ชอบริวเหมือนกัน
ส่วนเพลงผมขอบตั้งแต่ดูกันดั้มiboแล้วครับ
ที่ถามว่ารู้สึกยังไงกับนางเอกก็คงชอบที่เป็นคนเข้มแข็งมีไหวพริบ
รอเนื้อเรื่องหลักอยู่ครับรอริวบอกรักพลอย
เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ

Wannadit Iempan

พลอยมีตัวช่วยมากขนาดนี้แต่ยังต้องมีบททดสอบโหดๆอีกเหรอ วัดใจกันจัง

Mamotaro Musashi

เมื่อสองคนได้พบเจอก็ต้องมีความสุขเสมอ แต่สักวันหนึ่งมัยก็ต้องมีเรื่องร้ายๆเข้ามาทดสอบ ต้องมีหักมุมแน่ๆ อิอิ

silencer001

อ่านช่วงท้ายน้ำตาแทบไหลเลยครับขอให้รุ้งพลอยผ่านช่วงนี้ไปให้ได้ทีเถอะเป็นวาสนาของพลอยที่เจอแต่คนดีๆเป็นที่รักของทุกคน

aodpasa

ชื่นชมพลอยมากครับที่ไม่ยอมแพ้ต่อโชคชะตา ถึงแม้จะเจอคนไม่ดีทำร้าย ก็ก้าวผ่านมาได้ 

au2000

ในความลำบากทั้งหลาย ก็ยังมีคน
คอยแอบช่วยดูแล น่าสงสาร
แต่ก็ไมท้อสู้น่านับถือ

××Mon××

ตอนนี้ท่านผู้แต่งเขียนบทของพลอยได้ดีและซึ้งมาก ชอบ ที่ว่า ตามหากินรีของมังกร

ืnovoman

watcharaphan

ตอนแรกก็ไม่ได้อ่านหรอกเพราะชอบเรื่องแนวเสียวๆมีฉากอย่างว่าแต่พอได้ลองอ่านตอนนึงแล้วชอบเลยต้องย้อนกลับไปอ่านตอนแรกเลย ชอบเลยอ่ะ

flexihop

เป็นการปูพื้นได้ดีมากครับ ทำให้เดาที่มาของแต่ละคนได้ดีทีเดียว
::WooWoo::

pp1659

เขียนได้ดีมากๆครับ สำหรับตอนนี้สุดยอดมากครับ ตอนท้ายๆมีซึ้งด้วยครับ

anigkanjana

พยายามหาเพลงนะครับ หาไม่เจอเลย แต่เรื่องราวดีมากๆ อ่านแล้วรู้สึกดีจริงๆครับ ชอบมากๆเลย

อ่าฮะ เจอแล้วครับ มีซ่อนถึง2ที่นี่นา เนื้อเพลงเพราะมากครับ

Jonah MTS

อยากให้สองคนนี้ได้รักกันจริงๆเหอะครับ ลุ่นหนักมากๆ