ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้แฟนรุ่นน้องกับประสบการณ์เสียวครั้งแรก

เริ่มโดย noskybot, สิงหาคม 19, 2012, 01:23:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noskybot

วันนี้ ดิฉันมีประสบการณ์เสียวมาให้อ่านกันคะ  เรื่องราวมันเกิดขึ้นตอนที่ฉันมหาลัยปี 2หลังจากที่ได้เป็นรุ่นเขาแล้ว ก็รู้สึกว่าอยากแกล้งน้องใหม่บ้างเลยถือโอกาสมาแกล้งพวกรุ่นน้องที่เข้ามาในรุ่นนี้ รู้สึกว่า ปีนี้คณะของเรามีคนค่อนข้างสนใจกันเยอะเรามีน้องใหม่เพิ่มมาเยอะมาก เลยค่อนข้างชุลมุนช่วงแรก หลังจากที่รับน้องใหม่แล้วแต่ที่ให้ความสนใจคือ หนุ่มๆที่เข้ามาในปีนี้มีแต่คนหน้าตาดีมากแต่ก็โดนเพื่อนหิ้วไปมั่ง ดิฉันเองก็ไม่เคยเรื่องนี้ด้วย เพราะดิฉันไม่ชอบเที่ยวเลยไม่รู้ว่า จะทำอย่างไรดี แต่ดิฉันเองก็เล็งเอาไว้เหมือนกันแหละ  น้องเค้าชื่อว่า บีม ค่ะ หน้าตาหล่อเอาการเลยล่ะแต่ดิฉันเองก็ไม่กล้าที่จะจีบเหมือนกัน อาจจะเป็นเพราะเป็นผู้หญิงด้วยจะไปจู่โจมก็ยังไงๆ อยู่ ก็ได้แต่คุยกันแบบ ที่อยู่คณะเดียวนี่แหละ  บางครั้งดิฉันก็แอบมอง เค้าห่างๆเหมือนกันกลัวเพื่อนมันจะหิ้วไปน่ะสิ แต่ก็ทำไงได้ ไปแสดงอาการแบบนั้นเพื่อนสงสัยพอดี  ก็ได้แต่อ้ำอึ้งอยู่นั่นแหละ จนในวันหนึ่งเป็นที่ดิฉันบอกว่า ทั้งข่าวดีและร้าย วันนั้น ดิฉันเองหยุดพักผ่อนแต่ไม่รู้เพราะอะไร มันรู้สึกแปลกๆ ดิฉันวันนั้นรู้สึกอ่อนเพลียมาก ขณะที่กำลังพักผ่อน ก็มีโทรศัพท์เข้ามา เบอร์ไม่คุ้นด้วย เลยลองรับดูปรากฏว่า คนที่โทรคือ บีม  "ใช่พี่ปอหรือเปล่าครับ""ใช่ มีไรหรอ "  "พอดีผมมีเรื่องให้ช่วยนิดนึงครับ" "พอดี สงสัยเกี่ยวกับงานนิดหน่อยครับ""แล้วได้เบอร์พี่ได้ยังไง" "ก็ขอเบอร์จากพี่บอยมาอ่าครับ" "หรอ"  "แล้วพี่สะดวกไหมครับผมอยากทำงานให้เสร็จในวันนี้อ่าครับ" "เอางี้ บีมมาที่หอพักพี่ได้ไหมล่ะเพราะพี่ออกไปไหนไม่ได้" "ได้ครับ อยู่หอไหนหรอครับ"  ดิฉันคงคิดว่าไม่น่าจะมีอะไรเลยให้บีมมาที่หอพักเลย  พอมาถึงบีมก็ซื้อของมาเยอะมาก "โห ซื้ออะไรมาเยอะเชียว พี่จะกินหมดไหมเนี่ย""พอดีผมยังไม่ได้กินข้าวเช้าเลยอ่า ก็เลยซื้อมาเผื่อพี่ด้วย กินด้วยกันนะ""งั้นเข้ามาก่อน " บีมถือถุงกับข้าวพร้อมหนังสือรายงานที่จะมาแก้ไขงาน  หลังจากที่เราทานข้าวเสร็จดิฉันก็เริ่มเอางานที่บีมจะมาแก้ไขออกมาดู ดิฉันก็ลองดูแล้ว งานที่บีมแก้ไขนั้น มันมีแค่ไม่กี่บรรทัดมีการขีดฆ่าหลายที จนกระดาษแทบขาด แค่ก็ไม่มีอะไรมากดิฉันเองก็หลังจากที่ทานเข้าไปก็เริ่มจะง่วงเหมือนกันและอาการง่วงเป็นทุนเดิมอยู่แล้วบีมเองก็ยังคงอ่านหนังสืออยู่ "บีมพี่ง่วงจังอ่า พี่ขอพักแปปนึงนะบีมทำงานไปก่อนแล้วกัน "ตามสบายครับพี่ ผมขอแก้งานแปปนึงก็เสร็จแล้วล่ะ"ดิฉันเองก็ไม่ไหวแล้ว จึงเดินไปนอน แต่ยังไม่ได้ถึงเตียงเลยดิฉันอยู่ดีๆก็ถูกบีมจับอุ้มขึ้น "พี่ปอไหวไหมเนี่ย ผมอุ้มไปส่งนะ" "จะบ้าหรอบีมไม่เป็นไรหรอก พี่เดินเองได้ ปล่อยพี่ลงเถอะ" "พี่ปอที่จริงผมชอบพี่ตั้งแต่พบเจอพี่ปอนะ" ดิฉันอึ้งอยู่พักนึงเลยล่ะ "ผมชอบพี่ปอนะพี่ปอที่จริง น่ารักนะครับ แถมหุ่นดีด้วย" "พี่ปอยังไม่มีแฟนใช่ไหมพี่บอยบอกผมหมดแล้วล่ะ" "เรามาเป็นแฟนกันนะครับ" ดิฉันพูดอะไรแทบไม่ออก  เพราะมันรวดเร็วจนดิฉันตั้งตัวไม่ทันที่จะรับได้  บีมอุ้มฉันมาที่นอนวางลงอย่างเบามาก  จนดิฉันแทบไม่รู้สึกอะไรเลย"พี่ปอเป็นแฟนกันนะ ผมจะรักพี่ปอคนเดียว" ทันใดนั้นเอง บีมก็รีบ ประกบปากดิฉันทันที ดิฉันดิ้นไปดิ้นมาแต่ก็เพราะความเพลีย จึงไม่สามารถดิ้นหลุดได้บีมบดขยี้ปากดิฉันจนดิฉันเองรู้สึกเคลิ้มไปด้วย ในที่สุดดิฉันก็ปล่อยไปตามลมปากของบีมดิฉันตอบรับจูบของบีมทันที "พี่ปอ วันนี้ผมผมขอนะครับ" ยังไม่ทันจะปฎิเสธเขาก็ประกบปากดิฉันอีกครั้ง แล้วมือเขาก็เริ่มลูบไล้ไปทั่วร่างกายดิฉัน  และดิฉันก็ไม่สามารถดิ้นได้เพราะแรงไฟรักเขาร้องแรงมาก จนดิฉันทำได้เพียงแค่จับไหล่เขาเท่านั้นเองเขาเห็นว่าดิฉันเริ่มติดลมแล้ว เขาเริ่มไปตามจุดสำคัญ ยิ่งทำให้ดิฉันอ่อนลงแบบอัตโนมัติ เปลี่ยนเป็นจูบกับเขาแทนเขาเริ่มไซร้ต่ำลงมาเรื่อยๆจนถึงร่องอกดิฉัน ซบลงแล้วละเลงอย่างเมามันดิฉันเอามือจิกผมเขาเพราะความเสียวนั่นเอง "บีม ปล่อยพี่เถอะ ไว้ค่อยทำก็ได้หนิ""พี่ตกลงแล้วนะบีม" เขาไม่ยอมหยุด เขาไซร้ไปตามซอกคอจนดิฉันเองเริ่มจะใจอ่อนลงทุกที "บีม พี่เสียวนะ แต่วันนี้ขอก่อนได้ไหม"บีมหยุดพักนึง แล้วเขาบอกว่า "ผมพร้อมจะรับผิดชอบทุกอย่าง ผมคิดแล้วคิดอีกผมอยากให้พี่อยู่กับผมตลอดไป" ดิฉันน้ำตาไหลเลยล่ะ "แล้วทำไม ถึงทำแบบนี้ล่ะ"  "ที่จริงพ่อกับแม่อยากให้แต่งงานกับคนที่ผมไม่รู้จักและผมเองก็ไม่อยากจะฝืนใจตัวเองผมจึงอ้างว่าขอเรียนให้จบก่อน ในเวลาเดียวผมก็มาพบพี่ปอที่ผมคิดว่าพี่ปอเป็นคำตอบที่ผมตามหามานาน แล้วล่ะ พี่ปออยากแต่งงานกับผมไหม"  "ให้เวลาพี่คิดทบทวนก่อนได้ไหมบีมจะได้ไม่เสียใจภายหลัง" "แล้วแต่พี่ครับ" บีมลุกขึ้นนั่งตรงที่นอนส่วนดิฉันก็เดินเข้าห้องน้ำ นั่นเป็นโจทย์ยากที่สุดที่ฉันทำมาเลยทีเดียวนั่นหมายถึงอนาคตฉันเลยก็ว่าได้ ดิฉันล้างหน้าเสร็จ ก็เดินออกมา ปรากฏว่า บีมเขาไปแล้วแต่ทิ้งข้อความไว้ประโยคหนื่ง โน้ตไว้ว่า "ผมอยากได้เพชรที่มีค่าที่ผมอยากจะเก็บไว้ พี่ปอช่วยผมหาหน่อยนะครับ" ดิฉันเองก็พยายามทำความเข้าใจนะ ว่าสิ่งที่บีมพูดนั้นมันเป็นเพชรแต่งงานหรือเปล่า ก็ไม่แน่ใจ
    วันรุ่งขึ้นบีมเองก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เขาทักทายดิฉันเหมือนเคยมันทำให้ดิฉันงงเข้าไปใหญ่ ถึงแม้ว่าคำตอบที่ออกมาจะเป็นอย่างไรดิฉันก็จะพร้อมรับมันทุกอย่าง หลังจากเลิกเรียนแล้วดิฉันเห็นบีมนั่งอยู่ใต้ต้นไม้กับเพื่อน จึงเลี่ยงไปกลัวว่าบีมจะเห็นหลังจากที่เดินออกไปประตูนอกรั้วมหาลัย บีมก็ออกมาดักรอข้างนอกแล้วบอกว่า"พี่ปอว่างไปดูสินค้าใกล้ๆไหม" "ไม่รู้สิ" "งั้นพี่ปอไปกับผมนะ"ดิฉันขึ้นรถไปกับบีม และไปเดินดูงานแสดงสินค้าใกล้ๆ ของกินเพียบเราซื้อของไปกินที่หอพักกัน เพราะดิฉันเชื่อว่าสิ่งที่เขาทำกับดิฉันแค่ต้องการปลดปล่อยออกระบายความในเท่านั้นเองเพราะพ่อแม่เขาบังคับให้แต่งงานโดยไม่ยินยอม หลังจากเรากินข้าวเสร็จ ก็ค่ำพอดีเขาบอกว่าขี้เกียจกลับบ้าน เลยอยากจะนอนที่นี่ ขี้เกียจกลับบ้านดิฉันก็เลยหาอะไรปูนอนให้ ให้บีมนอนโซฟา "บีมพี่ถามอะไรหน่อยนะ บีมเป็นคนดีฐานะก็ดี ทำไมไม่หาผู้หญิงดีๆ สมกับฐานะ ทำไมเลือกพี่หรอ" "เอางี้ผมถามพี่ปอก่อนพี่ปอคิดว่า มีอะไรที่ซื้อได้มั่งและมีอะไรที่ซื้อได้มั่ง" "อะไรก็ซื้อได้หมดแหละถ้ามีเงิน" "ผมรักพี่ปอผมใช้เงินซื้อไหมล่ะ" ดิฉันได้แต่อ้ำอึ้ง ตอบอะไรไม่ถูก"สิ่งนี้แหละที่ทำให้ผมรักพี่ปอตั้งแต่นั้นมาแหละ"ดิฉันก็เลยได้แต่อมยิ้มและรู้สึกอบอุ่นยังไงไม่รู้  ในที่สดุเราก็เป็นแฟนกันจริงๆ ดิฉันเองก็มีความสุขมากเพราะเขาเองก็เอาใจใส่มาตลอดจนเราเรียนจบ  หลังจากที่ดิฉันเรียนจบแล้ว ดิฉันกับบีมแต่งงานกันโดยที่พ่อแม่เขาเองก็ยินยอมและยอมรับดิฉันด้วยถึงแม้ว่าดิฉันจะมีฐานะที่ต่ำกว่าเขาก็ตามดิฉันกับบีมไปเที่ยวกันหลังจากคืนแต่งงานได้ 3 วัน "ปอ มีอะไรจะถามหน่อยสิ""ไรหรอ" "พ่อกับแม่ฝากมาถามว่า แกอยากจะได้ลูกชาย ปอจะยอมหรือเปล่า""บ้าหรอ"ยังไม่พร้อมสักหน่อย ไม่ต้องมาพูดเลยนะ" "งั้นค่อยปรึกษาแล้วกัน " หลังจากที่เราเหนื่อยจากการไปเที่ยวมาเราก็กลับมาพักที่พักจนค่ำ เราสองคนจึงขึ้นไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้ากัน  เรื่องราวมันเกิดตรงนี้แหละหลังจากที่เขาอาบน้ำเสร็จ ดิฉันก็จะไปอาบต่อ แต่ยังไม่ทันที่จะเข้าไปบีมก็จับฉันอุ้มขึ้นทั้งผ้าเช็ดตัว ดิฉันสะดุ้งไม่ใช่แค่นั้นแต่ดุ้นของเขามาถูที่หลัง จนเสียววาบเลย ดิฉันรู้แล้วว่า คงเป็นคำสั่งของพ่อแม่บีมแน่ๆ  ดิฉันจะห้ามอะไรได้ล่ะ เลยแกล้งถามบีม"จะทำอะไรหรอ" "ปอเรามาทำลูกกันเถอะ" "จะดีหรอ ปอยังไม่ได้อาบน้ำเลยนะ""ไม่เป็นไรหรอก ไหนๆก็ไม่ได้ทำอะไรแล้ว มาทำลูกกันดีกว่า" พูดไม่ทันขาดคำบีมอุ้มฉันขึ้นเตียงในเมื่ออยู่ในผ้าเช็ดตัวผืนเดียว สะกิดก็หลุดแล้วบีมประกบปากดิฉัน เอามือลูบไล้ตามตัว ในที่สุดผ้าเช็ดตัวของเราก็หลุดออกหมดเขาไซร้ไปตามซอกคอ ส่วนมือเขาก็เลื่อนต่ำลงล่าง และขึ้นมาอยู่หว่างขาดิฉันท่อนเอ็นเขามาถูกับร่องของดิฉัน ทำให้รู้สึกเสียวซ่านทวีคูณ ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าเขาของช่างใหญ่โตนัก มันถูไปถูมาบี้กับร่องของฉัน จนขากางแทบไม่หุบ เขาเลื่อนปากมาตรงร่องอกเอาลิ้นตวัดที่หัวนมดิฉัน จนแทบอ่อนไปทั้งตัว ดิฉันจับหัวเขาแน่นมาก ทั้งเสียวปากเริ่มส่งเสียงออกมาจนทำได้บืมก็เริ่มที่จะได้อารมณ์ แล้ว บีมเลื่อนต่ำลงเรื่อยๆจนแทบที่จะถึงที่หมายแล้ว เขาเริ่มเลียร่องของดิฉันลิ้นเขาตวัดได้ดีมากเขาเลียไปตามแคมจนถึงเม็ดเสียวจนดิฉันกลั้นฉี่แทบจะไม่อยู่ บีมเห็นดิฉันได้ที่แล้วเขาจึงกลับมาท่าเดิม บีมจับน้องชายเขาจ่อมาที่ปากถ้ำดิฉัน และถูไปมาตรงร่องจนแทบจะทนไม่ไหว บีมโน้มตัวลง แล้วบรรจงกดเข้าไปทีละนิด ดิฉันเองก็กอดคอบีมแน่นมาก แต่ก็เข้าได้แค่หัวหยักเท่านั้นเขากดแช่ไว้สักพัก เขาก็ทิ่มเข้าไปอีก ดิฉันร้องมาเพราะมันเจ็บมากของบีมถ้าได้แข็งเต็มที่แล้ว ใหญ่จริงๆ "เจ็บมากไหมปอ เดี๋ยวก็ได้แล้ว "ดิฉันพยักหน้าเพราะรู้ว่าบีมเองก็พยายามที่จะไม่ขยับแรงเพราะรู้ว่าดิฉันเจ็บเขาได้แต่แช่ทิ้งไว้พร้อมกับจูบประกบปากกับดิฉัน ในที่สุดความเจ็บเปลี่ยนเป็นความชาและเสียวปนกัน บีมก็เริ่มบรรเลงเพลงรักอีกครั้งบีมชยับเข้าออกทีละนิด และเริ่มที่จะลงน้ำหนักมากขึ้นน้ำเมือกดิฉันก็จะเริ่มทำงานมากขึ้นเหมือนกันในที่สุด น้องชายเขาก็เข้าไปอยู่ในร่องดิฉันจนมมิดด้าม ความเสียวเริ่มมากขึ้น เขาอุ้มดิฉันมาในท่านั่งเสร็จแล้วก็ให้ดิฉันขย่มเหมือนท่าลิงอุ้มแตงประมาณนั้นท่านี้ดิฉันรู้สึกเสียวๆเพราะหัวเขาไปโดนกับร่องเสียวดิฉันเต็มๆ ขยับขึ้นลงกระแทบกับมดลูกดิฉันแรงมาก "ปอผมเริ่มไม่ไหวแล้วนะ" "ปอก็เหมือนกัน ช่วยปอทีเถอะ"บีมไม่รอช้าที่จะเข้าวิน เพราะความฟิตของดิฉันเองด้วยจึงทำให้ดิฉันและบีมเสร็จเร็วเขาจับดิฉันนอนท่าเดิมเขาเริ่มจะซอยถี่ๆขึ้นเรื่อยๆ บีมเอามือจับสะโพกดิฉันแล้วกระแทบเต็มที่"ปอจ๋า บีมใกล้แล้วนะ" เขาพูดเสียงสั่นๆ พร้อมกับกระแทกไม่ยั้งดิฉันส่ายหัวไปมาเอามือจับที่แขนบีม บีมโน้มตัวลงมาเอาแขนโอบไหล่ดิฉัน แล้วประกบปากดิฉัน พร้อมกระแทกแบบไม่คิดชีวิตดิฉันกอดกับเขาไว้แน่นมาก ช่องคลอดรัดน้องชายเขาอย่าแรง  บีมกระตุก 2-3ทีดิฉันเองก็เกร็งๆสุดเหมือนกัน บีมกระฉุดน้ำเชี้อเขาแรงมาก จนดิฉันเองแทบสะดุ้งเพราะโดนมดลูกเต็มที่ เลยบีมเอาหน้าซบลงที่ไหล่ดิฉันพร้อมกับหอมแก้มฉัน 1 ที เรากอดกันสักพัก "บีมลงได้แล้วนะปอหนัก " "ไม่เอาอ่า น้ำเขาไหลออกหมดอ่าดิ" "น้ำออกก็เอาเข้าไปใหม่ได้หนิ"  "ไม่รู้ล่ะบืมหายเหนื่ยล่ะ มาต่ออีกทีนะ"  "ยังไม่เหนื่อยอ่า"บีมเขาไม่ยอมให้น้ำเชื้อของเขาออกมา แถมยังกระฉูดเข้าไปอีกตั้ง 2 ที ไม่ท้องก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว  หลังจากดิฉันคลอดลูกคนแรก อีกไม่กี่เดือนบืมก็ชวนดิฉันเล่นเสียวอีก และคิดว่าปีหน้าจะเปิดโรงานผลิตลูกอีกครั้ง ส่วนตอนนี้บืมติดดิฉันงอมแงม  นี่แหละผู้ชายได้คืบจะเอาศอกทุกวันนี้ ดิฉันรับน้ำเฃื้อเขาเป็นว่าเล่นเลยล่ะ รูแทบไม่ว่างเลย  ถ้ามีประสบการณ์เสียวจะมาฝากอีกค่ะชอบคุณที่อ่านนะคะ