ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้กล้า

เริ่มโดย ARWUT ARCHANAI, ธันวาคม 17, 2017, 02:08:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ARWUT ARCHANAI

เมื่อผมเรียนจบ ม.6 ก็ไปสมัครเรียน ปวส  ที่วิทลันยเทคนิคไว้ครับ เรื่องนี้เกิดขึ้นช่วงที่ผมรอวิลัยเปิด เลยลงมาทำงานกับพ่อ แถวๆ นวนคร พ่อผมแกทำงานในอู่ซ่อมรถแห่งหนึ่ง ส่วนแม่ผม เลิกกับพ่อไปหลายปีแล้วครับ ได้ยินว่ามีผัวใหม่ไปแล้ว อยู่ทางภาถใต้ที่เป็นบ้านเกิดแก นานๆเป็นปีแกจะขึ้นมาเยี่ยมผมกับน้องทางอิสานซักครั้งหนึ่ง
^เออ กล้า นี่น้าแก้ว เพิ่นอยู่ห้องกับพ่อ ^
^ครับ หวัดดีครับน้าแก้ว^
^จ้า น้าเตรียมที่นอนให้แล้ว นอนห้องนี่ไปก่อน จะหาห้องให้ใหม่กะบ่ทัน ได้ยินว่า กล้ามารอโรงเรียนเปิดเทอม กะเลยบ่ได้หาให้^
พ่อแนะนำผู้หญิงคนหนึ่งให้ผมรู้จัก เมื่อรับมาถึงที่พัก แค่นั้นผมก็พอจะมองออกว่าพ่อกับเธอเป็น อะไรกัน อย่างแกว่าแหละครับ ผมมาแป๊ปเดียวพ่อก็เลยให้พักอยู่ห้องเดียวกันเลย เป็น 3 คน  ก็เป็นห้องแถวเล็กๆชั้นเดียว มีอยู่แค่ 12 ห้อง น้าแก้วจัดแจงที่นอนให้ผม นอนถัดมาจากที่นอนของแกกับพ่อเพียงวาเดียว และเพียงแค่คืนที่ 3 ที่ผมมาอยู่ด้วยแกทั้งสองคนก็นทำให้เด็กเห่อหมอยอย่างผมที่เงี่ยนจนต้องชักว่าวทุกวันวันละ 3 4 ครั้งเกิดอารมณ์เงี่ยนง่านขึ่นมาหนักกว่าเดิม  ในห้องที่มืดสลัวจากแสงไฟของทางเดินข้างนอกที่ส่องเย้ามาผมเพ่งมองถึงมันจะไม่ชัด แต่ผมเห็นว่า พ่อของผมกำลังยืนมือยันผนังห้องให้น้าแก้วนั่งคุกเข่า ซุกหน้าเข้ากลางลำตัวแกอยู่
^อ้าาา แก้ววว ซิ้ดดด อมลึกๆ เสียววว อ้าา^ เสียงพ่อผมครางกระเส่าบอกน้าแก้วออกมาเบาๆ ผมเห็นแกโยกลำควยเข้าปากน้าแก้ว อยู่นานถึงได้ขยับตัวลงมา นอนทับน้าแก้ว ก่อนจะยกขาขึ้นพาดบ่า
^อื้ออออ เบาๆ ค่อยๆ หาญ ข่อยเสียว ซิ้ดดด^
^แก้วววว คับแน่นควยดีคักๆ อ้าาา ^ เพียงแค่นั้น ทั้งเสียงคราง เสียงเด้ากันดังตับๆๆๆ จนดังลั่นห้องอย่างไม่คิดฝันว่าผมจะได้ยิน ได้ดูหนังสดใกล้ขนาดนี้
^แก้ววว เปลี่ยน ท่า ท่าหมา ท่าหมาแก้ว ซิ้ดดด^
^หาญ โอ้ยยย ค่อยๆ ข่อยเสียวว ควยเจ้ามันเข้าลึก อ้าาา ^ ผมนอนดูนอนฟังแก2 คน ทั้งคุยทั้งเย็ดกันอย่างไม่เกรงใจผมที่นอนอยู่ข้างๆ   ที่เงี่ยนจนควักควยออกมา ชักว่าวตามจังหวะเสียงกระแทกเด้าของแกทั้ง 2 คนไปด้วย
ยิ่งนาน ก็เหมือนแกทั้งสองคน ทั้งคุยทั้งครางกันดังขึ้นหนักกว่าเดิม ทางผมเองก็เงี่ยนจนน้ำจะแตก แต่ยังอยากจะเก็บความเสียวไว้นานเพราะบทรักที่พ่อผมปรนเปรอให้น้าแก้วนั้นมันช่างทำให้เด็กบ้านนอกอย่างผมตื่นเต้นอย่างไม่เคยเป็น จนผมเร่งสาวลำควยตามจังหวะเสียงดังตับๆๆๆ  น้นที่ทั้งแรงทั้งเร็ว ในที่สุดผมก็ทนไม่ไหว ต้องปลดปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาให้นมันพุ่งรดหน้าท้องตัวเอง ด้วยความเสียวกระสันต์ ผมได้แต่นอนมองพ่อกับน้าแก้วเล่นรักกันต่อ อีกครู่ใหญ่ ทั้งสองถึงได้น้ำแตกสุขสมอารมณ์หมาย จนห้องทั้งห้องกลับมาอยู่ในความเงียบอีกครั้ง  หลังจากพายุแห่งตัณหานั้นสงบลง

swbkk

สั้นๆดี แต่ได้ใจความและความเสียวครบถ้วน ขอเป็นกำลังใจให้กับสมาชิกใหม่ครับ ขอบคุณที่นำมาเล่าสู่กันฟัง หวังว่าคงจะมีมาให้อ่านกันอีกนะครับ

P Eet ✦Diamond✦

Hhhmmmm.... very short and to the point...

Not too bad for starter...
Just need a little more details and more content...

Keep up the good work!!!

We are cheering for you...
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

therasak

กระชับ ฉับไว ได้อารมณ์ดีครับ

werrlet