ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 16 – ฝันของแป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 12:03:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะทำตามคำขอของแป้งหรือเปล่า

ลุยเลย ขอมาขนาดนี้แล้ว ถึงไหนถึงกัน
ไม่แน่ใจ ขอเวลาคิดก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที

5969sp

ขอบคุณครับ.สุดยอดเป็นประวัติการณ์เลยมาวันเดียว2ตอนขอบคุณมากมากครับ

yu_ei

แป้งเป็น ญ แกร่งกว่าที่คิดแฮะ ดูชีวิตดิ้นรนแฮะ แต่ก็รักสนุก

xxio2010

acerolar

ขอบคุณครับท่าน ที่เลือกว่าขอคิดดูก่อน เพราะว่า ขนาดที่แป้งใช้ชื่อ Snow white และปิดไม่ให้เห็นหน้า โป้งยังสามารถเห็นหน้าจนรู้ว่าใครได้ เลยกังวลนิดหน่อยว่า หากให้พระเอกเรายอม จะมีวิธีเห็นหน้าทั้งสองคนได้อีกไหมน่ะครับ รู้สึกว่าโป้งเองก็เก่งพอตัวเลยนะครับ แต่ก็อยากมีวิธีจัดการกับนายโป้งให้เด็ดขาดจัง ไม่รู้จะทำอย่างไรนะครับ

samsung014

ตอนนี้มาไวมากครับ ต่อเนื่องดีจริงๆ แต่จะให้โชว์หวิวนี่ เสี่ยงที่โป้งจะรู้หรือเปล่า อันตรายๆ ขอบคุณครับ

พัดลม

ตอบเอาใจขาหื่น

เอ๊ยไม่ใช่

ถ้า snowwhite มี sex show โป้ง ซึ้งรู้ว่าแป้งเป็น snow white
ก็คงจะสงสัย หนุ่มมากขึ้น รึว่าอาจจะไม่สงสัยเลยก็ได้
แต่ที่แน่ๆ อาจจะลดความสนใจแป้งลง เพราะโดนไปแล้วนี้  ::HoHo::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

12457890

โหวตใหม่ได้ไหมครับ ฮ่าๆ
เมื่อกี้หื่นจนลืมนึกไปว่า โป้งมันรู้ชื่อจริงของ snow white แล้ว
หากไป ไลฟ์ เอากัน มันไม่เล่นงานแป้งง่ายกว่าเดิมเหรอ

หรือว่าหนุ่มจะมีแผนรับมือยังไง
อาจต้องใช้แว่นกะโป้ง??

leader502

ความฝันของผู้ชายทุกคนที่จะได้เมคเลิฟกับสาวเซ็กซี่โชว์หน้ากล้อง
จะรออะไรอีกนายหนุ่ม ลุยแหลกเลยสิ  ::Confident::

gritkin

สำหรับผม ลุยเลยครับ เเต่ก็ต้องระวังไม่ให้อะไรที่ระบุตัวเราไปโผล่ในกล้องด้วยนะครับ จะเสี่ยงก็ต้องรอบคอบไม่ใช่ผลีผลามทำโดยไม่ไตร่ตรองป้องกันเหตุผิดพลาดครับผม สนุกมากครับผม ขอบคุณครับ

morekung

ตื่นเต้นสุดๆ ผมก็ฝันแบบนั้น ไม่จัดได้งัย ให้อื่นอิจฉาเล่น

sunnie06

librarian

ตอนนี้เหมือนรีบ ๆ นะครับ มีงงเล็ก ๆ ตอนแป้งควบ ตอนแรกบอกว่ากลั้นอยู่ แต่ถัดมาบอกว่าเสร็จสองรอบติด แล้วก็ประโยคนี้ผิดคนชัวร์
"ผมกับแป้งคุยกันได้อีกราวห้านาทีก็กดปิดสาย" เห็นว่าทำเป็นอีบุ๊คด้วย เลยอยากให้แก้ครับ

ส่วนโหวต เลือกลุยครับ เหตุผลเพื่อคนอ่าน 555

grozothe

ถ้าจัดสดหน้ากล่อง นายโป้งคงไม่ต้องทำไรละมั้ง แผนคงล่มหมด 55

ปล. Anri บันไซ...!!

hikarunaka

จัดไปชุดใหญ่ไฟกระพริบ ขอบคุณครับ