ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xxxboyz

ตำรวจคู่กับพยาบาล พี่นิสาคือการเตรียมสิยแล้วกันนะ

birdramon2

เจ็บเกือบตาย แต่ก็อดเจ้าชู้กับ พยาบาลไม่ได้ แน่จริงๆ

Phoowadol

บทซัมติง ระหว่าง ป๊อดกับ พยาบาล นิสา ผมว่าคงยังอีกไกลที่จะได้เห็น เพราะป๊อดเพิ่ง ผ่าตัด คงทำอะไรได้ไม่มาก คงมีบทให้เราได้ลุ้นเสียวบ้างเป็นแน่ แต่ที่ดีใจมากๆ ก็ตรงที่เห็นบรรยากาศที่ดี
ระหว่าง หลิว กับ ป๊อด นี่แหละ หวังว่าเราคงจะได้ เห็นบทสวาทย้ำ
รัก ของสองคนนี้ ในเร็วๆนี้นะครับ ไรท์

sorasl

ตอนนี้ถ้าไม่มีโหงพรายนี่แย่เลยนะครับ

เจนณรงค์ หอมหวล

มาอีกหนึ่งแล้วสาวในฮาเร็มของป๊อด
รอ 18+ว่าคนนี้จะเด็ดดวงแค่ไหน

tarokub

น่าจะได้นิสาเข้าสังกัดอีกคน ขอบคุณครับ

onimugae

ขนาดนอนโรงบาลยังได้เจออะไรดีๆอีกนะ

peristalsis

oat826

นิสา เธอน่ารักมาก อยากหายป่วย มาร่วมกับเธอเหลือเกินนะป๊อด

thana7

พระเอกของเราเป็นขวัญใจคนทั้งบ้านไปแล้ว

taka95

ฟหกด่าสว

เจอพยาบาลคนสวยต้องจัดหนักๆ  ว่าแต่อยากให้มีบทกับน้องหลิวอีกจัง

noojane

เจอพยาบาลสาวสวยแบบนี้ท่าทางจะได้นอนยาวแน่ๆ ::HeyHey::

suriyamahajit

ศัตรูพ่ายไปอีกหนึ่งแล้วอะไรดีๆก็กำลังจะเข้ามาใหม่สาวๆสวยๆ

manxxx

พ้นวิกฤต ก็ได้โชคเลยนะครับป๊อด เป็นพยาบาลนิสาชะด้วย