ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 22, 2020, 12:04:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1523

55 สรุปคือเกมของไอแหม่งนี้เองนางเอกใจสลายเลยอุสาเชื่อใจ

Mumei Otoko

คาวาอิคุงได้เงิบแน่ๆ กะมาช่วยสุดท้ายเจ็บใจกลับไปชัวร์ 55555555555 ::HoHo::

Edit:ตอนต่อไปน่าจะสนุกกัน 3 คนแหงๆ ทาคาชิกวาดเรียบบบบ ::GiveMe::

bankcc45155

มาแล้ว  ไอ้โล้นมันวางแผนแน่ๆ

edit :  ตอนหน้าพี่มาริมาร่วมแจม  ไอโล้นจัดทั้งสองแน่ๆ ::Yes!::

Madzchat

ดูมาหลายตอน กู่ไม่กลับแล้วสินะครับ คุณพี่

blueman

ตกลงโดนแบล็คเมล์หรือโดนสั่งให้มาดูโชว์
edit NTR จะเริ่มที่ตอนไหนดี อิอิ

CoolNook Thangsakul

สงสัยไอหนุ่มนี้ ถูกหลอกมาให้ดูหนังสด จนทนไม่ได้ ต้อง3Pด้วยแน่ๆ

Worrarat Imkaow

ฉากแบบนี้คงเป็นการเย็ดโชว์ให้ไอ้ผู้หวังดีคิดหวังผลคนนี้ดูแน่เลย
.
.
.
อ่านจบแล้วครับปูเนื้อเรื่องมาไกลขนาดนี้แล้วคงใกล้จบแล้วละมั้ง? มันคงไปจบที่ได้ควบสองแหละ (ขอบคุณแอดที่แปลให้อ่านกันมากเลยครับ ::Thankyou::)

moomoma

จัดหนักโชว์เพื่อนซะงั้น เป็นเราก็คงไม่ไหววววว

ตอนหน้าดุเดือนแน่ๆ ทั้งพี่ทั้งน้อง สุขสรร

สุดท้ายขอขอบคุณครับ ::JubuJubu::

oshiris

พี่ยูอิ ท่ากินน้ำอะไรจะอีโรติกขนาดนั้น

Edit

เเล้วคุณพี่จะเอามือไปชักว่าวทำไมล่ะครับ อดไว้หน่อยนี่ก็น่าจะชนะเดิมพันไปแล้ว

สุดท้ายดูท่าพี่มาริก็คงอดใจไม่ไหว กลับมาร่วมวงกะนายหัวเกรียนอีกเเน่ๆ

ปล.พี่ยูอินี่ซึนดีจริงๆ

SNGOT

เริ่มจะมาแนวปวดตับมากขึ้นทุกตอนเลยแฮะ
อาจารย์ท่านนี้แกเขียนเนื้อเรื่องได้เล่นกับอารมณ์ดีมากๆเลยนะครับเนี่ย อย่างตอนนี้ก็เปรียบคนอ่านอย่างเราๆเป็นรุ่นพี่คาวาอิเหมือนจะบอกคนอ่านว่าอ่านตอนนี้ให้จบโดยไม่ชักว่าวให้ได้สิประมาณนั้นเลย สุดยอดจริงๆ

tronnakub

หืมมม แล้วจะช่วยยังไง
โดนหลอกมาดูหนังสดชัวร์

กลายโล้นควบ2 แน่ๆ

miew1993

รอตอนที่ 6 มาตลอดเลย เจ้านี่มันจะช่วยอะไรยูอิได้บ้าง

ไม่ช่วยอะไรแล้วยังมาแตกตอนดูอีก
ช็อตเลย พี่มาริมาเจออีก บทนี้น้องชายไม่ได้มาออกเลย อยากอ่านตอนหน้าไวๆแล้วสิ

gintama12221

ถึงกับเรียกเพื่อนมาดู แค่จะได้ร่วมวงไหมนะ

edit สรุปไม่ได้ร่วมวงแถมพี่ยังมาเห็นอีก

jamebond000

โดนแค่เพื่อนน้องก็ปวดตับละ

ตอนหน้าจัด threesome เลย