ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 114

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, เมษายน 15, 2023, 02:11:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

เอาเป็นว่าบ้านนี้มีของดีทั้งบ้านเลย ใครที่จะเข้ามาต้องเอาอยู่

potaeds

บ้านนี้ถ้าเปิดสำนักทรงรับลงของสักยันต์คงรวยเละเลยละ

Chan_Som

นึกว่าจะมาตอนดึกๆ แต่มาตอนกลางวัน ของคุณเจ้หมิวครับ สุขสันต์วันครอบครัวครับ ขอให้มีความสุขยิ่ง ๆ ขึ้นไป

อ้าวพี่แมนน้องสาวไม่อยู่ไปเคลียกับเสียเจ็บตัวมาอีก แต่มีเทพโทนอยํ่ด้วยไม่ต้องห่วง แต่อยากรู้ลายละเอียดอะจิ เจ้หมิวเบ่าต่อเลย

singkanong

บ้านโทนนี่ไม่ธรรมดาแน่ๆแต่ละตนไปด้วยกันแต่เห็นไม่เหมือนกัน

❖SynchroNight❖

ใช้คำว่า 'ผ่าเหล่าทางสายเลือด' รึเปล่านะ เป็นความสามารถติดตัวที่ค่อย ๆ เติบโตหากฝึกฝนอย่างถูกวิธี แต่หากไม่มีการฝึกฝนตั้งแต่ยังเล็กมันก็เลือนหายไปตามกาลเวลาเมื่อเราเติบโตขึ้น..

intanianoi

sunnies

ใครไม่เคยเจอไม่เคยเห็นกับตาไม่รู้หรอกครับ

munkza

ถ่ายทอดตามพันธุกรรมสินะ ลิงทโมน เรื่องราวเหนือธรรมชาติมากเลย

yai79

พรุ่งนี้ไปงานไม่ไหวนะเจ๊

Prasard Komkum

หมิวรู้แล้วนี่โทนเก่งเพราะอะไร

Ricebird526

ถ่ายทอดเป็น DNA เลยนะ

เอาอีกแล้วเทพโทนจุติมาอีกแล้ว เก็บหมดถึงขั้น ลูกน้องเสี่ยค่ายมวยชงไปกองกันอีกรอบเลยเหรอ แต่ก็ดีนะ เรื่องราวจะได้จบๆ ไปแบบแมนๆ

ที่เหลือว่าโทนเก็บยังไง รอฟังแมนเล่าให้ฟังต่อ

ribone1234

ถ้าถ่ายทอดมาทั้งของพ่อและแม่นี้เทพโทนยังกะจุติ

chan4444

สิ่งที่อยู่รอบตัวเรามีมานานแล้ว เพียงแต่ว่าเราจะสามารถเห็นได้ก็ต่อเมื่อคลื่นสัญญาณตรงกันก็เท่านั้น

sunshine9

ถึงโทนจะมีของ มีวิชา แต่หมิวจะกลัวโทนเหรอ แค่เปิดกระโปรงครอบหัวโทน ก็สยบได้แล้ว จังซั่น

peddo

เจ๊หมิวเริ่มจะอินไซด์เรื่องภายในของโทนมาเยอะแล้ว ก็ดีครับ จะได้สยบไม่ยาก ว่าแต่ระวังจะโดนเสกของเข้าตัวนะครับ