ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องแจง

เริ่มโดย Iamhero, เมษายน 28, 2010, 03:31:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iamhero

น้องแจง

แจงแฟนผมเป็นรุ่นน้องปีหนึ่งสวยน่ารักมาก ผมเคยแค่กอดจูบกะเธอและเคยถึงขั้นจะเอาใส่แต่พอดีมีคนมา เราทำที่หอครับตอนนั้นตอนเอาจ่อแล้วกดเธอบอกผมว่าแจงยังไม่เคยและก็เจ็บด้วย(เอาเข้าได้แค่หัวนิดนึงไม่มิดเงี่ยง)พอดีมีเพื่อนมาเราเลยเลิกแค่นั้น แจงให้ผมสัญญาว่าจะไม่ทำแบบนั้นกะเธออีก พอดีอีกอาทิตย์นึงเป็นวันเกิดผม แจงก็ยอมไปเที่ยวกับผม ที่ผับแห่งหนึ่ง ตอนเข้าห้องน้ำ มีบ๋อยมาถามว่าสนใจยาเลิฟมั๊ย ผมนึกอยากลองกะแจงทันทีเลยครับ(คิดว่าเป็นแฟนกันคงไม่เป็นรัย)ผมได้มาทั้งยาอีด้วย พอมาที่โต๊ะผมก็ชวนแจงดื่มนิดนึงเพื่อฉลองวันเกิดผม แจงก็ดื่มครับ พอเริ่มมึนๆ ก็มาสาวหน้าตาดีมาขอชนแก้วกับผม แล้วขอนั่งด้วยเธอมีเพื่อนชายมาด้วยสี่คน ผมกำลังมึนๆเลยไม่ว่าอะไรเราทั้งหมดเลยร่วมโต๊ะกัน สักพักใหญ่พวกนั้นก็ชวนผมกับแจงไปสนุกกันต่อด้วยความมึน ผมกับแจงก็ไปครับ แจงกอดเอวผมเดินมาที่รถของพวกนั้น ผมนั่งหลังให้แจงนั่งตักผู้ชายคนนึงขับอีกคนนั่งหน้าผู้หญิงคนนั้นกับเพื่อนชายอีกสองคนก็นั่งเบียดๆกัน ผมก็เมาครับตอนนั้น รถมาจอดที่ม่านรูดแห่งหนึ่งเป็นห้องสูทรแบบมีสองห้องติดกันมีประตูเปิดหากันได้ ผมกับแจงเข้าไปในห้องนึง ส่วนหญิงคนนั้นเข้าไปอีกห้องกับชายทั้งสี่คน ข้างในเปิดหนังเอ๊กส์กำลังมันส์ ผมกำลังเมาทั้งเหล้าทั้งยาเหมือนกับแจงแฟนผม เลยกอดจูบกันบนเตียง ยังไม่ทันทำรัยกันเพิ่งถอดกางเกงในแจงออก(เธอใส่กระโปรง) ประตูที่ติดกันในห้องก็เปิดเข้ามา ผู้หญิงสวยคนนั้นเข้ามาครับเราเลยผละจากกัน เธอบอกขออยู่กับแฟนผมแป๊ปนึงให้ผมไปคุยกะเพื่อนใหม่ที่เป็นชายแปลกหน้าทั้งสี่คนก่อนผมเลยมาดื่มต่อในอีกห้องกับพวกสี่คนนั่นครู่ต่อมาหญิงคนนั้นก็เข้ามาเธอบอกว่าแฟนพี่(คือผม)ขอนอนพักแป๊ปนึง แต่พอเธอเข้ามาถึงก็คุกเข่าตรงหน้าผมบอกขอ อม หน่อยนะผมยังไม่ทันตั้งตัวเธอคนนั้นก็รูดซิบเอาของผมออกมาอมหน้าตาเฉย พวกสี่คนนั่นดูตาไม่กระพริบด้วยความมึนผมเลยปล่อยเลยตามเลยพอ ค ผมแข็งเต็มที่เธอก็นั่งตักผม(เธอนุ่งกระโปรง)ของเธอฟิตดีพอสมควรครับ ตอนนั้นผมไม่ได้สนใจคนในห้อง สนใจเรื่องเย็ดอย่างเดียวในท่านั่งตักหันหน้าเข้าหากัน เธอเป็นคนลงมือขย่มอย่างเมามันส์ ไม่นานผมก็แตก พอเสร็จผมก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ เธอคนนั้นตามเข้ามาด้วยครับมาช่วยล้างควยแล้วก็ดูดต่อไปๆมาๆเราเลยแก้ผ้าเย็ดกันอีกรอบทั้งท่าให้เธอเกาะขอบอ่างผมเข้าข้างหลังและทุกท่าเท่าที่ทำกันได้ในห้องน้ำ หนสองนี่นานพอสมควรครับกว่าจะแตกอีกที พอออกจากห้องน้ำเธอก็ดึงผมไปกอดจูบบนเตียงเหมือนคู่รัก สักพักผมนึกถึงแจงที่นอนอยู่อีกห้องขึ้นมาได้ เลยลุกขึ้นเดินไปผลักประตูที่เปิดแง้มไว้ ภาพตรงหน้าบนเตียงผมถึงกับตะลึงตัวชาบอกไม่ถูกเลยครับเพราะ แจงแฟนผมอยู่ในสภาพเปลือยนอนหงายขาถ่างอ้ายกแบะเต็มที่โดยมีชายแปลกหน้าคนนึงกำลังบดหนอกรกหมอยของมันแน่นสนิทกับเนินนูนของแจงแฟนผม แหงนหน้าสูดปาก เพื่อนมันอีกคนกำลังคร่อมเหนือใบหน้างามของเธอ เห็นปากแจงกำลังอมควยมันดูดจนแก้มบุ๋ม ส่วนอีกสองคนก็นั่งคนละข้างเอามือคลีงนมเธอสลับกัน ผมยังเห็นควยของทั้งคู่ที่อ่อนตัวหน่อยนึงแต่ยังใหญ่ยาวมีคราบน้ำขาวๆเกาะทั้งลำอย่างชัดเจน แล้วผมก็เห็นให้คนที่บดหนอกอัดกับเนินเธอถอนตัวออกมาในสภาพควยเลอะไปด้วยน้ำขาวๆเหมือนใอ้สองคนที่กำลังคลึงนมเธออยู่ ที่หีเธอก็มีน้ำขาวๆไหลออกมาด้วยครับ ถึงตอนนี้ใอ้คนที่กำลังให้เธอดูดควยก็ ขยับออกมา ใอ้คนที่พึ่งชักออกจากรูหีเธอก็ ขึ้นไปป้อนยัดปากให้เธอดูดต่อเลยครับทั้งเลอะไปด้วยน้ำขาวๆใอ้สองคนที่นั่งข้างๆเธอมันพูดขึ้นมาเป็นเสียงเดียวกันว่าเฮ้ยแซงคิวนี่หว่า พวกกูสองคนยังไม่ได้ให้มันทำความสะอาดเลย พวกมันเลยขยับเอาควยให้เธอดูดเลีย เป็นอันว่าแจงต้องดูดควยสามอันสลับกัน พอดีคนที่พึ่งเอาควยออกจากปากแจงเห็นผม มันเลยพูดกับผมว่า แฟนมึงเยี่ยมจริงๆ มันพูดพร้อมกับจับขาเธออ้าออกแล้วเอาควยยัดเข้าไปมิดสุดโคน อูยยย์ หีโคตรดีเลยทั้งฟิตทั้งดูด ขนาดโดนครบสี่ควยไปแล้วนะเนี่ย นี่รอบสองยังเยี่ยมแล้วมันก็ซอยควยเย็ดโชว์ผมแบบจะๆ ผมก็พูดไม่ออกบอกไม่ถูกที่สำคัญพวกมันทั้งสี่คน ควยใหญ่ยาวกว่าผมด้วยสิไม่รู้ว่าต่อไปแจงจะสนควยผมหรือเปล่า

ช่วยกันกดแนะนำเวปข้างล่างด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ถ้าชอบก็ให้คะแนนกันด้วยนะครับ วันหลังจะหามาให้อีก
ปล.เพื่อนๆคนไหนมี    รักยม โดย Assasin008 จอมแพทย์นิรนามภาค 2 โดย กระปี่หัก นักศึกษาฝึกงานถ่ายภาพ โดย ลองแต่งสักนิด  ดงสลัม
ตอนใหม่ๆช่วยลงให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า
ร่วมกัน"หยุด" ร่างพ.ร.บ.คอมพิวเตอร์ก่อนจะไม่มีหนังให้โหลดกัน เข้าไปที่
http://ilaw.or.th/node/883

+You'll never walk alone+