ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมู่บ้านเริงรมณ์ ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, กันยายน 13, 2019, 03:14:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

makesomenoise666

เนื้อเรื่องน่าติดตาม  สนุกมากครับ

hamyaiyao

ช่างแอร์ขึึ้นมาจะหยิบเครื่องมือแต่น้องมิ้งกำลังเปลี่ยนเสื้อผ้าช่างแอร์เห็นหุ่นเซ็กซี่จนทนไม่ไหวเลยยืนแอบดูไปด้วยเอามือล้วงของตัวเองไปด้วยคุณสามีมาเห็นเหตุการณ์เลยบอกช่างอยากดูอะไรเด็ดๆกว่านี้ไหม ให้ดูอย่างเดียวนะตกลงไหมช่างแอร์ตกลงส่วนสามีเข้าห้องไปบิ้วอารมณ์น้องมิ้งต่อ บิ้วให้น้องมิ้งเสียวสุดๆแต่ความเสียวความเงียนจนหน้ามืดแกล้งบิ้วภรรยาว่าอยากให้ช่างแอร์มาดูใกล้ๆ คุณภรรยาก็เงี่ยนสุดๆแล้วก็ยอมตามใจ แต่ช่างแอร์ไหนๆก็ถอดกางเกงออกมาชักว่าวแล้วเห็นสามีพูดแบบนี้ก็เดินเข้าไปใกล้ๆ คุณสามียิ่งเลียยิ่งปลุกอารมณ์น้องมิ้งให้กระเจิง จนทนไม่ไหวเอามือไปจับท่อแอร์8' และครางจนเสียงดังมากจนช่างแอร์ต้องนำท่อแอร์8'เข้าปากเพื่อลดเสียง อยากให้เป็นอารมณ์แนวนี้ครับมันเสียวสุดๆ

Phukit Methitharathon

wiseman

เรียบร้อยเป็นคุณหนูคงโดนแบบแซ่บๆละครับ

tawornfung

งานนี้น่าจะไม่เจอแค่ช่างแอร์นะ แต่น่าจะได้รู้จักอีกหลายคน

pekopon66

อ้างจาก: hamyaiyao เมื่อ กันยายน 17, 2019, 01:07:02 ก่อนเที่ยง
ช่างแอร์ขึึ้นมาจะหยิบเครื่องมือแต่น้องมิ้งกำลังเปลี่ยนเสื้อผ้าช่างแอร์เห็นหุ่นเซ็กซี่จนทนไม่ไหวเลยยืนแอบดูไปด้วยเอามือล้วงของตัวเองไปด้วยคุณสามีมาเห็นเหตุการณ์เลยบอกช่างอยากดูอะไรเด็ดๆกว่านี้ไหม ให้ดูอย่างเดียวนะตกลงไหมช่างแอร์ตกลงส่วนสามีเข้าห้องไปบิ้วอารมณ์น้องมิ้งต่อ บิ้วให้น้องมิ้งเสียวสุดๆแต่ความเสียวความเงียนจนหน้ามืดแกล้งบิ้วภรรยาว่าอยากให้ช่างแอร์มาดูใกล้ๆ คุณภรรยาก็เงี่ยนสุดๆแล้วก็ยอมตามใจ แต่ช่างแอร์ไหนๆก็ถอดกางเกงออกมาชักว่าวแล้วเห็นสามีพูดแบบนี้ก็เดินเข้าไปใกล้ๆ คุณสามียิ่งเลียยิ่งปลุกอารมณ์น้องมิ้งให้กระเจิง จนทนไม่ไหวเอามือไปจับท่อแอร์8' และครางจนเสียงดังมากจนช่างแอร์ต้องนำท่อแอร์8'เข้าปากเพื่อลดเสียง อยากให้เป็นอารมณ์แนวนี้ครับมันเสียวสุดๆ

แต่งได้ดีกว่าผมอีกนะเนี่ย อิอิ แต่รอตัวละครบิ้วไปก่อนนา

Jatapon Kulsucharat

แล้วช่สงลอยนี่หลบไปไหนครับนี่

nongza005

ความเดียวดายที่ไร้ค่า

ขึ้นไปจะเจอช่างแอร์ในตำนานหรือป่านเนี้ย 555

theoza007

เรียบร้อยแน่นอน เอาทั้งของเอาทั้งเมียพี่แน่เลยแหละครับ 

densanova

Chere Mat

yuth2011

ชอบแนวแอบๆแบบนี้เลยครับ ลุ้นน่าดู

Monit Chon

potaeds

ไม่ทันแล้วมั่ง โดนช่างเรียบร้อยไป