ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 21, 2019, 09:37:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

××Mon××

พริ้งเป็นหลานของลุงพิพัฒน์ และอาจจะเป็นเมียคุณลุงแน่ๆ

pomy2

ไม่ได้อ่านผลงานท่านcdxมานาน เรื่องนี้เนื้อหาน่าสนใจทีเดียว

veerus

BazillUz

ลุงกับหลานสาวชักจะยังไงๆนะครับ หรือผมจะคิดมากไปเอง

12gotek

bacartoon

กลิ่นอายดราม่ามาแต่ไกล ขอบคุณครับ

มโน สกลนคร

ลุงกับหลานสมัคคีกันแน่นอน
ต้องอ่านต่อแล้ว

auddy999

watanabe

แนวโลลิหลานสาว อะไรประมาณนั้นใช่มั้ยครับ

isukjai5

พระเอกแต่งตัวธรรมดาๆเป็นเสน่ห์ให้สาวๆหลงใหล สาวๆมีแต่วัยรุ่นดูว่าจะเก็บใครก่อน

eternal6969

ดราม่าแต่กำลังดีนะครับ ตอนนี้เกริ่นมาประมาณนี้ไม่แรงไปดี สำนวนอ่านเพลินเหมือนเดิมด้วย ขอบคุณมากครับ :)

hanabombam

น้องพริ้งอาบน้ำให้ลุงพัฒน์แบบนี้ไม่ธรรดาแน่ๆ ต้องมีใส่ไข่สองลูกแน่ๆ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

usman1963

น้องพริ้งกับลุงพัฒน์ต้องมีอะไรกันแน่เลย ดูไม่ธรรมดา ไม่น่าจะใช้หลานกับลุงซะแล้ว น่าติดตามม

อีกา

ทำไมเรื่องนี้พระเอกมาอย่างโหดเลยหล่ะ