ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เราไม่ใช่สองอีกต่อไป" (EP.2)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 09:09:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sequoia

ขอบคุณครับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

gaingane

เป็นการจบตอนที่แล้วได้ช็อคมากเลยครับ ปรางบอกต้องเป็นเมียของทั้งคู่  ::Ajark::

yoyoman

ขอบคุณครับ อ่านตอนที่แล้วออกแนวปวดตับ ตอนนี้จะเป็นเหมือนกันมั้ยนะ

potaeds

Nu metal

เริ่มมาก็ปวดใจกันเลย เรื่องนี้สงสารพระเอกครับ เบาๆหน่อยก็ดีนะคับ 

elviswhat

ปรางนี่ก็เข้าใจความหมายผิดรึเปล่าเนี่ย ตกเป็นของคริสแล้วต้องปรนนิบัติคริสด้วยมันใช่รึนี่

tapesaksit

ขอบคุณครับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

dragonhead

ความรักต้องห้าม สามคนผัวเมีย ผัวน้อยผัวหลวง เป็นพล๊อตที่ดึงดูดนักอ่าน...ที่ต่างต้องการคำตอบ...ทั้งที่ชอบและไม่ชอบ...(เห็นได้จากการคอมเม้นท์ตัวละคร) เคยอ่านมาบ้าง แต่ยังไม่มีใครเขียนได้จบ ... อาทิเช่น เมียผมดุ.....เป็นต้น มันเป็นเสมือนว่า...หาคำตอบกับปัญหานี้ได้ยากกระมัง...ผัวรักเมียมาก...จนยอมทุกอย่าง....จนกระทั่ง....(ไม่รู้ว่าท่านผู้เขียนจะพาไปทางใด...) ขอบคุณสำหรับงานเขียนดีๆ นะครับ...

ปล. เรื่องเล่าแบบนี้...การแสดงออกทางอารมณ์ความรู้สึกของตัวละคร...สำคัญมาก เพราะมันจะทำให้พล๊อตเด่น ชวนให้ผู้อ่านอินน์ไปกับตัวละคร

::Thankyou::

จบแน่ครับ พล๊อตเสร็จแล้ว ตอนหน้าก็จบแล้วครับ ที่เขียนเนี่ย เพราะอิงจากเรื่องจริงตอนนี้ที่ผมประสพอยู่ 5+

teenee4you

ถ้าปรางทำแบบนี้ ต่อไปก็มีได้หลายคนเรื่อยๆๆสิ น่าสนใจดี ถ้าออกมาแบบนี้นะ ขอบคุณครับ

beeriero

freedoms

น่าสงสารคนมาก่อนนะครับ แต่ก็พูดไปได้นะครับน้องปราง ไอ้คำว่าเป็นเมียต้องตามใจผัวที่บ้านสอนมา