ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] AV Joyuu to Nikutai Koukan สลับร่างดาราAV[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 28, 2020, 06:15:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigo

จะโดนแทงจริงๆหรือ ตอนแรกเดาไว้ว่าแค่ได้กันแค่สองคนนี่กลับกลายเป็นมาแสดง AV

พีคไปอีกแบบกลายเป็นติดใจยอมเป็นสาวสองซะงั้น

abcbanana555

โอ๊ะสลับร่างกันแบบนี้ แล้วต้องไปทำงานแทนจะรู้สึกยังไงวะ แบบตัวเองเป็นผชแล้วถูกผชข่มขืน นางน่าจะติดใจแล้วไม่อยากจะกลับร่างเดิมแน่

ผิดคลาดแฮะ นางได้กลับร่างเดิมแล้วกลายเป็นสาวดุ้นแล้ว

Inzomnia

ไม่ใช่ว่าติดใจ สุดท้ายไม่ยอมสลับกลับนะ
-----------------------------------------------
ติดใจแบบแปลกๆนะ 5555 กลายเป็นสาวไปซะงั้น
ทีแรกคิดไว้อีกแบบ ว่าติดใจกันและกัน พอสลับกลับเสร็จก็ซั่มกันต่อ

joyjung

จบแบบไปสลับร่างกับคนอื่นแทนไปเรื่อยๆ
น่าจะสนุกดี

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ สิงหาคม 30, 2020, 04:57:03 หลังเที่ยง
จบแบบไปสลับร่างกับคนอื่นแทนไปเรื่อยๆ
น่าจะสนุกดี
จบแปลกแค่ก็สนุกดี
ถ้ามีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้น คนก็คงเปลี่ยนได้นะ
เนืือเรื่ิองดีมาก เดินเรื่องไม่ช้าหรือเร็วเกิน

ipor

ฉากนี้ข่มขืน.....ผู้ช่วย เอ็งจะให้มันสมยอมได้ไงว่ะ.....มันต้องฝืนๆแบบนี้แหละ.....เข้าทางเลย ผมว่าสุดท้ายไม่อยากคืนร่างเดิม แอบหวังว่าทั้งสองคนจะคบกันจริงจัง

สุดท้ายนายก็ติดใจร่างหญิงจนกู่ไม่กลับ........สงสัยว่าดาราชายนี่คือเอาได้ทุกแบบเลยใช่ไหม แหม่มันได้จริงๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าคงติดใจไม่กลับร่างกันซะมั้ง

เอ่าเฮ้ย แหงติดใจแบบแปลกๆฟะ  กลายเป็นสาวดุ้นไปซะและ

delta941

ขอรับไปเสพยาวๆก่อนนะครับ

ขอบคุณมากครับ

เอิ้มมม หมดคำบรรยายเลย โดนประตูหลังแล้วติดใจเลย

อย่างนี้สินะที่เข้าเรียกว่าได้หลังแล้วลืมหน้า

pokeroaker

น่าจะมาแนวเดิมๆ ติดใจ  ::Fighto::

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน60วัน

Tdestiny

กลายเป็รผู้กำกับชอบรีแอคชั่นพระเอกที่สลับร่างมาเฉย หนังดังแน่นอนอย่างนี้

ปั่นดีครับเรื่องนี้555 เนื้อเรื่องแหวกแนวสุดๆ

phatsa

สงสัยน่าจะได้เปลี่ยนตัวนักแสดงชายแทน   แล้วก็คงเข้าขากันมากขึ้น
Edit : จบแบบพลิกล็อกเลย..กลายเป็นตุ๊ดซะงั้น

tee8899

คิดว่าน่าจะเล่นจนจบน่ะครับ เพราะว่าไม่ใช่ร่างของตัวเอง แล้วผู้หญิงก็เป็นนักแสดงavอยู่แล้วครับ

pyp159

เรื่องนี้คงจะเป็นแบบอีกคนที่เป็นผุ้ชายที่สลับได้กลายมาเป้นพระเอกหนังแน่ๆเลย แล้วก้สลับร่างกันกลับไปเหมือนเดิม เดาเอานะคะ

ไม่คิดว่าจะให้แต่งตัวเป็นผู้หญิงแฮะ แปลกไปอีกแบบ แถมสามคนรวดอีก แหวกแนวดีค่ะ

nekki

ดูแล้วน่าจะติดใจยาวแล้วพระเอก

อันนี้ไม่เรียกติดใจละเรียกถลำลึกจนกูไม่กลับแล้ว น่าจะไปเปิดตัวแสดงหนังพร้อมนางเอกไปเลยนะ

oh82

สลับร่างเ้บบนี้เกิดติดใจขึ้นมาทำไง....เเต่คงไม่อะนะ...ลุ้นตอนจบเลย