ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อุตส่าห์วางยาแม่ให้แล้ว ยังต้องไปซื้อถุงยางให้พวกมันอีก

เริ่มโดย Xhip2545, กุมภาพันธ์ 02, 2022, 09:54:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xhip2545

อย่างนึงที่ทำให้มีอารมณ์แข็งตัวอย่างรุนแรงที่ตรงหว่างขาอย่างช่วยไม่ได้ ก็คือกิจกามทางเพศของคนใกล้ตัวนี่แหละ

ภาพถ่ายกามบริหารของพ่อกับแม่จึงเป็นที่นิยมของหมู่เพื่อนๆของผมอย่างลับๆ

แต่ก็ไม่นานหรอกก่อนที่จะเริ่มมีใครสักคนตั้งคำถามว่า มันจะเป็นยังไงถ้าได้เป็นผู้ทะลวงร่องสวาทนั่นจริงๆ
เป็นคำถามที่ทำเอาผมรู้สึกเสียดในท้องน้อยและไข่ตั้งหำแข็งไปพร้อมกัน ขณะที่นึกภาพของหนุ่มน้อยวัยมัธยมที่เห็นหน้ากันแทบทุกวันใช้งานโพรงมดลูกที่เคยให้กำเนิดผม เป็นตัวจุดประกายให้พวกเราวางแผนที่จะทำหนังสดนำแสดงโดยแม่ของผมและเพื่อน

ซึ่งการจะไปขอให้แม่มาร่วมเล่นเกมกามกับเด็กรุ่นลูกดูจะเป็นเรื่องที่ออกจะเป็นไปไม่ได้ พวกเราเลยต้องจัดการถ่ายทำโดยไม่ให้แม่รู้ตัว

ในวันที่ไม่มีคนอื่นๆอยู่บ้านอกจากผมและแม่ พวกเราจึงเปิดกองกันด้วยการวางยานอนหลับชนิดแรงผสมในน้ำ
เมื่อลองสำรวจให้แน่ใจแล้วว่านังนี่จะไม่ตื่นมาขัดขวางการถ่ายทำ ผมจึงโทรตามเพื่อนๆให้มารวมกัน

แต่แล้วก็เกิดเรื่องฉุดละหุกนิดหน่อย เมื่อทุกคนมารวมตัวถึงบ้านผมแล้ว ไม่มีใครพกถุงยางมากันเลย
ด้วยความเป็นเด็กวัยรุ่นกล้าๆกลัวๆกับเรื่องใหญ่ในชีวิตทำให้ทุกคนประหม่าตื่นเต้นกันจนทำอะไรไม่ถูก ผมจึงเป็นคนที่จะอาสาไปซื้อถุงยางให้ทุกคน

เมื่อกลับถึงบ้าน สภาพก็เตรียมพร้อมมากขึ้น แม่ถูกย้ายไปไว้ห้องนอนของผมที่มิดชิดกว่าห้องนั่งเล่น กล้องเตรียมพร้อมนักแสดงก็ดูพร้อม มีผมคนเดียวที่ยังอยู่ในชุดนักเรียน ทุกคนต่างพากันสวมเครื่องป้องกันท่อนชาย

แต่ก็นั่นแหละเกิดปัญหาขึ้นอีกจนได้

หนึ่งในนักแสดงชายดันมีขนาดใหญ่เกินจนถุงยางขาดก่อนจะได้เสียบเข้ารูซะอีก ผมถึงกับตื่นตะลึงในขนาดไปขณะหนึ่ง จินตนาการว่าแม่บังเกิดเกล้าของผมต้องรับแท่งควยแบบนั้นเข้าไปในร่างกาย เจ้านี่เลยได้เลื่อนระดับให้เป็นพระเอก และได้เย็ดแม่ของผมโดยไม่จำเป็นต้องใช้ถุงยางเป็นกรณีพิเศษ

เนื่องด้วยนางเอกสลบสไลไม่ได้สติ ทำให้การหนังสดเรื่องแรกของพวกเราไม่เป็นไปตามคาดเท่าไหร่ แต่ละคนต่อคิวกันใช้งานแม่ผมเป็นของระบายน้ำกามเพราะเราชวนคนกันมากเกินรูที่ใช้งานได้

แม้ฮอร์โมนจะพุ่งทะลักจุดแตกกับการรุมใช้งานผู้หญิงไม่ได้สติ อยู่ๆดันนึกขึ้นได้ว่าพวกเรายังเป็นนักเรียนกันอยู่ และมีการบ้านที่ต้องส่งพรุ่งนี้ ก่อนที่ผมจะได้มีโอกาสระบายกามมารมณ์ใส่ร่างกายของแม่

ไม่ทันที่ผมจะได้ถอดชุดนักเรียน ผมก็ส่งต่อหน้าที่ตากล้องให้เพื่อนคนอื่น แต่ผมก็อยู่ไม่ไกลเพราะขณะที่ผมนั่งหันหลังให้เตียงทำการบ้านอยู่ขณะที่ทุกคนกำลังรุมเย็ดแม่ของผมอยู่บนเตียงของผมเอง มีเสียงสั่งจากเหล่านักแสดงฝากให้ผมทำการบ้านเผื่อคนอื่นๆด้วย

เสียงครางของเพื่อนร่วมชั้นเรียน กับเสียงพูดคุยความสุดยอดของรูหีที่ไม่เคยเจอมาก่อน หน้าอกที่นุ่มนิ่มขยำมันมือ บันท้ายที่ได้รูปสวย  คำชื่นชมรูสวาทที่ยังแน่นและตอดดีแม้จะเป็นของคนรุ่นแม่ ดังอยู่เบื้องหลังขณะที่ผมนั่งขีดเขียนทำการบ้าน ท่อนเอ็นเล็กๆของผมก็ขยายตัวตุงหว่างขา รู้สึกได้ถึงน้ำกามหลั่งไหลเปรอะกางเกงใน โดยที่ผมไม่ได้สัมผัสร่างกายตัวเองเลยแม้แต่น้อย

ตกดึกทุกคนปล่อยน้ำจนหมดแรง เหล่านักแสดงเปลือยกายนอนแผ่ไร้เรี่ยวแรงทั้งบนเตียงและพื้นห้อง น้ำกามสีขาวๆของไอ้พระเอกไหลซึมออกจากรูหีที่ให้กำเนิดผม ปากของแม่กลายเป็นที่ทิ้งถุงยาง

หลังจากนั้นทุกคนพากันแยกย้าย โดยผมมีหน้าที่เก็บกวาดทำลายหลักฐานอย่างค่อนข้างเต็มไปด้วยความยากลำบาก กว่าจะจัดการกับคราบกามทั้งนอกและในร่างกาย เคลื่อนย้ายแม่กลับไปอยู่ในห้องตัวเอง และทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ผมทิ้งตัวลงนอนทั้งชุดนักเรียน บนเตียงเป็นไปด้วยร่องลอยของน้ำกามที่มีกลิ่นจางๆ หัวหนุนหมอนที่เพิ่งนึกได้ว่าไอ้พระเอกใช้หมอนอันนี้เช็ดคราบผสมของน้ำควยและน้ำหีของแม่
แต่ผมเหนื่อยล้าเกินกว่าจะทำอะไรไหวจึงผลอยหลับไปทั้งแบบนั้น

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

1819

พ่อพระหรือ ฃาตาน ล่ะนี่ ให้เพื่ิอนมาเอาแม่ตัวเอง ส่วนตัวเองมานั่งทำการบ้านให้เพื่อน และยังอุตส่าห์ไปชื้อถุงให้้้อีก ตัวเองก็อดไม่ได้กับเขาด้วย 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Cat Cat

ผมชอบนะครับ ชอบแนวนี้มาก
อ่านแล้วตื่นเค้นจิตนาการขนลุกเลย
แหม่ เป็นกำลังใจให้ครับ

Ked2

someday

บริการทั้งที มีนก็ต้องสุดๆ ดีที่ไม่ต้องถึงขั้นใส่ถุงให้

santosan