ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cocob45

ไม่น่าเป็นไปได้ที่จะมีชู้ก่อนหน้านี้นะ

EDIT:  เกมพลิก... แสดงว่าสามีเองก็อยากได้บรรยากาศใหม่ๆ เหมือนกัน

worachat39

เรื่องน่าจะทะเลาะกันฝ่ายหญิงน้อยใจอาจไปเมาหรือโดนข่มขู่นอกใจละมั้งครับ

งานเข้าเล่นมากไปผู้ชายดันโรคจิตซะงั้น 5555

mbeo22

สามีจำพวกบ้างานกลับบ้านไม่ทำการบ้าน(เสื่อมแล้วรึป่าว)  พอภรรยามีความต้องการ ก็เหงาหาวิธีจัดการตัวเองไม่ได้ TT
ชู้อาจเป็นคนใกล้ตัวครอบครัวนี้แน่ๆเลย...หรือมีหักมุมแบบว่าสามีรู้ตัวเองแต่เห็นภรรนาตัวเองเหงาจ้างมาช่วยงานก็เป็นไปได้

nuttabank

อยู่กันไปนานๆอารมณ์ก็เริ่มขาดหาย ต้องหาวิธีมาบิลด์กันมั่ง เมียอุตส่าห์หาชุดนอนไม่ได้นอนมายั่วแล้ว ไม่ได้ผล ต้องลองวิธีอื่นๆมั่งแหละ

เพิ่มเติม อ้าวเห้ยดันจุดติดกะเรื่องชู้เว้ย มาลุ้นกันว่ามีจริงไม่จริงตอนหน้า

ipor

เมียพูดนี่คืออารมณ์ น้อยใจ มากกว่านะ เดี๋ยวรออ่านจบตอนนี้ก่อนค่อยว่ากันใหม่ว่าจริงๆแล้วน้อยใจหรือทำลงไปแล้ว

อ้าววสวย เลยแบบนี้ ผมว่าเมียกุเรื่องขึ้นมาอะนะ แต่ฝั่งสามี คาดว่าน่าจะรู้ตนเองว่าไม่ปกติอยู่ก่อนแล้ว แน่ๆเลยพูดออกมาแบบนั้น สุดท้าย ความซวยตกอยู่ที่เมีย กุจะไปหาผัวน้อยที่ไหนหล่ะนี่

tongjedsada

สามีใจร้ายแค่ช่วยแค่นี้ก็ไม่ได้สงสารเมีย 5555 แต่เมียบอกว่ามีชู้นี่ก็แรงอยู่นะครับ 5555

Edit โห้ยยย ตอนจบแบบ สุดมาก เป็นซีรี่ที่น่าติดตามสุดๆ ตอนจบเดายากมากๆ สามีคือ sex เสื่อมใช่ไหมเนี้ย

wunman

จริงๆเรื่องนี้เป็นปัญหาครอบครัวเลยนะครับใครว่าการมีเซ็กซ์ไม่จำเป้นมันเป็นกรเติมเต็มชีวิตคู่อย่างนึงเลยนะ แล้วตอนนี้มันกำลังเกิดขึ้นกับเรื่องนี้แต่ผู็หญิงนอกใจอาจจะแค่พลั้งปากเพราะอารมณ์ชั่ววูบกะได้ ส่วนต่อไปเมียอาจจะเลิกกับผัวก็ได้ครับแล้วไปอยู๋กับคนอื่นแทน

edit: ผิดคาดนิดๆ ผู้หญิงอาจจะนอกใจแต่ไม่ใช่มี sex แต่เพื่อปลุกอรมณ์สามี แต่กลายเป็นว่าสามีดันมีอารมณ์แทนซะงั้น ผภรรยาเศร้าใจแน่ๆแบบนี้

nekki

หลุดมาแบบนี้ ผมว่ามีเลิกกันแน่ๆ ดูแล้วสามีไม่ใช่แนวตบจูบ ตบจูบหลอกนะ

EDIT : mind breakไปเรียบร้อยสำหรับสามี ยิ่งไม่รู้ว่าเมียตัวเองโกหกด้วย

สวัสดีชาวโลก

เข้เมียสวยขนาดนี้ไม่มีอารม  ::Shout::

edit มาแนวนี้หรอนิ โหด มาก ตอนหลังๆจะเป็นของจริงป่าว

infinityex

อื้อหื้อไม่ทำการบ้าน คุณนายขี้เหงาถ้าเจอหนุ่มเอาเก่งเอ้ยเอาใจเก่งงี้ก็ไม่น่าจะเหลืออะไรแล้วแหละ เหมือนจะพูดให้หึงเฉยๆแต่ว่าของจะขึ้นเปล่าอันนี้ไม่รู้นะ

ห้ะ นี้เป็นสายที่ชอบมองเมียตัวเองไปมีอะไรกับคนอื่นเหรอ สุดจัด

CoolNook Thangsakul

ไอผู้หญิงนี้ ก้อเงี่ยนเกิน ไม่รู้เลยไง ทำงานบริษัท มันเหนื่อยขนาดไหนอ่ะ

CoolNook Thangsakul

ไอพระเอกนี้ก้อ ออกแนว ต้องให้เมียนอนกับชายอื่น ถึงจะโด่รึไงเนี้ย

Minibar

เพิ่งเคยเจอเรื่องแนวนี้ อยากรู้ต่อเลย

ทำไมอ่านจบแล้วสะเทือนใจไม่รู้อ่ะ

จักกิต ฤษชา

เป็นแนวเรื่องที่แปลกดี

อารมณ์ประมาณผัวอยากให้เมียมีชู้ตอนต่อไปผัวคงหาผู้ชายคนอื่นมาเย็ดเมียตัวเองแน่นอน

Gunitle

น่าสงสารนะครับแบบนี้ เมียหุ่นแบบนี้มันกลับไม่เอา เห้ออ555 แต่ผมว่าชีวิตจริงก็น่าจะมีแหละครับ สามีไม่พร้อมทำการบ้าน เมียเลยต้องหาคนอื่รมาทำแทน แต่นี่การ์ตูน ยังไงคงต้องแหวกแนวสุดๆไปเลยใช่มั้ยล่ะครับ ผมว่านางเอกคงหาชู้ไว้แล้วแหละ มั้งนะ 555 งั้นขออ่านต่อเลยแล้วกันนะครับ

เกมส์พลิกว่ะ555 ผัวดันชอบ ว่าแล้วต้องแหวกแนว55 รอตอนต่อไปเลยครับผม ขอบคุณมากครับ