ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Secret Ichika พริตตี้สาวโคตรเอ็กซ์ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 27, 2019, 06:23:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีคนแปลแล้ว แต่ไม่เป็นไร บอร์ดเรายังไม่มี เราแปลให้อ่านกันฟรีๆไปเลย
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน

1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

exelier

ไอ้หนุ่มนี่มันรู้งานจริงๆ
ต้องมีปสก พอสมควรนะเนีั่ย ถึงดูออกขนาดนี้
แหม่ เอ๊ะ หริอว่าน้องโคนมเค้าซึนนน

ปรากฎว่า ไม่ได้ซึนแหะ แต่หื่นตััวแม่เลยนี่หว่า
โชคดีไปเลยนะนาย คากาวะซัง
ปล. เม้นแรกครั้งแรกเลยครับ
ขอคุณมากๆสำหรับผลงานที่แปลมาให้อ่านเสมอครับ

diamond1

พริตตี้สาว ไม่น่ารอด

ถ่ายแบบ แบบนี้กัน 2 ต่อ 2 สุดท้ายก็จบลงด้วย Sex ใครจะไปทนไหว นมใหญ่สะขนาดนั้น โชคดีของนาย คากาวะซัง

Nickeezz

สาวนมใหญ่ ไฟแรงขนาดนี้ ชอบมากเลยครับ ตากล้องโดนงาบแน่นอน XD

Edit: นั่นไง น้ำหมดตัวแน่นอนเจอเข้าไปขนาดนี้ ขอบคุณสำหรับผลงานนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

nowhereman

งานนี้คาดว่าคงไม่จบแค่ถ่ายรูปแน่นอน

จบได้หักมุมมากๆ ปลุกไฟสาวอิชิกะแล้วแบบนี้ ไม่ดับง่ายๆแน่นอน

ipor

ตากล้องนี่ก็นะ ววางแผนซะแนยเนียนเพื่อ เป่านางแบบ ตอนจบคงไม่ใช่ว่า ตากล้องถูกข่มขืนจน ไม่มีแรงกดชัตเตอร์นะ

นั่นไง เจอผู้สาวติดใจแล้ววว

yopern

ตากล้องแผนมันโคตรสูงเลย พยายามพูดให้เกิดอารมณ์จนได้ เดี๋ยวก็เสร็จมันจนได้

edit รสนิยมเดียวกัน เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยเลย

virgoranger

แผนนนสูงงง

Edit ไฟลุกแล้วยาวเลย

flukehaha

ลายเส้นนี้ไม่เคยจบใสๆหรอกฟ้าเหลืงแน่ตากล้อง
***นี่ไงบอกแล้วไม่รอดพ่อหนุ่มลาก่อย
Manchester United Football Club
We are Red Army

สินสอด มากมาย

ไม่น่าจบแค่ถ่ายรูปนางแบบแน่ๆ​ ถ้าเป็นตูจบแค่ถ่ายรูปไม่ได้​ไม่งั้นไม่ใช่ลุกผุ้ชาย555555 ::DookDig::

niceanglev

โห พริ๊ตตี้ถ่ายแบบเอ๊กๆยังมีแบบซิงๆเหลืออยู่เหรอเนี่ย ไอตากล้องโชคดีเกินไปแล้ว แบบนี้ได้เปิดซิงนางแบบแน่แล้ว

Edit 555 เจอสาวร้อนขนาดนี้ ตากล้องน้ำหมดตัวแน่ บอกเลย

MooOon

ขอบคุณที่แปลของอาจารย์ท่านี้ครับ ชอบเพราะจบดีทุกเรื่อง เท่าทึจำได้นะ ^^

จริงๆนางเอกในเรื่องนี้เหมือนสาวๆหลายคนในชีวิตจริงนะ ถ้าได้เปิดเผยอีกด้ายให้

ใครได้รู้ ก็จะเซ็กจัดทันทีเลย ยิ่งพวกเก็บกดนี่อาการหนักเลย ตอนจบของเรื่อง

ขอให้ทั้งคู่ได้คบกันเป็นเรื่องเป็นราวทีเถอะ ^^

----------------------------------------------------------

จบเเฮปปี้นะ เเต่หวังเเค่ว่านางเอกจะจบกับเเค่พระเอกนะ ขอให้ไม่ไปจัดกับคนอื่น

พระเอกก็เเลดูหึงนิดๆละมั้ง เเต่คงชอบที่โชวเเฟนให้คนอื่นได้เหงเเต่เเตะต้องไม่ได้ละมั้ง

naris1423

เป็นช่างถ่ายภาพที่แผนสูงมาก วางแผนให้อีกฝ่ายแสดงด้านมืดออกมา แล้วหลอกล่อเพื่อจะจัดการเคลมนางแบบ

กว่าจะถ่ายรูปเสร็จแต่ละชุด ตากล้องน้ำหมดตัวก่อนทุกชุดหรือป่าว เจอนางแบบเซ็กส์จัดขนาดนี้

thai4id

แบบนี้แหละ ที่พริตตี้ชอบเสร็จช่างภาพ

อยากมีแบบนี้ซักคน เฮ้อออออ
อะไรๆ ก็กู

l3al3yl3ell

::HeyHey:: นายยยยย เล่นเอาทิ้มหน้าขนาดนั้น ถ้าไม่งัดก็เสียดายแย่สิ จากใจนางเอก

นึกว่าจะซึนที่ไหนได้หื่นตัวแม่เลยนี่น่า