ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ชู้ลับมากของแม่ (Copy)

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), พฤษภาคม 15, 2021, 11:44:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

***คำเตือน : ผู้ที่มีอายุต่ำกว่า ๒๐ ปี  ผู้ที่มีปัญหาทางสุขภาพจิตและสุขภาพกาย ผู้บกพร่องทางสติปัญญา  รวมทั้งผู้เคร่งครัดในศีลธรรม  ห้ามอ่านเรื่องต่อไปนี้อย่างเด็ดขาด
      ****โดย: นิรนาม

หลายปีก่อนตอนนั้นผมอายุ ๑๘ เรียนอยู่มหาวิทยาลัยปีหนึ่ง  แม่อายุ ๔๘ แล้ว แต่ยังสวยอยู่ นมใหญ่ ก้นใหญ่ ผิวยังเต่งตึง เซ็กซี่น่าเย็ด ทำงานเป็นข้าราชการตำแหน่งผู้อำนวยการกองกลาง  ในหน่วยราชการแห่งหนึ่ง  ส่วนพ่ออายุหกสิบแล้วเพิ่งปลดเกษียณจากงานราชการเช่นกัน  ตำแหน่งสุดท้ายเป็นผู้ตรวจราชการกระทรวง 

และแล้วโอกาสดีของผมก็มาถึง  เมื่อคืนวันหนึ่งรุ่นพี่พาไปกินเหล้าแล้วพาเด็กเสริ์ฟไปนอนที่โรงแรมแห่งหนึ่งตอนออกจากโรงแรมบังเอิญผมเห็นรถที่จอดอยู่ห้องข้างๆ คล้ายๆ กับรถของแม่ จึงดูทะเบียน ปรากฏว่าเป็นทะเบียนรถของแม่จริงๆ ตอนนั้นผมคิดไปต่างๆ นาๆ ว่าแม่มาทำอะไรกับใครที่นี่ จะเป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจากมาเย็ดกัน แล้วแม่มาเย็ดกับใครล่ะ มันจึงทำให้ผมอยากรู้ ผมจึงนั่งคอยในรถ และบอกให้เด็กเสริ์ฟนั่งแท็กซี่กลับไปก่อน สักพักคนในห้องก็เปิดประตูออกมา คนที่ขับรถคือแม่ผมเองและคนที่นั่งข้างๆ เป็นเด็กหนุ่มอายุรุ่นราวคราวเดียวกับผม  โอวนี่แม่พาเด็กหนุ่มมาเย็ดกันในโรงแรมเลยหรือนี่ พอดีแม่หันมาเห็นรถผมคงจำได้เลยรีบขับรถกลับออกไป

ผมกลับมาถึงบ้านก่อนก็อาบน้ำเข้านอนเลยคิดไปต่างๆ นานา นี่แม่เราทำไมถึงพาเด็กหนุ่มไปเย็ดกันในโรงแรม  ผมเคยแอบดูแม่อาบน้ำมาหลายครั้งแล้วแม่หุ่นยังดียังน่าเย็ดอยู่เลย ได้แต่จินตนาการว่าได้เย็ดกับแม่และก็ช่วยตัวเองจนเสร็จ  ทำไมเราไม่เย็ดกับแม่บ้างล่ะ คิดถึงแม่โดนเด็กหนุ่มเย็ดในโรงแรมแล้วเกิดอารมณ์จึงช่วยตัวเอง จนเสร็จไปรอบถึงได้นอนหลับ

วันรุ่งขึ้นเป็นวันหยุดพ่อออกไปตีกอล์ฟกับเพื่อนเหลือผมอยู่บ้านกับแม่สองคน ผมตื่นมาเจอแม่นั่งดื่มกาแฟอ่านหนังสือพิมพ์อยู่ก่อนแล้ว แม่หันมาเห็นผมแม่สะดุ้งนิดหนึ่ง แล้วแม่ก็ถามผมว่าลูกจะทานอะไรดีล่ะ ผมบอกไม่ต้องครับเดี๋ยวผมจัดการเองแล้วผมก็เดินไปชงกาแฟมานั่งดื่มข้างๆ แม่ ผมมีความรู้สึกว่าวันนี้แม่ดูสวยเซ็กซี่อย่างไรบอกไม่ถูก ผมจึงเอ่ยชมแม่ว่าวันนี้แม่ผมดูน่ารักที่สุดเลย เอทำไมเหรอวันนี้ลูกแม่มาแปลกๆ แฮะ ลูกชมแม่มีอะไรหรือเปล่า  ผมเลยถามแม่ว่าเมื่อวานแม่ไปทำอะไรกับเด็กหนุ่มที่โรงแรม แล้วลูกแม่ไปทำอะไรที่โรงแรมนั้นล่ะ ผมก็พาสาวไประบายความเครียดตามประสาคนหนุ่มซิแม่ แม่เข้ามากอดผมแล้วก็บอกว่าไหนๆ ลูกก็รู้เห็นหมดแล้ว แม่ก็จะสารภาพให้ลูกฟังก็ได้แต่ห้ามผมบอกพ่อเด็ดขาดขอให้ผมเก็บเรื่องนี้เป็นความลับ ผมสัญญาครับแม่

แม่เลยเล่าให้ผมฟังว่าพ่ออายุมากแล้วไม่สามารถให้ความสุขกับแม่ได้แต่แม่ยังมีความต้องการอยู่ วันหนึ่งแม่ไปนอนค้างบ้านเพื่อน  เพื่อนแม่สามีเก่าเลิกกันมีลูกชายคนหนึ่งรุ่นราวคราวเดียวกับผมคือเด็กหนุ่มที่แม่พาไปเย็ดกันในโรงแรมนั่นแหละ เพื่อนแม่ได้สามีใหม่อายุน้อยกว่ากลางคืนแม่ลุกมาเข้าห้องน้ำได้ยินเพื่อนกับสามีเย็ดกันจึงหาช่องแอบดู ทั้งคู่เย็ดกันมันมากแม่ดูไปเกิดอารมณ์ทนไม่ไหวต้องช่วยตัวเองตามไปด้วยขณะกำลังแอบดูเพลินๆ อยู่นั้นลูกชายเพื่อนแม่ก็เข้ามากอดด้านหลังและจูบแม่เป็นการใหญ่ ตอนนั้นแม่กำลังมีอารมณ์เต็มที่ประกอบกับไม่ได้โดนเย็ดมานานแล้ว เมื่อมาโดนกอดจูบจึงเกิดอารมณ์ทนไม่ไหวหยุดไม่อยู่แล้ว จึงปล่อยเลยตามเลยพาลูกชายเพื่อนมาที่ห้องนอนและก็เย็ดกันจนเสร็จสมอารมณ์หมายด้วยกันทั้งคู่ คืนนั้นแม่บอกโดนลูกเพื่อนเย็ดไปสามครั้ง แม่บอกแม่มีความสุขมากๆ หลังจากนั้นมาแม่ก็จะนัดลูกชายเพื่อนมาเย็ดกันเป็นประจำ

ลูกคงเข้าใจแม่และไม่ว่าแม่นะ แม่มีอารมณ์ทำไมแม่ไม่บอกให้ผมช่วยแม่ล่ะ ผมช่วยแม่ได้นะ แม่ก็อยากให้ลูกช่วยแม่เหมือนกัน แต่กลัวลูกจะตำหนิแม่ แม่เลยไม่กล้าชวนลูกนะซิ โถแม่ปล่อยให้คนอื่นเย็ดแม่อยู่ได้ไม่คิดถึงลูกชายของแม่บ้างเลย ถ้าลูกไม่รังเกียจแม่ แม่ก็ยอมให้ลูกทำกับแม่ได้ตามที่ลูกต้องการ งั้นผมขอทำกับแม่ตอนนี้เลยนะ ตามใจลูกซิ แล้วเราทั้งสองก็เริ่มกอดจูบกัน

ผมเคยเห็นรูปร่างเปลือยเปล่าเวลาแม่อาบน้ำมาหลายครั้งแล้วแต่คราวนี้มีโอกาสได้สัมผัสร่างเปลือยเปล่าของแม่ ผมจึงทั้งกอดทั้งจูบแม่จนทั่วตัวเลย แม่ให้ผมดูดและบีบนมแม่แรงๆ ผมทำตามที่แม่ต้องการแม่ร้องครวญครางอย่างมีความสุขตลอดเวลา ยิ่งตอนผมดูดเลียหีให้แม่ แม่ทั้งบดทั้งส่ายเนินหีพร้อมกับกดหัวผมแนบแน่นกับเนินหีตลอดเวลา จนบางครั้งผมหายใจแทบไม่ออก สักพักแม่ทนไม่ไหวบอกให้ผมเอาควยใส่รูหีแม่ทีเถอะ แม่ถึงจะโดนเย็ดมามากแล้วแต่รูหีแม่ยังฟิตแน่นอยู่เลย แม่อาจจะยังไม่เคยโดนควยใหญ่ๆ เย็ด รูหีแม่จึงยังฟิตอยู่ พอผมเอาควยใส่ในรูหีแม่ แม่ร้องครางออกมาว่าโอวควยลูกแม่ใหญ่จังเลย ใหญ่กว่าของลูกชายเพื่อนแม่ไหม ใหญ่กว่าอีกลูก ถ้าแม่รู้ว่าลูกควยใหญ่และไม่รังเกียจแม่อย่างนี้ แม่ให้ลูกเย็ดนานแล้ว

ผมค่อยๆ สาวควยเข้าออกในรูหีแม่ช้าบ้างเร็วบ้างสลับกันไป บางครั้งผมค่อยๆ ชักควยออกมาจนเกือบสุด แม่คงกลัวมันจะหลุดเลยแอ่นหีตามขี้นมา ผมจึงกระเด้าสวนไปสุดลำจนชนปากมดลูกแม่ ตอนแรกแม่ร้องโฮ้ยเบาๆ ลูกเดี๋ยวหีแม่พังหมด แต่พอมาตอนหลังๆ กลับบอกว่าลูกจ๋าเย็ดแม่แรงๆ เลย ไม่ต้องกลัวหีแม่พัง แม่ชอบควยใหญ่ๆ เย็ดหีแม่แรงๆ แม่อยากเจอควยใหญ่ๆ เย็ดแรงๆ อย่างนี้มานานแล้ว โอวมันถึงอกถึงใจแม่ดีจังเลย ลูกแม่ๆ ลูกจ๋าบีบนมให้แม่ด้วยบีบนมแม่แรงๆ อูยเสียวทั้งหีทั้งนม ลูกจ๋าแม่เสียวจะทนไม่ไหวแล้ว แม่จะออกแล้วนะ แม่จะออกแล้วลูกแม่เสียวหีจังเลย เย็ดแม่แรงๆ เลยลูก ผมจัดการกระแทกแม่อย่างหนัก โอววหีแม่มันบีบตอดควยผมดีจังเลยผมจะออกแล้วนะแม่ ดีลูกออกพร้อมกันนะลูก โอววแม่ออกแล้ว ออกแล้ว แม่ออกแล้ว ผมก็ออกแล้วแม่ ครั้งสุดท้ายผมอัดควยเข้าไปในรูหีแม่จนมิดพร้อมกับปล่อยน้ำควยเข้าไปในรูหีแม่จนหมดน้ำควยล้นรูหีออกมาแฉะเนินหีแม่เต็มไปหมด

ผมนอนซบอยู่บนตัวแม่สักพักก็ลงมานอนกอดกันหลับไปหน้าโซฟา สักพักหนึ่งแม่ก็ปลุกผมอีก วันนี้ทำไมแม่มีอารมณ์จังลูกนอนเฉยๆ เดี๋ยวแม่ทำให้ลูกเองว่าแล้วแม่ก็ปลุกอารมณ์ผม ดูดควยให้ผมจนมันแข็งขึ้นมาอีก โอวควยลูกแม่ใหญ่และแข็งดีจังวันนี้แม่ขอทำให้หายอยากสักที ว่าแล้วแม่ก็ขึ้นทำให้ผม ตอนแรกแม่ขย่มช้าๆ พร้อมกับบดส่ายไปมาเป็นบางครั้งเวลาแม่บดส่ายหัวควยผมคว้านในรูหีแม่ หัวควยกระทบปากมดลูกแม่มันเสียวดีจัง แม่ขย่มไปหลับตาสะบัดหัวร้องครวญครางตลอดเวลา ดูหน้าแม่ตอนนี้แล้วมันได้อารมณ์มากๆ ลูกจ๋าบีบนมให้แม่ด้วย บีบแรงๆ เลยเวลาแม่มีอารมณ์แม่ชอบให้บีบนมแม่แรงๆ น่านอย่างนั้น มันเสียวหีเสียวนมดีอะไรอย่างนี้ลูกแม่ สักพักแม่เริ่มกระแทกเร็วขึ้น โอวลูกจ๋าแม่เสียวจะทนไมไหวอีกแล้ว เย็ดกับลูกมันเสียวดีจังเลย แม่เสียวหี ทนไม่ไหวแล้วนะ แม่จะออกแล้วลูก แม่จะออกแล้ว โอว โอวแม่ออก ออกแล้วแม่ออกแล้ว ครั้งสุดท้ายแม่อัดโคกหีลงมาจนสุดพร้อมกับผมปล่อยน้ำควยสวนเข้าไปในรูหีแม่จนหมดลำอีกครั้ง ผมยอมรับว่าผมเย็ดกับแม่ผมมีความสุขมากกว่าเย็ดกับผู้หญิงทุกคนที่เคยผ่านมา อาจเป็นเพราะความรักและแม่ตามใจลูกทุกอย่างก็เป็นได้

วันนั้นกว่าพ่อจะกลับ เราเย็ดกันไปถึงสี่ครั้ง ผมถามแม่ว่า ผมกับเด็กหนุ่มลูกชายเพื่อนแม่ใครเย็ดมันกว่ากัน แม่บอกผมควยใหญ่และเย็ดมันกว่า วันหยุดวันไหนถ้าพ่อไม่อยู่บ้านกลางวันเราก็เย็ดกันเย็ดกันกลางวันมันได้อารมณ์มากๆ มันสามารถมองเห็นสัดส่วนทุกซอกทุกมุมของกันและกันชัดเจน ซึ่งผมกับแม่ชอบเย็ดกันตอนกลางวันมากๆ หลังจากนั้นผมกับแม่ก็เย็ดกันมาโดยตลอด

บ่ายวันหยุดวันหนึ่งพ่อไม่อยู่บ้านผมนั่งดูทีวีกับแม่สองคน โทรศัพท์มือถือแม่ดังขึ้นแม่จึงลุกขึ้นไปรับโทรศัพท์พอเห็นเบอร์ แม่บอกว่า ลูกชายเพื่อนแม่ที่เคยเย็ดกับแม่) โทรมา ไม่รู้ผมคิดอะไรตอนนั้นผมเลยบอกแม่ไปว่าแม่ชวนต้นมาที่บ้านซิ แม่เลยตอบโทรศัพท์ไปว่าต้นเหรอคิดถึงน้ามากจริงหรือเปล่า คิดถึงมากก็มาหาน้าที่บ้านซิ มานะน้าจะรออยู่ที่บ้านรีบมานะ คิดถึงต้นเช่นกันจ้ะ แล้วแม่ก็วางหูแล้วเดินมานั่งข้างๆ ผม ทำไมลูกอยากให้ตันมาหาแม่ที่บ้านล่ะ ผมอยากเห็นตอนแม่เย็ดกับคนอื่นบ้างว่าเป็นไง ลูกไม่หวงแม่หรือถึงยอมให้คนอื่นมาเย็ดกับแม่นะ หวงซิครับแต่แม่กับต้นเคยเย็ดกันมาแล้วไม่ใช่หรือ ผมเลยอยากเห็นตอนแม่กับต้นเย็ดกันจะเป็นอย่างไร แต่แม่อายนะที่จะเย็ดกับคนอื่นให้ลูกดู แม่จะอายอะไรล่ะผมกับแม่ก็เย็ดกันมาจนรู้ใจกันหมดแล้วแม่จะอายอะไรผมอีกล่ะ แล้วต้นจะกล้าหรือเปล่าไม่รู้ ไม่เป็นไรพอต้นมาผมจะหลบไปอยู่ที่อื่นโดยไม่ให้ต้นรู้ แล้วแม่ก็เชิญเย็ดกับต้นตามสบายเลยก็แล้วกันลูกไม่หึงหวงแม่นะ ไม่ครับผมอยากดูงั้นแม่ตามใจลูก

พอรู้ว่าแม่จะโดนคนอื่นเย็ดผมเกิดอารมณ์ตื่นเต้นอย่างประหลาด ดึงตัวแม่มากอดจูบดูดนมแม่ล้วงหีแม่จนแม่เริ่มมีอารมณ์น้ำหีแม่ออกมาแฉะเนินไปหมด พอก่อนเถอะลูกต้นคงใกล้มาถึงแล้วเดี๋ยวแม่ทนไม่ไหวซะก่อน เดี๋ยวแม่ขอตัวไปอาบน้ำก่อนนะ แล้วแม่ก็เข้าไปอาบน้ำแต่งตัวมาใหม่ พอผมเห็นชุดที่แม่แต่งตัวออกมาผมว่าใครเห็นก็ต้องเกิดอารมณ์ แม่ใส่กางเกงขาสั้นแบบอยู่กับบ้าน ใส่เสื้อยืดรัดรูปคอกว้างโชว์เนินนมที่ขาวอวบ และเห็นหัวนมดันเสื้อยืดออกมาอย่างชัดเจน ผมเห็นแล้วยังเกิดอารมณ์ทนไม่ไหวดึงตัวแม่มากอดจูบอีกครั้ง พอก่อนเถอะลูกเดี๋ยวแม่ทนไม่ไหว

พอดีเสียงกริ่งประตูหน้าบ้านดังขึ้นเดี๋ยวแม่ไปเปิดประตูเองผมจึงแอบไปอยู่ในครัว พอเข้ามาในบ้านได้ต้นตรงเข้ากอดจูบแม่ทันที น้าเพ็ญผมคิดถึงน้าจังเลยคิดถึงน้าใจจะขาดอยู่แล้ว น้าก็คิดถึงต้นเหมือนกันไม่ได้เจอกันนานต้นคงเงี่ยนจัดจึงจัดการกอดจูบแม่เป็นการใหญ่ แม่โดนผมกอดจูบมีอารมณ์อยู่ก่อนแล้วจึงสนองตอบต้นทันที ทั้งคู่กอดจูบกันอย่างเมามัน น้าเพ็ญครับผมทนไม่ไหวแล้วขอเย็ดน้าก่อนนะครับ แล้วต้นก็จัดการถอดเสื้อกางเกงของแม่พร้อมกับของตัวเองออก ผมเห็นควยของต้นแล้วขนาดพอประมาณแต่เล็กกว่าของผม

ต้นจัดการให้แม่ผมนอนลงเอาสองขาของแม่พาดที่แขนจัดการเอาควยใส่ในรูหีแม่ทันที พอใส่รูหีแม่ได้ต้นไม่ได้เย็ดกับแม่มานานคงเงี่ยนจัด พอเอาควยใส่ในรูหีแม่ได้ก็ซอยทันที น้าเพ็ญครับไม่ได้เย็ดกับน้ามานานแล้วคิดถึงน้าจังเลยน้าก็คิดถึงต้น สักพักหนึ่งต้นก็ร้องออกมาน้าเพ็ญผมเสียวควยจังเลย ผมจะทนไม่ไหวแล้วนะ อย่าเพิ่งออกนะต้นรอน้าด้วยน้ากำลังมันเลย อย่าเพิ่งออกนะต้นรอน้าด้วย ผมเสียวน้าผมทนไม่ไหวแล้วผมออกแล้ว ออกแล้ว แล้วต้นก็อัดควยเข้าไปในรูหีแม่จนมิด ต้นเสร็จไปแล้วแต่แม่ยังไม่เสร็จ ต้นเสร็จแล้วเหรอน้ากำลังมีอารมณ์เลยไม่รอน้าด้วยเลย แม่จึงเรียกผม มาช่วยแม่หน่อยเร็ว แม่เงี่ยนมันทรมานเหลือเกินแม่จะทนไม่ไหวแล้วลูกช่วยให้แม่หายเงี่ยนทีลูก ผมจึงเดินออกไปหาแม่ ตอนแรกต้นเห็นผมต้นทำท่าตกใจจะวิ่งหนี แต่แม่เรียกเอาไว้ ต้นไม่ต้องกลัวหรอก พี่เขารู้เรื่องหมดแล้วอยู่ที่นี่แหละ แล้วแม่ก็หันมาทางผมเอกช่วยแม่ทีเร็วแม่มีอารมณ์น้ำยังไม่ออกมันทรมานเหลือเกิน

ผมแอบดูแม่โดนเย็ดมีอารมณ์อยู่แล้วจึงจัดการเอาควยใส่ในรูหีเย็ดกับแม่ทันที ในรูหีแม่ยังมีน้ำควยของต้นอยู่ควยผมจึงเข้าไปในรูหีแม่อย่างง่ายดาย ผมเย็ดกับแม่สักพักเราก็เสร็จพร้อมกัน แล้วแม่ก็เรียกต้นให้มานอนด้วยกันสามคนโดยแม่นอนตรงกลาง เราทั้งสามคนนอนแก้ผ้าคุยกันสักพัก ต้นมีอารมณ์ขึ้นมาอีกเริ่มกอดจูบแม่เป็นการใหญ่ แม่ก็สู้ไม่ถอยกอดจูบโต้ตอบกับต้นอย่างเมามัน สักพักต้นก็จูบต่ำมาจนถึงเนินหีแม่แล้วก้มหน้าก้มตาเลียหีแม่อย่างเอร็ดอร่อยแม่คงเสียวหีมากร้องครวญครางตลอดเวลา ต้นจ๋าน้าเสียวหีจังเลย ต้นยังเลียหีน้าเก่งเหมือนเดิมนะ ผมไม่ได้เลียหีน้าเพ็ญมานานแล้ววันนี้ผมขอเลียหีน้าให้หายคิดถึงสักหน่อย เอาเลยต้นเลียหีน้าตามสบายน้าก็ชอบให้ตันเลียหีให้น้า เลียหีน้านานๆ นะเลียลึกๆ ดูดแตดให้น้าด้วยโอยยังงั้นแหละมันเสียวหีเสียวแตดดีจัง ผมนอนดูและฟังเสียงแม่ร้องครวญครางทนไม่ไหวต้องลุกขึ้นมาดูดบี้นมแม่ตามไปด้วย พอแม่โดนรุมทั้งข้างล่างข้างบน ดูแม่จะพอใจมาก ร้องครวญครางเสียงดังตลอดเวลา สักพักแม่ก็ร้องขึ้นมาว่าโอยมันเสียวอะไรอย่างนี้

แม่เสียวไปหมดทั้งตัวแล้วใครก็ได้เย็ดแม่ที่เถอะเร็วแม่เงี่ยนใจจะขาดอยู่แล้ว เย็ดแม่ที่เถอะเร็วๆ ต้นจึงลุกขึ้นจัดการเอาควยใส่ในรูหีแม่แล้วกระเด้าทันที ผมก็ไม่น้อยหน้าเอาควยออกมายัดใส่ปากแม่ทันทีเหมือนกัน หีก็โดนเย็ดปากก็โดนควยผมอัดอยู่แต่แม่ก็สู้ไม่ถอยทั้งเด้งรับควยต้นและดูดควยผมจนผมเสียวทนไม่ไหวพ่นน้ำควยออกมาในปากแม่ แม่ดูดกลืนน้ำควยผมจนหมดแล้วผมก็ถอนควยออกจากปากแม่

ตอนนี้ต้นก็เริ่มซอยแม่อย่างหนักน้าครับหีน้าเย็ดดีจังเลยผมจะออกแล้วนะ น้าก็จะออกแล้วมันเสียวหีอะไรอย่างนี้ โอย โอย น้าจะออกแล้ว ถึงใจดีจังน้าจะออกแล้วนะน้าออกแล้วน้าออก ออกแล้ว ผมก็ออกแล้วน้า ต้นอัดควยเข้าไปในรูหีแม่จนมิดทั้งคู่เสร็จสมอารมณ์หมายแล้วเราทั้งสามก็นอนกอดกันหลับไป เราสะดุ้งตื่นมาเกือบค่ำต้นจะขอเย็ดกับแม่ต่ออีกรอบ แต่แม่บอกวันนี้พอก่อน เดี๋ยวพ่อจะกลับมาแล้ว เอาไว้วันหลัง แล้วต้นก็อาบน้ำแต่งตัวกลับบ้านไป

พอต้นกลับไปผมถามแม่ว่าเป็นไงบ้างแม่ แม่บอกวันนี้แม่มีความสุขที่สุดเลย แม่รอโอกาสโดนรุมแบบนี้มานานแล้ววันนี้สมใจแม่จริงๆ พอต้นกลับไปสักพักพ่อก็กลับมา ผมกับแม่ก็ทำตัวปกติ ทานข้าวเย็นเสร็จดูโทรทัศน์สักพัก ผมก็ขอตัวไปนอน

หลังจากวันนั้นทุกครั้งที่พ่อไม่อยู่บ้านผมกับแม่ก็นัดกันมาเย็ดกันอีกหลายครั้ง  โดยในครั้งหลังๆ ผมกับต้นก็ขอลองเย็ดแม่ทางตูดด้วยซึ่งแม่ก็ชอบมาก  ผมกับต้นก็เลยลองเย็ดแม่แบบทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันแบบในหนังเอ๊กซ์  ผมสังเกตว่าแม่รู้สึกเสียวซ่านอย่างมาก 

แล้วต่อมาทั้งผมกับต้นก็ลองพาพรรคพวกที่ไว้ใจได้มาลงแขกแม่ที่บ้านครั้งละหลายๆคน ห้าคนบ้างสิบคนบ้าง  แต่มากที่สุดก็ถึงยี่สิบคน  โดยเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันปากก็อมควยไปด้วย  บางทีก็เย็ดหีเย็ดตูดด้วยควยสองอันในรูเดียวเลยแม้ว่ามันจะเข้ายากแต่ก็เข้าได้  ดูจากหน้าแม่ก็รู้ว่าแกชอบมาก  ทั้งผมทั้งต้นก็สะใจไปด้วย

แม่เองก็รู้สึกชอบใจอย่างมากที่อายุมากขนาดนี้แล้วยังมีหนุ่มๆควยแข็งๆใหญ่ๆมาเย็ดครั้งละหลายๆควย  ชดเชยที่พ่อไม่ได้เย็ดแกมาหลายปีแล้วจนแกดูสดใสซาบซ่ากว่าวัยไปมาก  แถมพรรคพวกของผมกับต้นที่มาเย็ดแม่ต่างก็พูดชมแม่ผมกันทุกคนว่าแก่แล้วแต่ยังเซ็กซี่  นมยังใหญ่ สวยเต่งตึง ตูดใหญ่กลม น่าเย็ดมาก  แถมยังสู้ตายจนเกินวัย ซึ่งผมฟังแล้วก็ยังเงี่ยนไปด้วยเลย  สภาพการณ์แบบนี้ดำเนินมาอีกหลายปีจนแม่ถึงวัยเกษียณอายุเลยขออำลาวงการไปปฏิบัติธรรมแทนเพราะผ่านทางโลกีย์มาโชกโชนแล้ว  สรุปแล้วแม่เลยมีชู้ลับจำนวนมากมายจนนับไม่ถ้วนนึกถึงทีไรก็ยังเสียวไม่หายทุกที !!!!!