ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สุขเสียวประสาลูกพี่ลูกน้อง copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 26, 2021, 06:15:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สุขเสียวประสาลูกพี่ลูกน้อง

เรื่องเกิดขึ้มานานมากแล้วครับ ทุกวันนี้ผมยังหาคำตอบไม่ได้ ตอนนั้นผมอายุประมาณ22 -23มั้งถ้าจำไม่ผิด คือว่าที่บ้านญาติที่ต่างจังหวัดมีงานทำบุญครบ100วันของลุง ซึ่งมันก็เหมือนงานรวมญาติ เพราะบรรดาเหล่าพี่น้องแต่ละคนก็จะกลับบ้านกัน ตัวผมเองเป็นลูกคนโตของครอบครัว ซึ่งผมเองจะเป็นที่รู้จักของพี่น้องและญาติๆทุกคนก็ดีใจกันมากของทุกคน เพราะว่าตอนเด็กๆช่วงปิดเทอมทีไร ผมต้องหาโอกาสกลับไปต่างจังหวัดตลอด ทำให้ผมเป็นที่รักใคร่เอ็นดูของญาติทุกคน พอผมเริมโตขึ้นจนกระทั่งเรียนจบและมีงานทำ เวลาก็ห่างกันร่วม10ปี พอมาเจอกันอีกครั้งญาติทุกคนดีใจมาก โดยเฉพาะพวกผู้ใหญ่ ลูกพี่ลูกน้อง มีครอบครัวกันเกือบหมดแล้ว คือว่าพ่อผมมีลูกช้า ขนาดอาคนสุดท้องยังได้ลูกเขยมีหลานกำลังโตเป็นสาวแล้ว ซึ่งด้วยความห่างเหินกันมากนี่เอง พอมาเจอกันในงานรวมญาติดังกล่าว ทำให้ผมกับบรรดาหลานๆและลูกพี่ลูกน้องบางคนรู้สึกเหมือนกับหนุ่มสาวเจอกันมากกว่า แม้ว่าเราจะเรียกกันตามศักดิ์ญาติ ว่าลุง-หลานฯลฯ

ขณะนั้นมีลูกของอาคนหนึ่งกำลังเป็นสาวอายุประมาณ17ชื่อ"เอื้อย" และลูกของญาติผู้น้องของผมอีกคนหนึ่งชื่อ"น้องแจง"อายุ ประมาณ15เรียนอยู่ ม. 2 ทั้ง2คนเค้าจะติดผมแจเลย ผมไปไหนเค้าไปด้วย จนบางคนที่ไม่รู้นึกว่าเราเป็นแฟนกัน ช่วงนั้นกำลังเข้าหน้าหนาว อากาศที่ต่างจังหวัดหนาวมาก ซึ่งในงานทำบุญครบ100วันของลุงจัดใหญ่โตมาก เพราะเป็นคนค่อนข้างมีฐานะ มีหน้ามีตาในต่างจังหวัด มีมหรสพทุกอย่าง เราทั้ง3คนเดินเที่ยวกันจนดึกมาก อากาศเริ่มหนาวเย็นมากจนเราชักทนกันไม่ไหว ก็เลยตกลงกันว่า เอางี้ถ้ายังไม่ง่วงนอน เราขึ้นบ้านไปเอาผ้าห่มแล้วมานั่งดูหนังกันต่อดีกว่า พอตกลงกันได้อย่างนั้น ผมก็เลยขึ้นบัานไปเอาผ้าห่มเอาผืนใหญ่ๆมาผืนหนึ่ง กะห่มทีเดียวได้3คน

เราก็หาที่นั่งดูหนังโดยได้ที่อยู่ใต้ชายคา เพื่อป้องกันน้ำจากหมอกที่ลงจัด มันค่อนข้างจะมืดหน่อยๆ เราก็นั่งดูหนังกันไปโดยห่มผ้าผืนเดียวกัน พอนั่งกันไปซักพักเริ่มอุ่นๆขึ้นมามั่ง พรัอมๆกับอาการหัวใจเต้นแรงของผม มันบอกไม่ถูกทั้งที่ตอนแรกเรารู้สึกกันเหมือน..ลุงกับหลาน-พี่กับน้อง แต่ขณะนี้อยู่ข้างกายผมมีผู้หญิงสาวอยู่2คน กลิ่นกายหอมอ่อนๆ ไออุ่นของผิวกายที่เบียดกันอยู่แม้ว่าจะมีเสื้อผ้ากางกั้น แต่มันก็อดห้ามใจไม่ได้ ผมเองหายใจแรงขึ้น หัวใจเต้นแรง ตัวเริ่มสั่นเหมือนควบคุมตัวเองไม่ได้ ผมสังเกตน้องทั้ง2คนก็มีอาการไม่ต่างกับผม คือขณะนี้ผมเองกำลังเรียงลำดับญาติไม่ถูกแล้ว เอื้อยขยับตัวเข้ามาใกล้ผมมากจนผมต้องเอื้อมมือเข้าไปโอบกอด ดึงเข้ามาให้ชิดใกล้เข้าอีก จนหน้าอกเอื้อยแนบชิดกับตัวผม หน้าอกเอื้อยใหญ่มากประมาณ35-36นิ้ว เอื้อมเองหายใจแรง...ตัวสั่นจนรู้สึกได้

ส่วนล่างของผมขณะนี้ ควยมันแข็งมากซะจนจะทะลุกางเกงยีนส์ออกมาได้แล้ว ผมทนไม่ไหวจึงเอียงหน้าลงไปซบกับซอกคอของเอื้อย และเริ่มเม้มขบกัดเบาๆที่ติ่งหูและ เลื่อนริมฝีปากลงไปที่บริเวณซอกคอ จูบลงไปเรื่อย เริ่มวนขึ้นมาประกบปาก เอื้อยยังจูบไม่เป็นเลย ต้องคอยกระซิบเบาๆว่าให้ทำตัวตามสบาย เธอเผลอตัวครางออกมา ผมเลยฉกลิ้นลงไปทันที เอื้อยสะดุ้งสุดตัวกระตุกขยับขาเขัาหากัน และนั่งเกร็งเอามือกอดผมแน่น ผมขยับตัวนิดหน่อยเอามือคลึงเคล้นหน้าอกของเธอ ใช้นิ้วจับและบี้หัวนมเธอ เธอเอาขาทั้ง 2ขัางตวัดเกี่ยวเอวผมด้านข้าง ผมเลยหันหน้าเข้าหาเธอ เป้าของเราทั้ง2คนเลยตรงกัน ผมเอาเป้าของผมเบียดและบดหนักขึ้น ผมจูบอยู่นานพอสมควรจึงคลายปากออก เอื้อยครางกระเส่าแรงมาก

หันมาดูข้างหลังเรา น้องแจงนั่งทับส้นหันหนัามาทางเรา เอามือทั้ง2ข้างซุกลงไปใต้เป้ากางเกงตัวเอง ทำมือขยุกขยิกนั่งหอบหายใจแรง ผมเห็นท่าจะไปไม่ไหว เลยชวนน้องเค้าทั้ง2คนว่าเราขึ้นบัานกันเถอะ ช่วงเดินขึ้นบ้านเราทั้ง3คนไม่พูดอะไรกันเลย รีบเดินขึ้นบ้านและตรงเข้าห้องนอนทันที บ้านเงียบมากไม่มีใครอยู่เลย พอตรงถึงห้องนอน เราไม่พูดอะไรกันแล้ว ทั้ง3คนเรามองตากัน แล้วตรงเข้ากอดกันกลมแลกจูบกันพัลวัน ผมรีบถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกอย่างรวดเร็ว จนเหลือแต่ตัวเปล่าโชว์กล้ามเนื้อ และท่อนควยอันเบ้อเร่อ เอื้อยทำตาค้างและถอดเสื้อผ้าออกตาม ผมเห็นหุ่นของเอื้อมหัวใจแทบหยุดเต้น หุ่นเธองดงามมากเป็นสาวเต็มตัว หน้าอกสวยอวบอิ่มปลายงอนขึ้น เอวกิ่วสโพกผาย ตรงเนินโคกนั้นของเธอมีขนขึ้นเป็นริ้วสวยงามมาก หน้าของเธอซึ่งสวยอยู่แล้ว ตอนนี้เป็นสีแดงมาก เธอก้าวเดินขึ้นไปรออยู่บนเตียง

ผมหันมาทางน้องแจงซึ่งยืนทำอะไรไม่ถูก ผมกระซิบเบาๆใกล้ๆเธอว่า "จะช่วยแจงก่อนน่ะ" ผมถอดเสื้อผ้าเธอออกทีละชิ้น เธอใส่เสื้อไหมพรมทับเสื้อยืดอีกชั้นหนึ่ง พอผมถอดถึงเสื้อยืดเธอ รูดออกไปทางศรีษระ เห็นหน้าอกเธอซ่อนอยู่ในบราเริ่มรุ่นลายการ์ตูนน่ารักมาก ผมไม่รอช้ารีบถอดมันออกอย่างรวดเร็ว ทันทีที่บราหลุด...อะไรมันช่างซ่อนรูปขนาดนี้ หน้าอกขนาดเท่าซาลาเปาลูกใหญ่มากๆ กลมสวยหัวนมเล็กนิดเดียวสีชมพูเข้ม ผมอดใจไม่ไหวเอาปากงับทันที เอาลิ้นวนดันทั้งดุดทั้งเลีย มือก็บี้หัวนม มองไปที่ท่อนควยของตัวเองขณะนี้เยิ้มหมดแล้ว ไม่รอช้าผมรีบรูดกางเกงวอร์มเนื้อหนาๆของเธอลงทันที่ ตามด้วยอันเดอร์แวร์ลายสตอร์เบอรี่ซึ่งแฉะไปหมดแล้ว พอกางเกงพ้นข้อเท้า ผมรีบอุ้มเธอขึ้นเตียงทันที มานอนอยู่ข้างเอื้อย บอกเอื้อยว่าขอทำให้น้องแจงก่อนน่ะ เธอพยักหน้าตกลง

ผมจับขาน้องแจงเธอกางออกเอาหน้าซุกลงไป โคกเนินหีของเธอแทบยังไม่ขนขึ้นเลย มีแค่เป็นอุยๆนิดหน่อย กลีบเนื้อสีชมพูมีน้ำเยิ้มสวยมาก ผมลงลิ้นในทันที น้องแจงขยับตูดหนี ผมกดขาไว้น้องแจงร้องดังมาก...โอ้ย...ซีด มือขยุ้มหมอนแทบขาด ผมแทงลิ้นเข้าไปในร่องรูให้ลึกมากอีก น้องแจงเด้งตูดขยับไปมา และครางเสียงดังมาก เสียงเหมือนจะร้องไห้ ผมมองขึ้นไปเห็นเธอน้ำตาปริ่มจะไหล ผมวนลิ้นไปมา2-3รอบและเลียที่เม็ดแตดแรงๆ เธอเกร็งขึ้นสุดตัวกระตุก2 3ทีแล้วทิ้งตัวลงแน่นิ่งหอบหายใจแรง ท่อนควยผมซึ่งหัวแดงเกร็งบานแทบระเบิดหมดแล้ว ผมขยับตัวขึ้นแทรกท่อนเนื้อควยเข้าในร่องรูหีเธอ ประคองมันเขี่ยเบาๆไปมาน้องแจงคราง..ซี้ด.. ผมค่อยๆกดลำควยเข้าไป น้องแจงทำหน้าเหยเกกัดฟันแน่น ผมเลยต้องบอก "เอื้อยจ๊ะ ช่วยดูดนมน้องแจงหน่อยซิ" เอื้อยขยับตัวเข้ามาใกล้ๆ เอาปากมาอมหัวนมแลัวดูดเหมือนดูดไอติมยังไงยังงั้น ผมเลยต้องทำเป็นตัวอย่าง "ดูดเม้มเลีย ใช้มือบีบนวดคลึงด้วย บีบหัวนมเบาๆ"

ผมกลับมาพยามดันดุ้นควยเข้าร่องรูไปใหม่ รูหีของน้องแจงเริ่มคลายตัวมั่งแล้ว ผมดันเข้าไปอีก..โอ้ย..เจ็บเส้นสองสลึงเหลือเกิน มันเข้ายากมาก สุดท้ายผมกัดฟันกดทีเดียวมิดเลย น้องแจงผวาร้องลั่น เอามือค้วากอดใครให้มั่วไปหมด เอื้อยขยับตัวถอยออก ผมเข้าไปกอดน้องแจงเอา2 มือช้อนเขัาใต้รักแร้เอาตัวเข้าแนบ แลัวประกบปาก เธอตอบสนองเป็นโดยธรรมชาติ ผมเริ่มโยกเข้าออก..เร็วขึ้น จนสุดท้ายผมโยกตัวกระแทกเข้าออกเสียงดัง..ผลั่บๆๆๆๆ น้องแจงคราง..ฮือ..ฮือ ..โอ๊..โอ๊ย.. กระตุกแล้วกอดรัดตัวผมแน่นแทบหายใจไม่ออก ผมยังไม่เสร็จเลยผมโยกตัวอีก5 -6 ครั้ง แลัวอัดกลับเข้าไปใหม่อีกครั้ง น้ำเสียวผมพุ่งเข้าโพรงหีไปแรงมาก น้องแจงกระตุกๆกอดผมแน่นอีกครั้ง รูรัดตอดบีบรัดตัว..ควยผมแทบขาด ผมปล่อยให้เธอผ่อนคลายจนรู้สึกว่าโพรงรูหีเธอเริ่มคลายตัวออก

ควยของผมมันยังแข็งอยู่เลย หัวมันแดงมาก รู้สึกชาๆเสียวๆยังไงไม่รู้ ถอดออกมาแล้วมองที่รูหีของน้องแจง มีน้ำเมือกไหลออกมานิดๆมีสีเลือดจางๆปนบัาง เยื่อสาวเธอคงฉีกขาดตอนผมอัดอย่างลืมตัว ผมเอาทิชชู่มาเช็ดให้แล้วปล่อยให้เธอหลับไปเลย หันมาทางเอื้อยซึ่งขณะนี้ตัวเธอเอาหมอนข้างมาวางไว้ตรงซอกขา เอาขาตวัดขึ้นคร่อมไว้เหมือนขี่ม้า ผมค่อยๆดึงหมอนข้างออก เธอหายใจรวยริน..ผมคิดว่าเธอคงเสร็จไปแล้วครั้งหนึ่ง ดูจากหมอนข้างซึ่งเปียกชุ่มไปหมด ผมขยับตัวลงไปนอนข้างๆเธอ จูบที่หน้าผากเบาๆ แล้วบอกว่า "พี่รักเอื้อยนะ รักตั้งแต่แรกเห็น แม้ว่าเราจะเป็นลูกพี่ลูกน้องกันก็ตาม" เธอพยักหน้า เรามองตากัน ผมค่อยๆบรรจงจูบปากเธอ ติ่งหู-ซอกคอ-ไล่ลงมาเอาลิ้นวนๆรอบฐานนม หัวนมเธอเป็นเม็ดขนาดไม่ใหญ่ไปกว่าปลายนิ้วก้อยสีแดงจัดมาก ผมลากลิ้นวนจนขนเธอลุกหมด หัวนมแข็งเป็นไต มือเธอขยุ้มหัวผมแทบหลุด

ผมลากลิ้นลงมาเรื่อย..วนรอบหลุมสะดือ เธอแขม่วท้อง..กล้ามท้องเป็นลอนสวยมาก มีขนอุยไล่ลงมาจากสะดือพลิ้วลงมาจนถึงเนินนูนอูม..ร่องหีสวยจนบอกไม่ถูก ผมตวัดลิ้นตามซอกขาทั้งนอกและใน เธอร่อนสโพกไม่หยุด เลียสูงขึ้นไปอีก ใช้นิ้วแหวกกลีบแคมหี..ข้างในกลีบสีชมพูสวยมาก เยิ้มไปด้วยน้ำเสียว ผมเลียกินจนหมด เธอกระตุกและกดหัวผมแน่น ผมขยับตัวขึ้นมาจูบปากเธอ พอเป็นอิสระ เธอพูดว่า "เอาเข้าเถอะ ไม่ไหวแล้ว" ผมขยับให้ควยเข้าที่เข้าทางยัดเข้าร่องรูหีไป เธอกัดฟันกรอดแต่พยักหน้า ผมขยับควยดึกๆอีกเข้าไปได้ครึ่งลำควยแล้ว ผมกลับมาจูบดูดนมเธออีก พอสักระยะหนึ่งก็ขยับดุ้นควยใหม่ คราวนี้กดเข้าไปเกือบมิด เธอผวาเอามือเล็บจิกเข้าที่แขนผม แต่ยังไงก็ตาม..ผมก็กดดันดุ้นควยเข้าไปเรื่อยๆ เธอร้องคราง ...อา..อา..ดังมาก สุดท้ายผมโยกตัวถอยมาสาวดุ้นควยออกมาเกือบหลุด เธอฏ็ขยับยกสะโพกตามติด ผมกดควยเข้าไปเต็มเหนี่ยว เธอสะดุ้งสุดตัวหันเอามือไปจิ๊กหมอนบนศรีษระบิดหมอนแทบขาด แล้วคราง..ฮือๆๆ ๆ ดังมาก รูหีของเธอตอดบีบรัดลำควยมากที่สุด จนผมขยับท่อนควยไปมาแทบไม่ได้เลย เหมือนกับมันจะรัดบีบดูดตึงแน่นยังไงยังงั้น

โอ้ย...ผมทนไม่ไหวแล้ว เป็นไงเป็นกัน ถอนลำควยออกมาแล้วแทงเข้า..ถอนออกแทงเข้า เธอร้องมือจิกหมอนส่ายหัวไปมา ผมกดเร่งเร็วขึ้นๆๆๆๆ สุดท้ายเราผวากอดกันแน่น ผมเอาสะโพกอัดผลั่บๆๆๆๆ แทงๆไม่ยั้ง ผมกอดตัวเธอแล้วโย่งตัวขึ้น เรา2คนรัองโอ๊ย กอดกันแน่นแล้วทิ้งตัวลงมา ควยผมพุ่งน้ำรักเข้าไปแบบสุดแรงเกิด ตัวเธอเองก็กระตุกเอาขาตวัดรอบเอวผมแน่น เรากอดกันอยู่นาน จนเมื่อคลายตัวสักพักเราก็ล้มตัวลงนอน หลับเอามาจนเกือบรุ่งเช้า รียปลุกให้เอื้อยกับนัองแจงตื่น รีบไปอาบน้ำเตรียมใส่บาตร หลังจากนั้นจนบ่าย เราจึงมีโอกาสได้คุยกัน ทำให้ผมได้ทราบว่าตัวเอื้อยเองก็รู้สึกเหมือนกับผมตอนเจอกันแรกๆ ส่วนน้องแจงนั้นทนไม่ไหวเมื่อเห็นเรา2คนมีอะไรกัน เราเคยแอบหนีเที่ยวกันอยู่เกือบ2ปี จึงได้ตัดสินใจแยกจากกัน เพื่อไม่ให้เกิดปัญหาตามมา ส่วนน้องแจงนั้นผมขังติดต่อกันต่อมาอีก2ปี จนเธอเข้าเขัามหา'ลัย ทุกวันนี้ผมก็ยังไม่ได้แต่งงาน แต่เธอทั้ง 2 มีครอบครัวไปแล้ว เรื่องพี่ๆนัองๆ....จริงๆแล้วยังมีอีกไม่รู้ว่าจะเล่าต่ออีกดีหรือไม่ กลัวบางคนเค้าจะรับไม่ได้