ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปีสอง-สามคู่รวมหกชู้เสียว copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 28, 2021, 11:59:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ปีสอง-สามคู่รวมหกชู้เสียว

เรียนอยู่ปี 2 เย็ดเพื่อนใส่กระโปรงสั้น

ผมชื่อ"โดม" ผมมีเรื่องมาเล่าเรื่องสวิงกันกับเพื่อนในกลุ่ม มันเป็นความสนิมสนมกันแบบมันหีมันควยไปตามๆกัน เรื่องมันเกิดขึ้นตอนผมเรียนอยู่ปี 2 เป็นปีที่สนิทกันที่สุด ในกลุ่มมีผม..โดม, "กิม", "ตี๋" เป็นผู้ชายส่วนสาวๆมี "หวาน", "เชอรี่", "แป้ง" มักจะไปรวมกันที่หอของหวาน หอนั้นบางที่ก็นอนรวมกันทั้งหกคนเลย  แต่เหตุการณ์มันเริ่มที่ผมกับหวาน,เชอรี่ก่อน วันนั้นเรามีเรียนตอนบ่าย หวานบอกว่าให้มาหาที่หอ แล้วค่อยเข้า ม. พร้อมกัน ผมไปถึงตอน 11 โมง กะจะดูทีวีก่อนเข้าเรียน

พอไปถึงหวานก็ลงมารับข้างล่างหอ หวานอยู่ในชุด นศ.รองเท้าแตะ ถามผมว่ากระโปรงตัวนี้สั้นไปไหม? ในใจผมชอบอยู่แล้วกระโปรงสั้นๆ แต่นี่มันสั้นเลยเข่าไปเยอะเลย แล้วหวานก็หมุนตัว ผมเลยบอกว่า "ก็สั้นนะ แต่ไม่เห็นขอบ กกน.เลย ใส่ กกน.ป่าวเนี่ย?" หวานบอก "บ้า...ใส่สิ" แล้วก็เดินขึ้นไปบนห้อง ผมก็ตามขึ้นไป ผมก้มมองใต้กระโปรงหวาน ที่มันสั้นจู๋เลย แต่หวานเอามือปิดไว้ แต่ผมก็เห็นจนได้ เห็นเป็นหมอยเลย แสดงว่าไม่ได้ใส่ หวานเลยหันมาว่าผม"มองอะไรยะ?" ผมบอกว่า "อยากรู้ว่าใส่ กกน.รึป่าว?"

พอถึงห้อง เชอรี่ก็อยู่ในชุด นศ.เหมือนกัน และก็ใส่กระโปรงสั้นเหมือนกันด้วย ทั้งสองบอกว่า "เพิ่งไปซื้อมา เห็นเด็กคณะอื่นใส่กัน คณะเราไม่ค่อยมีใครใส่สั้นๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าคณะเราล้าหลัง" เชอรี่ยื่นอยู่ตรงประตูระเบียงหันหลังอยู่ ถามว่า "สวยไหม?" ผมบอกว่า "สวย แต่ทำไมไม่ใส่ กกน." "ว้าย อีนี่รู้ได้ไง?" ผมบอก "หวานก็ไม่ใส่" หวานบอก "ก็มันส่องตอนกูขึ้นบันไดอะดิ แม่ง..." เชอรี่บอก "แล้วรู้ได้ไง ว่ากูไม่ได้ใส่" ผมบอก "ก็มึงที่ประตูระเบียง แสงมันก็ลอดอะดิ กูเห็นเห็นทรงหมอยเลย" เชอรี่ปรึกษากับหวานว่า "เอาไงดีวะ ใส่ กกน.มันก็เห็นเป็นรอย ใส่จีสตีง แม่งก็บาดจิ๋ม เมื่อกี้อุตส่าห์ไม่ใส่ กกน.ยังเห็นเป็นทรงหมอยอีก...เซ็ง"

ผมซึ่งกำลังนอนเล่นอยู่บนเตียง ปล่อยให้สาวๆเค้าปรึกษาหารือกันไป ก็เลยเสนอว่า "ถ้าอยากจะเซ็กซี่ขนาดนั้น ก็โกนหมอยไปเลยไป" (พูดแบบประชดนะ) ทั้งสองทำเป็นคิด แล้วก็พากันเข้าห้องน้ำไปสักครึ่ง ชม. ผมก็ดูทีวีไปตามเรื่องแล้ว หวานกับเชอรี่ก็ออกมายิ้มไปยื่นกันที่ประตูระเบียง "เป็นไงมั่ง?" "โห...ลงทุนโกนเลยหรอ?" เชอรี่บอก "ถ้ากูไม่นั่งแหก ก็ไม่มีใครรู้แล้ว ว่ากูไม่ใส่กางเกงใน" ตอนนี้ผมควยแข็งเป็นไม้เลย อยากเห็นหีของหวานกับเชอรี่จริงๆ ผมเลยหลอกว่า "ถ้าโกนไม่เกลี้ยง มันจะเป็นสังคังนะ" หวานถาม "อ้าว..แล้วโกนยังไงถึงจะเรียกว่าเกลี้ยงวะ?"

ผมบอกว่า "มันอธิบายไม่ถูกอะดิ ต้องเห็นก่อน" เชอรี่บอก "นั่นแน่...อยากดูหีพวกกู ก็บอกมาตามตรงเถอะ" หวานบอกเชอรี่ว่า "อยู่กันแค่นี้ จะกลัวใครเห็นวะ มามาไอ้โดม กูให้มึงดูหี แต่มึงก็โกนช่วยกูหน่อยก็ดีนะ" เชอรี่บอกว่า "เฮ้ย...จะดีหรอ? เพื่อนกันนะโว้ย" หวานบอก "น้องชายกูก็เห็นของกูมาแล้ว กูยังชักว่าวให้มันเลย เห็นหน้ามันมีความสุข กูก็เสียวไปกับมันด้วย แต่กูไม่ให้มันเย็ดนะ" ระหว่างทีพูดหวานก็ขึ้นมาบนเตียงแล้วก็อ้าขาออก โอ้โห...แคมสวยมากๆเลย ถึงจะยังโกนไม่เกลี้ยงก็เถอะ ผมเลยช่วยโกนที่มันยังไม่เรียบร้อย ระหว่างโกนผมก็เอาโป้งไปวางไว้ที่แตดของหวาน ด้อนแล้วก็คลึงนิดๆ หวานคราง..อืมมม...

เชอรี่บอก "นี่มึงแสดงหนังโป๊กันอยู่หรอ? ถ้าเอาควยมึงใส่เข้าไป ก็เย็ดกันแล้วเนี่ย" ผมบอก "เชอรี่โกนให้หมดไหม?" ผมทำท่าจะเอาหัวแม่มือออกจากแตดหวาน หวานบอกว่า "โกนของเชอรี่ไป แต่เอานิ้วไว้อย่างนั้นได้ไหม? อืมมม..." หวานหลับตาสนิท เชอรี่บอก "เดี๋ยวกูเอานิ้วช่วยมึงให้เสร็จๆไปก็แล้วกัน โดมมึงก็โกนของกูให้ดีล่ะ" ผมบอก "มีหีร่อนไปร่อนมาสองรู กูทำสุดฝีมืออยู่แล้ว" หีของเชอรี่ดูแล้ว เกลี้ยงดีอยู่แล้ว ก็เลยเอาโฟมลงนิดเดียว เลยก็ลูบแตดเชอรี่เล่นไปเลย เชอรี่ก็แยงนิ้วใส่รูหวาน สาวเข้าสาวออกอย่างเมามัน หวานร้องซี้ดด ดดด "ถ้าได้ของจริงมากระแทกนะ กูจะให้กระหน่ำไม่ยั้งเลย"

ผมเลยบอกว่า "ก็ของกูนี่ไง" เชอรี่รีบเบรกก่อนเลยบอกว่า "เฮ้ย..เพื่อนนะ" หวานบอก "เอาใส่เข้ามาเฉยๆก็ได้ ไม่ถือว่าเย็ดหรอก" เชอรี่ก็โดนผมลูบแตดอยู่ ร้องอืมมมมม บอก "เมื่อไหร่จะโกนเนี่ย จะเสร็จอยู่แล้วเนี่ย" ผมบอก "อ๋อ.. ไม่ต้องโกนแล้ว แค่อยากลูบหีเชอร์เล่นเฉยๆ" เชอรี่ก็ตีมือดังเพี้ยะ บอก "พอเลย ลูบหีเล่นก็ไม่บอก" แล้วก็เอาผ้ามาเช็ด แต่ก็ยังกางขาลูบหีเล่นต่อไป เพราะมันไม่มีอะไรต้องอายกันแล้ว หวานบอกว่า "นี่โดมมีเพื่อนใส่ชุด นศ.สั้น แหกหีให้ดูแบบนี้ควยไม่แข็งหรอ?" ผมเลยเอาควยออกมา แล้วถอกหัวหยักให้หวานดู

"โห..จะเข้าไปได้ไหมเนี่ย? หัวหยักเบอเร่อเชียว" ผมบอก "ขนาดสองนิ้วชองเชอรี่ยังเข้าได้เลย" หวานบอก "กูให้ใส่ควยเข้ารูหีแช่ไว้เฉยๆนะ กูแค่อยากลองเอาควยใส่หีกูดูสักครั้ง เดี๋ยวกูขมิบให้ ห้ามเย็ดกูนะ" แล้วผมก็เอาหัวควยถูที่ปากรูที่กำลังแฉะ "...ซี๊ดดดด นี่แค่ถูนะเนี่ยย ยังเสียวเลย" แล้วผมก็กดลงไปครึ่งนึง "เจ็บไหม?" ผมถาม "ซี๊ดดดด แน่นกว่านิ้วเชอรี่อีก โอ้ยยยย ซี๊ดดด" หวานยกหัวมาดูควยที่กำลังเข้าหีตัวเองไปแล้วครึ่งนึง หวานบอก "กดให้สุดโคนเลย มาอยากรู้ว่ามันจะแน่นสักแค่ไหน?" ...อุบบบบ ตอนนี้ผมปวดควยมากเลย มันรัดแน่นเหลือเกิน หวานบอกว่า "เจ็บที่ปากรู" ผมก้มไปมองดู เห็นเลือดซิบๆ

เชอรี่ถามว่า "อ้าว..หวานยังไม่เคยโดนเย็ดหรอ? เห็นมึงท่าทางเงียนๆ" "โอ้ย..ยังๆๆ" ผมถามว่า"ไหนบอกว่าจะขมิบไง?" หวานบอก "ก็มันเจ็บๆอะดิ เลยขมิบไม่ได้" ผมเลยหลอกว่า "ถ้าเอาควยออกแล้ว แล้วเอาเข้าไปใหม่ สักห้าหกที หวานจะไม่เจ็บ แล้วก็จะขมิบได้" เชอรี่บอกว่า "โห..นั่นมันเย็ดกันแล้ว นั่นถ้าเย็ดหวาน ก็ต้องเย็ดเชอรี่ด้วย ตกลงไหมล่ะ?" หวานบอกว่า "ไม่เย็ดกันก็ได้ แต่ลองเอาเข้าเอาออกอย่างที่บอกดูก่อน" ผมเลยถอนออก แล้วดันเข้าไปใหม่ รอบแรกหวานไม่พูดอะไร พอครั้งที่สองกับสาม หวานร้องอื้อๆๆ สาวควยได้ประมาณสิบครั้ง ผมก็หยุดตามที่บอกไว้

ผมถามว่า "หายเจ็บยัง?" หวานบอก "หายแล้ว และก็เสียวดี แล้วก็ขมิบให้ดู" ผมงี้ร้องซี้ดเลย เชอรี่บอกว่า "แหม..เย็ดกันมันเลยนะ เย็ดกูมั่งสิ เดี๋ยวกูขย่มให้เลย กูเงี่ยนแล้ว" หวานบอกว่า "ทำให้กูเสร็จก่อนสิ" ผมเลยกระแทกต่อเลย แต่คราวนี้เสียงดัง..พั่บบบบเลย ผมทำเป็นถามว่า "หวานมึงเป็นเพื่อนกูใช่ปะ? แล้วทำไมควยกูไปอยู่ในหีมึงวะ ฮ่าๆๆ" หวานบอก "งั้นเย็นนี้ไอ้ตี๋กับไอ้กิมมันมาห้องกู กูจะจับเอาควยยัดหีกูให้หมดเลย ดีปะฮาาาๆๆ" แล้วสักพักหวานก็เสร็จ ผมเลยไปเย็ดเชอรี่ต่อ เชอรี่บอกว่า "คืนนี้มานอนที่หอหวานกันทั้งหกคนเลยไหม? บอกแป้งว่าจะมากินเหล้ากัน" แล้วให้ผมพยายามเย็ดแป้งให้ได้ ส่วนเชอรี่กับหวานจะให้ทำควยของตี๋กับกิมเข้ามาอยู่ในรูให้ได้

พอเราเย็ดกันเสร็จก็เที่ยงครึ่งพอดีได้เวลาเข้าเรียนแล้ว ก่อนผมออกจากห้อง ผมบอกว่า ปฎิบัติการโชว์หีเริ่มขึ้นแล้ว หวานบอก "เบาๆสิเดี๋ยวเค้าก็รู้กันหมดหรอก" พอถึง ม.ทุกคนมองหวานกับเชอรี่เป็นตาเดียวกันเลย "วันนี้มีเรียนแค่วิชาเดียวสบายเลย" หวานบอก แล้วก็เจอกับกิมกับตี๋พอดีเลย เลยโดนแซวว่า "โห.. เปลี่ยนลุคเป็นแบบเซ็กซี่ตั้งแต่เมื่อไรเนี่ย? ใส่สั้นแบบนี้ ดูกางเกงในหน่อยสิ ฮาาา" เชอรี่บอกว่า "ไม่มีให้ดูโว้ย ไม่ได้ใส่" กิมบอก "ขึ้นคลาสเถอะ สายแล้ว" กิมบอก "น่า..ทั้งเอาคู่เลยเพื่อนกู" หวานกับเชอรี่ก็ได้ยินแต่ไม่พูดอะไร ระหว่างเดินผมบอกว่า "มันไม่ได้ใส่ กกน.จิงๆนะ เมื่อกี้กูเย็ดทั้งคู่เลยที่หอ ไม่เชื่อดูตอนมันขึ้นบันไดดิ" หวานกับเชอรี่เดินนำหน้าแล้ว มันก็มองเห็นแคมวับๆแวมๆ "นั่นมันหีหรือ กกน.วะ ขาวๆว่ะ"

หวานกับเชอรี่หยุดเดิน แล้วยกขาค้างไว้ที่บันไดข้างนึง ทำให้เห็นลอดใต้กระโปรง นศ.จนเห็นรูหีที่เพิ่งโดนควยมาหมาดๆอ้าออกนิดๆ แล้วทั้งคู่ก็ถามว่า "ไม่แน่ใจอะไรหรอ?" แล้วก็หัวเราะคิกกๆๆ "ดูดิควยแข็งทั้งคู่เลย" กิมกับตี๋อึ้งเลย ผมงี้ควยแข็งขึ้นมาอีกรอบเลย ผมเลยถามว่า "เชื่อยัง?" แล้วหวานกับเชอรี่ก็ชวนไปหอคืนนี้ด้วย "ชวนแป้งด้วยนะ" พอเรียนเสร็จก็นั่งเล่นที่ ม.กันสักพัก เป็นโต็ะยาว ตี๋บอกว่า "อยากดูหีอีก" เชอรี่บอกว่า "เดี๋ยวกูให้มึงเย็ด ตอนมึงนั่งแท๊กซี่ ถ้าไม่เย็ดมึงก็จะไม่ได้เห็นหีกูอีก ตกลงป่าว?" ตี๋กับเชอรี่มันค่อนข้างสนิทกัน แล้วก็ชอบทะเลาะกัน เห็นมันท้ากันแบบนี้ น่าสนุกจิงๆ

พอแป้งเดินมา แป้งก็บอกว่า "ไปหอกันรึยังปะ?" หวานบอกผมว่า "เอาควยใส่หีแป้งให้ได้นะ ถึงมันจะไม่เนียน และก็ฟิตเหมือนของหวานก็เถอะ" ผมก็ไม่ตอบแต่เอามือลูบแคมทั้งสองข้างของหวานแทน หวานบอกว่า "แน่จริงเอาควยใส่หีหวานในรถแท็กซี่ดิ" พอเดินไปขึ้นแท็กซี่ แป้งที่ยังไม่รู้อะไร ก็นั่งหน้า หวานนั่งตักผม เชอรี่นั่งตักตี๋ และกิม ผมเอาควยออกมารอไว้แล้ว ผมตั้งควยมุดเข้าไปใต้กระโปรงหวาน หวานก็กดหีเข้าไปครึ่งนึง แล้วก็กดที่เหลือตามไปจนมิดแท่ง จนอยู่ในท่านั่งตักธรรมดา หวานทำท่าเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เชอรี่บอก "พร้อมยัง?" ตี๋บอก "พร้อมนานแล้ว" แล้วเชอรี่ก็กดหี สักพักก็มิดควยเลย กิมบอก "ต่อไปกูนะ"

สรุปมีคนเย็ดกันบนแท๊กซี่สองคู่เลยทีเดียว แป้งถามว่า "เล่นอะไรกันหรอ?" ผมบอก "ดูหวานกับเชอรี่ดิเซ็กซี่ป่าว? เล่นควบม้าด้วย" ผมบอกพี่แท๊กซี่ว่า "ขับไม่ต้องนิ่มนะ มีสาวมานั่งตักแบบนี้ผมชอบ" หารู้ไม่กำลังเย็ดกันอยู่ พอไปถึงทางที่กำลังทำ มันขรุขระเป็นกิโลเลย เข้าทางสิครับ หวานกับเชอรี่สิครับ กระแทกแบบขึ้นสุดลงสุดเลย กิมเห็นควยผมกับตี๋เข้าออกหีหวานกับเชอรี่ แล้วบอกเบาว่า "เสร็จยัง..เอามั่งดิ" พร้อมกับตั้งควยไว้ แล้วเชอรี่เลยไปนั่งตักกิมแทน แล้วตี๋ก็แกล้งบ่นว่า "เมื่อยแล้ว" จากนั้นก็ขย่มกันจนเสร็จ เสร็จแล้วก็ไม่ได้เอาควยออกไปไหน แช่ไวแบบนั้นเลย

พอถึงหอ หวานกับเชอรี่ก็ลุกออกจากรถ น้ำเงียนงี้หยดเป็นทางเลย แล้วก็แวะซื้อเหล้าเบียร์ข้างล่างหอ พอถึงห้อง แป้งก็ถามหวานกับเชอรี่ว่า "วันนี้นัดกันใส่สั้นหรอ? ไม่เห็นบอกมั่งเลย" หวานก็เลยบอกว่า "หวานซื้อมาให้แล้ว ของแป้งอะ แต่หวานกับเชอรี่ไม่ใส่ กกน.นะ" ผมกับกิมและตี๋ก็ทำเป็นไม่สนใจ จัดการของกันไป แป้งถามว่า "จิงหรอ วันนี้แป้งก็ไม่ใส่ กกน.มา แต่กระโปรงมันไม่สั้นแบบหวานอะดิ" หวานเลยหยิบกระโปรง นศ. แสนสั้นมาให้แป้งเปลี่ยนในห้องน้ำ พอแป้งออกมา เราก็จัดอาหารแล้วก็นั่งกันเรียบร้อยแล้ว หวานกับเชอรี่นั่งพับเพียบ แต่ก็เห็นหีอยู่ดี แป้งบอกว่า "หวาน เชอรี่ พวกผู้ชายเห็นหวอออกหมดแล้ว"

หวานบอก "แล้วของแป้งล่ะ เป็นยังไง?" แล้วแป้งก็ลงมานั่ง เห็นหมอยขึ้นน่ารักมากเลย แล้วแป้งก็สังเกตตูว่าหวานกับเชอรี่โกนหมอย "แหม โกนกันเนียนเลยนะ" หวานบอก "โดมมันโกนให้ พอมันเห็นแคมใสๆ มันก็เลยเย็ดเลย ฮาาาๆ เชอรี่ก็โดน" แป้งบอก "จิงอะ โกนให้มั่งดิ" แล้วแป้งก็นั่งชันเข่าขึ้นมา เพื่อให้โกนถนัด ผม-กิม-ตี๋ ช่วยกันโกนใหญ่เลย พอโกนเสร็จ แป้งบอกว่า "ยังงี้ก็ต้องโดนทั้งสามคนเลยอะดิ ฮาาา" ผมบอกว่า "งั้นแป้งก็เลือกเลยว่าให้ใครก่อน" แป้งบอกว่า "ให้กิมก่อน เพราะเห็นโดมเย็ดกับหวาน ตี๋เย็ดกับเชอรี่ น่าจะอารมณ์ค้างอยู่" ผมถาม "อ้าว...รู้หรอว่าเย็ดกัน" แป้งบอก "ตอนแรกก็ไม่รู้หรอก แต่พอเห็นหวานกับเชอรี่ไม่ใส่ กกน.ก็เลยรู้"

แล้วแป้งก็กระโดดขึ้นเตียง ทำท่าหมาพร้อมกับแหวกแคมออกทั้งสองข้าง กิมไม่รอช้าใส่แบบไม่ยั้งเลย ส่วนหวานก็เดินมานั่งตักผม เอาหีอมควยมิดด้ามเลย แล้วหวานก็บอกผมว่า "ชอบท่านี้ที่สุดเลย" สวนเชอรี่ก็ไม่รอช้า คร่อมตี๋ขย่มกันดังพับๆๆ สักพักทุกคนก็มารวมกันบนเตียง แล้วผมก็บอกว่า "ผมยังไม่เคยเย็ดแป้งเลย" แป้งบอกว่า "ก็เย็ดสิ" แล้วกิมก็ถอนควยออก หีแป้งเป็นรูโบ๋เลย ผมก็เสียบเข้าไปอย่างสบายๆ แล้วก็เริ่มเย็ดทันที กิมก็บอกว่า "กิมยังไม่ได้เย็ดหวานเลย อยากเย็ดมาตั้งแต่ปีหนึ่งแล้ว" หวานบอก "มาเย็ดสิ หียังไม่หุบเลย เห็นไหม?" แล้วกิมก็ซอยเสียงดังพั่บๆๆๆ หวานถามกิมว่า "มึงอยากเย็ดกู น่าจะบอกนะ บางที่กูอยู่ห้องคนเดียว กูเคยคิดว่าถ้าพวกมึงมาเย็ดกูทั้งสามคน จะเสียวแค่ไหน? แต่ตอนนี้กูรู้แล้วหละ ซี้ดดดดด"

ตี๋ได้ยินเลยบอก "อ้าวกูยังไม่ได้เย็ดมึงเลย ยังไม่ครบนะเนี่ย" หวานบอก"มึงมันเพื่อนกู จะเย็ดกันได้ไง? ฮาาา าๆๆๆ" หวานมันแกล้งหัวเราะ แล้วตี๋ก็ทำเป็นจ้องที่หีของหวาน แล้วไอ้ตี๋บอกว่า "แคมหีอีหวานเพื่อนกูแม่งลู่เข้าลู่ออกตามควยไอ้กิมเลยวะ ฮาาๆๆๆ" เชอรี่บอกว่า "ไอ้ตี๋ไปเย็ดไอ้หวานเลยไป กิมมาเย็ดกูนี่" ไอ้กิมเลยถอนควยออกจากหีหวาน แล้วก็ไปเย็ดกับเชอรี่ต่อ หวานแกล้งบอก "อ้าวๆๆไอ้ตี๋ มึงเพื่อนกูนะ เอาควยใส่หีกู แล้วมึงก็เรียกกูว่าเมียอะดิ" ตี๋บอก "ก็อยากรู้เหมือนกัน ว่าถ้ากูเอาควยใส่เข้าไปในหีมึงแล้ว มึงจะเรียกกูว่าอะไร?" ตี๋มันก็เอาหัวควยถูหีหวานเล่น วนไปวนมา หวานบอกไอ้ตี๋ "กูเสียวนะโว้ย" แล้วหวานก็จับควยไอ้ตี๋ถูที่ร่องหี พร้อมกับรูดควยไปด้วย ไอ้ตี๋คราง..ซี๊ดดดด..เสียว

หวานบอก "นี่แค่หัวควยถูหีกู แล้วก็รูดควยให้ ก็จะแตกแล้วหรอ ถ้ามึงโดนหีกูดูด กูว่ามึงเสียบเข้าไปก็แตกเลยมั้ง ฮาๆๆ" ผมเลยบอกว่า "หวานว่ามึงทำแบบนั้นกับกู กูก็แตกไปนานแล้วล่ะ" แล้วไอ้ตี๋มันก็ดันเข้าไปช้าๆจนมิดด้าม "ซิ๊ดดด" หวานคราง "แน่นจังเลย" หวานขมิบอีกสี่-ห้าที่ แล้วถามตี๋ว่า "เสร็จเลยอะดิ ฮาๆๆๆ" แล้วไอ้ตี๋มันก็สาวเข้าสาวออก จนไอ้หวานมันเด้งสวนเลยดังพับๆๆๆ ทำอยู่ห้านาที ไอ้ตี๋มันก็หยุด ไอ้หวานมันบอกว่า "หยุดทำไม?" ไอ้ตี๋ก็ถามไอ้หวานว่า "อ้าว...ไอ้หวาน ควยกูสาวเข้าสาวออกในหีมึงอยู่แบบนี้ มึงจะเรียกกูว่ายังไง?" หวานบอกว่า "มึงเล่นลิ้นใช่มั้ย?" หวานก็เริ่มขมิบแล้วก็ร่อนเอว ไอ้ตี๋ทนไม่ไหวเลยกระแทกแล้วพูดคำว่า "เป็น-เพื่อน-กัน-เย็ด-กัน-มัน-ดี-ชิบ-หาย" เป็นจังหวะคำ-พูดตามที่มันกระแทก หวานบอก "มึงจะเป็นเพื่อน-เป็นพ่อ-เป็นพี่-เป็นน้อง-มึงก็กระแทกเข้ามาเหอะ กูจะเสร็จแล้ว...โอ้วววววว"

วันรุ่งขึ้นเราหกคนเย็ดกันต่อจนเย็นเลย ไม่กินแล้วเหล้า เรียกได้ว่ามีอยู่สามรู จะเย็ดรูไหนก็ได้