ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวใหญ่ไม่เหงาหอยถึงผัวโนโฮมเวิร์ค copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 26, 2021, 01:31:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สาวใหญ่ไม่เหงาหอยถึงผัวโนโฮมเวิร์ค

แก้เซ็ง 1

ตอนนี้40กว่า50แล้วค่ะ กำลังวางแผนจะลาออกจากงาน(ถ้าเขาจ้างออกเอ่อรี่นะ) และกำลังมองหาอาชีพเสริมไว้ทำแก้เซ็งในระหว่างว่างงาน ได้เข้าฝึกอบรมหลักสูตรระยะสั้นกับหลายหน่วยงาน ส่วนใหญ่เป็นเรื่องการฝีมือ การทำขนม อะไรประมาณนั้น รวมทั้งการทำไข่เค็มสูตรต่างๆที่เป็นที่มาของเรื่องที่จะเล่าให้อ่านกันมันๆต่อไปนี้ บ้านดิฉันอยู่นอกเขตเมือง เนื้อที่รวม 2 ไร่เศษ ข้างบ้านส่วนหนึ่งเป็นป่ารก ส่วนหนึ่งเป็นที่นา ส่วนที่เป็นที่นาจะทำกันตลอดทั้งปี หลังการเก็บเกี่ยวผลผลิต จะมีผู้ประกอบอาชีพเลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง นำเป็ดมาปล่อยลงในนา เพื่อให้กินเมล็ดข้าวและหอยเชอรี่เป็นอาหาร ครั้งหนึ่งก็ประมาณ 4-5วัน โดยมีคนงานมานอนเฝ้าโดยกางหลังคาผ้าใบ อยู่ติดหลังบ้านดิฉัน

ปกติทุกครั้งดิฉันไม่เคยสนใจไข่เป็ดเท่าไหร่ แต่มาครั้งนี้อยากจะได้ไข่เป็ดไว้ทำไข่เค็ม ถ้าซี้อจากคนเลี้ยงเป็ด อาจจะได้ราคาถูกกว่าท้องตลาด หลังจากเป็ดถูกนำมาปล่อยได้ 1วัน ตอนเย็นวันรุ่งขึ้นหล้งเลิกงาน ดิฉันขี่มอไซค์กลับบ้าน ช่วงนั้นยังไม่มืด เลยถือโอกาสเดินอ้อมไปหลังบ้าน เพื่อสอบถามราคาไข่เป็ดจากคนเลี้ยง เสียงเป็ดที่เพิ่งต้อนเข้าเล้าดังระงม ดิฉันเดินออกทางประตูเล็ก และพบว่ามันไม่ได้คล้องเหล็ก มองหาคนเลี้ยงเป็ดก็ไม่เห็น จึงถือวิสาสะเดินไปใกล้เพิงพัก โดยไม่ได้คิดอะไร และไม่รู้ด้วยว่าคนเลี้ยงเป็ดเป็นใคร? หน้าตาเป็นอย่างไร? เมื่อเข้าใกล้ จึงได้เห็นคนเลี้ยงเป็ดกำลังนอน หลับตาอยู่บนแคร่ไม้ไผ่ เป็นผู้ชายอายุคงประมาณ60กว่าๆ

ที่ทำให้ดิฉันตกใจที่สุด ก็คือแกนุ่งผ้าขาวม้า แล้วแหวกเอาควยดุ้นใหญ่ของแกออกมารูดเล่น โดยมีกางเกงในของดิฉันเป็นเครื่องประกอบ โชคยังดีที่เป็ดยังส่งเสียงร้องไม่หยุด ทำให้เขาไม่ได้ยินที่ดิฉันเข้ามา ดิฉันยืนงงอยู่พักหนึ่ง รู้สึกเงี่ยนอย่างบอกไม่ถูก ตามสัญชาตญาณเดิม ตัดสินใจหันกลับรีบเดินเข้าบ้าน คิดในใจวันนี้เราไม่ได้ซัก กกน.แล้ว กกน.ตัวนั้นก็หายไปนานแล้ว คิดออกแล้ว อีตาคนนี้นี่เองที่ขโมย กกน.ของเรา จำได้ว่า กกน.ตัวนี้ หายไป3-4เดือนแล้ว นี่เขาเอา กกน.ที่ขโมยครั้งที่แล้ว ติดตัวมาด้วยเหรอเนี่ย ทำยังกับของขลังเลย น่าสงสารจัง ความคิดเรื่องซึ้อไข่เป็ดถูกลืมไปแล้ว ความคิดใหม่เข้ามาแทนที่อัตโนมัติ จากภาพที่เห็นเมื้อกี้ แสดงว่าลุงคงอยากเย็ดดิฉันมานานแล้ว ซึ่งถือว่าเป็นเรื่องปกติสำหรับคนที่รู้จักดิฉัน(ยกเว้นสามี) เพราะทุกครั้งที่มีเป็ดมาเลี้ยง กกน.ของดิฉันหายทุกครั้ง ครั้งละ2-3ตัว ครั้งนี้ก็คงเหมือนครั้งก่อน

ความคิดอยากสงเคราะห์ลุง กกน.ที่ซักด้วยน้ำยาอย่างดี มีแต่กลิ่นหอม ไม่มีกลิ่นหี จะไปได้อารมณ์อะไร ฉันถอด กกน.ที่ใส่วันนี้ รวมกับ กกน.ที่ใส่เมื่อวันก่อนยังไม่ได้ซักรวม4-5ตัว พรุงนี้เช้าจะเอาไปให้ลุงโดยไม่ต้องซัก ก็แกล้งตากไว้ที่หลังบ้านนี่แหละ เรื่องดม กกน.นี่ดิฉันเคยเล่าไว้บ้างแล้ว ตอนนั้นเป็น น้าชาย น้องของแม่มาอาศัยอยู่ด้วย(คนละบ้าน) แกอาสาเอาไปซักให้ แกบอกอยากดม ตอนหลังดิฉันสงสารแกเลยยอมให้น้าดมในกางเกงด้วย จำได้แม่นยำ ครั้งแรกกับน้า ตอนนั้นสามีออกไปทำงานก่อน น้ามาเก็บ กกน.ไม่วายคลี่เป้าออกดม ดิฉันกำลังหงุดหงิดเรื่องสามีไม่ทำการบ้าน เลยชวนน้าเข้ามาในห้อง ถลกชุดทำงานให้น้าดมในกางเกงอย่างเมามัน น้ามาทำหน้าที่ผู้ช่วยสามีได้2ปี แกก็ป่วยและเสียชีวิต เซ็งกับคุณสามีอยู่เกือบปี ก็มาได้ชุดใหญ่กับช่างซ่อม/ต่อเติมบ้าน คราวนี้สุดๆจริงเพราะโดนทุกวัน กว่าบ้านจะเสร็จก็เดือนกว่าๆ ยังถ่ายวิดีโอเก็บไว้เลย(สามีถ่ายให้)..

ต่อดีกว่า สามีกลับมาไล่หลังดิฉันหน่อบเดียว มือถือมะเขือยาวลูกใหญ่มา2ลูก วันนี้กลับเร็ว ดิฉันทัก โดยไม่ทันได้คิดอะไร ในขณะที่ดิฉันกำลังตาก กกน.ที่ไม่ได้ซัก หลังอาบน้ำกินข้าวเสร็จ ดูทีวี ใจฉันไม่อยู่กับตัวเลย คิดจินตนาการสับสนจับต้นชนปลายไม่ถูก จะเล่าให้สามีฟังดีไหมหนอ? จะเริ่มต้นยังไง? ยังไม่ทันเอ่ยปาก สามีก็พูดขึ้นมาก่อน "คืนนี้...โป๊นะ อยากเย็ดเมีย" ดิฉันงง แต่พอนึกถึงมะเขือยาว ก็หายงง เดือนกว่าแล้วนะเนี่ย ปกติดิฉันกับสามีนอนคนละห้อง ดิฉันนอนชั้นล่าง ส่วนสามีนอนชั้นบน คำว่า"โป๊"ของสามีหมายถึงให้ดิฉันนอนแก้ผ้า เปิดไฟสว่างและรูดม่านหน้าต่างด้านหลังห้องนอน ซึ่งสามีชอบออกมานั่งรับลมเย็นด้านนั้น และให้ดิฉันใช้มะเขือยาวช่วยตัวเอง สามีจะมีอารมณ์ตอนแอบดู (ความจริงไม่ต้องแอบ)แต่ก็ไม่ทุกครั้งเสมอไป

คิดเรื่องลุงแล้ว ทำให้หีเปียกปริ่มจนได้กลิ่นหีตัวเอง ให้บังเอิญที่คุณสามีก็เอามือมาลูบที่หีพอดี ก็เลยยังไม่ทันได้โป๊ตามที่เคย ถลกกระโปรงเย็ดกันบนโซฟาหน้าจอทีวีนั่นเอง วันนี้คุณสามีแข็งเป็นพิเศษ และไม่อ่อนง่ายๆเหมือนทุกครั้ง ไม่ถึง10นาทีเราทั้งคู่ก็พ่นนำใส่กัน ฉันถึงทีหลังสามีเล็กน้อย "ไปเงี่ยนมาจากไหน?" คุณสามีถาม "แล้วเธอล่ะ?" ดิฉันย้อนเอาบ้าง "เดี๋ยวโป๊ต่อนะ ชอบดู ไม่เอาแล้ว" สามีบอก แหมนึกว่าจะเบิ้ลซะอีก "ถามจริงๆวันนี้ทำไมควยแข็งดีจัง?" ดิฉันถาม สามีได้แต่ยิ้มๆ หลังทำความสะอาดเรียบร้อย ดิฉันก็เดินเปลือยกายตามปกติ สามีเดินออกไปหลังบ้านแล้ว ฉันเริ่มคิดถึงลุง อารมณ์เงี่ยนเริ่มก่อตัว สามีคงช่วยอะไรไม่ได้แล้ว หยิบมะเขือยาวล้างน้ำ กำเดินเข้าห้อง สามีชอบซื้อใหญ่ๆแบบนี้เสมอ แกะถุงยางมาสวมมะเขืออีกทีหนึ่ง เพื่อความสะอาด

ตั้งใจจะเล่นใส่ลีลาให้เต็มที่ เพราะยังไม่เคยเสียวกับมะเขือเลย วันนี้จะเสียวให้ได้ โดยจินตนาการกับควยของลุงเลี้ยงเป็ด เสียงเหมือนคนคุยกันเบาๆข้างหน้าต่าง ช่างเถอะ...ขอสาวมะเขือยาวให้สนุกก่อน ตั้งใจจะยั่วสามีให้เบิ้ลให้ได้ ดิฉันเดินสาวไปทั่วบ้าน เลยออกไปหลังบ้าน นอนหงายบนโต๊ะหินอ่อนให้สามีช่วยจ้บมะเขือโยกให้สนุกมือ ชำเลีองมอง กกน.ที่ตากไว้ หายไปไหนหมด ชัดเลย ลุงต้องมาขโมยไปดมแน่เลย แล้วลุงอยู่ไหน แล้ว เสียงคุยเมื่อกี้ ต้องเป็นเสียงลุงกับสามีแน่เลย นี่สามีนัดให้ลุงมาแอบดูเรา ช่างรู้ใจเมียจริง โอย.. "อยากเย็ดกับคนเลี้ยงเป็ดจังเลย พี่ไปตามมาให้หน่อยซี เขาอยากเย็ดฉัน เขาเอา กกน.ฉันไปดมหลายครั้งแล้ว บอกเขาว่าไม่ต้องดม กกน. ดมของจริงเลย แถมให้เย็ดฟรี ไม่คิดเงิน ขอแค่ไข่เป็ดเท่านั้น" ดิฉันรำพันกับสามี ขณะมือโยกมะเขือ "ลุงแกกลับไปแล้ว แกกลัวเถ้าแก่มา พรุ่งนี้เช้าเราไปหาแก ไปช่วยแกเก็บไข่ด้วย ไปเช้าๆหน่อย ประมาณตีห้า"

สามีชักมะเขือออก โดยที่ดิฉันยังค้าง... ดิฉันตื่นเร็วกว่าปกติ ตีห้ากว่า สามีไม่ยอมตื่นปล่อยให้ดิฉันไปคนเดียว ดีเหมือนกัน ไม่กลัวอยู่แล้ว กลิ่นสาปเป็ดคลุ้งไปทั่ว ยังไม่สว่างดิฉันมีไฟฉายติดมือไปด้วย ส่องดูในเล้าเป็ด ซึ่งยืนเบียดกันแน่น เห็นไข่เป็ดสีขาวเต็มไปหมด "มาคนเดียวหรือครับ?" ลุงทัก "ให้ฉันช่วยไหมคะ" "อย่าเลยครับ เดี๋ยวเปื้อนมือ" "ก็ได้คะ ฉันช่วยส่องไฟให้ลุง" ไข่เป็นสีขาว ไม่ต้องส่องไฟก็เห็นชัด เก็บไข่ได้เกือบ250ฟอง ขายฟองละ2.50บาท แต่เป็นของเถ้าแก่ ลุงได้เพียงค่าแรง 3,000บาท ส่วนอาหารเถ้าแก่จะเอามาส่งให้ ไม่ต้องซื้อกิน แต่ค่าเหล้าต้องซื้อเอง รายละเอียดที่ได้จากลุง ดิฉันยืนดูลุงเลือกไข่ใส่ลัง

ฟ้าสว่าง ดิฉันใส่ชุดนอนแบบสองชั้น ชั้นนอกไม่บางเท่าไหร่ แต่ผ่าหน้าตลอด ส่วนชั้นในบางมาก เมื่อแดดส่องจะได้อารมณ์มาก ดิฉันรวบชุดนอนชั้นนอกมาขมวดไว้ที่เอว ปล่อยหีลอยอยู่ข้างหน้าลุง ลุงลุกขึ้นยืน แหวกควยออกมาจากผ้าขาวม้า จับมือฉันไปกำที่ควยแก "หนูชักว่าวให้ลุงหน่อย" "หนูไม่ชอบช้กว่าวให้ใครลุง ลุงเงี่ยนก็เย็ดหนูเลยซี เมือคืนก็แอบดูหนูแล้วนี่" "ลุงแอบดูหนูมาหลายครั้งแล้ว ผัวหนูเขาชอบ" ลุงบอก "แอบดูมากี่ครั้งแล้วล่ะ สามีหนูไม่ยักบอก" "ก็ทุกครั้งที่เอาเป็ดมาเลี่ยงที่นี่แหละ" "โถ...ทนแอบดูอยู่ได้ เอางี้ดีมั๊ย หนูจะมานอนเฝ้าเป็ดเป็นเพื่อนลุงทุกคืน จนกว่าลุงจะกลับ" แต่ตอนนี้ ดิฉันนั่งบนแคร่ เอาปากดูดเลียให้ลุง แล้วเอนตัวลงบนแคร่ ถ่างขาให้ลุงเลียของดิฉัน แล้วเราสองคนก็ผลัดกันควบอย่างสนุก "เก็บกางเกงในให้ดีนะ เย็นนี้จะเอามาให้อีก" ฉันสั่งก่อนจาก "ไม่ต้องซักนะ กลิ่นแรงดีจัง" ลุงสั่งบ้าง

"นี่ขนาดล้างทุกครังที่เยี่ยวนะ ตอนก่อนสามีไม่ชอบให้หนูล้างทั้งวันเลย พอกลับบ้านตอนเย็น เขาจะมาถอดกางเกงในหนู แล้วก็ทั้งดม ทั้งดูดเลียอย่างอดอยาก แต่เดี๋ยวนี้ไม่แล้ว วันนี้หนูจะไม่ล้างทั้งวันเลย เป๊นลมไม่รู้ด้วยนะ อ้อ แล้วกางเกงในที่เอาไปครั้งก่อนล่ะยังอยู่หรือเปล่า? ตัว100กว่านะ" ลุงล้วงลงไปในถุงกระสอบ หยิบถุงอีกใบขึ้นมา เป็นกางเกงในทั้งหมด ดิฉันหิ้วถุง กกน.กลับบ้าน พร้อมไข่เป็ดอีก 10 ฟอง...

แก้เซ็ง 2

กลับเข้าบ้านเพิ่ง 6 โมงกว่าๆ ดิฉันจัดการซัก กกน.ที่เอามาจากลุง นับได้1โหลพอดี ต้มไข่เป็ดทั้งหมด กะจะเอาไปให้ลุงตอนเย็น สามีเดินเข้าบ้านมา ยกไฟฉายให้ดู "ลืมไว้ที่ลุง เดี๋ยวคืนนี้ก็ไมมีใช้หรอก เป็นไง หายเงี่ยนเลยมั๊ย?" สามีแซว "แอบดูฉันเรื่อยเลยนะ เอาเปรียบจัง" ดิฉันต่อว่า "เดี๋ยวคืนนี้ ฉันจะไปนอนเป็นเพื่อนลุงนะ จะได้เย็ดกันทั้งคืนเลย ลุงแกมาตั้งหลายครั้งแล้ว ทำไมพี่ไม่บอกฉันล่ะ เสียโอกาสหมดเลย" ดิฉันบอกพร้อมต่อว่า "ลุงแกไม่กล้า กลัวเถ้าแก่รู้ แล้วนี่จะไปนอนกับแกคืนนี้ ลุงแกจะเย็ดไหวเร้อ อายุแกมากแล้ว" สามีชี้แจงและสงสัย "เมื่อกี้ พี่ก็เห็นไม่ใช่เหรอ ว่าไหวหรือไม่ไหว?" ดิฉันตอบ

"พี่เห็นแต่เธอขย่มลุง ขย่มเอาขย่มเอา แถมยังยกให้แกเป็นผัวซะอีก เห็นร้องผัวขา ผัวขา เมียมันจังเลย ผัวไม่ต้องดมกางเกงในแล้วนะ เมียจะเอาหีมาให้ดมให้เย็ดทุกคืนเลย โอยย..เสียวหีจังเลย" สามีล้อเลียน "โอโฮ..นี่จำทุกคำเลยนะ" ดิฉันตัดพ้อ "มานี่" สามีดึงมือดิฉันเข้าไปในห้อง ดิฉันเอามือกำควยสามีแน่น แข็งเป็นท่อนไม้เลย เพิ่งโดนลุงเย็ดมาหยก หียังไม่ได้ล้างเลย ดิฉันรู้แบบนี้สามีชอบ รีบถอดชุดนอนเหวี้ยงทิ้ง อ้ารับท่อนควยของสามีอย่างรวดเร็วและง่ายดาย เวลาเย็ดกับสามี สามีชอบให้ครวญครางเหมือนกำลังเย็ดกับคนอื่น ดิฉันเลยใส่เต็มที่ "โอย..ลุงขา ทำไมรีบเย็ดนักละคะ เดี๋ยวน้ำแตก หนูก็ค้างแย่ซิคะ เลียหี เลียแตด ดูดนมให้หนูก่อนซิคะ ซี๊ด..โอยย...หีหอมไหมคะ? ผัวไม่ค่อยเย็ดหนูเลยค่ะ บางทีเว้นเป็นเดือนเลยค่ะ เขาคอยแต่จะเย็ดกับกิ๊กเขา"

ดิฉันเอาเรื่องที่เล่าให้ลุงฟัง มาครางกับสามี สามียิ่งคึกกระแทกหีนับไม่ทันเลย สักพักน้ำก็แตกทะลักล้นด้วยกันทั้งสองคน หลังกามกิจบนเตียงยุติ เราก็อาบน้ำเตรียมตัวไปทำงาน เลือกจี-สตริงได้2ตัวใส่ไป1ตัว ใสกระเป๋าถืออีกตัว ปกติดิฉันใช้มอไซค์ขับไปทำงาน เพราะอยู่ไม่ไกล ส่วนคุณสามีใช้รถยนต์ นั่งทำงานต้องหนีบขาตลอด เพราะกลิ่นแรงมาก ตัวเองได้กลิ่นยังเงี่ยนเลย พอพักเที่ยง ก็ต้องเปลี่ยนตัวที่สองเพราะมันแฉะมาถึงกระโปรง กลับถึงบ้านเกือบ6โมง สามียังไม่กลับ ถอด กกน.ออกใส่ถุงรวมกับตัวตอนเช้า ปวดท้องฉี่มาก เดินเข้าห้องน้ำ นึกขึ้นมาได้อั้นไว้ก่อน เดี๋ยวไปฉี่ให้ลุงดูจะๆดีกว่า

นึกถึงเหตุการณ์ตอนยังสาว ไปบ้านสามีที่บ้านนอก ไปนั่งฉี่ที่ร่องไม้กระดานเก่าๆ ไม่รู้ว่าใต้ถุนบ้านมีคนนั่งเล่นกันอยู่ตั้งหลายคน ติดใจเลยรบเร้าสามีให้ไปแทบทุกเดือน แถมแกล้งเปิดร่องให้กว้างขึ้นอีก แหกหีนั่งฉี่ให้ดูกันทุกคนอย่างทั่วถึงในหมู่เครือญาติ เดี๋ยวจะไปนั่งฉี่ให้ลุงดูบ้าง เผื่อลุงไม่เคยเห็นจะได้เห็นเป็นประสบการณ์ มาถึงเพิงลุงเป็ดถูกต้อนเข้าเล้าแล้ว ลุงนั่งอยู่บนแคร่ ของฝากลุง ดิฉันส่งถุง กกน.และไข่ต้มให้ ลุงมองดิฉันตาเป็นมัน แน่ละซิ วันนี้ดิฉันแต่งเครื่องแบบกระโปรงสั้นเหนือเข่า เซ็กซี่มาก "ครูสวยจังเลยวันนี้" ลุงเพ้อ "เปล่าหนูไม่ได้เป็นครูนะ" "ผมอยากดมของจริง" "ใจเย็นซิลุง หนูปวดเยี่ยวจังเลย ขอหนูไปเยี่ยวก่อนนะ" ดิฉันทำท่าจะเดินไปข้างหลังเพิง เสียงเป็ดร้องก๊าบๆเหมือนเห็นอะไร "ไม่ต้องไปหรอก เยี่ยวตรงนี้ก็ได้ ลุงอยากดู ไม่เคยเห็น" เป็นไปตามที่คิดจริงๆ ดิฉันถกกระโปรงขึ้น แอ่นหีไปตรงหัวเข่าลุง ปล่อยเยี่ยวพุ่งลงบนหัวเข่า ลุงเอาสองมือรองน้ำเยี่ยวแล้วเทลงที่พื้นดิน ลุงยกชายผ้าขาวม้ามาซับที่หมอยที่เปียกชุ่ม

"หมอยหนูดกจังเลย นุ่มด้วย" ลุงเอามือลูบอย่างทะนุถนอม "เขาว่าคนหมอยดก อาภัพจริงหรือเปล่าลุง?" "ลุงรู้แต่ว่าคนหมอยดกน่ะเซ็กส์จัด จริงไหมล่ะ?" "หนูไม่รู้ เมื่อคืนลุงให้หนูชักว่าวให้ใช่ไหมล่ะ? มา หนูชักว่าวให้ เดี๋ยวก่อน..." ดิฉันถอดเตรื่องแบบทั้งหมดห้อยไว้ที่เสา เหลือแต่ต้วล่อนจ้อนขาวโพลน จับควยลุงถอกเข้าออก ลุงแก็เอามือเขี่ยเม็ดแตด ขยำหี ขยำนม ดูดนม สารพัด พอดิฉันเงี่ยนเต็มที่ ลุงก็นอนหงายให้ดิฉันขึ้นขย่มก่อน สักพักดิฉันก็นอนหงายให้ลุงกระเด้าบ้าง ผลัดกันสองสามรอบ ดิฉันก็หูอื้อตาลาย ดิฉันเผลองีบหลับบนแคร่ของลุง ด้วยความอ่อนเพลีย

ในความรู้สึกครึ่งหลับครึ่งตื่น รู้สึกว่าโดนลุงดูดนม ดูดหี เลียหี และเย็ดเบิ้ลอีกรอบ ดิฉันยังยิ้มด้วยความอื่มเอมซาบซ่านในรสควยของลุง รู้สึกตัวตื่นเห็นลุงกำลังนั่งกินข้าว ทำให้รู้สึกหิว ถามลุงว่าเขาเอาข้าวมาส่งตอนไหน? "ตอนที่เรากำลังเย็ดกันนั่นแหละ ตอนที่ลุงห้ามไม่ให้หนูไปเยี่ยวข้างนอกไง" "อ๋อ เขากลับไปแล้วเหรอ? ผู้หญิงหรือผู้ชายล่ะ" "ผู้ชายซิ เป็นญาติเมียเถ้าแก่ ขับรถส่งไข่" "แอบดูเพลินเลยนะ" ดิฉันพูดลอยๆ "มันบอกสวยเหมือนนางฟ้าเลย มันบอกพรุ่งนี้มันจะมาอีก" "นี่ลุง เมื่อกี้ลุงลักหลับหนูเหรอ? เสียวยังกะควยฝังมุกเลย เอ๊ะ ควยลุงไม่ได้ฝังมุกนี่นา หรือว่า..."

"ใช่แล้วหนู คนส่งไข่มันลักหลับหนูเมื่อกี้" "จริงเหรอ? โอว..เสียดายจัง นี่ถ้าหนูตื่นคงมันกว่านี้แน่เลย เขาฝังมุกด้วยใช่มั๊ย? หนูเคยโดนมาแล้ว จำความรู้สึกได้" "ลุงเห็นหนูร้องครวญคราง ร่อนตูดตามควยตลอดเลย" ลุงบอก "แน่ะละลุง ใจแทบขาดเลยล่ะ ถ้าใครโดนจะบอกให้" "หนูเคยโดนที่ไหนล่ะ?" ลุงถาม "อย่ามาหลอกถามความลับหนูนะ บอกให้ก้อได้ หนูไม่อายหรอก คนสวนที่ทำงานหนูเอง เขาเคยติดคุก หนูวานไปตัดกิ่งไม่ที่หน้าบ้านช่วงวันหยุด พอตัดกิ่งไม้เสร็จ หนูก็วานเขาตัดหญ้าให้หนูในห้อง ไม่เล่าต่อนะ.. สุดจะบรรยายจริงๆ ออกจากงานไปนานแล้ว ไม่รู้อยู่ไหน ไม่ได้สนใจ" ดิฉันสรุป...

แก้เซ็ง 3

ดิฉันลุกขึ้นแต่งตัวเพื่อจะกลับเข้าบ้าน ยุงกัดคันไปหมด "หนูกลับไปนอนในบ้านดีกว่านะลุง ไม่อยากแย่งที่นอนลุง เช้ามืดหนูจะมาช่วยลุงเก็บไข่นะ ยังไหวหรือเปล่า?" ดิฉันแหย่ลุง พร้อมเอามือไปจับควยลุง ควยแกแข็งโป๊กเลย "พอก่อนนะลุง เดี๋ยวหีระบมหมด ให้หนูนอนพักผ่อนก่อนนะ ตี 5 มาใหม่ เอางี้" ดิฉันเอามือกำควยลุงช่วยชักว่าวให้แก "หนูชักว่าวเก่งจังนะ" ลุงบอก "ที่จริงหนูไม่ชอบใช้ปากหรอก แต่ก็พยายามทำ ชอบใช้มือมากกว่า พ่อสามีหนูยังชมว่าหนูชักว่าวเก่งเลย" ดิฉันบอก "อย่าทำหน้าสงสัยเลย ไม่มีอะไรหรอก ตอนแกป่วย เวลาจะเยี่ยวแกจับควยไม่ถนัด ตอนยืนที่โถส้วม แกวานให้หนูจับให้ แกคงลองใจหนู คิดว่าหนูไม่กล้า หนูรีบเดินตามเข้าห้องน้ำทันที ล็อกประตู จับควยแกแหย่ให้ตรงโถส้อม คนป่วยอะไรไม่รู้ ควยแข็งโป๊กเลยกำไม่รอบ กดหัวก็ไม่ยอมลง แหงนท่าเดียว เข้าใจว่าแกคงเงี่ยน หนูเลยชักว่าวให้แกก่อนให้หายเงี่ยน ไม่ถึง5นาที น้ำก็แตกใส่โถส้วมเปรอะไปหมด สักพักของแกก็อ่อน เยี่ยวได้อย่างสบายใจ ออกจากห้องน้ำญาติๆมองอย่างสงสัย" พอดิฉันเล่าจบ ลุงก็น้ำแตกพอดี

"หนูเคยโดนพ่อผัวเย็ดไหม?" ลุงถาม "ไม่เคย ไม่กล้า เวลาแกเงี่ยน หนูก็ชักว่าวให้แก ไม่เคยใช้ปากเลย ตอนนั้นรังเกียจการใช้ปากมาก แกชอบดมกางเกงในหนูแบบลุงนี่แหละ แกตายไปหลายปีแล้ว หนูไปนะ" ดิฉันก้มหยิบกระเป๋าสตางค์และมือถือ "ทำไมสามียังไม่มารับหนูนะ มันมืด หนูไม่ได้เอาไฟฉายมา จะเดินไปได้ไง เดี๋ยวงูกัด" "เอาไฟลุงไปซี่ ใช้เป็นไหม?" ลุงหยิบยื่นให้ "แบบนี้ใช้ไม่เป็นหรอกลุง" "งั้นลุงไปส่ง" ถึงบ้านเกือบ 4 ทุ่ม ดีที่กินไข่ต้มรองท้องมาแล้ว แต่ก็ยังรู้สึกหิว ดื่มนมไป 1 กล่อง ไข่ต้มอีก 1 ฟอง อาบน้ำเตรียมเข้านอน สามีกลับมาพอดี หลับสนิทด้วยความอ่อนเพลีย เผลอตื่นเอาหกโมงกว่า รู้สึกสดชื่นขึ้นมาก ลองขมิบกล้ามเนื้อหี เพื่อสำรวจความผิดปกติ มันยัง OK สภาพพร้อมใช้งาน 100%

ไม่รู้ลุงจะโกรธหรือเปล่า? ต้องไปขอโทษแกเสียหน่อย ถึงเพิงลุงปล่อยเป็ดออกหาอาหารแล้ว กำลังนั่งมวนบุหรี่สูบ "วันนี้ได้ไข่เยอะไหมลุง?" "เยอะกว่าเมื่อวานหน่อย เกือบ300ใบ" ลุงบอก "หลับเพลินเลยตื่นไม่ทัน ขอโทษนะลุง" "แค่ลุงเห็นหนู ลุงก็ดีใจแล้ว" ลุงจ้องมองสัดส่วนหนูตาเขม็ง หนูใส่ชุดนอนแบบวันก่อนสีครีม รวบชั้นนอกมาคลุมที่หัว "เป็นไงเห็นชัดหรือยัง?" ดิฉันยั่วตัณหาลุง "เดี๋ยวหนูต้องไปทำงานแล้ว ตอนเย็นจะมาให้ทำโทษ ชักว่าวไปก่อนนะลุง เก็บกางเกงในไว้ให้ดีนะ เดี๋ยวเอามาให้อีก รวมวันนี้ก็8ตัวแล้วนะ จะไม่มีใส่อยู่แล้ว" ดิฉันหัวเราะ "สองตัวเมื่อคืน คนส่งไข่เอาไปแล้ว" ลุงบอก "มันขอ มันบอกหอมมาก มันจะเอาไปใส่แก้วพลาสติกปิดฝาไว้ เปิดดมดมเวลาเงี่ยน คิดถึงหนู" "โห..อะไรจะปานนั้น ลุงพูดซะหนูเงี่ยนอีกแล้ว ไม่เอาแล้วไปดีกว่า"

วันนี้เตรียม จี-สตริงไป 3 ตัว สองตัวแฉะเกินไป รู้สึกไม่สบายตัวระหว่างนั่งทำงาน ประมาณ11โมงกว่า มีสายเข้าเป็นเบอร์ไม่คุนเคย "สวัสดีค่ะ" ดิฉันรับสาย "สวัสดีครับ อาจารย์ใช่ใหมครับ?" "ไม่ใช่ค่ะ โทรผิดแล้วค่ะ" "อาจารย์ที่บ้านอยู่ติดกับฝูงเป็นไร่ทุ่งน่ะครับ" "อ๋อ ใช่ค่ะ ลุงเหรอ?" ดิฉันป้องเสียงพูดเบาๆ ลุกเดินออกมานอกห้องทำงาน หามุมส่วนตัว "เอ๊ะ ทำไมเสียงหนุ่มจัง? ใช่ลุงหรือเปล่าเนี่ย" "ผมเป็นลูกน้องลุงครับ" "เอ๊ะ ลุงมีลูกน้องด้วยเหรอ? แล้วลุงอยู่ที่ไหน? เป็นอะไรไปล่ะ" "เปล่าครับ คืองี้ครับอาจารย์" "เดี๋ยวก่อน อย่าเรียกฉันว่าอาจารย์นะ ฉันไม่ได้เป็นครู เรียกพี่ก็ได้" "เรียกนัองไม่ได้เหรอครับ" "นี่ๆ เธออายุเท่าไหร่แล้วจ๊ะ จะมาเรียกฉันว่าน้อง" "38 ครับ เรียกได้ไหมครับ" "โธ่ แก่กว่าลูกฉันหน่อยเดียว ฉันน่ะจะ 50 แล้วย่ะ"

"จริงเหรอครับ ผมกะว่ายังไม่ถึง 40 พอๆกับผมซะอีก" "นี่เธอกำลังจีบคนแก่นะเนี่ย" "คืองี้ครับ พี่สาวคนสวย" "นี่ อย่ามาทะลึ่งกับพี่นะ มีอะไรว่ามา" "เอ่อ.." "แล้วน้องเอาเบอร์พี่มาจากไหนเนี่ย?" "ผมบอกแล้ว พี่อย่าวางหูนะ สัญญาก่อนซิครับ" "เอ๊ะ..ไอ้น้องนี่ อย่ามาล้อเล่นกับพี่นะ พี่ไม่มีเวลาคุยนาน" "ก็ได้ครับ คืองี้ครับ ผมเอาเบอร์มาจากเครื่องของพี่เมื่อคืนนี้ ขอโทษนะครับ พี่ครับอย่าวางหูนะครับ" "จ้ะ จ้ะ ไม่วางแล้วจ้ะ น้องมีอะไรเหรอ? เอางี้ พี่มีงานต้องทำ ตอนเที่ยงพี่จะโทรหานะ" ดิฉับรีบเข้าห้องน้ำ ต้องเปลี่ยนจี-สตริงตัวที่สอง รู้สึกน้ำเงี่ยนออกมาเปียกขาหนีบ เนื่องจากจี-สตริงตัวที่ใส่เป้าเล็กมาก และมันก็จมอยู่ในร่องหีหมด ต้องใช้ทิชชูช่วยซับแล้วล่ะ

นึกทบทวนเหตุการณ์เมื่อคืน ไอ้น้องที่โทรต้องเป็นคนที่ลักหลับเราเมื่อคืนแน่เลย แอบใช้โทรศัพท์เราติดต่อกับเพื่อน เพื่อเซฟเบอร์ของเรา แล้วมันต้องการอะไร? หรือเมื่อคืนมันแอบถ่ายคลิปเราไว้ มันจะแบล็กเมล์เราหรือเปล่า? แต่มืดๆถ่ายคลิปได้เหรอ? ถ้ามันแบล็คเมล์ มันต้องขอให้เราไปนอนกับมันตอนเที่ยงแน่เลย เราไม่เคยเข้าโรงแรมบ้านเรา เคยแต่กรุงเทพฯกับพัทยา คนรู้จักเยอะแยะ จะเอาหน้าไปไว้ไหน? นึกโมโหตัวเอง ไม่น่าเผลอหลับเลยเรา ดิฉันทบทวนอยู่นานจนลูกน้องที่นั่งข้างๆ ผิดสังเกต "พี่เป็นอะไรหรือเปล่า? มีอะไรให้หนูช่วยไหม?" "ไม่เป็นไร ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวพี่ขอไปทานข้าวก่อนนะ" ดิฉันกินนมเพียงกล่องเดียว กินข้าวไม่ลง รีบหามุมส่วนตัวโทรหาน้องทันที "ฮัลโหล..น้องเหรอ พี่นะ มีอะไรจะบอกพี่เหรอ?" "พี่ครับ ผมอยากให้พี่มาหาผมหน่อยครับ นะครับพี่" "ตอนนี้เลยเหรอ?" "ที่โรงแรม......." เขาบอกชื่อโรงแรมม่านรูด

โอย เดี๋ยวคนเห็น อายเขาตาย เคยเข้าแต่กรุงเทพฯกับที่พัทยา ต้องทำใจดีสู้เสือ ดิฉันคิด "น้องจ๋า ตอนนี้พี่ไม่ว่างเลยจ้ะ จริงๆจ้ะ ไว้คืนนี้ไม่ได้เหรอจ๊ะ ใจเย็นๆซีจ๊ะ" ดิฉันออดอ้อน รอคำตอบด้วยใจระทึก เพราะกลัวแบล็คเมล์ "งั้นก็ได้ครับ" "นี่ พี่จะแจ้งความนะว่าโดนเธอลักหลับ" ดิฉันรู้สึกโล่งอก "ผมขอโทษครับ คืนนี้พี่อย่าหลับนะครับ" "เธอแอบถ่ายคลิปไว้หรือเปล่า?" ดิฉันยังไม่หายกังวล "ถ่ายเหมือนกันกะเอาไว้แบล็คเมล์พี่ แต่แสงไม่พอ ลบไปแล้ว" "จริงๆนะ พี่ไหว้ละ อย่าแบล็คเมล์พี่นะ" "แหมพี่ คนดีๆอย่างพี่ ใครทำก็เลวบัดซบแล้ว" "รู้ได้ไง ขอบคุณมากน้อง เท่านี้นะ แล้วคืนนี้เจอกัน" "เดี๋ยวพี่ คือว่า ผมขอชวนเพื่อนไปด้วย 2 คน ได้เปล่า?" "แล้วมาถามพี่ทำไม พี่ไม่เกี่ยว" ดิฉันกวน "แล้วแต่พี่ จะให้เขาทำอะไรก็ได้ทั้งนั้น" "แล้วเขาทำงานอะไรล่ะ?" "เพิ่งออกจากมหาลัย" "เหรอ ยังเด็กนี่" "แก่กว่าผมอีก" ดิฉันยิ่งงงหนัก "แผนกช่างงัดกุญแจตามบ้านจัดสรร" ดิฉันถึงบางอ้อ "แล้วรู้จักกันได้ยังไง?" "อยู่ในชมรมฝังมุกด้วยกัน" "โอ้โฮ..แล้วพี่จะไหวเหรอ?" ผมรู้นะว่าพี่ชอบ เพราะเมื่อคืนพี่บอกให้ผมกระเด้าลึกๆ แรงๆ แล้วส่ายหีตามตลอดเวลา" "พูดเบาซิ" ดิฉันดุ "แล้วเจอกันนะ สวัสดีจ้ะ"

นึกทบทวนตอนเดินขึ้นบันไดตึก ตอนนั้นก็เกือบ40แล้ว ไปเที่ยวพัทยากับสามีและลูกๆ ฉันใส่บิกินีเดินเล่นที่ชายหาด พอนั่งเตียงผ้าใบก็ถอดบิกินีออก เหลือแต่จี-สตริงก็ทำเหมือนฝรั่งคนอื่นๆนั่นแหละ แขกปากีสถานส่งนายหน้ามาถามว่า "คืนละเท่าไหร่?" โอ้โฮ นี่ฉันเหมือนอีตัวมากเลยหรือนี่ นึกสนุกปรึกษาสามีเล่นๆ สามีก็บ้าจี้ ตอบหน้าตาเฉย "10,000บาท" คิดว่าแขกคงไม่สู้แน่ๆ สักพักนายหน้ามาบอก OK แต่มีเงื่อนไขขอสวิง 3-4คนจะได้หารค่าใช้จ่ายกัน ดิฉันนึกในใจ ได้แถมตั้ง2-3คน แถมได้ตังค์อีก ไม่เอาก็โง่แล้ว สามีมองเป็นเชิงถาม "ก็ได้" ดิฉันตอบใจเต้นตูมตาม นายหน้าบอก ถ้าถูกใจเขาจะขอทุกคืนจนกว่าจะกลับ ไปพัทยาเที่ยวนั้นตั้งใจไปแค่4วัน3คืน สามีกลับมาก่อนกับลูกๆ

ดิฉันอยู่ต่ออีก3คืน ย้ายห้องไปอยู่กับแขก6คืน แทบไม่ซ้ำหน้าเลย มีทั้งผู้หญิงผู้ชายเท่าๆกัน เขามาเป็นคู่ๆมาเย็ดรวมกันในห้องมั่วไปหมด ผู้หญิงแขกใหญ่ไปหมดทุกอย่าง ผู้ชายก็เหมือนกัน ทั้งผู้หญิงผู้ชายชอบเลียหีของฉันมาก ได้ลงเล่นน้ำทะเลวันเดียว วันต่อๆมาไม่ได้เล่นเลย ถ้าเล่นคงแสบน่าดู แก้ผ้าอยู่กับแขกทั้งวัน ได้ใส้สื้อผ้าตอนลงมากินอาหารเท่านั้น กลับบ้านระบมเป็นอาทิตย์ ทั้งค่าตัวค่าทิพได้เกือบแสน ครั้งเดียวที่นึกสนุกเป็นประสบการณ์ เพราะตกบันใดพลอยโจน หลังจากนั้น ก็ไม่เคยทำอีกเลย หวนนึกถึงน้องที่จะมาคืนนี้ เมื่อคืนโดนยุงกัดเป็นตุ่มทั้งตัว จนน้องที่ทำงานถามไปทำอะไรมา ยุงกัดทั้งตัว จะทำยังไงดีหว่า.....

แก้เซ็ง 4

เล่าต่อเลยนะ....(คนแก่ก็ยังงี้แหละ ชอบเอาอดีตกับปัจจุบันมาปนกัน.. ขออภัยจริงๆ) ปัญหาเรื่องยุงชุมกับความไม่สะดวกในเพิงพักของลุง ยังคิดหาทางออกไม่ได้ ลำพังลุงคนเดียวไม่เท่าไหร่ ไม่เกินครึ่งชั่วโมงพอไหว แล้วนี่จะพากันมาตั้ง3คน แล้วเราก็ยังไม่รู้จักหน้าตา ถึงน้องคนขับรถส่งไข่เราก็ไม่เคยเห็นหน้า เรื่องคลิปเชื่อได้หรือไม่? น้องอาจแกล้งพูดเอาใจเรา เพื่อจะหลอกเย็ดเราคืนนี้ก็ได้ แล้วเพื่อนอีก2คนเพิ่งออกจากคุก ทำอาชีพอะไรผิดกฎหมายหรือเปล่า? ติดเอดส์มาหรือเปล่า? เราเคยรู้มาว่านักโทษเป็นเอดส์กันมาก ต้องแวะซื้อถุงยางเตรียมไว้ เพื่อความปลอดภัย จริงซิ คิดมากไปได้ ก็เราไม่ยอมซะอย่างก็หมดเรื่อง แต่เตรียมถุงยางไว้ก็ไม่เสียหาย เผื่อคับขันจะได้ไม่เสียใจภายหลัง ดิฉันเดินคิดเรื่อยเปื่อย ถึงห้องทำงาน สลัดความกังวลทิ้งไปก่อน บอกกับตัวเอง โชคดีที่มีงานทำต่อเนื่องตลอด ทำให้มีสมาธิไม่วอกแวก

เข้าห้องน้ำเปลี่ยน กกน.ตัวที่สาม ตอนบ่ายสี่โมง ทำให้รู้สึกแห้งสบาย รู้สึกคันนิดเพราะไม่ได้ล้าง ยัด กกน.ใส่ถุงรวมกับตัวเก่า กลิ่นฉุนเตะจมูก นึกถึงที่ลุงบอก น้องคนขับรถเอา กกน.ใส่แก้วพลาสติกปิดฝาเอาไว้ดม น่าสงสารจัง นึกถึงกางเกงในยี่ห้อหนึ่งที่แพ็คในถ้วยพลาสติก ที่ดิฉันเคยซื้อ กลับเข้าห้องทำงานต่อจนเลิกงาน ประมาณห้าโมงเย็น แวะซื้อสิ่งของที่ตั้งใจและกับข้าวและผลไม้ ถึงบ้านเกือบหกโมงเย็น ยังไม่ไปหาลุงตอนนี้ เข้าห้องน้ำฉี่ก่อน อั้นไม่ไหว กกน.ตัวที่สามยังดูสะอาด ดิฉันฉี่โดยไม่ได้ถอด กกน.ออก เสร็จแล้วถอดออกผึ่งลมหล้งบ้าน หยิบตัวแรกมาใส่แทน กลี่นได้อารมณ์จริงๆ เข้าครัวหุงข้าว จัดกับข้าวที่ซื้อมา2-3อย่าง ปกติมื้อเย็นดิฉันแทบไม่กินข้าวเลย เน้นนม ผลไม้ และขนมปังเล็กน้อย แต่ต้องซื้อเพราะสามีและลูกน้อยอีก 2 ตัว เสร็จงานครัว นอนตากแอร์พักผ่อน รอเวลาให้มืด ไม่อยากคิดอะไร งีบไปพักหนึ่ง

เสียงรถสามีขับเข้ามา หนึ่งทุมพอดี สามีหิ้วเบียร์และกับแกล้มเข้ามาด้วย เปิดประตูห้องเข้ามา "ไม่สบายหรือเปล่า?" สามีถาม พร้อมกับเอามือล้วงในกระโปรงดิฉัน "โอ้โฮ!! หีแฉะเชียว เงี่ยนซิท่า วันนี้ใส่กระโปรงสวยจัง" สามีชม ตามีเลศนัย จริงสิ วันนี้ดิฉันใส่กระโปรงบานลายดอกไม้ สั้นเหนือเข่า ทำให้ดูอ่อนวัยขึ้นอีก ไปทำงาน วันนี้โดนชมทั้งวัน จะชมจริงหรือแกล้งชม เราก็ปลี้ม แต่สามีนี่สิ นึกยังไงถึงได้ชมเมีย อยากจะแก้ผ้าจริงๆ "สวยก็ไม่มีประโยชน์หรอก" ดิฉันหยอก "ไปลุกเหอะ ไปหาลุงกัน ฉันซื้อเบียร์มาเลี้ยงขอบคุณลุงแก" "ขอบคูณอะไรเหรอ?" ดิฉันถาม "ก็ขอบคุณที่แกช่วยเติมไฟรักให้เราไง จริงมั๊ย? เป็นไงเมื่อคืน โดนไปกี่ดอกล่ะ?"

ฉันนิ่งไปพักหนึ่ง ดึงสามีลงมานั่งที่เตียง "นี่เธอรู้ไหม เมื่อคืนฉันโดนลักหลับด้วยล่ะ" "ที่เพิงลุงนะเหรอ?" สามีถาม "ใช่ แล้วทำไมต้องลักด้วยล่ะ? เธอไม่ยอมแกเหรอ?" "ยอมซิ เงี่ยนจะตาย ไม่ยอมได้เหรอ?" "เอ๊ะ ยังไง?" สามีงง "พอโดนทีแรก ฉันก็เพลียเผลองีบหลับไป รู้สึกว่าลุงแกมากอดจูบ ลูบคลำ ขยำขยี้ ทั้งเลีย ทั้งดูด มันกว่าตอนตื่นอีก จริงๆก็ไม่ได้หลับสนิทหรอก มันเบลอๆเหมือนฝัน ยิ่งตอนที่แกเย็ดนะ มันมากๆเลย เสียวจนนับครั้งไม่ถ้วน เหมือนควยแกฝังมุกเลย ใจจะขาดให้ได้" "แล้วของลุงแกฝังมุกหรือเปล่าล่ะ?" "เดี๋ยวซิฟังก่อน พอฉันตื่นขึ้นมา เห็นลุงกำลังนั่งกินข้าว ฉันถามถึงคนที่มาส่งข้าว ก็เลยรู้ความจริง คนที่ลักหลับฉัน..." "คือคนที่มาส่งข้าว!" สามีใส่อารมณ์ "ใช่ ตอนฉันตื่น เขากลับไปแล้ว เลยไม่ได้เห็นหน้า ลุงบอกเป็นหลายเมียเถ้าแก่ วันนี้เขาโทรมาหาฉันตอนกลางวัน บอกคืนนี้จะมาอีก แต่เขาพูดจาใช้ได้นะ"

"แล้วเขารู้เบอร์โทรเธอได้ไง?" "ก็ในมือถือที่ฉันวางไว้ไง" "เออ..ใช้ได้ อายุเท่าไหร่?" "38 ฉันถามตอนโทรคุย" "แล้วฝังมุกหริอเปล่าได้ถามมั๊ย?" "ฝังมุกจริงๆด้วย" ดิฉันตอบ "โอ้โฮ! รู้ละเอียดจัง คนแก่จีบเด็ก" สามีแซว "เขาจีบฉันด้วยนะ อ้อนน่าสงสารมากเลย ท่าทางพูดเก่งเหมือนกัน" สามีนิ่งเหมือนกำลังคิดอะไรอยู่ในใจ "สงสัยไอ้คนที่ผมเห็นหรือเปล่าไม่รู้? ไป ฉันอยากรู้จักเหมือนกัน ว่าใครนะ บังอาจมาจีบเมียเรา" "เดี๋ยวก่อน" ดิฉันจับแขนสามี "มันไม่ใช่แค่นั้นนะ เขาบอกจะพาเพื่อนมาด้วยสองคน ฉันตกลงไปแล้ว แต่มารู้สึกไม่ค่อยแน่ใจ" "โอ้โฮ..นี่มันกะลงแขกเธอนะเนี่ย หน๋อยแน่ะ ไม่รู้จักคุณป้ามหาภัยซะแล้ว" สามีกระเซ้า "ยิ่งกว่านี้ยังเจอมาแล้ว เธอว่าฉันควรไปหาลุงมั๊ยคืนนี้? โดนลงแขกไม่กลัวหรอก แต่กลัวยุง ยุงชุมเป็นบ้าเลย" "ปัดโธ่ พูดมาตั้งนาน จบที่ยุงนี่เอง เอางี้ เอายากันยุงไปจุดเยอะๆ" สามีบอก "เหม็นตายละซี เมื่อคืนก็จุดตั้งเยอะ ไม่ได้ผลหรอก" ดิฉันแย้ง "ที่นอนก็ไม่สะดวก แคบนิดเดียว แถมโยกเหมือนจะพัง"

"งั้นให้เขามาที่ในบ้านเลยดีมั๊ย?" สามีแนะนำ "อย่าพูดเล่นน่า อนาคตไม่แน่ แต่ตอนนี้ฉันอยากปฏิเสธเพื่อนเขาไปก่อน ทำไงดี" "ก็โทรไปบอกเขาซี ไม่เห็นยาก" "ถ้าเขามาด้วยกัน ปฏิเสธก็โดนอยู่ดี ของแบบนี้" ฉันออกความเห็น "ลองโทรก่อนละกัน" สามีย้ำ ดิฉันตัดสินใจกดเบอร์ "ฮัลโหล. น้องเหรอ? อยูไหนน่ะ?" "ผมอยู่กรุงเทพฯครับพี่ ขับรถให้เถ้าแก่มาธุระ" เสียงปลายสายตอบพร้อมกับเสียงครางของเครื่องยนต์ "พี่ครับ ผมขอโทษนะครับ กิ๊กโทรมาเหรอ.มีเสียงแทรกมาในสาย ผมขอโทษจริงๆครับพี่ พรุ่งนี้ผมจะโทรหาพี่นะครับ" "จ้ะ จ้ะ ไม่เป็นไรจ้ะ สวัสดีจ้ะ" "สวัสดีครับ พี่ครับ ผมรักพี่ครับ" "ทะลึ่ง!!!" ดิฉันวางสายถอนใจโล่งอก เขาไม่มา แล้วขับรถให้เถ้าแก่ไปกรุงเทพฯ "ฉันได้ยินเขาบอกรักเธอด้วยล่ะ" "เสียมารยาท" ฉันทำตาพอง "อดเลยคืนนี้ ฮิฮิ เดี๋ยวช่วยเอง" สามีแซว "แน่ใจเหรอที่พูดน่ะ" ดิฉันปรามาส "ไปหาลุงดีกว่า ฝากเบียร์ให้ลุงด้วย ขี้เกียจไปแล้วนอนดีกว่า"

ถึงเพิงพัก เกือบสองทุ่ม ลุงนั่งเล่นอยู่บนท่อนไม้ใหญ่ ดิฉันส่ง กกน.ให้แก พร้อมเบียร์หนึ่งขวด "อีกตัวอยู่นี่ถอดเอาเอง" ดิฉันพูดพร้อมแอ่นตัวไปข้างหน้าลุง ฉายไฟเห็นควยลุงตั้งโด่ รอเข้าถ้ำสวาท ลุงรีบดึงกางเกงในอย่างรวดเร็ว ซบหน้าขยี้ที่หีดิฉันอย่างหื่นกระหาย "รีบเย็ดเถอะลุง ยุงชุมจังเลย" ดิฉันเร่งแกพร้อมหงายหลังแอ่นบนท่อนไม้ ท่านี้สบายจริงๆ ทำไมเราคิดไม่ถึงนะ..เรื่องแค่นี้ ดิฉันนึกในใจ อ้าขาคล่อมท่อนไม้ ลุงเข้ามานอนทับ แหย่ควยอย่างรวดเร็ว กระเด้าไม่ยั้ง "เอวไวจริงๆลุง ไม่ต้องรีบขนาดนั้นหรอก" "ก็หนูให้ลุงรีบนี่" ลุงพูดพร้อมลดความเร็วเป็นเนิบๆ ทำให้รู้สึกจืดๆชืดๆ ต้องยกขารัดเอวลงให้แน่น พักเดียวลุงก็ร้องครางพ่นน้ำเต็มหีดิฉัน ดิฉันใช้ขากดเอวลงให้แน่นยิ่งขึ้น "กดแรงๆลุง กดแรงๆลุง ว๊ายยยย.. เสียวแล้ว" ดิฉันร้องดังอย่างลืมตัว ลุงใช้ผ้าขาวม้าเช็ดหีดิฉันเหมือนเดิม

ดิฉันยังนอนแอ่นในท่าเดิม หลับตาพริ้มลมหายใจแผ่วเบา ลืมตามองท้องฟ้าสว่างนวล ยุงตอมวิ้งๆน่ารำคาญ "พอก่อนนะลุง รำคาญยุงน่ะ" ลุงหายไปไหนแล้ว แล้วใครมายืนขนาบเราสองคน ท่าทางกำยำ "พวกเธอเป็นใครน่ะ อย่าทำอะไรพี่นะ พี่กลัว" ดิฉันพูดขณะที่ยังนอนแอ่นท่าเดิม "หีพี่ใหญ่จังเลย" "มองเห็นเหรอ? มืดยังงี้" ดิฉันเดาเหตุการณ์ออก "นึกไม่ถึงจริงๆ พี่คร้บ" คนหนึ่งเอามือสอดแกะขอกระโปรง ดิฉันยกก้นให้เขาเพื่อดึงออกง่ายๆ "พี่ใจดีจังเลย" อีกคนเอามือแกะกระดุมเสื้อ ดิฉันลุกขึ้นนั่ง ช่วยเขาแกะ พร้อมตะขอเสื้อชั้นในด้านหน้า แบะเสื้อสองตัวออกพร้อมกัน เห็นตัวเองขาวโพลนท่ามกลางแสงจันทร์ ล้มตัวลงนอนทาบตามเดิม "หีหอมจังเลย โอย..ชื่นใจจัง" หนึ่งในนั้นกำลังสูดม กกน.ที่ฉันถือมาอย่างบ้าคลั่ง อีกคนก็ก้มลงที่หว่างขา

แถมลุงยังมาช่วยขยำนมอีกแรง "ลุงช่วยส่องไฟฉายให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ" คนที่ฟัดหีอยู่บอกลุง แสงจากไฟฉายสว่างนวล ช่วยขับเลือนร่างให้สว่างเริองยิ่งขี้น โอย...ทำไมเราเงี่ยนอีกแล้ว ดิฉันครางโดยไม่รู้ตัว ความสุภาพของน้องสองคน ทำให้อารมณ์ดิฉันเตลิด ดิฉันครางอย่างลืมตัว "โอยยยย....ซี๊ดดดด......อย่าทรมานพี่เลย ช่วยเย็ดพี่หน่ยเถิด อย่าทรมานเมียเลย ผัวขา เมียเสียวจะแย่อยู่แล้ว" อีกคนเอามือขยำนมอย่างเมามัน แล้วดุ้นควยแข็งๆก็แทงวาบมิดด้าม จังหวะที่ชักเข้าออก มันเสียวซ่านดีจริงๆ จนดิฉันต้องตวัดขารัดเอวเหมือนที่ทำกับลุง กดจนแน่นเพื่อไม่ให้เขากระเด้า เพื่อผ่อนจังหวะเพราะใจจะขาดให้ได้ "โอย..พี่ใจจะขาดน้อง ช้าๆ จะฆ่าคนแก่เหรอเนี่ย"

"โอย...สุดยอดจริงๆ เดี๋ยวผมต่อนะพี่ อย่าเพิ่งเป็นลมนะ" "อีกคนเหรอจ้ะ ได้จ้ะ เดี๋ยวนะ" ดิฉันคลายขาที่รัดให้เขากระเด้าต่อ ยันขากับพื้นดินกระเด้งรับ เสียงดัง ปับ ปับ..."โอยยยย......เสียวแล้ว ซี๊ดดดด.......โอยยยยยย..." ทิ้งเท้ากับพื้นดินอย่างเหนื่อยอ่อน ...(นึกในใจ ถ้าต่ออีกคน เราต้องตายแน่เลย ตายจริงๆด้วย คิดว่าตัวเองแน่ ลืมคิดว่าตัวเองแก่ ดิฉันรำพันกับตัวเอง) "พี่เป็นอะไรหรือเปล่า? ทำไมเงี่ยบไป พี่! พี่!" "ขอบใจจ้ะ พี่ไม่เป็นไรหรอกจ้ะ ใจมันหวิวๆๆ" "ลุงมียาดมไหมครับ?" ลุงไปหยิบยาดมมาส่งให้ เขารับมาแหย่จมูกให้ดิฉัน "ดมหน่อยพี่ สูดลึกๆ หายใจยาวพี่" พร้อมเทน้ำมันที่ก้นยาดม มานวดที่ขมับให้ดิฉัน ถุงยางยังคาอยู่ ฉันรู้สึกดีขึ้นมาก "ขอบใจจ้ะน้อง จำไว้นะ เย็ดคนแก่ต้องเตรียมยาดมให้พร้อม เดี๋ยวจะกลายเป็นฆาตกร" "แหม..พี่ทำผมใจหายเลย" "ของน้องพี่ขอผลัดวันหลังนะจ้ะ" ดิฉันหันหน้าบอกอีกคน "แค่นี้ผมก็เหี่ยวแล้วพี่ ผมทำพี่ไม่ลงหรอก"

"กางเกงในหอมไหม?" ดิฉันถาม "หอมมากเลยพี่ พี่ทำให้ผมบ้างนะ ผมจะเก็บไว้ดม" "โอ้โฮ งั้นต้องซื้อมาให้พี่แล้วล่ะ พี่ไม่มีใส่แล้ว อยู่ที่ลุงหมด" ดิฉันหันมามองลุง พร้อมกับหยิบเสื้อมาใส่ โดยไม่ใสชั้นใน นุ่งกระโปรง "เธอสองคนยังหนุมเลยนะ แข็งแรงดีจัง น้องชื่ออะไรนะที่ขับรถน่ะลุง" "ชื่อ.......ครับ ลุงบอกชื่อพี่...... ไปกรุงเทพฯ เขาบอกให้ผมมาหาลุง เขาโทรบอกพี่แล้วล่ะ แต่เขาบอกแค่ว่าอยู่กรุงเทพฯ" "พี่ไม่นึกว่าจะเจอเธอสองคนที่นี่ ชื่ออะไร นี่ละ" ทั้งสองบอกชื่อของตัวเอง ดิฉันพยักหน้ารับทราบ "พี่ชื่อ...... แต่เรียกพี่เฉยๆละกัน ห้ามเรียกป้านะ โกรธ..ไม่ให้ด้วย" "ผมยังไม่ได้นะพี่" อีกคนท้วง "ใจเย็นซีจ้ะ พรุ่งนี้ก็ได้นี่จ๊ะ" "พี่ครับ" อีกคนพูด "พี่เป็นคนดี ใจดีด้วย แล้วก็ใจงามด้วย" "เอาอีกแล้ว เพิ่งรู้จักแป็บเดียว จะมารู้ได้ไง?"

"เราดูออกน่ะพี่ ตอนที่พี่.........บอก(บอกชื่อคนขับรถ) ผมยังรู้สึกไม่ดีกับพี่เลย คิดว่าจะเหมือนคนอื่นๆที่เคยเห็นมา ฟ้ากับดินเลย" "โอโฮ มากไป พวกเธอไม่คิดว่าพี่เป็นคนเลวเหรอ? ที่กล้าทำแบบเนี้ย กล้านอนให้ผู้ชายรุมเย็ดกลางแจ้งแบบเนี้ย" "เรามีส่วนร่วมด้วยกันทุกคนนี่พี่ ทุกคนพอใจและมีความสุข ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน" นัองคนหนึ่งตอบ "มันเป็นความรู้สึกที่เก็บกด ซ่อนเร้นและตัองการปลดปล่อย เมื่อโอกาสมาถึง" ดิฉันเสริม "กลับกันเถอะ ยุงกัดไม่ไหวแล้ว น้องสองคนรวมทั้งลุงและน้อง....... มาหาพี่ได้ตลอดเวลา ถือว่าเราเป็นกิ๊กกัน ถึงแม้เป็ดจะย้ายที่ไปแล้วก็มาได้ พี่ก็เพิ่งรู้จักลุงได้สองวันนี้เอง แต่ลุงเขาแอบดูพี่มานานแล้ว" มองมาทางลุง ลุงยิ้ม "เขาย่องไปแอบดูพี่ถึงห้องนอนนั่นแน่ะ พี่ไม่ยักรู้ หมาก็ไม่เห่า สงสัยมีคาถาดี" "คาถาไก่ย่างไงครับ สามีหนูพามันมาหาลุง แล้วให้ลุงส่งไก่ย่างให้มัน จนมันคุ้น"

"โห..แผนร้ายกาจ เมื่อไหร่ย้ายล่ะลุง?" "คงอีกสองวันน่ะครับ อาหารชักจะหมดแล้ว" "เอ่อนี่ลุง เอาไข่ให้หนูอีก40ฟองนะ รวมของเก่าเป็น50ฟอง พรุ่งนี้เช้ามาเอา" "หนูจะมาช่วยลุงเก็บไข่หรือเปล่า?" "คงไม่หรอกลุง นอนพักผ่อนให้เต็มที่หน่อย ระบมไปหมดแล้ว" "พี่ครับ พรุงนี้อย่าลืมนะครับ ผมยังไม่ได้นะครับ" "พี่เก็บ กกน.ไว้ด้วยนะครับ" "ได้จ้ะ แต่ต้องเอามาแลกด้วยนะ ดูไซส์ให้ชัดเอ้า" ดิฉันถลกกระโปรงมาไว้ที่หน้าอก แล้วหมุนตัวไปรอบๆ "เดี๋ยวๆ ยังไม่ชัด" คนหนึ่งบอก พร้อมส่องไฟ "หมุนใหม่อีกทีครับพี่" ดิฉันหมุนอีกหนึ่งรอบ "ขอดูไซส์ชัดๆหน่อย" เขาส่องไฟมาเกือบติด "ดมด้วยเลยซิ" ดิฉันแหย่ เอาจริงแฮะ ทั้งสองคนผลัดกันหอมคนละฟอด "พอแล้ว ผมค้างเลยพี่" "พรุ่งนี้แน่นอน ไม่ลืม สวัสดีจ้ะ" ดิฉันเดินกลับบ้าน โดยมีลุงเดินมาส่ง สามีหลับไปนานแล้ว ช่างใจดีจริงๆสามีเรา น้องสองคนดีผิดคาด นี่หรือเพิ่งออกจากคุก เขาสวมถุงยางที่ดิฉันใสไว้กับ กกน. มืออาชีพจริงๆ.....

แก้เซ็ง 5(จบ)

ในแก้เซ็ง4 ย่อๆก็คือ ดิฉันได้มีโอกาส พบน้องอีก 2 คน(คนขับรถส่งไข่ไปธุระไม่ได้มาด้วย) นิสัยดี สุภาพแบบมืออาชีพทั้งคู่ แต่โดนเย็ดเพียงคนเดียว ดิฉันก็เป็นลม ทั้งสองคนช่วนกันดูแลบีบนวดอย่างสุภาพ เป็นห่วงเป็นใย ทำให้ดิฉันรู้สึกอบอุ่น ประทับใจทั้งคู่มาก น้องอีกคนสงสารดิฉัน และขอมาเย็ดดิฉันในคืนต่อไป ดิฉันตอบตกลง จบแค่ตรงนั้น มาต่อ แก้เซ็ง5 ดีกว่าค่ะ

เช้านี้ต้องไปเอาไข่เป็ดที่สั่งลุงไว้ ดิฉันขี้เกียจไป เลยขอให้สามีไปเอาให้ สามีเดินถือถุงไข่กลับมา พร้อมกับโยนเสื้อชั้นในให้ดิฉัน "เออ..ลืมเลย" ดิฉันพูดยิ้มๆ "นี่ถ้าลุงแกเอาเสื้อในด้วย คงหมดตัวแน่เลย ตัวละตั้งหลายร้อย" ดิฉันพูดขำๆ "เป็นไงเมื่อคืน ลุงยังไหวหรือเปล่า?" สามีแซวเพราะเข้าใจว่ามีลุงคนเดียว "อย่าดูถูกลุงแกนะ แต่ก็ดูเนือยๆเหมือนกัน แบบเธอนี่แหละ" ดิฉันแซวบ้าง "คงเข็ดไปนานเลยลุง เจออีหนูเซ็กส์จัดเข้า" สามียังไม่หยุด "เออนี่ วันนี้ลุงแกจะย้ายที่แล้วนะ แกบอกอาหารหมดแล้ว อดละซีทีนี้ อิอิ" สามีพูดเหมือนปกติ แต่ความรู้สึกดิฉันซิ มันบอกไม่ถูก มีความจริงที่ดิฉันฉันยังไม่ทันได้เล่าให้สามีฟัง "ทำไมเงียบไปล่ะ คิดถึงลุงซิท่า" สามีซ้ำอีกดอก

เท่านั้นเอง ต่อมน้ำตาดิฉันก็แตก จนกดเอาไว้ไม่อยู่...บ้าจริงๆ จนสามีตกใจ "เธอเป็นอะไร ฉันขอโทษ ฉันพูดอะไรผิดเหรอ?" สามีพูดพร้อมเข้ามากอด ดิฉันหยิบทิชชูเช็ดน้ำตา สั่งน้ำมูก "ไม่มีอะไรหรอก ไม่นึกว่าลุงจะย้ายวันนี้ เห็นแกบอกอีก2-3วัน" ดิฉันพูดพร้อมสูดน้ำมูก "เดี๋ยวอีก 3-4เดือนแกก็มาอีก ไปอาบน้ำเถอะ จะได้ไปทำงาน" สามีปลอบกอดแน่นขึ้น ตบหลังเบาๆ

วันนั้น ดิฉันมุ่งสมาธิกับการทำงานเป็นพิเศษ เพราะกลัวน้องๆจะสังเกตเห็นความผิดปกติ เงยหน้ามองปฏิทินที่ตั้งอยู่บนโต๊ะทำงาน หยิบมาพลิกเปิดที่ละเดือน พฤษภาคม มิถุนายน กรกฎาคม สิงหาคม นึกรำพึงในใจ รอก่อนนะน้อง พี่ขอโทษ วันนี้ ดิฉันมายืนมองนาข้าวที่หลังบ้าน มันเริ่มออกรวงแล้ว อีกประมาณ 1 เดือน ก็จะถึงเวลาเก็บเกี่ยว หลังจากนั้น.... โอว..อยากให้ถึงเร็วๆจังเลย....

จบแล้ว เศร้านะ ขอบคุณที่ทนอ่านจนจบ ขอบคุณ ขอบคุณจริงๆค่ะ โอกาสหน้าพบกันใหม่ ขอให้พบแค่ความสุข ความเจิญ พบแต่คนดีๆ คนมีน้ำใจต่อเพื่อนมนุษย์ สวัสดีค่ะ