ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกะแม่ปีรักกันหาใช่ใคร่เสียว copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 26, 2021, 01:37:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ผมกะแม่ปีรักกันหาใช่ใคร่เสียว

เราไม่ทะเลาะกันแล้ว ตอน 1

ผม"อาศ"ลูกชายคนเดียว แม่มีผมตั้งแต่รุ่นก่อน ๒๐ เราอยู่บ้านคุณตาหลังใหญ่ เรียกว่าอยู่กันคนละห้อง มีลุงป้าสะใภ้พี่ของแม่และหลานสาวอีก ๔คน เป็นรุ่นพี่ผมทั้งนั้น เมื่อผมอายุ ๗ขวบ พ่อแม่ต้องไปทำธุรกิจประจำต่างจังหวัด มีแต่วันหยุดเท่านั้นที่จะมาเยี่ยมผม ผมก็ห่างจากพ่อแม่ตั้งแต่นั้น สองปีมานี้ยังมีหลานชายลูกน้องชายแม่ชื่อ"โต"มาอยู่ด้วยอีกคนมาเรียนในกรุง เขาอายุน้อยกว่าผม ๓ปี เมื่อผมอายุ ๑๔ พ่อแม่ย้ายกิจการมาอยู่ในกรุงฯ ความสนิทผมกับแม่เริ่มกลับมา พ่อผมเสียด้วยโรคประจำตัวตอนผม ๑๕ หลังจากพ่อเสียผม ดูว่าแม่เริ่มตีสนิทกับผมมากขึ้นแบบแปลกๆ แม่มักจะชวนผมไปเที่ยวดูหนังประจำ ทำตัวอย่างกับว่าเป็นแฟนผม แต่ที่ผมชอบอย่างหนึ่งคือแม่สวยแบบนางในฝันของผม

ผมอยู่ในบ้านที่มีแต่สาวๆ แต่ในสายตาผม...ไม่มีใครสวยสู้แม่ผมได้สักคน แต่แน่นอนในบ้านผมต้องมีการได้เห็นอะไรแวบๆแวมๆบ้าง จากญาติสาวๆ จนแม่รู้แล้วแอบเรียกผมมาดุต่อว่าอย่างไม่พอใจ ผมได้แต่บอก "ผมไม่ได้แอบดูหรือถ้ำมอง" แม่โกรธที่ผมสวนคำว่า "พี่ๆปล่อยตัวไม่ระวังเอง" มีอีกวันไม่มีใครอยู่บ้าน แม่อารมณ์เสียอะไรมาจากไหนก็ไม่รู้ มาหาเรื่องทะเลาะกับผม ว่าผมกลับดึกแอบเที่ยวสูบบุหรี่ เห็นสาวๆโทรมาหาบ่อย มันอะไรกันนัก ผมเป็นคนชอบอิสระ ไม่ยอมคน ผมก็เถียง "ก็ผมเรียนพิเศษ บุหรี่ผมก็ไม่ได้สูบอย่างที่แม่ว่า สาวที่โทรคุยก็เพื่อนที่เรียนด้วยกัน" แม่โกรธเหมือนจะหึงหวงผม จะทุบตีผม ผมก็หนีไป หลังจากแม่เย็นลงแล้ว ก็พยายามพูดคืนดี ผมเฉยๆ แน่นอนผมเคยแอบไปเที่ยวกับเพื่อน รู้รสชาติของเพศตรงข้าม แต่ก็แค่หาประสบการณ์เพียงสองทีเท่านั้น เพราะกลัว...

คืนที่เกิดเหตุ ผมไปเที่ยวกลางคืน หลังเลิกเรียนกับเพื่อนๆ มีสาวๆไปร่วมด้วย บังเอิญแม่ผ่านไปพบ ถึงกับลงจากรถมายืนคุยเพื่อดึงผมกลับ เพื่อนๆไม่รู้จักแม่ ก็นึกว่าพี่สาวมารับ เพราะแม่ยังดูสาวสวย รูปทรงผมว่า ๓๕-๒๖-๓๗ สูง๑๖๓ คงได้ เราหลบไปที่ลับตาคน ผมบอก "แม่ไม่น่าทำอย่างนี้กับผม" แม่ต่อว่าผมว่า "อาศมาเที่ยวแบบนี้ไม่ดี" เราทะเลาะกันอีก ผมมีอารมณ์โมโหไม่ยอม ขึ้นเสียงว่า "แม่เองก็ไม่ได้รักสนใจอะไรผม แล้วยังทำให้ผมอายเพื่อนอีก" ทำให้แม่โกรธบอกผมรักเพื่อนมากกว่าแม่ มันยังไม่ใช่เวลาที่ผมจะมีแฟนเที่ยวผู้หญิง แม่จะตบตีผม ผมหนี ผมบอก "ผมจะมีแฟนมีกิ๊กก็ไม่ใช่เรื่องของแม่ ทุกวันนี้ผมเรียน ผมเที่ยวก็ไม่เดือดร้อนแม่ คุณตา-ลุงส่งเสียผม" แม่ถึงกับนิ่งไปครู่ แล้วดึงจูงมือผมขึ้นรถ ในรถเราเงียบไม่พูดกัน ด้วยที่ว่าผมก็รักแม่ๆก็รักผม แต่ด้วยวัย มุมมองที่แตกต่างกัน ทำให้เราโกรธ ทะเลาะกันบ้างเป็นธรรมดา

ความเงียบทำให้อารมณ์ร้อนชั่ววูบของเราทั้งคู่ลดลงตามลำดับ ไม่ไกลจากที่นั้นนัก อยู่ๆแม่ก็เลี้ยวรถเข้าโรงแรมม่านรูด ผมงงถาม "เข้ามาทำไม?" แม่พูดเสียงสั่นนิดๆ "ไหนๆก็...แม่จะไม่ทนรออีกแล้ว มีอะไรในใจ อยากจะบอก อยากจะทำอะไรก็ทำ แม่ว่ามาที่นี่ดีกว่า ที่บ้านไม่สะดวก" ผมถาม "แม่เคยมาเหรอ?" แม่สั่นหน้าบอก "จะบ้าเหรอ?" พอรถเข้าที่ แม่บอกเด็กโรงแรมให้เปิดห้อง ดูแม่ตื่นๆแต่ทำใจกล้า เราทั้งคู่ไม่เคยมาที่แบบนี้ ผมไม่เข้าใจว่ามาทำไม? เด็กเปิดห้อง แม่จ่ายค่าห้องเรียบร้อย ผมยังนั่งในรถ แม่ต้องมาเรียกให้ผมเข้าห้องบอก "อาศจะนั่งในรถทั้งคืนไม่ได้นะลูก" ผมลงจากรถเดินเข้าห้องกับแม่ แม่เอากระเป๋าวางบนโต๊ะ ยืนข้างเตียงใหญ่ แล้วปลดสายรัดผม ปล่อยให้ผมที่ยาวสยายดูเซ็กซี่ แสงไฟสว่างพอประมาณ แม่ดูประหม่าทำท่าเลิ่กลั่ก แม่ยิ้มๆเรียกผมเข้าไปยืนชิด แม่เอามือทั้งสองจับประคองลูบที่แก้มผม มือท่านสั่นผมรู้สึกได้ ท่านพูดเสียงสั่นเครือว่า "หายโกรธหรือยัง? แม่รักอาศๆอยู่ในใจแม่คนเดียว"

แล้วท่านเริ่มหอมแก้มผม เอาแขนโอบกอดคอ ผมรู้สึกแปลก แม่ไม่เคยทำแบบนี้ นี่มันแบบหนุ่มสาวแฟนเขาทำกัน หรือพวกสาวบริการทำจริตเอาใจแขกเขาทำกัน ท่านหอมแก้มผมไปทั่วหน้า พูดเสียงสั่น "อย่าถือสาแม่นะที่ทำไป เพราะรัก อยากให้สิ่งดีๆกับอาศ อาศอย่าปฏิเสธรังเกียจสิ่งที่แม่จะให้นะ แม่จะให้ทุกอย่างที่แม่มี" ในใจผมไม่คิดจะปฏิเสธอะไรจากท่านเลย ผมบอก "ผมขอโทษ ผมไม่โกธรแม่แล้ว แต่บางที่ผมก็ไม่เข้าใจแม่เหมือนกัน" ผมดูท่านลังเลยังไงพิกล เหมือนคิดอะไร แล้วอยู่ๆท่านก็จูบปากเอาลิ้นเข้าตีกับลิ้นผมในปาก ผมรู้จักจูบแบบนี้ไม่ใช่แม่ลูกจูบกัน มือผมเกาะเอวแม่ แม่ถอยตัวออก แล้วเริ่มปลดกระดุมเสื้อผมอย่างรุกรน มือปากสั่น ผมถามท่านเบาๆว่า "จะทำอะไรครับ?" ท่านไม่ตอบ เราทรูดลงนั่งที่เตียง ท่านยังตามจูบผมอีกและถอดเสื้อผมออก แม่ขบกัดบ่าผมเบาๆ จูบไซ้ไล้โลมหน้าอกผม ผมรู้มันไม่ใช่เรื่องปกติเสียแล้ว ไม่มีเสียงพูดคุยใดๆจากเราทั้งคู่

ไฟที่ร้อนในใจด้วยอารมณ์โมโหที่ทะเลาะกันเมื่อครู่ ดับสูญสิ้นกลายเป็นอารมณ์ใคร่และไฟราคะ ที่เพิ่มขึ้นทุกขณะ ผมงงไปหมด แม่คงรู้ว่าผมยังสับสน เลยถลกชายกระโปรงขึ้น จับมือผมวางลูบขาอ่อนท่านจนถึงสะโพก แม่จูบไปทั่วตัวผมอย่างลนลาน เหมือนคนที่หิวกระหายมานาน แม่พูดเบาสั่นเครือว่า "อาศขาดประสบการณ์ ถ้าจะมีแฟนต้องรู้จักผู้หญิงให้มากกว่านี้ แม่จะให้ประสบการณ์ดีๆกับอาศเอง" แล้วแม่เอนตัวลงนอนหงาย หายใจหอบหลับตาส่ายหน้า หันหลบไปอีกทาง คงด้วยความกระดากอาย แต่เอามือค่อยๆถลกเปิดชายกระโปรงให้ขึ้นเกือบถึงเอวให้ผมดู กางเกงในบีกินนี่ตัวเล็กสุดเซ็กซี่สีเทา ที่เป้าโหนกนูนเห็นชัด ท่านบอก "ที่แม่คอยจู้จี้อาศ เพราะแม่หวง หลังจากพ่อตาย แม่เหงา แม่ไม่คิดอยากจะมีชายอื่นมาแทนที่พ่อ ก็มีอาศคนเดียว ที่แม่อยากจะเอามาแทนที่พ่อ อาศเข้าใจแม่นะ อย่าปฏิเสธแม่เลยนะ"

ผมเข้าใจความหมายในทันที ผมซบหน้าลงตะแคงแนบที่หน้าท้องแม่ ที่กระเพื่อมด้วยแรงหายใจ เอียงหน้าไปทางปลายเท้า ผมยังประหม่าและเกรงๆ แต่มือลูบขาอ่อนขึ้นลง ตาจ้องมองผ่านเนินระหว่างขา แม่คงรู้ว่าผมยังไม่กล้าทำอะไร แกจับมือผมที่ลูบขาอ่อนมาวางลงที่โหนกเป้ากางเกงใน ผมผงะมือ รู้ว่าตรงนั้นเป็นอวัยวะสงวนที่สุดของสตรีเพศ แม่บอก "อย่ากลัว ไม่เป็นไร แม่จะให้ทุกอย่าง จับเถอะไม่มีใครจับของแม่มานานแล้ว มีแต่พ่อเราคนเดียว" มือผมเริ่มลูบคลึงบีบมันเบาๆ มันอวบตึงเพราะมีกางเกงในอยู่ เสียงแม่ครางเบาๆ ส่ายตัวไปมาช้าๆ เริ่มปลดกระดุมเสื้อตัวเองออก

ผมหันมองหน้าอกแม่ ที่มียกทรงสีดำตัดกับสีผิวที่ขาวผ่อง ผมดูว่าท่าจะทำอะไร? และแล้วท่านก็ปลดยกทรงออก นมสองเต้าของแม่เผยต่อสายตาผม อะไรจะปานนั้น ทั้งๆที่นอนหงายอกยังตั้งชูเป็นภูเขาสองลูก หัวนมเป็นจุกมีปานเล็กๆรอบสีคล้ำนิดๆ ผมผละมือมาจับนมทั้งสองเต้า ที่ยังตึงเต่งไม่เหลว แม่พูดเบาๆแต่ไม่มองผม คงอาย "ดูดนมแม่สิ" ผมทำตาม มือผมบีบนมเบาๆ แล้วเลียดูดอย่างสนุกปากมือ แม่แอ่นอกไปมาตัวสั่น จับมือผมข้างขวากลับลงไปที่เป้ากางเกงในอีก ผมถาม "แม่จะให้ผมทำอะไร?" ท่านบอก "ทำทุกอย่างที่อาศอยากจะทำ" เท่านี้ผมก็รู้แล้วว่าแม่ต้องการให้มีการร่วมเพศกัน

อารมณ์ใคร่ตัณหาผมแทบจะระเบิด ผมจะคิดว่าสาวสวยคนนี้เป็นแม่ไม่ได้แล้ว ผมไม่เกรงใจแล้ว มือผมล้วงเข้าในขอบกางเกงใน จากใต้ท้องน้อยลงจนถึงส่วนสำคัญ ที่สุดรู้สึกได้ว่ามีขนนุ่มมือ นิ้วมือผมแซะลงร่องระหว่างขา แม่กัดฟัดครางในลำคอ ผมบอก "แม่ ผมขอดูของแม่นะ" แม่พยักหน้า แล้วผมถอดกางเกงในแม่ออกทันที่ หีแม่โหนกนูนเป็นพูกลีบแนบสนิท ขนดกดำไม่มีแตดแคมในแลบออกมาเลยอย่างในหนังรูปโป๊ที่เคยเห็น หรือที่เคยเที่ยวผู้หญิงอื่นมา ผมทึ่งในความงามของแม่ ท่านลุกนั่งปลดเข็มขัดและกางเกงผม ผมรีบช่วยโดยไม่เคอะเขิน

และแม่รีบถอดกระโปรงและเสื้อที่เหลือออก ดูว่าเราจะหน้ามืดด้วยตัณหาราคะ ดูแม่พอใจในขนาดของควยผม ตอนนี้สองเราไม่มีอะไรปกปิดร่างกายแล้ว แม่ตัวขาวผ่อง ผิวเนียน ไม่อ้วน นมโตเป็นเต้าเต่งตึงขาวจนเห็นลายเส้นเลือด แม่จูบผมไปทั่วตัว มือลงมาจับลำควยผมถอก ผมโอบกอดบีบนม แล้วลูบลงมาจับหีอย่างสนุกมือ แม่นอนหงาย ปล่อยให้ผมเชยชมเรือนร่างที่เปล่าเปลือย ผมนั่งตะแคงมือลูบจับทุกส่วนของร่างกายท่าน ที่ผมใฝ่ฝันอยากจะสัมผัสมานาน ท่านหลับตา ผมก้มดูดนมมือลูบหี ท่านยิ้มบอก "ทำให้แม่ แม่มีความสุขแทนพ่อได้ไหม?" ผมรู้ว่าท่านหมายความว่าอะไร? ผมพยักหน้า

แม่ถ่างขาออก ผมมองและก้มหน้าลงจูบไซ้ลงถึงท้องน้อยและเนินสงวน ใช้ลิ้นเลียร่องหีที่แฉะ ลงถึงเม็ดเสียวและแคมใน สูดดมกลิ่นคาวสาวของแม่อย่างไม่รังเกียจ ผมไม่กล้าจะทำอย่างนี้กับใครมาก่อน แต่นี่ไม่ใช่ใครอื่น ผมมั่นใจลิ้นไม่ขาด แม่ครางบอก "เลียเถอะ หีของแม่สะอาด" ท่านแอ่นหีให้ผมเลียดูด ผมก็ทำอย่างไม่รังเกียจ ถึงจะมีกลิ่นสาบบ้างและรสชาติที่แปลก แต่ก็ทำให้อารมณ์ใคร่ผมพุ่งสูง จนแม่ร่อนส่ายเอวไปมา มือจิกขยี้หัวผม แม่ถาม "พอหรือยัง? แม่ใจจะขาดแล้ว" ผมแกล้งถาม "จะให้ผมทำยังไง?" แม่ตีผมเบาๆอย่างพิศวาส พูดว่า"จะบ้าเหรอ!! ขนาดนี้แล้วยังไม่รู้อีกว่าจะทำยังไง?" ผมยิ้ม แม่ก็ยิ้มรู้กัน ผมถาม "ให้ผมปี้แม่นะ" แม่ยิ้มตอบ "เอาสิ รออะไรอีก เย็ดได้เลย แม่รอมานานแล้ว"

แม่ยกกางเข่าตั้ง ให้ผมเข้านอนทับในหว่างขา ผมเอาควยถูไถในร่องหี แม่บอกเพียงว่า "เบาก่อนนะ หีไม่โดนควยมานานแล้ว" ผมพยักหน้า เอามือแบะกลีบหี แหวกขนหมอยที่รกรุงรัง รูหีเปิดอ้าแดง ผมเอาควยจ่อแล้วค่อยๆเสียบมันเข้าไป รูฟิดมากทำให้ผมเจ็บหนังหุ้มหัวควย ไม่น่าเชื่อทั้งที่มีเมือกหล่อลื่นแฉะไปหมด แม่สะดุ้งกัดฟัน หลับตาซี้ดปาก ผมชะงักถาม "แม่เจ็บหรือป่าว?" แม่ส่ายหน้าบอก "ไม่เป็นไร อาศทำดีแล้ว อย่าหยุด" ผมบอก "รูหีแม่แน่นรัดควยผม" แม่บอก "หีแม่ไม่ถูกเย็ดมาเป็นปีปีแล้ว พ่อเค้าป่วย เอาไม่ได้ ก่อนเสียเป็นปี แม่บอกแล้ว แม่จะให้ของดีของแม่กับอาศ ลูกพอใจม่ะ?" ผมบอก "ยิ่งกว่าพอใจเสียอีก" ผมลงกอดซบแนบอก หัวใจแม่เต้นเป็นกลองเพล ผมสัมผัสได้ ผมกระดกตูดกระเด้าไม่หยุด

แม่ก็เด้งร่อนหีรับ เรากอดจูบกันอย่างเมามัน ผมเปลี่ยนท่า เป็นนอนคร่อมขี่กระเด้าบ้าง-เอาขาพาดบ่าบ้าง แม่ตอบรับทุกท่า เราเย็ดกันอย่างสบายๆไม่รีบ ทั้งๆที่แทบจะทนไม่ไหว ผมก้มดูเห็นน้ำหีแม่ขาวๆไหลออกมาตาลำควยผม ผมไม่เคยเห็นเลยถาม "แม่เสร็จแล้วหรอ?" แม่บอก "ยัง เราจะเสร็จพร้อมกัน นั่นมันน้ำเงี่ยน แม่ กำลังเสียวอร่อยหี เย็ดไปลูกแม่ทำดีแล้ว ปล้วเราเย็ดกันอีกนะอาศ อย่าทิ้งให้แม่เหงาหงี่นะ" ผมรับปาก "ครับ ผมจะทำกับแม่ ทุกเมื่อที่แม่ต้องการ" แม่บอกว่า "แม่ก็เหมือนกัน ให้ได้ทุกเมื่ อที่อาศต้องการ อาศอย่าแอบไปเที่ยว เอาโรคมาให้แม่นะ" ผมว่า "ผมไม่กล้าครับ ที่ไปก็หาประสบการณ์ ใส่ถุงยาง ผมไม่เอาอีกแล้วครับ ผมมีแม่ที่ดีอยู่ทั้งคน"

แม่ว่า "อย่าเรียกแม่สิ เราเย็ดเอากันแล้ว เรียกเมียสิ" ผมบอก "ครับ ผมจะเย็ดแต่หีเมียผม" แม่ครวญครางว่า "เสียวหี เงี่ยนจังเลยผัวจ๋า" ผมเย็ดไป จนแม่ร้องครางเกร็งตัว บอก "น้ำจะแตกแล้ว ผัวเอาน้ำแตกในหีเมียนะ ไม่ต้องชักควยออก โอ้ย! ว้าย!" จากนั้นผมก็ซอยควยหนักๆเร็วๆจนหลั่งน้ำกามเข้าใส่มดลูกแม่ กดควยแนบสนิทไว้ ขนหมอยและหีแม่เปียกแฉะไปหมด เราเหนื่อยหอบแต่ก็ยังกอดจูบกัน แม่บอก "เราจะไม่โกรธกัน ตีกันอีกแล้วนะ" แม่พูด ทั้งๆที่เราไม่เคยทะเลาะกัน แบบเอาเป็นเอาตาย แค่ลิ้นกับฟันกระทบกันนิดหน่อย ผมเลยบอก "ผมไม่ตีกับแม่ แต่แม่ต้องให้ผมตีหม้อแม่อีกนะ" แม่หัวเราะ "บอกแล้วไง ได้ทุกเมื่อ เอ่อ แต่ที่บ้านต้องระวังนะ จะให้ใครรู้ไม่ได้เด็ดขาด" ผมบอก "รับรองไม่มีใครรู้และสงสัย แต่คืนนี้ก่อนกลับ ขอผมอีกทีนะ" แม่ยิ้มเขินอาย แต่เอามือผมไปจับหีที่ยังหมาดๆอยู่แทนคำตอบ..

เราไม่ทะเลาะกันแล้ว 2

หลังจากคืนที่ผมได้ปรับความเข้าใจกับแม่ อย่างลึกซึ้งจนถึงมดลูกกันแล้ว แม่มีความสุขมาก ผมก็ชอบ ผมอยากหาโอกาสทำให้แม่มีความสุขอีกแต่ยาก บ้านเราคนเยอะ แม่ก็งานสังคมมาก สุดสัปดาห์ต่อมา แม่ยังต้องไปงานต่างจังหวัด ดูแกมองผมด้วยสายตาที่โหยหาและเสียดาย แต่พูดอะไรเป็นพิรุธไม่ได้ จนในวันเสาร์ต่อมา ก็เกือบสองสัปดาห์แล้วที่เราได้แต่เฝ้ารอโอกาส แม่ออกปากชวนพี่ๆไปดูหนัง เป็นธรรมเนียมแต่ไม่มีใครว่างไป ซึ่งแม่ก็รู้อยู่ แล้วเพราะวันอาทิตย์บ้านเราทั้งหมดจะไปทำบุญกันตอนเช้า แม่จึงบอกจะไปกับผม พรุ่งนี้จะไม่ว่างไปงานบุญกัน ผมรีบตอบรับ บ่ายแม่แต่งตัวด้วยกางเกงขายาวสีชมพูเสื้อลายดอกคอกว้าง เราขึ้นรถกันโดยมีพี่สาวลูกลุงและโตลูกชายน้าติดรถไปลงระหว่างทาง ผมไม่คุยอะไรกับแม่มาก

แต่เมื่อพี่และโตลงรถไปแล้ว ผมถาม "แม่จะดูหนังที่ไหนดี?" แม่ยิ้มว่า "จะไปโรงหนังหรือโรงแรมอยากจะดูหนัง หรือจะทำอย่างอื่น เลือกเอา" ผมยิ้มเอามือวางที่หน้าตักแม่ แล้วลูบขึ้นมาถึงโคนขา ลองเอามือซุกจับที่เป้ากางเกง แม่หันมาทำปากเสียง จุ๊ จุ๊ ๆ แล้วยิ้ม ว่า "แม่ขับรถอยู่ ตกลงอาศอยากจะไปไหนล่ะ?" ผมเลยเอามือออก แล้วบอก "แม่ไปไหน ผมไปด้วย" แม่ยิ้ม เราขำกันแล้วเราคุยกันว่าที่เก่าคงไม่ดีหาใหม่ดีกว่า แล้วคุยกันเรื่องต่างๆนานา ไม่คุยว่าเดี๋ยวเราจะทำอะไรกัน แต่ตามองหาโรงแรมที่พอจะหลบตาคน จนแม่เลี้ยวรถโรงแรมม่านรูดแห่งหนึ่ง แม่บอก "ดูว่าน่าจะดี"

พอรถจอดเข้าที่ แม่รีบลงรถเข้าหลบในห้อง ให้ผมจัดการเรื่องค่าห้องกับบริกรอยู่ข้างนอก ผมตามเข้าห้องแม่นั่งที่เตียง ผมปิดห้องบอกเรียบร้อย แม่ยืนขึ้นอ้าแขนรอรับ ผมเข้าสวมกอด แม่จูบไซ้หน้าผมอย่างกระหืดหระหอบ แต่มือขวาผมไม่ได้โอบกอดแม่ กลับมาจับที่หน้าท้อง ลูบลงบีบที่เป้ากางเกงอย่างเต็มมือ แม่ปากสั่นประกบจูบผม เราคลุกเคล้าหน้า เล้าโลมกัน แม่พูดเสียงสั่นว่า "แม่คิดถึง แม่อยาก...เออ(แม่อึกอักไม่พูด) แต่ไม่มีโอกาสเลย" ผมบอกเพียงว่า "ผมก็คิดถึง ให้ผมถอดกางเกงแม่นะ ผมอยากจับหีแม่" แกไม่ตอบแต่พยักหน้า สองมือจับหน้าผมเข้าจูบอีก มือผมแกะขอกางเกงแม่ รูดซิปลง มือล้วงเข้าไปจับบีบหี แล้วเราทิ้งตัวลงนอนที่ขอบเตียง จูบกันอย่างเมามัน ผมรูดกางเกงแม่ลงแค่เข่า มือจับเป้ากางเกงในบีบนวด แม่บอก "ถอดออกให้หมดสิ" แล้วแกหันหน้าไปอีกทางหลบผม

ผมลงนั่งคุกเข่าที่พื้น แต่ซบหน้าลงคลุกจูบที่ท้อง แล้วดึงกางเกงในแม่ลง ผมจูบตามลงถึงโหนกหีที่มีขนหมอยดกดำ ผมซุกหน้าคลุกเคล้าสูดดมจูบมันอย่างไม่รังเกียจ ลิ้นผมเลียลงถึงร่องหีแล้วแหย่ลงในร่องหี กางเกงแม่ถูกผมถอดออกจนหมด ผมถ่างขาแม่แล้วผมซุกหน้าลงจูบหีแม่ พยายามไซ้ลงร่องหีให้มากที่สุด ผมนั่งอยู่ก็จริง แต่ก็ถอดกางเกงตัวเองออกด้วย แล้วถอดเสื้ออย่างรวดเร็ว ผมจับข้อเท้าแม่ทั้งสองยกขึ้นวางที่ขอบเตียง เข่าขาสองข้างแม่ตั้งชัน ทำให้หีแม่ลอยอยู่ที่หน้าผม ผมซุกหน้าเข้าทันที มือแบะถ่างหีอ้าออก ปากผมคาบดูดกลีบแคมและเม็ดเสียวในร่องพูหี กลิ่นสาบคาวหีทำให้ใจผมแทบระเบิดออกจากอก ผมดูดเลียเหมือนเด็กดูดนม แต่นี่ไม่ใช่นมมันเป็นหี แม่คราง..โอยๆ ซี้ดๆ เสียงกระเส่า ครู่เดียวหีแม่เริ่มแฉะ ผมจูบไซ้ไล่ขึ้นมาที่ท้อง ผมเลื่อนตัวขึ้นคร่อม มือผมบีบจับหน้าอกนมแม่ ผมบอก "แม่ให้ผมเย็ดหีแม่นะ"แม่พยักหน้ายิ้มแหยงๆ แต่กลับบอกเสียงสั่นว่า "ถอดเสื้อแม่ก่อน เดี๋ยวยับ"

แม่นอนรีบถอดเสื้อในท่านั้นโดยผมช่วย เมื่อเสื้อถอดออกทางหัว ผมปลดยกทรงแม่ เต้านมขาวเต่งตึงก็เด้งออกมาปรากฎ ผมต้องก้มหน้าลงซุกไซ้ดูดเลีย มือก็บีบคลึงเพราะทนความสวยไม่ได้ แม่บอก "เย็ดหีสิ" ผมกระเด้าควยทิ่มแทงถูไถร่องหีจนสะดุดรูหี มือไม่ได้จับควยยัด ผมกระเด้าควยเข้าไป แม่สะดุ้งกัดฟันร้อง เอ๊าะ โอย!ผมเย็ดซอย แม่กระเถิบหนีขึ้นบนเตียง แต่ผมเย็ดตาม แล้วเรากอดจูบกัน ผมเย็ดไม่หยุดช้าบ้างเร็วบ้าง แม่คราง ฮืดๆ ซี้ดๆ ขยับตัวบิดส่ายเอว เด้งร่อนหีไม่อยู่นิ่ง ผมจูบฟัดคลุกเคล้าหน้าที่อกเต้านมอย่างสนุก มือก็ไม่อยู่นิ่ง จับบีบนมลูบไล้ เล่นไปทุกส่วนร่างกายแม่ รวมทั้งหีที่ควยผมเย็ดอยู่ เราจูบฟัดกัน ไม่มีเสียงพูดอะไรกัน นอกจากเสียงครางของแม่ ท่านบอกเพียงว่า "เย็ดแรงๆลึกๆ แม่ทั้งเงี่ยนเสียวหี" เราปี้กันอยู่พักใหญ่นานเท่าไรไม่รู้ จนแม่กรีดเสียงร้องเกร็งตัวสั่นขากระตุก ผมกระแทกควยสุดๆหลายทีจนหลั่งน้ำกามใส่หีแม่

ผมนอนกอดทับ แม่หายใจหอบระทวย ผมบอก "ไม่มีอะไรดีเท่าเราเย็ดกัน"แม่ยิ้มจูบผม "แม่มีความสุขสนุก มันที่สุดเลย ยิ่งกว่าไปดูหนังเสียอีก" แล้วเราหัวเราะกัน ผมลงจากตัวแม่ นอนตะแคงมือผมลูบไร้อวัยวะสงวนทุกแห่งของแม่อยู่นาน แม่เอากระดาษชำระในกระเป๋าที่วางใกล้ตัวออกมาเช็ดหี ผมบอก "ขนหมอยแม่แฉะไปหมดเลย" แม่ยิ้มเขินๆ "น้ำมันแตก น้ำควยก็ทะลัก" ผมบอก "อยากเอาอีก" แม่ยิ้ม "ติดใจคนแก่เหรอ?" ผมบอก "แม่ผมยังไม่แก่ สวยด้วย เย็ดมันอีกต่างหาก" แม่ร้อง "อู๊ย แม่ปวดฉี่ขอตัวก่อน" แล้วแม่หันลงเดินเอามือประคองปิดเต้านมไปห้องน้ำ ผมเดินตาม แม่งงเอามือปิดหีปิดนม "มาทำไม? รอข้างนอกก่อน แม่จะฉี่" ผมบอก "ผมอยากดูแม่ฉี่ ให้ผมดูนะ ผมไม่เคยเห็นผู้หญิงฉี่"

แม่ทำหน้างอ แต่แล้วก็อมยิ้มอายๆ "ตายแล้ว แม่ก็ไม่เคยให้ใครดูด้วย แล้วจะฉี่ออกไหมนี่" แม่นั่งลงที่โถส้วม มือยังปิดนมปิดหีผมบอก "มือแม่ปิดหี แล้วผมจะเห็นได้ไง" แม่พูดเสียงอ่อย หน้างอ "บ้า!!" แต่เอามือออก ผมนั่งลงข้างหน้า จับสองเข่าแม่ถ่างออก ผมเห็นแตดแม่แลบออกมาชัด แม่เมินหน้าหลบเพราะอาย ผมเอามือลูบล้วงหี เอานิ้วกลางแยงรูหี แล้วบีบถู แม่สะดุ้งซี้ดปากตกใจ "อู๊ย อย่านะ จะฉี่แล้ว" ผมเอามือออกมาจับแขนแม่ที่ปิดนมออก แล้วมือทั้งสองผมจับสองเต้านมแม่เล่นแทน แม่หลับตาปล่อยฉี่ออกมาเป็นลำ ผมยิ้ม "แม่ฉี่แล้ว" แม่แกล้งทำหน้าโกรธ "พอใจหรือยัง?" ผมสั่นหน้า "ยังต้องให้ผมเอาอีก" แม่หน้าบึ้งแล้วอมยิ้ม "ไม่ได้หนีไปไหน จะเอากี่ทีก็ไม่ว่า แต่ถามว่าดูแม่ฉี่พอใจหรือยัง? จะได้ไปเอากันอีก" ผมพยักหน้า

แม่เอาสายน้ำล้างมาฉีด ผมช่วยเอามือถูทำความสะอาด แม่บอก "ซนจัง ไม่ต้อง อาศจะตกเบ็ดให้แม่หรือไง? เท่านี้ก็เงี่ยนจะแย่แล้ว" ผมยังลูบ ช่วยล้างหีแม่ แม่เลยเคาะหัวผมที "พอแล้ว เงี่ยน !" ผมบอก "เงี่ยนก็ให้ผมเย็ดสิ" แม่ลุกยืน ผมลุกตามแต่เข้าซุกหน้าที่อก ดูดหัวนมแม่ มือก็จังจับบีบหี แกต้องบอก "พอก่อนจะเอาไง" ผมว่า "แม่สวยเหลือเกิน ให้ผมเย็ดนะ" แม่พูดขำๆ "น่าสงสารจังเลย" แล้วแม่ผละหันหลังไปกดชักโครก  ก้นแม่ขาวกลมตึง ผมเข้ากอดมือโอบบีบเต้านม ผมบอก "ก้นสวย"แ ม่ว่า "อะไรจะเอาประตูหลังเหรอ?" ผมขอแก "ให้ผมนะ" พร้อมเอาควยทิ่งตูด แม่ว่า "หน้ามืดแล้วสิ ก็ได้ แต่ห้ามเย็ดรูตูดนะเจ็บ ต้องใช้น้ำมันทา เราไม่มี" ผมบอก "น่าลอง" แม่ว่า "บ้าสิ เอาให้ถูกทางไปก่อน แม่เคยโดนพ่อเราเอารูตูดไม่กี่ที นานมาแล้ว"

แม่ยืนโก้งโค้งถ่างขาให้ผม มือเท้าอ่างล้างหน้า ผมเริ่มจับควยเย็ดหีแม่จากข้างหลัง ลำบากหน่อยแต่เย็ดได้ แม่ร้อง "อุ๊ยๆ เจ็บ เบาๆก่อน" ควยเข้ารูหีได้ ผมก็เริ่มโยกเย็ด ซอยช้าๆ ไม่เคยเอาท่านี้มาก่อน ผมเห็นรูตูดแม่เลยเอานิ้วแหย่แทงเข้าไป แม่พยายามขมิบแต่ไม่ห้าม ผมสนุกมันเสียวอยู่พักใหญ่ แม่ขยับตัวจนควยหลุดหี หันมาหาผม ถอยตัวไปพิงผนังห้องน้ำยกขาซ้ายวางบนโถส้วม ร่องหีก็เปิดบอก "เข้ามาเย็ดข้างหน้าสิอาศ" ผมเข้าประกบ แม่จับควยผมยัดใส่หี ผมเริ่มกระเด้าต่อ แม่จูบดูดปากผม ริมฝีปากแม่สั่นระริก แกหายใจกระหืดกระหอบ แอ่นหีให้ผมปล่อยให้ผมก้มหน้าก้มตาเย็ดซอย ผมซุกไซ้ซอกคออกเต้านม มือก็บีบขยำอย่างเมามัน แม่ครางร้องโอยๆเหมือนคนเจ็บ ขอความช่วยเหลือ แกบอกว่า "อาศอย่าหยุดเย็ดนะ" แล้วแม่จูบฟัดผมเหมือนคนบ้าคลั่ง ผมเย็ดอยู่นานจนน้ำแตกด้วยกันอีก

แม่นั่งลงที่โถส้วมหมดแรง ผมเข่าอ่อนนั่งลงที่พื้นกอดขาน่องหัวซบที่โคนขาอ่อนแม่ แม่ลูบหัวผม เราไม่พูดอะไรกัน จนพอหายเหนื่อย แม่เอาสายน้ำล้างหีอีกแล้ว บอก "มา แม่จะล้างควยให้" ผมยืนให้แม่ล้าง ควยผมแดงก่ำ พอสะอาด แม่จับควยผมเข้าปาก แกอมดูดโยกหัวเข้าออก ผมตกใจควยที่อ่อนตัวก็ทำท่าจะมีอาการอีก แม่มองผม "อะไรกลับมาเร็วจัง เอาแรงมาจากไหน?" ผมยิ้ม แล้วแม่ลุกเดินหนีไปที่เตียง ผมตามไปนอนเล่นกับแม่ จับหีจับนมลูบไล้ไปทั่วร่างเปลือย แม่จับควยบีบกระโปกไข่ผมเล่น เราไม่พูดอะไรกัน แต่หาความสุขบนเรือนร่างของกันและกัน เราเล่นกันอยู่นาน จนผมแรงคืนมาควยแข็งอีก ผมขึ้นนอนทับคร่อมตัวแม่ ท่านทำตาโต "ไหวเหรอ?" ผมบอก "ได้อีกสองที" แม่ยิ้มหัวเราะ "ตายแล้ว ฉันหีระบมแน่ เอาก็เอา มีแรงก็เย็ดไป" ผมยิ้มบอก "ขอบคุณครับแม่"

แล้วผมเริ่มเย็ดหีแกอีกช้าๆ คราวนี้เราเย็ดกัน โลมไล้เล่นกันนานเพราะทีที่สาม แต่ก็ได้รสชาติสุดๆ จนน้ำแตก ผมหลับคาอก แม่ก็หลับคาควย แต่ไม่นานก็ได้สติ แม่ถามผม "อาศจะเอาแม่อีกนานไหม?" ผมบอก "จนกว่าแม่จะเบื่อ ไม่ให้ผมเอา" แม่จูบผม "อีกหน่อยอาศมีเด็กสาวรุ่นกัน ก็จะเลิกลืมเย็ดแม่เองล่ะ" ผมรีบบอก "ไม่ครับ ผมจะส่งส่วยแม่ เท่าที่แม่ต้องการ" เรากอดจูบกันจนแม่ถาม "จะไปกันหรือยัง?" ผมบอก "ยังมีเวลา ถ้าแม่ไม่ว่าขออีกที" แม่ตาโต พูดไม่ออก ควยผมเริ่มแข็งอีก แกต้องนอนถ่างขาให้ผมเย็ดอีกที ที่สี่คราวนี้แกนอนเฉย ขยับบ้างตามอารมณ์ เพราะหมดแรง ผมเย็ดจนน้ำแตก แม่ก็ออกมาบ้างไม่แฉะมาก จากนั้นเราเข้าอาบน้ำด้วยกัน แต่งตัว แม่บอก "วันหลังเรามาเอากันอีกนะ" เราออกไปเดินเที่ยวห้างแล้วกลับบ้าน

คืนนั้นผมหมดแรง นอนหลับเป็นตาย มารู้สึกตัวตีสองคงได้ ผมเงี่ยนขึ้นมา เลยย่องมาที่ห้องนอนแม่ ประตูไม่ได้ล๊อก มีไฟดวงเล็กสว่างอยู่ ผมเปิดเข้าไปแม่นอนคว่ำหันหลังขาก่ายหมอนข้างอยู่ๆในชุดนอนยาวที่เปิดขึ้นถึงโคนขา ก้นสะโพกกลม ผมปิดประตูห้องล๊อก มองที่โต๊ะเครื่องแป้ง เห็นขวดน้ำมันทาผิว ผมหยิมแล้วมานั่งข้างแม่ มือผมลูบก้นสะโพกแก แม่รู้สึกตัว ผมกระซิบที่หู "ผมอาศครับ" แม่ถามงัวเงีย "จะเอาอะไร?" ผมบอก "จะเอาแม่" แม่ว่า "เมื่อบ่ายเอาตั้งสี่ที จนหีระบมแล้ว" ผมบอก "ผมขอเอาตูดก็ได้ ผมมีน้ำมันทาควยแล้ว" แม่ถาม "ปิดประตูล๊อกหรือยัง? เดี๋ยวใครเกิดลุกมาเห็นจะยุ่ง" ผมบอก "เรียบร้อยแล้ว" แม่เงียบไม่พูดอะไร ผมถลกเปิดชายชุดนอนแม่ขึ้นถึงเอว จับขอบเอวกางเกงในรูดลงหลุดไปปลายเท้า

ผมเอาน้ำมันทาควย แล้วแหกง่ามตูดแม่ทาน้ำมันที่รูตูด แม่นอนคว่ำแล้วผมขึ้นขี่หลังแม่ นอนทับก้นมือถ่างตูดแล้วพยายามเอาควยที่แข็งสุดๆทิ่มแทงรูตูด คับแน่นมากแต่ก็เข้าได้เพราะน้ำมัน แม่กัดฟันร้องโอ้ยๆโอยๆ  ผมก็เจ็บควยเหมือนกัน แต่ผมเริ่มขย่มเย็ดรูตูดแม่ มือโอบล้วงจับหีบนขยี้ตกเบ็ดนิ้วแยงรูหีให้แม่เสียวหีตาม แม่พยายามไม่คราง แต่ก็ยังมีเสียงผมเย็ดอยู่ พักใหญ่ แม่กระตุกเกร็ง มือผมเลอะแฉะด้วยน้ำหี ผมขย่มเย็ดตูดอีกไม่กี่ทีผมก็น้ำแตก ผมนอนทับแม่นิ่ง แล้วแกพลิกหันมาหาผม กอดจูบผมบอก "อาศทำได้ดี แม่เสียวมันทั้งหีทั้งตูด" ผมเปิดอกเสื้อแม่ดูดนมเล่น แม่ถาม "จะเอาอีกเหรอ?" ผมบอก "ผมหมดแรงแล้ว" แม่หัวเราะบอก "อาศต้องกลับห้องนะ ถ้านอนห้องแม่ เดี๋ยวเช้าใครเห็นออกจากห้องแม่ แล้วจะมีปัญหา" ผมรับคำแล้วกลับห้อง...

เราไม่ทะเลาะกันแล้ว 3

หลังจากที่ผมกับแม่ได้กลับมามีความสัมพันธ์ทางกายกันอีก หลังห่างเหินกันไปร่วมสองสัปดาห์ เมื่อมีครั้งที่ ๒ก็ต้องมี ๓-๔และต่อๆไปตามใจปรารถนาและโอกาส แต่มาใช้ในบ้าน แม่ไม่ยอมผมอีก กลัวคนรู้ ผมเข้าใจเราจะนัดเจอกันข้างนอกสัปดาห์ละครั้งเป็นอย่างน้อยหรือสอง ผมต้องหลบเพื่อนมาตามนัดแม่ ท่านหลีกที่จะไปงานต่างจังหวัดอีก เราก็ไม่มีปากเสียงกันอีกเลย เพราะปากล่างแม่ถูกผมปิดไม่ให้พูดประจำ เราทำอย่างนี้อยู่สองเดือนกว่า บางทีก็กลางวันๆอาทิตย์ที่เราจะบอกทางบ้านว่าไปห้างฯดูหนัง แต่ไปไม่ถึงโรงหนังแวะม่านรูดก่อนทุกที เราไม่ทำพิรุธให้ทางบ้านรู้เลย

แต่เหตุมันเกิดผิดพลาด โตหลานชายลูกน้าน้องชายแม่ที่อายุจะ ๑๕ กำลังแตกเนื้อหนุ่ม ที่มาอยู่ด้วยสองปีแล้ว เขาสนิทชอบกับผมดี เราเที่ยวกินด้วยกันประจำ โตเป็นคนเก่งและกล้าแต่สุภาพ บ้านเขาก็รวย จึงจะส่งเขาไปอยู่ต่างประเทศกับลุง ญาติทางแม่เขาอีกไม่นานนี้ วันนั้นโตบอกผม "พี่อาศวันก่อนผมเห็นพี่ออกมาจากโรงแรมม่านรูดกับป้าพิณ(ชื่อแม่ผม)" ผมตกใจ ทำใจเย็นถาม "โตเห็นได้ไง?" เขาบอก "เพื่อนผมทำงานพิเศษเป็นเด็กบ๋อยเปิดม่านที่นั่น ผมพอดีแวะไปหา" เขาพูดหน้าตาเฉย แต่ผมนึก ซวยแล้วถ้าความแตก ผมแกล้งถาม "แล้วโตรู้อะไรอีก?" เขาบอก "รู้สิครับ ที่นั้นใครเขาไปทำอะไรกัน แล้วพี่กับป้าพิณไปทำอะไรกันสองครั้งแล้ว ผมก็รู้เพื่อนบอก" ผมถาม "มีใครรู้บ้าง?" เขาบอก "ไม่มีใครรู้ เพื่อนผมก็ไม่รู้จักพี่กับน้า เขาไม่รู้เรื่อง ผมบังเอิญเห็นจำรถได้ เลยรอดูนี่ไง" เขาเอามือถือที่แอบถ่ายผมกับแม่ประคองกันออกจากห้องขึ้นรถให้ดู

ผมบอก "โตอย่าพูดไปนะ พี่ขอร้องล่ะ" เขาบอก "ทุกอย่างเป็นความลับ ผมจะไม่พูดๆไป พี่กับป้าพิณตายแน่เลย แต่พี่ควรมีอะไรเป็นค่าปิดปากผมบ้าง?" เขาต่อลอง ผมถาม "จะเอาเท่าไหร่? หรือเอาอะไร?" โตบอก "เงินผมมี ไม่อยากได้ แต่..เอ่อ..อยากได้ป้าพิณบ้าง ถ้าพี่ไม่ว่า" ผมไม่นึกโกรธ เขาขอแม่ผม เขาบอก "อีกเดือน ผมก็จะไปเมืองนอกอยู่กับลุง ผมไม่เคยเลยเรื่องนี้ เพื่อนชวนก็กลัวไม่กล้า ผมอยากลองหาประสบการณ์ก่อนไปเมืองนอก อยากให้พี่กับป้าพิณสอนหน่อย แล้วผมรับรองจะไม่พูดเรื่องนี้กับใคร ให้พี่กับป้าพิณเสีย ไปเมืองนอก ผมก็จะลืมทั้งหมด ถ้าพี่ตกลง หรือพี่จะให้ผมคุยกับคุณปู่ ให้ปู่พูดกับป้าพิณให้ ไหนๆพี่ก็มีอะไรกับป้าพิณ แล้วผมหลานอีกคน คุณปู่คงเห็นด้วย" เขาตบท้ายด้วยคำขู่อย่างนิ่มนวล ผมไม่นึกโกรธ กลับคิดว่าคงสนุกดีเหมือนกัน แต่ผมบอกเขา "พี่ให้คำตอบอะไรไม่ได้ แต่โตอย่าพูดอะไรไปนะ พี่ขอล่ะ พี่จะคุยกับคุณแม่ดูก่อน" เขาพยักหน้ารับคำ บอก "ผมจะรอคำตอบ"

จากนั้น อีกวันผมคุยกับแม่เรื่องที่โตแอบรู้เห็นเรา แม่ตกใจหน้าเสีย บอก "จะปล่อยให้โตพูดให้ใครในบ้านรู้ไม่ได้อีกเด็ดขาด" ผมบอก "ผมรู้ โตบอกจะปิดปากเงียบ แต่เขามีข้อแลกเปลี่ยน" แม่รีบถาม "เขาจะเอาอะไร?" ผมอึกอักบอก "เขาจะ...เอ่อ..เอาแม่" แม่ตกใจ "จะบ้าเหรอ !!ได้ไง? แล้วอาศว่าไง?" ผมพูด "ผมบอกให้คำตอบไม่ได้ ต้องปรึกษาแม่ก่อน เขาบอกอีกเดือนเขาจะไปอยู่เมืองนอกแล้ว อยากหาประสบการณ์ เขาขู่ว่าไม่แล้ว เขาจะเอาเรื่องเราไปขอแม่จากคุณตา"(คุณตาก็พ่อของแม่ผมหรือ พ่อน้องชายแม่ก็ปู่ของโต) แม่หน้าซีด "แล้วจะเอาไงดี พ่อหรือที่บ้านรู้เป็นเรื่องแน่" ผมบอก "ผมคิดว่าอีกเดือนเขาก็ไป กำหนดวันกันแล้ว จะดึงเวลาก็คงได้" แม่บอก " แต่ถ้าเขาไม่ยอม แล้วทำตามคำขู่หละ แล้วเราก็จะ.." ผมบอก "ก็แล้วแต่แม่ ผมยังไงก็ได้" แม่ขบคิดว่า "จะได้ไง โตยังเด็กอยู่เลย แม่ว่า...เอ่อ..เอาไว้ก่อน ค่อยๆคิดให้ดี"

ปกติเราก็เจอโตทุกวันอยู่บ้านเดียวกัน เขาไม่พูดมีพิรุธเรื่องนี้เลย อีกสองวันต่อมา แม่บอกผม "เมื่อกี้โตถามแม่ว่าอาศคุยกับแม่หรือยัง? แม่ทำเป็นไม่รู้เรื่องๆอะไร เขาบอกเดี๋ยวอาศคงคุยเอง" แม่ถอนหายใจขบคิดว่า "เขาคงเอาจริงเป็นเรื่องแน่" ผมถาม "แล้วแม่จะเอาไง?" แม่นิ่งคิดอยู่พัก แล้วบอก "แม่ยอมทำตามที่เขาขอ อีกไม่กี่วันเขาก็ไปแล้ว ถ้าอาศไม่ว่าอะไรแม่ ก็นัดวันมา" ผมถาม "แม่แน่ใจเหรอ?" แม่พยักหน้า "ไม่มีทางเลือกตอนนี้" ผมไม่คิดจะเถียงหรือขัดการตัดสินใจของท่าน ในใจผมนึกชอบอยากดูแม่ถูกคนอื่นล่อ ผมเลยบอก "คงไม่มีทางเลือกแล้ว ผมจะจัดการนัดเขาเอง"

อีกสองวันต่อมา ผมบอกโต เพื่อนัดเวลาสถานที่ เขาดูตื่นเต้น ผมกระซิบให้ทางเขาว่า "พูดต่อลองกับแม่พี่ให้ดี ไม่มีปัญหา" เขารับปาก ถึงวันนัดแม่เปิดห้องที่โรงแรมชั้นดี เราขึ้นไปที่ห้องอยู่ชั้นสิบ แม่รออยู่แล้ว เมื่อแม่เปิดประตูรับ ท่านอยู่ในชุกกระโปรงเสื้อปักลายดอก ยิ้มแหยให้ผมถาม "มีคนรู้เห็นอีกไหม?" ผมบอก "ไม่มี" แล้วเรารีบเข้าห้องๆไม่ใหญ่นัก แม่ไปนั่งที่ขอบเตียง เรานั่งเก้าอี้ ใกล้ โตดูตื่นๆประหม่านิดๆ แม่ก็มองเขาอย่างอายๆ แล้วพูด "โต พี่อาศบอกรู้เรื่องอะไรของน้ากับพี่เหรอ?" โตพยักหน้า แม่ถาม "โตรู้เห็นอะไร? ขนาดไหน?" โตบอก "ก็ขนาดรู้วันเวลา สถานที่ เบอร์ห้อง สถานที่แบบนั้นใครๆก็รู้ หญิงชายเข้าไปทำอะไรกันแค่สองสามชั่วโมง" แม่อึดใจเหมือนปลง "มีใครรู้บ้าง?" โตบอก "ยังไม่มี พี่อาศขอให้ผมเก็บเป็นความลับ" แม่หลุดปาก "น้าขอล่ะ อย่าพูดไป" โตบอก "ป้าขอผมๆให้ แล้วป้ามีอะไรจะให้ผมบ้าง?" แม่อึ้ง "เอ่อ..โตจะเอาอะไรหละ?" โตมองผม แล้วบอก "ผมขอเอาป้า" แม่นิ่งแล้วว่า "เออ..โตยังเด็ก ป้าแก่แล้วนะ" โตบอก "ผมไม่เห็นมีคนแก่ในห้องนี้เลย มีแต่ป้าคนสวย พี่อาศแก่กว่าผมแค่สองปี ป้าก็ยังรับได้" แม่ทำใจไว้แล้วท่านบอก "ก็ได้"

แม่สบตาผมแล้วอมยิ้ม พยักหน้าอ้า แขนเรียกเขา "มาหาป้าสิ" โตกลับไปนั่งลงที่พื้น เกาะที่น่องขาแม่ซบหน้าลงที่ต้นขาแม่ เขาพูด "ผมขอโทษนะครับป้า ผมอยากมีประสบการณ์ก่อนไปเมืองนอก ผมไม่กล้าเที่ยวผู้หญิง..ผมกลัว อีกอย่างผมชอบป้ามากครับ" แม่พูดกับเขาอย่างนิ่มนวล "โตต้องรับปาก จะไม่พูดเรื่องนี้กับใครอีก" โตบอก "ผมสัญญา" แม่บอก "เอาเถอะ ถ้าอย่างนั้น โตอยากทำอะไรก็ทำ" แม่ลูบหัวเขา แต่มือเขาที่เกาะขาแม่ เริ่มลูบไร้สูงขึ้นถึงเข่า โตและแม่หันมองมาที่ผม เหมือนจะขออนุญาต ผมยิ้มพยักหน้าให้ เป็นคำตอบว่าตามสบาย โตหันลูบไล้ขาอ่อนแม่ด้านใน สอดมือเข้าใต้ชายกระโปรง แม่ยังลูบหัวเขาๆก้มหน้า มองเข้าไปในช่อง ระว่างขาของกระโปรง เขายังดูเด็ก คงสนใจอยากเห็นกางเกงในแม่ว่าสีอะไร

แม่อายๆสบตามองผม ก้มหน้ากางขาออก แล้วค่อยๆถลกกระโปรงขึ้นจนสุดโคนขา แล้วปลดสายรัดผมปล่อยสะบัดผมยาวให้สยาย มือโตลูบเข้าไปสุดโคนขา ถึงเป้ากางเกงในสีเหลือง มือเขาช้อนสอดลงร่องง่ามขา จับลูบบีบเบาๆ แม่หลับตาปล่อยให้เขาจับอวัยวะเพศ ครู่หนึ่งแล้วบอก "โตถอดกางเกงสิ" โตลุกยืนรีบถอดเสื้อ แม่ช่วยแกะถอดกางเกง ควยเขาแข็งดีดออกมา ถึงจะไม่ใหญ่นัก ก็พอดีตัวแต่แข็งโด่หนังหุ้มหัวถอกเปิด แม่ทำหน้าหักปากจู๋ ยิ้มมองเขา พยักหน้าบอก "โต ป้าชักว่าวให้นะ" แล้วมือแม่เริ่มจับควยเขาถอกชักว่าว โตยืนหลับตา อยู่ๆแม่ก็เอาควยเขาใส่ปากอมดูด แม่คงคิดว่าถ้าดูดจนน้ำแตกก็คงหมดฤทธิ์ โตก้มมองแม่ แล้วเริ่มโยกเอว เอามือจับที่หัวแม่

พักเดียวโตถอยตัวออก คงรู้ว่าแม่จะดูดให้น้ำแตก เขาพูด "ผมแก้ผ้าแล้ว ป้าไม่แก้บ้างเหรอ?" แม่เงยหน้ามองเขาอย่างเหนียมอาย แล้วพูดเบาๆ "แก้สิ" แม่ยังกำควยเขา แต่มองผมแล้วบอก "อาศอย่าเอาเปรียบสิ" ผมเลยถอดผ้าจนผมเปลือยหมดอย่างโต แม่ลุกยืนยิ้มแห้งๆ ถอยห่างจากโตไปยืนปลายเตียง โตนั่งที่ขอบเตียง มองแม่อย่างจดจ่อ แล้วแม่หันหลังให้เขาเริ่มถอดเสื้อ ผมเข้าเกาะเอวแม่ข้างหลัง ช่วยปลดขอรูดซิปกระโปรงๆหลุดลงกองที่พื้น ผมปลดขอยกทรงข้างหลังให้ ปลดจนหลุด แม่ก้มตัวเก็บกระโปรง ผมรูดกางเกงในแม่ลงจนสุดขา ผมหอมที่ก้นขาวแม่หนึ่งฟอด ผมจับให้แม่หันหน้าหาโต แม่เอามือปิดหีปิดนม โตจ้องร่างเปลือยแม่ตาเป็นมัน

โตเข้าหาแม่ๆเอียงหน้าอายๆ ผมเปิดมือแม่ที่ปิดเต้านมออก โตตาลุกวาวแทบถลนออกจากเบ้าทันทีที่เห็นเต้านมแม่ ถึงจะหย่อนบ้างตามวันและขนาดน้ำหนักที่ไม่มียกทรงห่อรั้ง แต่ยังตึงเต่งขาวผ่อง มือแม่ยังกุมปิดหี ผมกอดแม่ข้างหลัง สองมือโอบช้อนใต้ราวนมดันขึ้น ให้โตก้มลงดูดหัวนม มือเขาจับนมอีกเต้าบีบคลึง มืออีกข้างเกาะเอวลูบสะโพก ส่วนผมเกาะเอวซุกไซ้หน้าคลุกเคล้าเส้นผมที่ไหล่ซอกคอและจูบใบหูแม่ แกโอบกอดเขาอีกมือก็ลูบท้ายทอยหัวเขา โตเอามือที่สะโพกแม่วกเข้าจับหีแม่ แม่ผมสะดุ้งย่องอตัวร้อง อุย! เขาบอก "ให้ผมจับหีป้านะ ผมอยากจับมานานแล้ว" แม่ไม่พูดอะไร ผมกระซิบบอก "แม่ขึ้นเตียงเถอะ" แม่พยักหน้า เราประคองแม่ขึ้นนอนหงายบนเตียง

ผมปล่อยให้โตนอนขนาบข้างตัวแม่ เขาจูบลูบไล้ไปทั่วทุกส่วนบนร่างเปลือยแม่ เขาเอามือกดจับหีแม่บีบคลึงแรง ขนหมอยแทบล่วงหลุด ก็คนไม่เคยจับก็คึกคักตื่นเต้น แล้วเลื่อนมือขึ้นมาจับนมบีบคลึง คลุกเคล้าหน้าที่อกเต้า แล้วดูดนม แม่โอบกอดเขาหลวมๆ จูบที่หัวหน้าผากเขาบ้างบางครั้ง ผมบอก "แม่ไม่มีน้ำนม" เขาหันมอง ผมบอก "มีแต่น้ำตรงนี้" ผมลูบหีแม่ แกมองผม ผมจับแม่กางขาออก โตบอก "ให้ผมนะป้า"แม่ยิ้มแหยๆแกล้งพูด "อาศสอนน้องหน่อยสิ" ผมเลยบอก "ขึ้นเข้าคร่อมมาในนี้สิโต" เขาพลิกตัวเข้าในหว่างขาแม่ที่ถ่างรับ จนร่องหีเปิด ผมเอาสองมือปัดแหวกขนหมอยแม่ แล้วแหกหีแม่ให้โตดู แม่ผงกหัวก้มมอง นิ้วผมเขี่ยยีที่ติ่งชิ้นเนื้อเล็กเป็นใยบนสุดร่องหี บอกเขา "นี่ที่ฉี่และเม็ดเสียวของแม่พี่" สองนิ้วลูบกีบเนื้อแคมในลงไป เอานิ้วแยงลงในรู แล้วบอกเขา "นี่รูหีเอาไว้สืบพันธุ์ แต่ต้องเอาควยเสียบเข้าไป แล้วกระเด้าให้น้ำควยแตกใน รู ถึงจะผสมพันธุ์ได้"

โตเอามือลูบจับ เอานิ้วแยงรูหีแม่บ้าง ผมเห็นแม่กัดฟัน ปากเบะ ผมบอกเขา "แม่พี่อายุเท่านี้แล้ว ไม่มีน้ำนมให้ดูด มีแต่น้ำหี เป็นไงหีแม่แฉะใช่มั๊ย? โตลองดูดเลียดูสิ ของแม่สะอาดพี่รับรอง" โตก้มหน้าลงซุกดูดเลียหีแม่ทุกสัดส่วน แม่หายใจระทวยกัดฟัน สักพักเขาบอก "ผมเงี่ยนจังเลย" ผมกับแม่มองหน้ากัน แล้วพยักหน้า  เขาบอก "ให้ผมเย็ดหีป้านะ" แม่พยักหน้าให้เขาๆเลื้อยตัวขึ้นนอนทับคร่อมร่างแม่ แกจ้องมองหน้า เขาเอามือแม่เกาะยันไหล่เขาไว้ มือขวาเขาล้วงลงจับควยเสียบแทงเข้ารูหีแม่ แล้วกระเด้ากดเย็ด เขาหลับตาปี๋ร้อง โอย แม่เกร็งหน้าท้องไม่ร้องคราง หันมองผมตาละห้อยหน้าสลด เขาทิ้งตัวลงกอดทับร่างแม่ มือกดบดบี้เต้านมแม่อย่างเมามัน เอวโยกซอยตูดกระดกควยกระเด้าเย็ดหีแม่ แม่ผมโอบกอดเขาหลวมๆนอนเฉย หันมองผมตลอด

ผมลงจากเตียงเข้าห้องน้ำล้างหน้า ปล่อยให้โตร่วมเพศเสพกามกับแม่ผมตามลำพัง ผมออกจากห้องน้ำ โตยังขย่มเย็ดแม่ผมไม่หยุด จนเตียงสั่น มีแต่เสียงเขาคราง หือๆ ฮือๆ แม่ถ่างขาให้เขาเย็ดอย่างเต็มที่ นมก็ถูกบีบบี้แทบแหลก ดูว่าแม่ไม่มีอารมณ์ร่วมกับเขาเลย ที่ปล่อยให้เขาทำเพราะจำใจ ผมนั่งข้างแม่โอบกอดหัวท่านแล้วจูบดูดปากแม่ แม่เริ่มมีอารมณ์บ้างขณะที่โตยังซอยเย็ด โดยหันหน้าหลบ ให้ผมเอามือลูบเต้านมแม่ข้างที่ว่าง โตกำลังจะเสร็จ เขาหอบครางซอยหนักร้องสั่น "ป้าๆ ผมจะเสร็จๆแล้ว" เขากดควยแนบสนิทกับหีแม่ แล้วนิ่งด้วยความเหนื่อยล้า พลิกตัวลงนอนหงายข้างแม่ ผมดูหีแม่ไม่มีน้ำกามไหลออกมาเลย

ผมรู้แม่ยังไม่เสร็จ ผมขึ้นคร่อมแม่ ควยผมแข็งรอนานแล้ว ผมเริ่มเย็ดหีแม่ โดยเราไม่พูดอะไรกัน ได้แต่เย็ดซอยจูบดูดปากกัน แม่เริ่มส่ายร่อนออกอาการ แม่ครางเสียงดัง เปิดใจปล่อยอารมณ์กอดฟัดผมอย่างเมามัน ไม่นานแม่ก็เกร็งตัวกระตุกไปสองสามที แล้วหยุดนิ่ง รอผมกระเด้าซอยต่อ กอดจูบลูบไล้ผมไม่หยุดนิ่ง ผมโยกซ้ายขวาช้าเร็วอย่างมีความสุข อีกพักใหญ่แม่ก็ดิ้นขยับเกร็งกระตุกอีกครั้ง ผมจึงหลั่งน้ำกามใส่หีแม่ แกจูบสมสู่ร่วมเพศกับผมด้วยใจรัก

โตเห็นแล้วเข้าใจ เขาลุกนั่งกราบอกแม่ ทำหน้าเศร้าเขาบอก "ผมขอโทษครับป้า" แม่ลูบหัวเขาบอก "ไม่เป็นไร โตได้เห็นพี่อาศทำรักกับป้าแล้ว" โตพยักหน้า "ผมเข้าใจครับ รักไม่ใช่ใคร่ ผมจะไม่พูดเรื่องป้ากับพี่ให้ใครรู้ ผมจะปกป้องป้ากับพี่ จะลืมเรื่องทั้งหมด" แม่ยิ้มพยักหน้าบอก "เอาเถอะ ขอบใจยังไงโตก็ได้ปี้กับป้าไปแล้ วเหลือเวลาอีกไม่กี่วันโตก็จะไปแล้ว ถ้าจะเอาอีก ป้าคงไม่ขัดข้อง" โตสั่นหน้า "แต่ผมพอแล้วครับ"

จากนั้นเราทั้งสามเข้าห้องน้ำล้างตัว คุยกันเรื่องอื่นที่โตจะไปอยู่กับลุง เราออกมาแต่งตัวกันจนเสร็จ ผมเกิดเงี่ยนขึ้นมาอีก ผมเลยบอก "โตรอเดี๋ยว ไหนๆก็มากันแล้ว พี่จะทำให้โตดูว่าพี่กับแม่รักกับขนาดไหน?" แม่มองผม ก็รู้ด้วยใจทันทีว่าผมอยากเอาอีก แม่ยิ้มๆให้โดยไม่ต้องพูด แม่หันไปนั่งคุกเข่าโก้งโค้งมือเท้ายันขอบเตียง ถลกกระโปรงเปิดขึ้นถึงเอว รอผมๆเข้าประกบตูด รูดกางเกงในแม่ลงแค่เข่า ถอดกางเกงผมลงเท่ากัน จับควยถอดสองทีก็แข็ง ผมหยิบเอาน้ำมันทาผิวในกระเป๋าแม่ ออกมาชโลมทาหัวควย แล้วแหกตูดแม่จนเห็นรูตูดชัด ผมเย็ดรูตูดแม่ ท่านไม่ร้องบ่นอะไร โตนั่งมองด้วยความทึ่ง

โตถาม "ป้าให้พี่อาศเย็ดตูด" ผมเริ่มกระเด้าโยกซอยแล้วบอกโตว่า "แม่เสร็จแล้ว น้ำหีแตกไปสองทีตอนที่พี่ปี้ พี่รักแม่พี่ อยากร่วมรักอีก ถ้าเย็ดหีอีก แม่อาจจะค้าง เดี๋ยวเราก็จะกลับกันแล้ว เย็ดตูดดีกว่า เดี๋ยวเดียวพี่ก็เสร็จ แม่ก็ไม่เหนื่อย อารมณ์ค้าง" แม่ร้อง "อุ๊ย อาศอย่างล้วงหีดึงขนหมอยแม่สิ เจ็บ เย็ดตูดจับก้นก็พอ ไม่ต้องล้วงหี" ผมบอก "กำลังมันส์ เสียวจะเสร็จแล้ว" ผมเย็ดต่ออีกไม่นานเท่าไร ก็หลั่งน้ำในสุดรูตูดแม่ เสร็จแล้วแม่เอาเอากระดาษเช็ดตูด ดึงกางเกงในขึ้นใส่ ผมก็ใส่กางเกง แม่หันมา เรากอดจูบกัน

โตนั่งอ้าปากค้างงงๆ แม่บอก "ป้ากับพี่อาศปี้กันด้วยใจ ไม่ใช่เพราะเงี่ยนหรือหน้ามืด ของแค่นี้ให้กันเมื่อไรก็ได้ เรารักกันไม่ใช่แค่แม่กับลูก แต่เราแสดงออกให้ใครรู้ไม่ได้ สังคมประเพณีไม่ยอมรับ ปะ เรากลับกันได้แล้ว" โตพยักหน้ารับ เราทั้งสามออกจากห้อง กลับบ้านด้วยกัน เราไม่ได้คุยเรื่องบนเตียงกันอีก คุยเรื่องอื่นเฮฮาจนถึงบ้าน....