ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แสนสุขสมซั่มลึกซึ้งเสียว copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 27, 2021, 12:49:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

แสนสุขสมซั่มลึกซึ้งเสียว

พี่แต๊ว

ผมชื่อ"หนุ่ม"อายุก็ 22 ปีแล้วครับ ผมมีญาติสนิทที่เป็นลูกพี่ลูกน้องกันมา บ้านอยู่ใกล้กัน เธอสามารถที่จะเดินเข้ามาเล่นที่บ้านผมเป็นประจำ ซึ่งเป็นผู้หญิงชื่อ"แต๊ว" อายุมากกว่าผมประมาณ 4-5 ปีได้ อายุเธอก็คงประมาณ 26-27 ปี เธอเป็นคนที่มีรูปร่างหน้าตาดี ใส่เสื้อแขวนกุด คอเสื้อเว้าลึก จนเห็นร่องนมและหัวนม ใส่กางเกงบอลขาสั้น ไม่ใส่ทั้งเสื้อยกทรงและกางเกงใน (ผมมารู้ทีหลัง แล้วว่าเธอตั้งใจจะมาเล่นsexกับผม) ผมเธอยาวปะบ่า คิ้วสวย หน้าผากโหนก ปากรูปกระจับ หน้าอกสวยงอน ขนาดประมาณ 37-38 นิ้วได้ เอวคอดกิ่ว ขาเรียวยาวสวย ผิวสีแทนสวยงาม พอที่จะไปประกวดนางงามได้ ผมมักเรียกว่า"พี่แต๊ว"ติดปาก

มีอยู่วันหนึ่ง ซึ่งเป็นวันหยุด ที่บ้านผมไม่มีใครอยู่ เหลือผมอยู่คนเดียว แล้วสิ่งที่ไม่นึกฝันก็มาถึง พี่แต๊วก็มาที่บ้านผมแล้วบอกว่าเซ็ง..อยู่ที่บ้านไม่รู้จะทำอะไรดี ก็เลยมาหาผม เพื่อที่จะได้มีเพื่อนคุย ผมไม่ยอมปล่อยเวลาให้เสียไปเลยแม้แต่เสี้ยววินาที เพียงแต่พี่แต๊วได้หย่อนก้นลงนั่ง ยังไม่ทันพูดอะไร เธอก็โดนผมบุกเข้าจู่โจมกอดจูบ จนตั้งตัวไม่ติดเลยทีเดียว... ไม่ว่าพี่แต๊วจะเอียงหน้าไปทางไหน ผมก็ตามประกบจูบ ซุกไซ้โดยตลอด พี่แต๊วเริ่มรู้สึกวาบหวิวหมดเรี่ยวแรง ขนลุกซู่ขึ้นเป็นระลอกๆ ตามจังหวะการลูบคลำของผม ทั้งหน้าอกทั้งเนินหี ต่างก็ตั้งเต้าเต่งตึงอวบอูมขึ้นด้วยความเสียว อย่างบอกไม่ถูก ลมหายใจอุ่นๆตรงซอกคอ ทำให้พี่แต๊วเคลิบเคลิ้มคล้อยตามการจูบ+สัมผัสของผม

เราทั้งสองได้รับรู้ถึงรสชาติมหัศจรรย์ ที่เร้าใจเร้ากายอย่างประหลาด กับการที่เราได้กอดจูบลูบคลำซึ่งกันและกัน มันสามารถสร้างอารมณ์ความต้องการให้คุกรุ่นรุนแรงขึ้นได้ ผมเข้ารุกไล้มาที่ร่างพี่แต๊วโดยไม่หยุดนิ่งเลย ผมเลิกเสื้อของพี่แต๊วขึ้น จนเห็นหน้าอกที่เปลือยเปล่าแบบโนบราทั้งสองข้างของพี่แต๊ว นมพี่แต๊วสวยงามมาก หัวนมสีชมพูระเรื่อ ไม่หย่อนคล้อยตั้งชูชันท้าทายผมมาก ผมบีบขยำแล้วนวดคลึงไปมา จนคัดเต้าสู้มือ ใบหน้าของผมก็ซุกไซ้อยู่ที่ซอกคอตลอดเวลา จนพี่แต๊วต้องเอียงคอห่อไหล่ เอี้ยวตัวหนีด้วยความเสียวสยิว ผมจึงหันมาเปลี่ยนลีลา มาเป็นจูบปากและหอมแก้ม ก่อนจะเลื่อนต่ำลงมาที่กลางร่องอก แล้วกระดกลิ้นเลียไล้ไปมาทั้งข้างซ้ายและข้างขวา พร้อมกับดูดหัวนมของพี่แต๊วเบาๆ จนนมพี่แต๊วชูช่อตั้งชันงอนงามทั้งสองข้าง

ขณะเดียวกัน มืออีกข้างของผมก็ล้วงเข้าไปในกางเกงบอลขาสั้น ผมรู้สึกได้เลยว่าพี่แต๊วไม่ใส่กางเกงในมา ผมจึงมาลูบคลำตรงกลุ่มขนหมอยบนเนินหี และร่องหีที่กำลังฉ่ำเยิ้มน้ำของพี่แต๊วเอง นิ้วของผมถูไถขึ้นลงตรงรอยแยกสองกลีบแคมหี ผมแหย่แยงเข้าไป แล้วสะกิดเกาผนังภายในช่องรูหี ทำให้พี่แต๊วต้องขมิบบีบเกร็งตรงร่องช่องหีเป็นระยะๆด้วยความเสียว อารมณ์ของพี่แต๊วตอนนี้ คงรู้สึกล่องลอย วาบหวิวและร้อนรุ่มจนบอกไม่ถูก ว่าจะพรรณนาเป็นอย่างไร ผมรู้เพียงว่าพี่แต๊วกำลังหอบหายใจลึกและแรง ขนลุกเกรียวไปทั่วร่าง ผมลูบคลำล้วงควักพร้อมกับขยับการเลียไล้เลื่อนต่ำลงไปที่หลุมสะดือของพี่แต๊ว ผมเลียวนไปรอบๆ แล้วกระดกลิ้นลากผ่านหน้าท้องน้อย ลงไปที่กลุ่มขน ผมจูบดมกดคลึงไปมา แล้วขยับตัวเข้ามาแทรกตรงกลางหว่างขา ถอดกางเกงบอลขาสั้นของพี่แต๊วออกอย่างรวดเร็ว

ผมมองไปที่เนินหีของพี่แต๊ว ซึ่งที่เนินหีของพี่แต๊วมีกลุ่มขนหมอยดกดำยาวมาก ยาวจนถึงง่ามตูด ขนาดนี้ขนหมอยของพี่แต๊วได้เปียกลู่ลงไปทางด้านหลัง ผมจับขาของพี่แต๊วเปิดอ้าถ่างออกกว้าง แล้วแหวกกลีบบางแหย่ลิ้นยื่นเข้าไป กระดกเลียลากจากล่างขึ้นบน แล้ววนไปมาจนทั่ว ผมทำแบบนี้อยู่หลายครั้ง จนพี่แต๊วเริ่มจะทนไม่ไหว ต้องแอ่นเนินหีขึ้นรับ พร้อมกับขบฟันกัดกรามแน่น และทันที่ที่ผมเลียไล้ลากมาสะดุดปุ่มปมแตด "...โอ๊ว...โอ๊วว..พี่...พี่....ไม่ไหวแล้ว...น้องหนุ่มช่วยพี่ด้วย....อู วววว..เสียวที่หีจังเลย...โอยยย...พี่ ...พี่.... สีเหียว(เสียวหี)จริงๆ...." เสียวจนระริกสะท้านไปทั่วร่าง และเมื่อผมเม้มดูดอย่างเมามัน พี่แต๊วงี้ถึงกับตัวสั่น เกร็งกระตุกยึกยัก เพราะความเสียวเป็นอย่างมาก ขนาดที่ว่าต้องเอี้ยวสะโพกเอียงหลบ ผมก็ตามมาประกบไม่หยุดยั้ง

พี่แต๊วเสียวแบบสุดๆสะท้านจนทนต่อไปอีกไม่ไหว จึงลุกขึ้นนั่ง แล้วผลักยันหัวของผมออกไป ผมรีบพลิกตัวลุกขึ้น แล้วถอดเสื้อผ้าของผมออกอย่างรวดเร็ว จนในที่สุดผมก็ล่อนจ้อน เผยให้เห็นท่อนควยนอนหลับหัวห้อยอยู่ พี่แต๊วจึงเข้าไปจุ๊บปากปลุกเบาๆ พี่แต๊วจูจุ๊บและเลียปลุกท่อนควยของผม จนมันงัวเงียตื่นขึ้นมา แต่ยังลืมตาตื่นตัวไม่เต็มที่ พี่แต๊วจึงบอกให้ผมนอนลง แล้วพี่แต๊วก็เริ่มต้นด้วยการสัมผัสท่อนควยของผมรูดคลึงไปมา พร้อมกับก้มหน้าลงไปจูบที่แผ่นอก แล้วกระดกลิ้นเลียไล้ไปมาบนหัวนมทั้งสองข้างของผม แบบเดียวกันกับที่ผมทำให้พี่แต๊วเมื่อสักครู่นี้ พี่แต๊วทำให้จนนมของผมตั้งพานเป็นตุ่มไต ขนก็ลุกไล่ตามเป็นทาง จนมองเห็นได้ชัด ขณะเดียวกันท่อนควยของผม ที่พี่แต๊วจับรูดขึ้นลง ก็เริ่มลุกขึ้นตั้ง พองตัวเบ่งบาน แถมปล่อยให้น้ำลายซึมเยิ้มออกมา

พี่แต๊วรีบจับแล้วหันมาจัดการกับท่อนควยของผมทันที พี่แต๊วก้มลงจูบเม้มไล้เลียด้วยริมฝีปากและลิ้นไปรอบๆส่วนหัวของท่อนควย ที่กำลังเบ่งบานอย่างเต็มที่ พี่แต๊วอมแล้วดูดรูดขึ้นลง เป็นจังหวะๆสลับกับการไล้อมลึก แล้วเลียลากจากสุดโคน รูดขึ้นมาจนหลุดจากหัวบานส่วนปลาย แล้วจูบกลับเข้าไปใหม่พร้อมกับเลียไปที่สายเส้นสองสลึงอย่างรวดเร็ว จนท่อนควยต้องเกร็งร่างก้นกระตุกเพราะความเสียว พี่แต๊วรีบขยับปรับท่วงท่า พลิกตัวลุกขึ้นมานั่งทาบทับที่ต้นขาของผม พร้อมกับจับกำท่อนควยที่ตื่นตัว ตั้งตรงรูดขึ้นลงไปมาอีก 3-4 ครั้ง แล้วจับมาถูไถตรงร่องหีที่ฉ่ำเยิ้มของพี่แต๊ว เมื่อทุกอย่างเข้าที่เข้าตรงช่องทางเรียบร้อยแล้ว พี่แต๊วก็ค่อยๆกดสะโพกลง ปล่อยให้ท่อนควยของผม หัวมันมุดรูหีผลุบหายผ่านเข้าไปจนมิดท่อน

แล้วพี่แต๊วนั่งทับแบบแนบสนิททิ้งไว้สักพัก เธอจึงโยกตัวยกสะโพก รูดดึงขึ้นแล้วเธอก็กดเนินหีรูดดันลง ขย่มซอยขึ้นลงอย่างต่อเนื่อง ขณะเดียวกันผมก็เด้งสะโพก โยกขึ้นรับการขย่มของเธอ พี่แต๊วก็เลยตามไปบดขยี้ตอบโต้กลับ จนท่อนควยของผมเปียกชุ่ม ตัวมันขลับจากน้ำหล่อลื่นอันหยาดเยิ้มของพี่แต๊วเค้า เราทั้งสองต่างก็ตอบสนองกันและกันอย่างสุดมันส์... เมื่อพี่แต๊วขย่มกดช่องหีนำ ท่อนควยของผมก็มุดอัดดันยันจมมิดเนินหี และทุกครั้งที่พี่แต๊วแนบชิด ผมจะบิดซ้ายส่ายขวาโดยตลอด ทำให้พี่แต๊วรู้สึกมีอาการซาบซ่า วาบหวิวสยิวจนเสียว พี่แต๊วจึงหยุด แล้วนั่งทับกดแช่ไว้ ท่อนควยของผมที่มุดอยู่ในร่องหีของพี่แต๊วก็กระตุกร่างหนึบๆ รู้สึกได้ตลอดเวลา

พี่แต๊วรีบปรับท่วงท่าหมุนตัวกลับ หันก้นให้ผม แล้วยกสะโพกรูดดึงขึ้นจนเกือบสุด พี่แต๊วจึงกดกระแทกให้มันรูดกลับเข้าไปอีกครั้ง จนท่อนควยผมมุดร่างเข้ารูหีไปจนสุดลำ พี่แต๊วโขยกโยกกาย ย้ายไปย้ายมาในท่านี้อย่างเต็มที่ ด้วยความมันส์ปนความเสียว และเพียงประเดี๋ยวเดียวก็เริ่มมีอาการกระตุกเกร็ง ผมจึงขยับตัวลุกขึ้นมา จับสะโพกให้พี่แต๊วหยุด แล้วผมก็นั่งคุกเข่าพลิกแพลงเปลี่ยนท่าเป็นโก้งโค้ง โดยไม่ให้แยกหลุดออกจากกัน ผมกระแทกท่อนควยของผม ซอยเข้าๆออกๆอย่างรวดเร็วในช่องหีของพี่แต๊ว ที่กำลังสุดเสียวสะท้านอย่างเต็มที่ "....โอววว.....อูยยยย์ ...พี่...พี่....เสียวที่รูหีอีกแล้ว..น้องหนุ่มจ๋า...ช่วยพี่...ด้วย. โอววว์.... อูยยยย์." ผมรู้สึกได้ว่า พี่แต๊วฟุบหน้า ทิ้งตัวลงไปนอน แต่ยังคงแอ่นก้นเชิดเนินหีขึ้น เพื่อรองรับความเสียวของท่อนควยของผม ที่ผมอัดดันท่อนควยเข้ามาเป็นระลอกๆ

ช่วงที่เสียวสุดยอดของพี่แต๊ว ไม่รู้ว่าเกิดขึ้นตอนไหน พี่แต๊วรู้ตัวอีกที ก็มีอาการวูบวาบหวิวๆ รู้สึกอึดอัดคับแน่นตึงแบบหน่วงๆอยู่ในช่องท้องของพี่แต๊ว ผมยังคงปล่อยท่อนควยของผม ให้วิ่งเล่นเข้าออกช้าๆภายในโพรงหีของพี่แต๊วอย่างเมามัน ผมกระแทกกระทั้นดันท่อนควยแหวกกลีบหี อัดดันอย่างเต็มที่ ตัวพี่แต๊วเองก็บิดเอวส่ายสะโพก โย้บั้นท้ายของพี่แต๊วย้ายสวนกลับ รับหน้าขาของผมอย่างเมามันส์ เสียงเนื้อต่อเนื้อของเรากระทบกันดัง..พั่บ...พั่บ...พั่บ...ตลอดเวลา และเมื่อผมกระแทกท่อนควยเข้ามาหนักๆ หีของพี่แต๊วก็เริ่มขมิบบีบรัดท่อนควย ภายในก็ดูดตอดท่อนควยอย่างหนัก ผมรู้สึกตัวได้ถึงอาการที่เกิดขึ้นของพี่แต๊ว....

ผมโน้มตัวเข้ามาโอบกอดให้พี่แต๊วนอนคว่ำ แล้วพลิกร่างไปนอนตะแคง แต่ผมยังคงแหย่แยงอัดท่อนควยดันอยู่ทางด้านหลังของพี่แต๊ว ผมจับสะโพกของพี่แต๊ว พร้อมกับขยับร่างของพี่แต๊วเข้าหา จนพี่แต๊วรู้สึกกระชับแนบแน่น และดูเข้าที่เข้าทางกว่าที่เป็นเมื่อครู่นี้ ผมซอยเข้าออกสั้นๆ เป็นจังหวะแบบเนิบๆ ก่อนดึงท่อนควยออกจนเกือบหลุดแล้วอัดดันท่อนควยเข้ามาใหม่ และเมื่อผมเร่งซอย ท่อนควยของผมก็ดิ้นหลุดออกไป ผมเลยลุกขึ้นแล้วขยับเข้ามานั่งตรงกลางหว่างขาของพี่แต๊ว แล้วผมจับท่อนควยถูไถบริเวณเนินหี แล้วเสือกใสท่อนควยใส่ตรงกลางร่องหี แล้วขยับสะโพกโยกซอย ก่อนโน้มตัวมาทาบทับร่างของพี่แต๊ว พร้อมกับกระแทกกดอัดท่อนควยเข้าไป จนแนบชิดกับเนินหีหมอยของพี่แต๊ว

ท่อนควยของผมก็ชำแรกแหวกกลีบหี เข้ามาในร่างของพี่แต๊วอย่างรวดเร็ว จนมิดสุดควย พี่แต๊วถึงกับจุกเสียดที่หน้าท้องหนึบๆขึ้นมาทันที เพราะท่อนควยของผมมันมุดเข้าไปในโพรง ตรงปากอู่ของพี่แต๊วอย่างจัง มันทั้งเจ็บทั้งเสียวทั้งมันส์ ระคนกันไปหมด ยิ่งตอนที่ผมขยับร่าง ร่อนสะโพกโยกคลึงด้วยแล้ว พี่แต๊วงี้ขนลุกเกรียวที่รอบเนินหี ไล่ไปถึงง่ามก้นเลยทีเดียว ผมจับขาของพี่แต๊วให้ยกขึ้นพาดบ่า แล้วโยกตัวมาข้างหน้า ผมโขยกซอยเข้าออกอย่างหนักหน่วง อยู่สักพัก จึงอัดยัดควยกดแช่ไว้ แล้วส่ายสะโพกหมุนวนไปมา ขนหมอยบนโหนกเนื้อหัวหน่าวของผม ก็บดบี้ขยี้เสียดสีกับปุ่มปมติ่งไตเม็ดแตดหีของพี่แต๊วไปมา... "อูยย... อูยยย.....พี่...พี่...เสียวเม็ดแตดหีอีกแล้ว น้องหนุ่ม.. บดแรงๆและเร็วๆด้วย พี่....พี่.....อูยยยย.....อูยยยย ......."

พี่แต๊วครางฮือๆออกมา เพราะมันเสียวทั้งข้างนอกและข้างในจริงๆ ผมบดคลึงดึงสะโพกโยกควย กดกระแทกแหวกเข้าออกแบบเนิบๆ แต่หนักหน่วง จนร่างของพี่แต๊วเค้ากระเพื่อมเคลื่อนตามเป็นจังหวะ ผมเริ่มใส่ลูกเล่นแบบแทงควยงัดขึ้น แล้วอัดควยกดลง บางครั้งผมก็แทงควยเข้ามาตรงๆ ทำให้พี่แต๊วต้องเกร็งกล้ามเนื้อร่องก้นขมิบ บีบหีด้วยความเสียว พี่แต๊วบอกว่าผมเก่งมาก ที่ใช้ลูกเล่นซอยทะแยงซ้ายทะแยงขวา บังคับให้พี่แต๊วจำเป็นต้องส่ายสะโพกรับตามไปมาอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ พี่แต๊วยอมรับเลยละว่าความอึดของผมเนี้ย มันทำให้พี่แต๊ว "โอยย...มันส์....มันส์....มันส์มาก " มันเสียวสุขสมจนบอกไม่ถูก ผมทำให้พี่แต๊วต้องกระตุกร่างขมิบบีบเกร็งที่หีเป็นช่วงๆตลอดเวลา

ผมเอาขาของพี่แต๊วลงจากบ่า พร้อมกับจับแบะถ่างให้อ้ารูหีออกจนกว้าง แล้วผมก็กดสะโพกลงอัดควยขยี้บดคลึงไปมา ก่อนจะดึงท่อนควยออกอย่างช้าๆ จนพี่แต๊วเผลอดีดก้นแอ่นเนินหีตาม ผมแทงสวนกลับเข้ามาอย่างแรงจนมิดท่อนควย แล้วกระดกควยซอยเข้าออกแบบถี่ยิบ ปากช่องร่องกลีบของพี่แต๊วเริ่มเกร็งขมิบ กล้ามเนื้อภายในหี หนีบตอดบีบรัดควยของผม ขณะเดียวกันผมก็โหมกระหน่ำกระแทกกระทั้นท่อนควย ให้วิ่งเข้าวิ่งออกอย่างหนัก จนร่างของพี่แต๊วกระตุกยึกยัก ขนลุกซู่ไปทั่วตลอดทั้งเรือนร่าง

ความเสียวสะท้านที่แผ่ซ่านไปทั่วร่างของพี่แต๊ว ข้างในหีของพี่แต๊วก็วูบวาบ ทั้งดูดทั้งตอด บีบรัดท่อนควยของผมอย่างหนักหน่วง จนรู้สึกอึดอัดคับแน่น ขณะที่ผมกระตุกร่าง แล้วโยกซอยต่อ แต่ไม่สามารถต้านทานอาการเร่าร้อนที่ประทุรุนแรงของพี่แต๊วได้เลย มันเหมือนเป็นเชื้อเพลิงที่กระพือกำลังภายในของผมให้สุดเสียว จนทนไม่ไหว ต้องรีบดึงท่อนควยที่กำลังกระตุกปลุกน้ำเงี่ยน ออกมารูดขัดถูจนพวยพุ่งพรั่งพรูอย่างสุดกลั้นบนหน้าท้องของพี่แต๊ว แล้วผมก็ล้มลงนอนทับร่างของพี่แต๊ว โดยที่ยังไม่ได้เช็ดน้ำเงี่ยนบนตัวพี่แต๊ว แล้วเราก็จูบปากกันจนหลับไปกัน

9toulek

มีพี่สาวที่ดีแบบนี้ ต้องดูแลรักษาไว้นานๆ